****!!!****ด่วนค่ะ Casio เริิ่ม 900 ค่ะ ช้าหมดอดสอยนะคร๊า ****!!!****

สนใจสอบถามหรือติดต่อแม่ค้าได้ทาง PM หรือ add msn or EMAIL >> midpointtime@hotmail.com

รบกวนลูกค้า CF แล้วอย่า CC นะคะ หากจำเป็นจริง ๆ บอกกันได้ค่ะ แม่ค้าจะได้ให้สิทธิ์ท่านต่อไป เพราะสินค้าบางตัวหมดแล้วหมดเลยนะคะ บางรุ่นมีเพียงตัวเดียวเท่านั้นค่ะ

**การรับประกัน**

++ทุกเรือนเป็นของใหม่ & Original นะคะ++

1_สำหรับ ROXY LEVI'S ESPRIT ประกันศูนย์ เข้าซ่อมที่เคาน์เตอร์ห้างได้ทุกห้าง 2 ปี นับจากวันส่งของจ้า พร้อมคู่มือ ใบประกัน และกล่องรวมทั้งป้ายห้อยด้วยจ้า การประกันเฉพาะตัวเครื่องและแบตค่ะ

2_สำหรับ CASIO ประกันศูนย์เซ็นทรัลและสยามมาโค 1 ปีเต็มนับจากวันที่ส่งของจ้า พร้อมกับคู่มือ การประกันเฉพาะตัวเครื่อง รับประกันความชัวร์แท้ 100% เต็มค่ะ

อัตราค่าขนส่ง

กรุงเทพ 50 บาท

ต่างจังหวัด 70 บาท

ทุกรายการแม่ค้าส่งแบบ EMS นะคะ

^^ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมและพื้นที่ SBN ค่ะ ^^

ภาพรวมกันก่อนนะคะ>>NO BOX>>

ขออนุญาติเครดิตภาพจากเว็บค่ะ

เรือนที่ 1 เรือนทองรุ่นล่าสุดค่ะ ราคาลดเหลือ 1650 บาทค่ะ

(พร้อมส่ง 1 เรือนค่ะ)

เรือนที่ 2 เรือนทองรหัส LA ตัวเล็ก เรือนนี้ลงหนังสือบ่อยค่ะ แฟชั่นสยามห้ามพลาดค่ะ ดาราใส่ตรึมน๊า เหมาะกะคนข้อมือเล็กมาก ๆ ใส่รุ่นนี้แจ่มจ้า ราคาลดเหลือ 900 บาทค่ะ(สินค้าพร้อมส่ง 10 เรือนค่ะ)==K.manow@1,K.Usa@1,K. Nui@1

เรือนที่ 3 เรือนทองคอลเล็คชั่นน่ามีไว้ใช้ค่ะ รุ่นใหม่ เรือนนี้สวยค่ะ ใส่แล้วมาดคุณหนูไฮ้ไฮค่ะ แม่ค้าเฟริ์มเลยค่ะ

ราคาลดเหลือ 900 บาท (สินค้าพร้อมส่ง 6 เรือนเท่านั้นค่ะ)

>>คุณฝน@1, คุณเจน@1,คุณภัทราวดี@1,คุณนํ้า@1

เรือนที่ 4 เรือนทองคลาสสิค ฮิตตลอดกาลค่ะ รุ่นเครื่องคิดเลข หญิงใส่เท่ห์ได้ ชายใส่แมนค่ะ ราคาลดเหลือ 1755 บาท ค่ะ

(พร้อมส่ง 10 เรือนค่ะ)

เรือนที่ 5 เรือนทองรุ่นที่มาริโอ้ใส่ค่ะ หญิงหรือชายใส่ได้ค่ะ ของเข้าแว้วว 10 เรือนเท่านั้นค่ะ

พลาดต้องรอรอบหน้านะคะ ขอบอก!!!

ราคาเรือนละ 1000 บาท เท่านั้นจ้า

เรือนที่ 6 Casio รุ่นน้องเต้ย ดาราใส่ น่ารัก มากมาย รุ่นที่ทุกคนรอคอย เปิดเพิ่มตามคําร้องเรียก 20 เรือนค่ะ พร้อมส่งจ้า รีบสอยด่วนค่ะ ราคาเพียง 900 บาทจ้า
ถ้าพลาดรอสิ้นเดือนหน้าเลยนะคะ++คุณ=คุณรัตน์@1,คุณ bow_ribbon@1,คุณภัทราวดี@1,คุณlemon_la@1,คุณนํ้า@3,คุณเจ@1,คุณ Nutty s.@1,คุณcotton@1,คุณBow@1,คุณพลอย@2,คุณจีน่า@1[/SIZE]

ขออนุญาติเครดิตภาพจากเว็บค่ะ

เรือนที่ 7 casio รุ่น รีโมต ค่ะ สามารถจูนเป็นรีโมตทีวี หรือวิทยุ และเครื่องใช้ไฟฟ้าต่าง ๆ ได้ค่ะ มีรายละเอียดในเล่มคู่มือและใบประกันค่ะ คอลเล็คชั่นของปีนี้จ้า ราคาที่ 1700 บาทค่ะ มีสองรุ่น รุ่นปุ่มกดสี กะปุ่มกดขาวค่ะ (พร้อมส่งสีละ 3 เรือนคร๊า)

Esprit set box Ltd นาฬิกามาคู่กะสร้อยไข่มุก ค่ะ ตัวนาฬิกาประกันห้าง 2 ปี สร้อย 1 ปี ส่งล้างตามห้างได้จ้า เซ็ตนี้เป็นลิมิตเต็ดนะคะ ของมี 4 เรือนค่ะ No.234,898,998,232, เลือกเบอร์ได้เลยจ้า ราคาป้าย 3950 บาท ลดเหลือ 2990 บาทค่ะ

LEVI's รุ่นคลาสสิค ชายใส่ได้หญิงใส่ได้จ้า เป็นสองระบบ เข็มและดิจิตอลจ้า สามารถตั้งปลุก จับเวลา มีไฟ และเป็นเวิลด์ไทม์ได้ค่ะ สายเป็นซิลิโคลนนิ่ม ๆ ค่ะ สีขาว สวยน่ารักมาก ๆ จ้า ราคาป้ายห้อย 2950 บาท ขายที่ราคา 1900 ค่ะ

"""ROXY"""" รุ่นสุดฮิต สีสันบาดตาจ้า สีม่วงคร๊า

ราคาป้าย 2450 บาท ขายที่ 1700 บาท

สีม่วง(เหลือ 2 เรือนค่ะ)

ขอบคุณพื้นที่ SBN ม๊ากมากค่ะ