มีวันนึงไปปาร์ตี้วันเกิดเพื่อนค่ะ ทุกคนก็สังสรรค์กันเต็มที่ เราได้เจอทั้งเพื่อนที่รู้จัก แล้วก็เพื่อนของเพื่อน บอกเลยว่ามีแต่งานดี กะจะไปสอยมา ก็ได้มาคนนึงแต่หนุ่มคนนั้นดันอยากมีอะไรแบบไม่ใส่ถุง เราก็แบบ เอาน่า ของดีมาก็ไม่อยากปล่อยเลยยอม เป็นโซดาซ่าไปซะ สุดท้ายซ่าไม่ออก นางหลั่งเข้ามาทำม้าย แต่ซ่าๆระดับเราก็ดีที่พกยาคุมฉุกเฉินไว้ ไม่ปล่อยตัวนะอิอิ

บอกก่อนกันดราม่า เราไม่ได้มาเล่าเพราะคิดว่าเท่หรืออะไรนะ แต่อยากเตือนว่า ถ้าใครต้องไปปาร์ตี้หรือไปสังสรรค์บ่อยๆก็ควรป้องกัน ดูแลตัวเองดีๆด้วยนะคะ ทั้งหนุ่มๆสาวๆเลย พกยาคุมฉุกเฉินไม่ต้องอายหรอก มันเซฟเราได้จริงๆ