Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เจ้าเก่าเปิดรับ pre-oder Iphone3&4, Ipad , Blackberry ทั้งราคาส่งและปลีก มั่นใจเชื่อใจและไว้ใจได้ Y_Y

aum_n is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up เจ้าเก่าเปิดรับ pre-oder Iphone3&4, Ipad , Blackberry ทั้งราคาส่งและปลีก มั่นใจเชื่อใจและไว้ใจได้ Y_Y

หลังจากที่หยุดรับพรีไปมีลูกค้าสั่งเข้ามากันทุกวันจึงทำให้เราต้องเปิดรับต่อจร้า ทางร้านเราไม่มีเครื่องพร้อมส่งมาสต็อกนะคะ รับสั่งPre อย่างเดียวคะ อยากได้รุ่นไหนสามารถโทมาสอบถามได้เลยนะคะ ยินดีให้คำตอบและไว้ใจได้ รับประกันคุณภาพ

ทางเราเปิดรับพรี Iphone3&4, Ipad , Blackberry ทั้งราคาส่งและปลีก ในราคากันเองสามารถโทรมาคุยกันได้ เอาเข้ามาแบบถูกกฎหมาย นะคะ เชื่อใจได้ไม่โกง สามารถเช็คประวัติก่อนซื้อได้นะคะ เพราะว่าปกติแล้วจะรับพรีกระเป๋าแบรน์เนมอยู่ใน sBn เป็นเป็นTM อยู่แล้วอะคะ แต่ช่วงนี้น้องชายอยากทำก็เลยมาลงรับไว้ให้เค้า อิอิ แม่ค้าเป็นคนคุยง่ายและไว้ใจได้ ยินดีให้หลักฐานให้เก็บเอาไว้ หรือนัดเจอตัวได้เลย

กติกาการสั่งของนะคะ เราจะปิดการรับพรีทุกวันเสาร์ พร้อมโอนเงินหลังจากที่ตกลงไม่เกินวันอาทิตย์ของแต่ละอาทิตย์นั้นๆๆนะคะ หลังจากที่โอนมาเราจะทำการสั่งเครื่องที่ USA ให้ หลังจากนั้นลูกค้าต้องรอประมาณ 15-20 นะคะ เพราะว่าสินค้าของเรามาทางเรือจร้า แต่เรารับประกันสินค้าทุกชิ้นที่ซื้อกับทางเราไม่มีปลอมและสินค้าใช้แล้ว

กติกาการมัดจำนะคะ ถ้าซื้อกับทางเราต้องจ่ายเต็มจำนวนของราคาสินค้านะคะ(แต่รับประกันได้ว่าเราไม่โกง เพราะว่าทำแบบนี้มาตลอดจร้า เพราะว่าน้องชายต้องเอาเงินไปสั่งเครื่องอะคะเค้าจะไม่มีเงินสำรองเยอะ เพราะว่าแต่ละอาทิตย์ลูกค้าสั่งเข้ามากันเยอะมาก) สายเลือดเราไม่เคยคิดโกงใคร

ราคา Ipad ส่งตรงจาก USA
    wifi ราคา
    16g 20500
    32g 24500
    64g 28500 มีพร้อมส่งนะคะ
    wifi+3g
    16g 30500
    32g 34500 มีพร้อมส่งนะคะ
    64g 36500

ไอโพน4 ตอนนี้เรารับมัดจำนะคะ เครื่องละ 5000 บาทเเป็นเครื่องจาก uk นะคะ เพราะว่าเราต้องใช้เวลาในการสั่งและค่อยถยอยส่งกลับเมืองไทยจร้า การรอเครื่อง ไม่เกิน 20-25วัน หรือไม่อาจจะประมาน 3อาทิตย์ เครื่องจะส่งถึงเมืองไทยนะคะ ใครสนใจสอบถามได้เลยจร้า ตอนนี้รับจำนวนจำกัดเพราะว่าจะได้มาแต่ละรอบไม่เท่ากันคะ จะให้กับคนที่จองและโอนเงินก่อนเท่านั้น ทางเราไม่เคยโกงลูกค้าคนไหนมีอะไรพูดกันตรงๆๆ เป็นคำพูดมีตัวตนจริง ไม่ใช่มิฉาชีพที่จะมากรอบโกยเงินของคนอื่นไปใช้ฟรีๆๆ ที่บ้านไม่สอนให้เป็นคนแบบนั้น เ้ข้าใจถึงหัวอกคนอื่นจร้า เพราะว่าล่าสุดส่วนตัวเราเองก็โดนโกง ipad ไปหกหลักเหมือนกันคะเลยเข้าใจเลยว่าเป็นยังไง

ราคาเครื่อง Iphone4 from uk
    16gb 33500
    32gb 39500

ถ้าสนใจสั่งเครื่องตอนวันนี้มัดจำ 5000 บาทเพื่อเป็นการจองนะคะ และส่วนที่เหลือโอนตอนที่ทางเราโทไปแจ้งจร้า...!! รับประกันเครื่องของแท้รับประกัน ซื้อจากช้อปที่อังกฤษแน่นอน ร้านเราทำการสั่งให้ลูกค้าในนี้ไปหลายท่านแล้วนะคะ ก็ประสบความสำเร็จดีคะ

ทุกราคาถ้าซื้อเยอะๆๆสามารถสอบถามได้นะคะ ยินดีให้คำตอบจร้า
    สนใจสอบถามได้โทมาได้เลยจร้ายินดีให้คำตอบ 081-2056879 หรือทางเมล nuaum1985@hotmail.comได้สองทางนะคะ pm ทางเราไม่ค่อยได้เช็คอะคะโทจะสะดวกกว่าคะ

ขอขอบคุณพื้นที่ SBN และลูกค้าทุกท่านที่มาอุดหนุนนะคะ
    Last edited by aum_n; 07-20-2010 at 11:59 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->