ตอนเช้าค่ะ เข้า web ตามปรกติ ช่วยด้วยๆๆๆๆ มองไม่เห็นรูปเลย ก็ log in เข้าใหม่ หลายครั้งก็แล้ว ก็ยังไม่เห็น ใจก็คิดไปว่าหรือว่าเราโดน block เฉพาะ log in ชื่อเรา+++++
+++++
ถึงบางอ้อค่ะ เมื่อดูกระทู้นึงเป็น linkไปที่ photobucket ค่ะ ที่office เราพึ่ง block photobucket เข้า ดูรูปอะไรกับเค้าไม่ได้เลย ปรกติต้องนั่งดู web นี้ทั้งวัน ทั้งที่ทำงานแล้วก็ที่บ้าน เซ็งสุด สุด ค่ะ...

เพื่อน ๆ มี case อย่างงี้บ้างมั้ยคะ? :cry: