ด้วยความที่อายุมากขึ้น ริ่วรอย ฝ้า ก็เริ่มมาตามตัวเลข ครีมอะไรที่ใช้อยู่ก็ต้องเริ่มเปลี่ยนไปใช้ให้เหมาะกับสภาพผิว

ปกติเป็นคนที่ไม่เคยใช้เอสเซนส์มาก่อนเลยค่ะ จะใช้แค่ครีมบำรุง แต่รู้สึกว่าเดี๋ยวนี้ครีมบำรุงอย่างเดียวเริ่มเอาไม่อยู่แล้ว

เลยว่าจะหาตัวช่วยค่ะ มีสนใจเอสเซนส์อยู่ตัวนึงค่ะเป็นของ ocean skin ค่ะส่วนตัวเป็นคนผิวแห้ง แห้งจนเอาเล็บไปขูด

แล้วเป็นรอยขาวๆเลยค่ะ ผิวแพ้ง่ายด้วย อยากรู้ว่าดีไหม แล้วคนผิวแพ้ง่ายจะใช้ได้ไหมขอบคุณค่ะ