สวัสดีค่าสาวๆ วันนี้มีของดีอยากจะมาบอกต่อ ปกติเราเป็นคนที่กินอาหารเสริมอยู่ประจำ เปลี่ยนมาหลายยี่ห้อเพื่อให้เจอตัวที่ใช่ที่สุด ตอนนี้เราก็ได้แว้วว อร๊าย >< นั่นคือ Q Marine Gluta M-Rose จ้าา เราลองซื้อมากินสักพักล่ะ
บอกเลยว่าของเค้าดีจริงๆ ค่ะคู๊ณณ กินไปสักพักเห็นการเปลี่ยนแปลงเลย ผิวเราขาวขึ้น ใสขึ้น ใบหน้าที่เป็นรอยสิวก็จางลง ปลื้มมากกก แล้วไม่ได้ขาวแบบหลอกๆ ด้วยนะ ขาวแบบคนผิวสุขภาพดี อันนี้คนรอบข้างเราบอกมาเราไม่ได้พูดเอง ทุกครั้งที่กลับบ้านพ่อแม่เรายังชมเลยว่าผิวเราดีขึ้น มีความสุขขข เราอยากผิวดีแบบนี้มานานแล้วอิอิ ใครที่อยากผิวขาวสุขภาพดีไปตามหาซื้อกันเลยจ้า มันดีต่อใจจริงๆ น้าา แนะนำๆๆ

แนบรูปประกอบจ้า
(อันนี้มีเรื่องแสงเข้ามาเกี่ยวข้องเล็กน้อยนะคะ)