ขอคนที่ถามได้ตอบได้ค่ะ สอบถามได้คะ
cf no cc นะค่ะ ขอคนรับผิดชอบนะคะ เจอมาจองแล้วหายบ่อยมากคะ ขอ BL คะ
มีไทยพานิชย์กับกสิกรในกรุงเทพค่ะ
งดต่อรองนะค่ะ ค่าส่งสามสิบบาทคะ

ติดต่อ cmalinee@rocketmail.com or line: Gitotor

The History of Whoo Whitening 3 items special set

ชุดปรับผิวให้ขาวยับยั้งปัญหาของการเกิดเม็ดสีเมลานิน ช่วยลดเลือนจุดด่างดำให้ผิวขาวสม่ำเสมอเรียบเนียนนุ่ม ซึมซาบสู่ผิวได้ดี พร้อมให้ความชุ่มชื้น

ประกอบด้วย
1. The History of Whoo Gongjinhyang Seol Whitening Skin Balancer 20ml
โทนเนอร์ เพื่อผิวขาว คุณค่าของดอกเบญจมาศและสมุนไพรโบราณ ช่วยให้ผิวปรับสภาพเตรียมพร้อมกับการบำรุงในขั้นต่อไป ช่วยให้ครีมบำรุงดูดซึมสู่ผิวได้ดียิ่งขึ้น
2. The History of Whoo Gongjinhyang Seol Whitening Lotion 20ml
Lotion เพื่อปรับผิวขาวกระจ่างใส บำรุงผิวได้อย่างล้ำลึก คุณค่าของพฤกษาสมุนไพรตะวันออกช่วยให้ผิวขาวขึ้นอย่างเป็นธรรมชาติ เนื้อโลชั่นบางเบา ซึมสู่ผิวง่าย ผิวเย็นสดชื่น ผิวนุ่มเนียนตลอดทั้งวัน
3. The History of Whoo Gongjinhyang Seol Whitening & Moisture Cream 4ml
ครีมบำรุงลำ้ลึกเพื่อผิวขาว กระจ่างใส ด้วยคุณค่าของสมุนไพร ช่วยลดผิวแห้งกร้าน ทำให้นุ่มนวลตลอดวัน มีส่วนผสมของ Moisture เหมาะะสำหรับผิวผสมถึงผิวแห้ง

---------450 b

Lip Dior แท้ๆ เป้น demo คะ เป้นเทสเตอร์ ไซด์จริงคะ ของแท้แน่นอนคะ ราคาจิงประมาน 1200 คั
ปลอกสีขาวคะ เหลือ 80 ได้คะ
สี 332 สีส้มประกายไม่เข้มคะจาง
อักษร Dior ยังอยุ่คะ กับลิป wet n wild สี 969 carrot gold สีส้มสดคะ ของใหม่ซิลดน้อม

ขายคุ่ 330 บาท

น้ำหอม Marc Jacobs แท้ๆ รุ่น daisy หอมสดชื่นคะ หอมอ่อนๆ ใช้ได้เรื่อยๆ ของแท้100% คะ
ไม่แท้ยินดีคืนเงินคะ ไม่มีกล่องนะคะ
เหลือ 90 ก่าๆคะ----1200บาท

2. Innisfree green tea fresh สำหรับผิวผสมคะ
มี green tea fresh skin 15 ml, essence 10 ml,cream 10 ml คะ ใหม่ -----150บาท

3. Dhc oil ขนาด 80 ml แท้คะ เหลือ 80เปอร์เซ้นต์คะ ----350บาท

4. Sulwhasoo benecircle massage cream แท้ๆขนาด 50 ml คะ ใช้นวดหน้าคะ ทำให้ผิวหน้าผ่อนคลายมีสุขภาดีคะ
-----290บาท

5. Lip matte ของ jordana แท้คะ แบรนด์อเมรืกาคะ สี 02 strawberry cheesecake คะ ขอฃใหม่ ผลิต 04/2016 ซิลดร้อมคะ----350บาท

Biotherm Life Plankton Essence เอสเซนส์ที่อุดมด้วยไปด้วย Life Plankton แพลงตอนสกัดบริสุทธิ์จากน้ำแร่ร้อนธรรมชาติถึง 5% ช่วยผลัดเซลล์ผิวที่หมองคล้ำ ไม่กระจ่างใส และมีริ้วรอยแห่งวัย เผยผิวใหม่ที่เรียบเนียน กระจ่างใส ดูอ่อนกว่าวัย เมื่อใช้อย่างต่อเนื่องจะพบว่าผิวเปล่งปลั่งสุขภาพดี สีผิวสม่ำเสมอ รูขุมขนเล็กลง ผิวชุ่มชื่นและเรียบเนียนขึ้น ริ้วรอยที่มีดูลดเลือนลง

ขนาด 30 ml แท้ๆคะ ------550 b
Line: gitotor

น้ำหอม Issey miyake แท้ค่ะ
หอมหวานค่ะขนาด 25 ml ค่ะเหลือเยอะตามรุปค่ะแยกมาจ

Christian Dior DiorSnow White Reveal Perfecting Makeup UV Base SPF35 PA+++ With Icelandic Glacial Water New Version 1oz30ml # Bleu

Specification
Christian Dior DiorSnow White Reveal Perfecting Makeup UV Base SPF35 / PA+++ (With Icelandic Glacial Water) (New Version) is enriched with crystalline pigments to act as an instant booster for the complexion. It corrects blemishes and imperfections while offering UV shield protection and transversal whitening action that runs throughout the Diorsnow UV range, targeting the spread of melanin upwards and outwards to let skin’s transparency shine through.Christian Dior DiorSnow White Reveal Perfecting Makeup UV Base SPF35 / PA+++ (With Icelandic Glacial Water) (New Version) comes in three colourful shades to suit

------400 บาท

Origins original skin renewal serum with Willowherb ของแท้และใหม่ค่ะ ราคาเต้ม 2000 บาท ขนาด 30 ml ค่ะ อยากได้ยอดเลยซื้อมาใช้ไม่ทะนค่ะ ปล่อยขาดทุนค่ะ ----sold

น้ำหอมจาก DKNY แท้ๆ พร้อมกล่อง รุ่นลิมิเตท กลิ่น ครีมมาการองคะ ไม่หวานจนเลี่ยนนะคะ
เหลือ 90 กว่าคะ ขนาด 50 ml ราคาเต็ม 2400 คะ
-----1350 b

THANKS SBN TOWN