ใครๆก็อยากกลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง แต่มันทำไม่ได้ไง งั้นเอาแค่หน้าก่อนล่ะกัน555555
อายุก็มากขึ้นในทุกๆวัน และความเหี่ยวก็เช่นกัน น้ำตาตกในแปร้บบบ แต่เราจะไม่ยอมเนอะสาวๆ
ไม่ว่าจะต้องพลีชีพเพื่อแสวงหาครีมตัวเด็ด เซรั่มตัวดีขนาดไหน เจ้ก็ยอม แล้วในที่สุดเจ้ก็เจอ
เจอแล้วค่ะ จะบอกให้หมดไม่มีหมกแน่นอน เซรั่มสาว2000ปี ด้วยนวัตกรรม"โคตรล้ำ" เขาเคลมมา555

คือเจ้าตัวเซรั่มก็จะมีแคปซูลที่เหมือนเม็ดไข่ปลา บรรจุสารข้าวสาเกเต็มขนาดเพื่อคงความสดใหม่ทุกครั้งที่เรากดใช้
เจ้าตัวนี้หลักๆก่อนคือช่วยเก็บความชุ่มชื้น ทำให้ผิวหน้านุ่มเนียนเด้งเด็ก เติมร่องริ้วรอย หน้าใสใจบ่ดีกันเลยทีเดียว
บอกก่อนว่าก่อนจะมาฮาวทูได้ นี่เจ้เอาตัวเข้าแลกใช้ลูกรักตัวนี้มาเดือนกว่า ใครอยากลองใช้ ใช้เลย