มันจำกัดมั้ยคะว่า ต้องทำเฉพาะคนที่อายุเยอะแล้วหรือแก่แล้ว คือ เราอยากทำร้อยไหมค่ะ จริงๆก่อนหน้าจะไปทำศัลยกรรมใหญ่เลย จะไปทำดึงหน้าแต่โชคดีที่ไปปรึกษาเพื่อนก่อน เพื่อนก็แนะนำให้ทำร้อยไหมค่ะ เพราะจ่ายถูกกว่า เจ็บตัวน้อยกว่า และพักฟื้นไวกว่าค่ะ ซึ่งเรายอมรับว่า เราไม่มีความรู้ตรงนี้เลย ตอนอยากทำก็คือ อยากทำดึงหน้าอย่างเดียว พอรู้ก็อยากทำร้อยไหมค่ะ เพราะราคามันไม่แพง ทีนี้เราก็ไม่แน่ใจว่า คนอายุอย่างเราประมาณ 20+ งี้อ่ะค่ะ จะทำร้อยไหมได้มั้ย เพราะเราเข้าใจว่า ร้อยไหมเอาไว้ทำสำหรับคนแก่กว่าอย่างเดียวค่ะ