Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ★★★ TM ★★★ Mama Say Zeed | เดรสออกงาน | เสื้อผ้าสไตล์ TOPSHOP, H&M, Janesuda ฯลฯ

Warning Points:
    0/5

★★★ TM ★★★ Mama Say Zeed | เดรสออกงาน | เสื้อผ้าสไตล์ TOPSHOP, H&M, Janesuda ฯลฯ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมก่อนตัดสินใจ CF ได้ค่ะ
    ราคานี้รวมค่าจัดส่งลงทะเบียนแล้ว ถ้าต้องการ EMS เพิ่ม 50 บาท
    ติดต่อได้ที่ Line: c.ere หรือ pm มาโลดดดด
    ขออนุญาตขายให้ผู้ที่ไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ

***NOTE: รูปทั้งหมดใช้กล้อง iPad ถ่ายในห้องที่ใช้ไฟ warm light สีอาจเพี้ยนไปบ้าง
    สีจริงให้ดูจากรูป close-up นะคะ***

*** SALE 150 ทุกตัว !!!***

เสื้อ scallop vest สไตล์ TOPSHOP สีดำ ผ้าลื่นๆ ใส่สบาย ไม่ร้อน
    Size: อก 31-33
    Condition:Used
    เราบอกในฐานะติ่ง TOPSHOP เลยว่าตัวนี้ผ้าดีกว่าของแท้อีก -..- ของแท้จะบางกว่า และดูอ่อนแอขาดง่ายมากกว่า แต่ถ้าใครอยากได้ของแท้ เรามีสีดำไซส์ UK8 อยู่ที่ห้อง Hi-Street นะคะ

กระโปรง bodycon สไตล์ TOPSHOP/H&M สีเทา
    Size: สะโพกประมาณ 33-34
    Condition: Used

กระโปรงพลีทสีดำ ผ้าวิ้งๆ มุ้งมิ้งมาก
    Size: Freesize เอวยางยืด
    Condition: ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ

กางเกงขาสั้นผ้าลูกไม้สีเทา แต่งกระดุมสีทองและโบว์ที่กระเป๋า
    Condition: Rarely used

เสื้อสายเดี่ยว ผ้าชีฟอง 2 ชั้น สีส้ม จับจีบตรงหน้าอก
    Size: Freesize
    Condition:Rarely used

เสื้อกล้ามสี old rose ลักษณะผ้าตามในรูปเลยค่ะ อธิบายไม่ถูก >..<

เสื้อกล้ามสีกรมท่า แต่งซิปสีน้ำเงิน ผ้าชีฟองหนาๆ
    Size: อก 33-35

เสื้อสายเดี่ยวลายทางสีดำ-ขาว ผ้ายืด

Legging หนัง เอวยางยืด ตัวนี้ซื้อที่เกาหลีค่ะ ข้างในบุกันหนาวนุ่มๆ ไว้ด้วยน้าาา นอกจากจะเก๋แล้วยังกันหนาวได้ด้วย
    Condition: ของใหม่ ไม่เคยใส่จ้า

เสื้อกล้ามตัวยาว ด้านหน้าปักเลื่อมเกล็ดเล็กทั้งตัว
    Condition: ไม่เคยใส่ค่ะ แต่มีตำหนิในวงกลมสีแดง มีเลื่อมหลุดไปนะคะ
    PRICE 100 บาทถ้วนรวมส่งลงทะเบียนธรรมดาจ้า

*** SALE 250 ทุกตัว !!!***

เดรสผ้ายืดยี่ห้อ Mama Say Zeed ตัวหลวมๆ ไม่รัดรูป ใส่สบาย มี layer ตัดเฉียงซ้อนชั้นนอก ด้านบนเป็นสีเขียวทหาร ด้านล่างเป็นสีดำ
    Condition:สภาพเยี่ยม ใส่ลองอย่างเดียวค่ะ ไม่เคยใส่ไปไหน

เสื้อแขนกุดสีดำยี่ห้อ Mama Say Zeed
    Condition:สภาพเยี่ยมค่ะ ใส่ลองอย่างเดียว ไม่เคยใส่ไปไหน

เสื้อกล้ามเว้าหลังสุดฮิตสไตล์เจนสุดา ปานโต สีน้ำตาล
    Size: Freesize ผ้ายืดได้ค่ะ
    Condition:สภาพเยี่ยม ใส่ไปหนึ่งครั้งถ้วน

กระโปรง bodycon สไตล์ TOPSHOP สีชมพู shocking pink
    Size: สะโพกประมาณ 34 ค่ะ

กางเกงยีนส์ขาสั้นสีดำซีด แต่งขาดๆ เซอร์ๆ
    Size: เอว 27-28, สะโพก 33-34

เสื้อเชิ้ตลายตารางสีเขียว แต่งผ้าลูกไม้ที่คอ ผ้าเนื้อหนาคุณภาพดี
    Size: อก 31-33
    Condition: ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ

เสื้อเชิ้ต ผ้าลื่นๆ ใส่สบาย ไม่โป๊ สีชมพู old rose ลาย polka dots

เสื้อแขนสั้นสีน้ำเงิน ผ้าชีฟอง มีซับตรงช่วงอก แขนแต่งเป็น layer ชั้นๆ
    Condition: สภาพเยี่ยม ใส่ไปหนึ่งครั้งถ้วนค่ะ

เดรสแขนยาวผ้ายืดสีดำ ตรงแขนแต่งเป็นช่องๆ
    Condition: สภาพเยี่ยม ไม่เคยใส่ค่ะ

เดรสผ้ายืดสีดำ ช่วงบนเป็นตาข่ายสานซีทรู เส้นตรงตาข่ายนี่เย็บเรียบร้อยค่ะ ไม่มีรุ่ยหรือขาดแน่นอน
    Condition:สภาพเยี่ยม ไม่เคยใส่ค่ะ

กระโปรงยาวประมาณครึ่งหน้าแข้ง ทรงพองๆ สีเทา-ขาว มีซับข้างใน ไม่โป๊ ผ้านิ่มค่ะ

*** SALE 350 ทุกตัว !!!***

Jumpsuit ขาสั้น สีเบจ ผ้าเบาสบาย ใส่แล้วไม่ร้อน (ขายเฉพาะชุดนะคะ ไม่รวมหมวกและแว่น)
    Size: อก 31-33, เอว 26-28, สะโพก 32-34

Jumpsuit ขายาวสีดำ ช่วงบนเป็นลายแมว เปิดไหล่ แต่งผ้าแก้วที่แขน
    Condition: ของใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยใส่เลยจ้า

เดรสเกาะอก ตรงเอวและเหนืออกเป็นยางยืด ผ้าลื่นพริ้วเย็นสบาย มีซับ ไม่โป๊ ช่วงอกเป็นสีน้ำตาลเข้ม
    Condition: สภาพเยี่ยม ใส่ไปหนึ่งครั้งถ้วนจ้า

เดรสกระโปรงพลีทสีดำ แต่งโบว์ที่ไหล่ด้านซ้าย เรียบหรู ดูดี
    Size: อก 31-32, เอว 26-28, สะโพก freesize
    Condition: สภาพเยี่ยมค่ะ ใส่ไปหนึ่งครั้งถ้วน

กระโปรงหนังสีดำสำหรับ Rocker Chic!
    Size: S (เอว 26-27, สะโพก freesize)
    Condition: Rarely used สภาพเยี่ยม

*** SALE 450 ทุกตัว !!!***

Dress ออกงาน ฟรุ้งฟริ้งแนวเทพีกรีก สีชมพู old rose เปิดไหล่เฉียงข้างนึง ตรงเอวแต่งเชือกบิดเป็นเกลียว
    Size: อก 33-34, เอวตรงเชือก 27-28, สะโพก freesize, ยาว 34 นิ้ว
    Condition: ของใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยใส่เลยจ้า

Dress ลูกไม้ชีฟองสีขาว เรียบหรูดูดี
    Size: อก 33-34, เอวตรงเชือก 29-30, สะโพก 34-36, ยาว 28.5 นิ้ว

ฝากสินค้าห้อง Hi-Street ค่ะ คลิกที่นี่เล้ย ^^

เดี๋ยวจะมีสินค้ามาทยอยลงเรื่อย ๆ
    ขอบคุณที่เข้ามาเลือกชมเลือกซื้อกันนะคะ

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดี ๆ ค่ะ =]

***SOLD ITEMS***
    ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมากๆ นะคะ =]

Last edited by slashsolo; 08-20-2016 at 06:13 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->