วันนี้ มาพร้อมโปรโมชั่นสุด ฮอตคะ ซื้อครบ 1000 บาท แลกซื้อ สินค้าได้ในราคา 30% ราคาไม่เกินตัวที่ซื้อราคาสูงที่สุดคะ

กติกานะคะ
1.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ( เพราะสินค้าทุกตัวเป็นของใหม่และเป็นของแม่ค้า หรือ ใช้แค่ 1-2 ครั้งเท่านั้น ไม่ใช่ว่าอยากขายแล้ว แอ๊บบอกว่าใหม่น่ะห รือถ้ามีตำหนิ จะแจ้งให้ทราบคะ)
2. cf แล้ว กรุณาอย่า cc น้า .. แม่ค้าเสียใจ เห็นใจกานน่ะ
3. คิดค่าส่ง ลงทะเบียน 20 บาท ems 35 บาทคะ
4.ติดต่อทาง pm หรือ 087-5380965
5. ธนาคารกรุงไทย 3980141446 คะ narutaya ขออภัยนะคะ มีธนาคารเดียวคะ
6. อันนี้ สำคัญนิสนิงน้า ได้โปรด อย่าต่อกันโหดนักนะคะ แม่ค้าจะเป็นลม ขายขาดทุนมากแล้ว เห็นใจกันน้า

** ลูกค้าที่ชำระเงินแล้ว สามารถดูหมายเลขพัสดุได้ด้านล่างค่ะ **

Wowww -----***ลด ลด ลด ขายทุนก้ช่าง ให้ทุกคนใส่ไปใส่สวย แบบสบายกระเป๋า ไปเลย อยากปิดทู้แล้วค่ะ ราคาดูตามโซนแลยน่ะค่ะ พร้อมส่งทุกรายการค่ะ ---*** T_T

โซนนี้ 80 บาท พร้อมส่งค่ะ ไม่เคยใส่ ทั้งคู่ เลยวัยไปแล้วคร้า

โซนนี้ 150 พร้อมส่งค่ะ

นี่ก้น่ารัก ใส่ทีเดียว 180 ไปเลยค่ะ ไม่เคยใส่ไม่รู้ซื้อมาทำไม 55 sold out

มาแนวน่ารัก บ้างคะ ตัวนี้น่ารักคะ แต่เลยวัยแม่ค้าแล้ว 150 บาทพอคะ มีตำหนิเป็นจุดๆๆ นิดนึงตามรูปต้องสังเกตุหน่อยคะ ตรงกระเป๋าคะ

เอี่ยมสีสดใส วัยน่ารัก คะ ผ้ายีนส์หนามากคะ จำไม่ได้ว่าซื้อเท่าไรมะต่ำกว่า 500 คะ ขาย150 บาทเช่นกานคะ ไม่เคยใส่คะ

โซนนี้ 200 บาทค่ะ

ตัวนี้ แม่ค้าใส่สั้นคะ น้องซือมาฝาก แม่ค้าสูง170 คะ ไซส์ s อันนี้ก้ส่งให้คนใส่สวย ไปใส่เรยยคะ 250 พอไม๊

เดรสสายเดี่ยวซื้อมาไม่เคยใส่ และใหม่จิงๆๆ ค่ะ แต่ตอนนี้ไม่มีโอกาสใส่ค่ะเนื่องจากมันมากเกินนน ขาย 450 บาท---> 380 บาท จ้า.. sale 200 บาท สุดๆๆไปเลย

ตัวนี้ก้ไม่เคยใส่น้องซื้อมาให้ตอนคลอด เผื่อให้นมลูก แต่มะมีโอกาสแร้วว... เพราะมันเยอะเกิ๊นน ขาย 290 พอคะ sold

โซนนี้ 300 บาท

ไหมพรมนิ่มตัวนี้ อุ่นคะ ซื้อตอนหน้าหนาวใส่ทันทีเดียว เอาไปเลยค่ะ 400 บาท

ตัวนี้ เสื้อคลุมสุดเก๋ ไม่เคยใส่ของใหม่ ซื้อเองกับมือ แบบคล้ายๆๆ cps เลยไม่ได้ก๊อบนะ cps เป็นผ้ามัน อันนี้ ผ้าข้างหลังเป็นคล้ายๆๆหนังกลับกิ่งกำมะหยี่ นิ่มๆๆ ด้านหน้าก้สุดเก๋ มิกซ์แอนด์แมท ได้เยอะมาก คร้า และถูกกว่ามาก ปล่อยเพราะ เสื้อคลุมเยอะมาก ใส่ไม่ทัน ขาย 360 บาท sale 350 พอ สุดๆๆ

กางเกงยังไม่ขายนะคะ

ตัวนี้สุดรักสุดหวงใส่สวยมาก แต่มีคล้ายกันสองตัว ก้เลยปล่อยไปตัวนึง ตัวนี้ใส่ 3-4 ทีเท่านั้นค่ะ ซื้อมาก้ 890 แล้ว ขาย 430 บาทรวมส่ง งดต่อค่ะ ถูกสุดๆๆแล้ว ถ้าอยากได้เข็มขัดก้จะแถมให้ค่ะ( แม่ค้ายังแอบติดใจอยู่ค่ะ ใส่สวยใครก้ชม ..)sale 300 พอค่ะ sold

ตัวเสื้อผ้าชีฟองอย่างดี กระโปรงคล้ายผ้าไหมเลยนะคะตัวนี้ซื้อมา 850 ขอขาย 400 นะคะ เพราะสวยมากเรยย แต่ถ่ายรูปไม่สวยอะ ตัวนี้ผ้าวิ้งๆๆด้วยน้า.. sold

เอี่ยมตัวนี้ ไซส l แต่ m ก้ใส่ได้สบาย ผ้ายีนส์นิ่มและลื่นมือละมุนละไมมากคะ แบบใส่ได้เรื่อยๆๆกับวันสบายๆๆ ตัวนี้ สามีบอกใส่อะไรที่เป็นแม่คนหน่อยได้มะ เหอๆๆ 350 บาท พอ.. ตัวนี้

ที่เหลือ ราคาตามที่ลง sale ค่ะ

ตัวนี้นำเข้า แบรนด์ห้าง เกาหลี 100% คะ ไม่มีช้อบที่ไทยหรอก ผ้าสวยมากๆๆๆ แม่ค้าผอมลง ใส่หลวม คะ เสียดายตัวนี้ แต่ให้คนที่ใส่สวยกว่าได้ไปใส่สวยๆๆดีกว่าคะ ขาย 690 พอคะ sale 590 ตัวนี้แถม เสื้อกล้ามไปเลยดีไม๊ ... เอ้า เอาไปเลยแล้วกานลูกไม้ รับกันด้วย ลดไป อีก 480 พอค่ะ
ใส่แล้ว ผ้าจะห้อยลงมาแบบนี้เลยคะ

ตัวนี้ dahong คะ พรีมา ดูเหมือนธรรมดาแต่ไม่ธรรมดา ดีเทลสวยคะ ใส่แล้วเข้ารูปมากๆๆ ดูผอมด้วย พรางหุ่นดีคะ ผ้านิ่มสุดๆๆ เวบนี้ไม่ต้องห่วง งานดีมาก ตรงคอบัวก้เย็บเนี๊ยบคะ แขน และชายใช้เอ็นเย็บคะ ไม่เห็นรอยเย็บเลยงานดีมากๆๆ พรีมา 1790 ขอขายแบบตัวลืบแระ 950 บาท[COLOR="darkorange"][SIZE="2"] [SIZE="3"][ลดอีก 850 พอค่ะ ลดอีก 700 บาทไปเลย
วันนี้ 600 บาทพอ 23/07/2010

ตัวนี้ถอยมาไม่เคยใส่ป้ายห้อย กะว่าจะใส่ไปงาน แต่ไม่ค่อยได้ออกงาน แต่ชุดออกงานเยอะมาก เลยขอปล่อยคะ ดอกไม้น่ารัก ตัดเย็บดีมากคะ ดอกไม่หลุดแน่นอน งานแบบนี้แพงคะ ซื้อมา 1450 ยังไม่เคยใส่เลย ขอขาย 1050 น้า ขายทุนย่อยยับแล้ว sale 900 sale ไปอีก 750 พอค่ะ

เฉิดฉายใครใส่ได้เกิดแน่ ... F21 ไม่มีในห้าง พรีมาคะ แต่ส่งให้ได้ใส่สวยกานสุดๆๆไปเลย ตัวนี้ใส่แล้วอกสวยมากๆๆ ผ้านิ่มมากคะในรูปสีไม่ได้ซีดนะคะ เป็นเพราะกล้อง ลูกเอานิ้วมาจิ่มเลนส์ มันเลยมัว แม่ค้าก้งง ว่าทำไมมันมัว แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปลงใหม่คะ กล้องไม่อยู่ แต่สวยสุดๆๆ โช๊ะเด๊ะจ้า.... ราคาเต็ม 1600 ขาย 1100 ไม่ไหวแล้วยังไม่เคยใส่ เพราะตอนนี้อยากอัพไซส์มักๆๆ อิอิ Sold out

โซนนี้คุณแม่ฝากมาค่ะ แฟชั่นผู้ใหญ่วัยทำงาน จ้า .....
*** คุณแม่น้ำหนักขึ้นใส่ไม่ได้จ้า ตัดตอนยังผอมอ่ะ***

ใหม่ค่ะ ผ้าไหม สวยมาก ไซส์ L คับแล้วค่ะ ขาย 1150 บาทค่ะ

ผ้าไหม สีเทา เลื่อมๆๆ สวยค่ะ ไซส์ m ขาย 1200 บาท

ตัวนี้ก้ ไซส์L ซื้อมาตั้ง 1900 ขาย 1000 พอค่ะ ใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ

เรียนมาเพื่อโปรดทราบ ทู้นี้ไม่ได้มาขายเอาเงินไปซื้อบ้านหรือผ่อนรถ ไรทำนองนั้น บอกตรงๆๆ แม่ค้าอยู่ต่างจังหวัด ซื้อของก็ราคาพอ ๆๆ กันทั่วไป ไม่ได้รับจาก ประตูน้ำ jj มาขายเอากำไร แต่ขอขายขำๆๆ เพื่อเพื่อนชุมชนเดียวกัน ฉะนั้นราคาที่ตั้งไว้ ก้สมเหตุสมผลไม่ได้เวอร์เกินไปน่ะค่ะ จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบโดยทั่วกัน ** แต่ก้ยังดีที่เจอแต่ลูกค้าที่น่ารักๆๆทั้งนั้นเลยค่ะ

sold out
1. คุณปุณภา pa97641195th
2.คุณอุดมพร re355638745th
3. คุณจตุพร re 355638759 th
4.คุณอุษนีย์ RE 352421510 th
5. เกาะอก ลายกราฟฟิก คุณธัญภัส รอเลขที่พัสุดค่ะ วันนี้ส่ง เอกชน.
6. f 21 เดรส EH 018449846 th
7. เสื้อลายจุดสีดำ เสื้อกล้ามแต่งซิบดอกไม้ คุณพี่ ติ๋ม re 3556 6278 9 th
8. เสื้อสีบานเย็น มีโซ่ คุณชัญญพัสร์ EG 650354197 Th

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านค่ะ

ขอบคุณ พื้นที่ดีดี มักๆๆ คร้า