Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 28

Thread: ^^ สำเร็จแล้วค่า ^^

Warning Points:
    0/5

Talking ^^ สำเร็จแล้วค่า ^^

สืบเนื่องมาจากกระทู้นี้ค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=133196
    ที่เคยมาคร่ำครวญให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ฟัง
    มาส่งข่าวว่า สำเร็จไปด้วยดีแล้วค่ะ....Yeahhhhh!!!
    จะซ้อมรับปริญญาเดือนหน้า และรับจริง กค. ค่ะ
    เข้ามาเป็นกำลังใจสำหรับคนที่กำลังต้องต่อสู้กับช่วงทำทีสิทอยู๋ด้วยค่ะ
    อดทนมากๆๆๆๆๆๆๆ นะคะ ช่วงที่เราทำ เวลาจะนอนกะกินข้าวแทบไม่มีเลยค่ะ เหนื่อยแทบขาดใจ
    แต่พอผ่านพ้นมาได้ก็คุ้มเกินคุ้มค่ะ
    สู้ๆ นะคะ และขอขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจในกระทู้ก่อนค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    ยินดีด้วยนะคะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5
    ดีใจ+ยินดีด้วยนะจ๊ะพั๊นซ์

เก่งมากคนสวย
    อิ่ม....................

0/5

Red face

Quote Originally Posted by Meesook View Post
    ยินดีด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากๆ ค่ะ ^^

0/5

Smile

Quote Originally Posted by cartoon View Post
    ดีใจ+ยินดีด้วยนะจ๊ะพั๊นซ์

เก่งมากคนสวย
    ขอบคุณมากจ้าตูน
    ไม่ได้คุยกันเลย
    ตูนสบายดีน้า ^_^
    อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพมากๆนะจ๊ะ
    ^_^

redhot's Avatar
    redhot is offline Trusted Member
    0/5
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ^^
    มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย
    ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
    เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
    ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

0/5

Thumbs up

ดีใจด้วยนะค่ะ เราก็ ผ่านมาแล้วเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ก็รอผลสอบออรัลอยู่ ยินดีด้วยนะค่ะ

0/5

Smile

Quote Originally Posted by redhot View Post
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ^^
    ขอบคุณมากๆค่ะ ^_^
    Quote Originally Posted by LoVe59 View Post
    ดีใจด้วยนะค่ะ เราก็ ผ่านมาแล้วเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ก็รอผลสอบออรัลอยู่ ยินดีด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ สู้ๆนะคะ ผ่านอยู่แล้วววค่า ^^

pt.power's Avatar
    pt.power is offline Trusted Member
    0/5
    ดีใจด้วยนะค้า
    เสพติด กระเป๋า BranDNaMe ค้า

WaitinG 4 Me ~*
    --MARC Jacobs STAM
    --Balenciaga Work ^^

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    ยินดีด้วยค๊าบบบบบ ^^

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook