Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 11 of 18 FirstFirst ... 9 10 11 12 13 ... LastLast
Results 101 to 110 of 173

Thread: ขอบคุณ สยามแบรนด์เนม ขอบคุณพี่บันดาลี และขอบคุณที่โลกใบนี้ที่มีความรัก

Dollabhon's Avatar
    Dollabhon is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

congratulation

ขอแสดงความยินดีด้วยนะค๊า มีความสุขมากค่ะ เห็นคนรักกันแล้วมีความสุขจัง น่ารักทั้งคู่เลยค่ะ

0/5
    อ่านไปอมยิ้มไป
    น่ารักมากค่ะ

รูปโรแมนติกมากๆค่ะ

0/5
    ขอแสดงความยินดีกับว่าที่เจ้าบ่าวและเจ้าสาวด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขมากๆ ค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5

Smile

น่ารักมั่กๆเลยค่ะ
    ยินดีด้วยนะคะ ^_____^

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ขอแสดงความยินดีกับคุณแย้มและคุณตาลนะคะ

อ่านกระทู้นี้แล้วมีความสุขจัง
    ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

yai_625's Avatar
    yai_625 is offline Trusted Member
    0/5
    meetingงวดหน้าสงสัยหนุ่มโสดสาวโสด
    ล้นทะลักงานแน่ๆ คุณบันงานหนักหน่อยนะค๊าา

Little Princess is offline Trusted Member
    0/5

Smile ยินดีด้วยค่ะ

ขอแสดงความยินดีด้วยคนนะคะ

ขอให้มีชีวิตคู่ที่มีความสุขและราบรื่นตลอดไป

พระเจ้าอวยพรค่ะ
    อ้าอะรุณแอร่มระเรื่อรุจี
    ประดุจมะโนภิรมระตี ณ แรกรัก
    แสงอะรุณวิโรจน์นะภะปราจักษ์
    แฉล้มเฉลาและโศภินักนะฉันใด
    หญิงและชายณะยามระตีอุทัย
    สว่าง ณ กลางกะมลละไมก็ฉันนั้น

"คู่กรรม"

devilyee's Avatar
    devilyee is offline Trusted Member
    0/5
    ยินดีด้วยค่า ^ ^
    ขอให้มีความสุขมากนะคะ รักกันนานแสนนาน ตลอดไปเลยค่ะ

catdojo's Avatar
    catdojo is offline Trusted Member
    0/5

Smile

ขอให้มีความสุข รักกันตลอดไป ดูแลกันไปจนแก่เฒ่า น่ารักมากๆค่ะ

ขอมอบเพลงนี้ให้ทั้งคุ่นะคะ พร้อมเนื้อเพลง

http://www.imeem.com/people/JJ3tzu/music/uhw724qa//

สิ่งที่ฉันหวัง สิ่งที่ฉันคอย อาจดูเหมือนเลื่อนลอย เกือบจะฝันไป

มองหาคนๆหนึ่ง ที่ไม่รู้เป็นใคร และไม่รู้เมื่อไหร่ จะพบคนผู้นั้น

ส่วนชีวิตฉัน บอกเลยว่ามี เจอะคนที่แสนดี อยู่ทุกๆวัน

เพียงแค่ไม่มีใคร ที่จะฝันตรงกัน แต่ว่าฉันมั่นใจ จะพบในไม่ช้า

* อาจบางทีในเมืองกว้างใหญ่ หมอกและควันช่วยกันพรางตามีขอบรั้วขอบกำแพงสร้างมา ตึกระฟ้าคอยบังเราอยู่

** แต่เราก็หากันจนเจอ มันนานแค่ไหนที่คอยเธอมารู้สึกไหมว่าชีวิตคุ้มค่า เมื่อมีใครสักคนข้างกาย

เกิดมาเพื่อหาใครคนหนึ่ง เป็นคนที่ฟ้าสร้างมาตรงใจ

เราต่างรู้โลกมันแสนกว้างใหญ่ แต่มันคงไม่ยากเกินไป ที่ฉันจะพบเธอ

อาจมีสักครั้งที่เราสองคน ผ่านทางที่วกวน อยู่ใกล้ๆกัน

ใบไม้เพียงใบหนึ่ง หล่นตอนที่เดินผ่าน ฉันคงจะมองมัน เมื่อเธอเดินผ่านมา

(ซ้ำ * , **)
    ~----~**~----~**~-----~**~-----~**~-----~----~**~----~**~-----~**~-----~**~-----

"Women who buy the famous 2.55 cannot only buy black." ---Karl Lagerfeld

0/5

Wink

ซึ้งมากๆค่ะ...ยินดีกะคู่บ่าวสาวด้วยนะค่ะ...
    หุหุ .. แบบนี้เราต้องไปมีตติ้งมั่งแล้วซินะ 55+เผื่อจะเจอเนื้องอก...เอ้ย เนื้อคู่

Page 11 of 18 FirstFirst ... 9 10 11 12 13 ... LastLast

Comments from Facebook