Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM,,,มาลด SKII,IOPE,laneige,dior,lancome,issey miyake,dkny,,,,,หลายอย่างคะ

amadeous is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Red face TM,,,มาลด SKII,IOPE,laneige,dior,lancome,issey miyake,dkny,,,,,หลายอย่างคะ

ขอคนที่ถามได้ตอบได้ค่ะ สอบถามได้คะ
    cf no cc นะค่ะ ขอคนรับผิดชอบนะคะ เจอมาจองแล้วหายบ่อยมากคะ ขอ BL คะ
    มีไทยพานิชย์กับกสิกรในกรุงเทพค่ะ
    งดต่อรองนะค่ะ ค่าส่งสามสิบบาทคะ

ติดต่อ cmalinee@rocketmail.com or line: Gitotor

Innisfree Eco Fruit Tint #1 Cherry ทิ้นส์สีสดใสสกัดจากผลไม้ (เบอร์รี่และ ส้ม) ทาง่าย ให้สีสวย .
    -----150 บาท

SK-II Facial Treatment Essence ขนาด 30 ML
    เอสเซ้นส์บำรุงผิวหน้าที่อุดมด้วย Miracle Water หรือ Pitera เอกสิทธิ์เฉพาะของ sk2
    ช่วยกระบวนการผลัดเซลส์ผิวให้เป็นไปตามธรรมชาติภายใน 28 วัน
    นอกจากนี้ ช่วยให้ความชุ่มชื่นแก่ผิว สร้างความเรียบเนียนและขาวกระจ่างใส
    สร้างความสมดุลแก่ผิว และไม่มีส่วนผสมของแอลกอฮอล์
    --------580 b

1.SK II Cellumination Deep Surge EX15ml.
    วันผลิต 24/09/15 package ใหม่คะ
    มอยซ์เจอร์ไรเซอร์เนื้อเจลบางเบา ที่ทำหน้าที่ปรนนิบัติผิวหน้าอย่างล้ำลึก ช่วยลดเลือนจุดด่างดำ ปรับสีผิวให้ดูสม่ำเสมอ

เนื้อเจลที่เข้มข้นสามารถมอบความชุ่มชื้นให้กับผิวหน้า เพื่อผิวกระจ่างใส ดูขาวสว่างเจิดจรัส และด้วยเทคโนโลยีล่าสุด ออร่า ไบรท์ ค็อกเทล (Aura Bright Cocktail) ที่มีส่วนประกอบของ ดี-เมลาโน พีทรีซีTM (De-melano P3CTM) ช่วยในการลดเลือนจุดด่างดำปรับให้สีผิวดูสม่ำเสมอ

พืชพรรณสกัดธรรมชาติจากดินแดนมาดากัสการ์ นอกจากนั้นยังอุดมไปด้วย คุณค่าของสารพิเทร่าTM (Concentrated Pitera TM) ที่จะช่วยบำรุงผิวได้อย่างมีประสิทธิภาพ มอบผิวกระจ่างใส ดูขาวเจิดจรัส-----------------590 บาท

2. SKII Power Radical New Age

มอยเจอไรเซอร์เพื่อการบำรุงผิวอย่างล้ำลึกที่มียอดขายสูงสุดของ เอสเค-ทู

ได้รับการพัฒนาต่อยอดด้วยเทคโนโลยีที่ช่วยในการลดเลือนริ้วรอยแห่งวัยที่ล้ำหน้ายิ่งขึ้น ไม่เพียงแต่จะช่วยแก้ปัญหาริ้วรอยแห่งวัยอันน่าวิตกกังวลของผู้หญิงเท่านั้น ยังช่วยรับมือกับปัญหาริ้วรอยแห่งวัยทั้ง 10 ประการ

ปัญหาริ้วรอยแห่งวัยทั้ง 10 ประการ
    การสูญเสียความกระชับของผิว
    ผิวแห้งกร้านขาดความชุ่มชื่น
    ริ้วรอยบาง
    ริ้วรอยลึกแห่งวัย
    สีผิวซีดไม่มีชีวิตชีวา
    ผิวขาดความยืดหยุ่น
    รูขุมขนกว้างอย่างเห็นได้ชัด
    ผิวหย่อนคล้อย
    ผิวหยาบกร้านไม่เรียบเนียน
    รูปทรงของผิวที่หย่อนคล้อยไม่ได้รูป
    วันผลิต 05/10/15 ------590 บาท

3.Lip jordana แท้ๆคะใหม่คะสี 02strawberry cheesecake ค่ะสีสวยคะเป้นแบรนด์อเมริกาคะ
    สีสวยมากค่ะคุณภาพดีคะ วันผลิต. 04/2016ค่ะ
    --------380 บาท

Biotherm Life Plankton Essence เอสเซนส์ที่อุดมด้วยไปด้วย Life Plankton แพลงตอนสกัดบริสุทธิ์จากน้ำแร่ร้อนธรรมชาติถึง 5% ช่วยผลัดเซลล์ผิวที่หมองคล้ำ ไม่กระจ่างใส และมีริ้วรอยแห่งวัย เผยผิวใหม่ที่เรียบเนียน กระจ่างใส ดูอ่อนกว่าวัย เมื่อใช้อย่างต่อเนื่องจะพบว่าผิวเปล่งปลั่งสุขภาพดี สีผิวสม่ำเสมอ รูขุมขนเล็กลง ผิวชุ่มชื่นและเรียบเนียนขึ้น ริ้วรอยที่มีดูลดเลือนลง

ขนาด 30 ml แท้ๆคะ ------580 b
    Line: gitotor

น้ำหอม Issey miyake แท้ค่ะ
    หอมหวานค่ะขนาด 25 ml ค่ะเหลือเยอะตามรุปค่ะแยกมาจาก gift set ค่ะ
    รับมาจากในนี้คะ---------sold

ในเครือ IOPE คะ
    Verite Lip Palette 3 Colors (2g. x 3 สี) ลิปเนื้อเนียน สีสวยเป็นธรรมชาติ ติดทนนาน ไม่ทำให้ริมฝีปากแห้ง

- Soft Rose

- Sunshine Orange

- Glow Pink
    แค่ลองใช้พู่กันเทสสีไปคะ ------200 b

Christian Dior DiorSnow White Reveal Perfecting Makeup UV Base SPF35 PA+++ With Icelandic Glacial Water New Version 1oz30ml # Bleu

Specification
    Christian Dior DiorSnow White Reveal Perfecting Makeup UV Base SPF35 / PA+++ (With Icelandic Glacial Water) (New Version) is enriched with crystalline pigments to act as an instant booster for the complexion. It corrects blemishes and imperfections while offering UV shield protection and transversal whitening action that runs throughout the Diorsnow UV range, targeting the spread of melanin upwards and outwards to let skin’s transparency shine through.Christian Dior DiorSnow White Reveal Perfecting Makeup UV Base SPF35 / PA+++ (With Icelandic Glacial Water) (New Version) comes in three colourful shades to suit every need and complexion.
    Bleu: visibly conceals yellowness to reveal an immaculate clarity.Rose: helps illuminate lacklustre skin and refresh the complexion.Beige: helps conceal redness and reveal the skin’s transparent beauty.

How to use:
    Apply to a cleansed face to beautify the complexion before makeup.
    ไซด์จริงคะ ----500 b

สวยครบในหนึ่งเดียวกับ Lancôme BB Complete SPF50 PA++++ บีบีครีมปรับสภาพผิว และปกป้องผิวจากรังสียูวีได้อย่างมีประสิทธิภาพ เนื้อครีมบางเบาสีเนื้อช่วยให้สีผิวแลดูสม่ำเสมอขึ้น ครบทั้งปกปิด ปกป้อง และบำรุงในขั้นตอนเดียว

ลังโคม ครีมกันแดด UV Expert XL-Shield™ SPF 50 PA+++ BB COMPLETE Shield – Correct – Unify – SPF 50 / XL UVA / PA+++
    เพื่อผลลัพธ์สำหรับการเตรียมผิวให้ใกล้เคียงกับการใช้รองพื้น ที่ช่วยให้ริ้วรอย ตำหนิและจุดด่างดำดูจางลงอย่างเห็นได้ชัดในทันที พร้อมยกระดับมาตรฐานการป้องกันรังสียูวีด้วยสูตรผสมใหม่ สามารถปกป้องผิวจาก รังสียูวีเอคลื่นยาว (XL UVA) ที่ส่งผลกระทบระยะยาวต่อผิว
    ด้วยส่วนผสมทรงประสิทธิภาพของสารกรองรังสียูวีชนิดใหม่มอบการป้องกันรังสียูวีบีต่อเนื่อง 12 ชั่วโมง พร้อมปกป้องผิวให้ปลอดภัยจากรังสียูวี รวมถึงรังสียูวีเอคลื่นยาว และป้องกันตัวเองได้ดีขึ้น เทคโนโลยีล้ำหน้าเพื่อการปกป้องผิวระดับ XL พร้อมเสริมคุณค่าด้วย Pollusafe™ Complex ซึ่งทราบกันดีว่ามีคุณสมบัติต้านมลภาวะ และส่วนผสมอื่นๆ
    ซึ่งขึ้นชื่อว่ามีคุณประโยชน์ในการชะลอความร่วงโรย รวมการปกป้องขั้นสูงเข้ากับเนื้อสัมผัสแสนสบายผิว บางเบาราวกลีบกุหลาบ ทว่าผิวยังคงได้รับการคุ้มกันและแลดูเปล่งปลั่ง ผลิตภัณฑ์กันแดดที่ยอดเยี่ยมนี้เผยผิวดูเป็นธรรมชาติดุจผิวเปลือยเปล่าตลอดทั้งวัน
    ขนาด 30 มล. ราคาเต็ม 2050 บาท ซื้อมาปี 2015

เหลือ 60 % เลยคะ ขาย sold

Origins original skin renewal serum with Willowherb ของแท้และใหม่ค่ะ ราคาเต้ม 2000 บาท ขนาด 30 ml ค่ะ อยากได้ยอดเลยซื้อมาใช้ไม่ทะนค่ะ ปล่อยขาดทุนค่ะ ----sold

น้ำหอมจาก DKNY แท้ๆ พร้อมกล่อง รุ่นลิมิเตท กลิ่น ครีมมาการองคะ ไม่หวานจนเลี่ยนนะคะ
    เหลือ 90 กว่าคะ ขนาด 50 ml ราคาเต็ม 2400 คะ
    -----1350 b

Laneige Sunblock Aqua SPF35/PA++

ครีมกันแดดที่เหมาะกับสภาพแวดล้อมที่แห้งมาก ช่วยคงความสดชื่นให้ผิวอยู่เสมอ พร้อมปกป้องแสงแดดด้วยค่า SPF 35 ปกป้องผิวจากแดดร้าย พร้อมคงความชุ่มชื่นให้ผิวอยู่เสมอ
    กันแดดเนื้อน้ำ ขนาด 50 ml แท้จากเคาน์เตอร์ไทยค่ะ. ราคาเต้ม 800 บาท ของแท้ของใหม่
    -------sold

THANKS SBN TOWN
    Last edited by amadeous; 07-21-2016 at 11:08 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->