สวัสดีค่ะ วันนี้เราได้รับมอบหมายให้สรรหาชุดโต๊ะ-เก้าอี้ สำนักงาน มาเปลี่ยนในออฟฟิศค่ะ นานๆจะเปลี่ยนซักที เราก็มือใหม่ ไม่รู้จะหาที่ไหนเลยเลือกเป็น outlet น่าจะดีเพราะถูกแน่ๆ บอสคงชอบ จุดหมายที่เราจะไปในวันนี้คือ modernform outlet สาขา นวนครค่ะ เพราะไปเห็นรีวิวในพันทิปมาเยอะว่าที่นี่มีของดีและถูก เลยตัดสินใจไปซื้อที่นี่เลยค่ะ วันนี้เลยจะเอาตัวอย่างของใน outlet มาให้ดูกันด้วยค่า มาถึงแล้ววววว

เข้ามาข้างในแล้วมุ่งตรงไปที่ชุดโต๊ะเก้าอี้กันเลยค่ะ

ประเดิมด้วยโต๊ะตัวละ 2 พันที่ดูแล้วแข็งแรงเกินราคา

เก้าอี้ก็มา เราชอบเก้าอี้ที่นี่นะ เค้าออกแบบมาค่อนข้างดี คนที่นั่งทำงานนานๆจะรู้ว่าถ้าเก้าอี้ไม่ได้สัดส่วน มันจะปวดเมื่อยแค่ไหน ราคาตัวละพันกว่าบาทค่ะ

ปิดท้ายด้วย ชั้นวางและโต๊ะคอมราคาไม่ถึงพันจ้า
หมดแล้วค่ะ ข้อดีของการมาซื้อของที่นี้คือเราสามารถ mix ชุดโต๊ะเก้าอี้ได้เอง จะมีบางชิ้นที่เค้าขายเป็นชุดบ้าง ส่วนเรื่องราคาจะบอกว่าถูกมากๆและได้ของคุณภาพดีด้วย มีหลายชิ้นเลยที่เค้าจัดโปรโมชั่นอยู่ เป็นตัวเลือกที่ดีเลยค่ะ ใครสนใจก็ลองมาดูได้นะคะ มีสินค้าเยอะแยะเลย ชุดโซฟา เตียงนอนก็มี
วันนี้ก็หมดเท่านี้แหละค่ะ ขอตัวไปเคลียร์ของก่อนเยอะเหลือเกิน บายยย