เซย์ไฮทุกคนที่เข้ามาในกระทู้ค่าา เชื่อว่าหลายๆคนคงได้รู้โฆษณาออกล่าปลาวาฬกันบ้าง

โฆษณาแหวกแนวสกินแคร์ตัวอื่นมั่กๆ ครีเอทสุดไปเลย 55555

วันนี้เราก็จะมาแชร์ประสบการณ์การใช้น้ำตบตัวนี้กัน! ตอนแรกที่โฆษณาออกมา

ก็ได้ยินคนพูดเยอะมาก น้ำตบปลาวาฬๆๆ นี่ก็คิดว่าทำจากอะไรสักอย่างของปลาวาฬ (พีค)

จริงๆแล้วตัวนี้นางมีส่วนผสมมาจากแพลงตอนใต้ท้องทะเลลึก พอหาข้อมูลอ่านก็ดูน่าลองแหะ

เลยไปซื้อขนาด 50 ml. มาลองใช้ก่อน(เผื่อแพ้จะได้ไม่เสียเงินเยอะ) เราก็จะทาตอนเช้า

ตอนก่อนนอน ใช้ตัวเดียวเดี่ยวๆเลยอยากรู้ผลแบบชัดเจนว่าเป็นไง เราเป็นคนที่หน้ามีสิวผดบ้าง

แต่รอยสิวจะเยอะหน่อย ก็หลังจากใช้ไปได้ประมาณ 2 อาทิตย์ รู้สึกว่าผิวหน้าดูแข็งแรงขึ้น

รอยสิวรอยแดงจางลงจนไม่ค่อยเห็นแล้ว ทุกวันนี้ไม่ต้องแต่งหน้าหนาอ่อนๆโชว์ผิวได้

เมื่อก่อนนี่ต้องกลบรอยสิวให้มิดชิด ห้ามใครเห็นเด็ดขาด!! เว่อร์มาก 55555 ตอนนี้ทั้งเพื่อน

ทั้งคนรอบข้างทักกันเยอะเลยว่าหน้าดีขึ้นไปทำอะไร ก็แนะนำไปค่ะ เพราะมั่นใจเลยว่าดีขึ้น

เพราะน้ำตบตัวนี้ (ก็ใช้อยู่ตัวเดียวนิ) อยากให้เพื่อนลองซื้อมาใช้กันดูค่ะ น้ำตบปลาวาฬนี่

ใช้ได้กับทุกผิวเลยนะคะ ทางแบรนด์เคลมมาอย่างนั้น ส่วนใครที่ใช้อยู่ก็มาแบ่งปันประสบการณ์กันได้น้า