เรื่องมีอยู่ว่าแม่ค้าชอบหาที่สงบๆส่วนตัวเผื่อหนีงานไปนอนเล่น เลยซื้อห้องพักราคาพิเศษจากงานเที่ยวไทยไว้ค่ะ แต่ช่วงนี้งานชุกเหลือเกิน กลัวว่าจะใช้ voucher ไม่ทันเลยขอมาส่งต่อซักสองที่ค่ะ ราคาก็ตามที่ซื้อมาบวกค่าดำเนินการนิดหน่อย มิได้หวังเอากำไรค่า
ใครสนใจ PM หรือโทรมาได้ตลอดนะคะ ...081-8033873

เงื่อนไขของทั้งสองที่เหมือนกันคือ ราคานี้รวมทุกอย่างแล้ว ไม่ต้องจ่ายอะไรเพิ่ม สามารถเข้าพักวันธรรมดาหรือเสาร์อาทิตย์ก็ได้ (รู้สึกต้องจองล่วงหน้าซักอาทิตย์นึงนะคะ) และใช้ได้จนถึงสิ้นเดือนตุลาคม 2553 ค่ะ...

1. Furama Sathorn ห้อง Deluxe 950-
(http://furamaxclusive.com/sathorn/location.php)
สามารถเช็คในเว็บโรงแรม หรือเอเจนซี่ได้ค่ะ ราคาเต็มสองสามพันกันเลยทีเดียว
ราคานี้รวมอาหารเช้าสำหรับ 2 ท่าน/ อัพเกรดห้องพักหากห้องมีว่างอยู่ (ต้องสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม)/ welcome drink/ free Internet Highspeed 24 hours/ free mini cocktail 1 hour,...

2. Pathunwan Princess ห้อง superior 3100-
เท่าที่เห็นตามเว็บเอเจนซี่ ราคาถูกสุดตอนนี้จะประมาณ 3,500-4000 ค่า
ราคานี้รวมบุฟเฟ่อาหารเช้า 2 ที่/ late check out ถึง 3 โมง/ welcome drink&fruits...