Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 7 of 9 FirstFirst ... 5 6 7 8 9 LastLast
Results 61 to 70 of 90

Thread: Social Group ใด ต้องการเครื่องมือเพิ่มเติมในการใช้งาน หรือ จัดการ Social Group ของตนเอง รบกวนมาลงชื่อด้วยครับ

PPnochange's Avatar
    PPnochange is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ขอฝาก รวมแฟนคลับคนรัก Longchamp ภายใต้โลโก้นักขี่ม้าแข่ง ด้วยนะคะ
    อยากได้ยินว่า รัก กัน

0/5
    Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ขอเสนอของคุณ sricsrichardson บางประเด็นอยู่้ระหว่างการดำเนินการ

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำ
    ขอบคุณมากค่ะ เห็นหน้าเวบอันใหม่แล้วสวยจังเลย แต่ว่า รูปสำหรับSocial group ห้องBeauty secret ไม่สวยเลยอ่ะ ช่วยหารูปอะไรสวยๆน่ารักๆ มาแปะให้หน่อยซิค่ะ ที่ห้องพระ ยังมีรูปพระองค์เบ่อเริ่มเลยอ่ะ โฮฮๆๆๆ ไม่ยอมอยากสวยมั้ง ขอบคุณค่า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

Blog Entries
    9
    0/5
    ได้ครับ คุณ PPnochange เมื่อคุณสมบัติ ครบตามเงื่อนไขสามารถแจ้งมาได้เลยครับ ในกระทู้แห่งนี้ครับ

เหมือนดังกรณี กรุ๊ป sbn buddha pra ของคุณ pepsi5510

ทำตามเงื่อนไขได้ครบทางเรา แจ้งทางเรา(ในกระทู้นี้)ได้เลยครับ จะเปิดห้องใหม่ให้ครับ
    แล้วก็สำหรับ ห้องที่เปิดดำเนินการแล้ว กำลังเตรียมจัดส่งของที่ระลึกไปให้ด้วยครับ

พร้อมกับการสรุปใน กระทู้ "ประกาศเรื่อง ตำแหน่งต่างๆ ที่จะมี เกิดขึ้นใน Siambrandname และ สิ่งที่สมาชิกจะได้รับจากการมีตำแหน่ง" เพื่อเป็นการขอบคุณในความเสียสละของเพื่อนสมาชิกที่ แบ่งปันความรู้ และรับผิดชอบ ต่อชุมชน ที่เราอาศัย ร่วมกันครับ

Quote Originally Posted by PPnochange View Post
    ขอฝาก รวมแฟนคลับคนรัก Longchamp ภายใต้โลโก้นักขี่ม้าแข่ง ด้วยนะคะ

9
    0/5
    ให้ แต่ ละ กรุ๊ป ออกแบบ โลโก้ของกรุ๊ปตนเองได้เลยครับ กรุ๊ปใดออกแบบเรียบร้อยแล้วนำมาโพสในกระทู้นี้ไดเลยครับ ทางเรา จะนำไปแสดงในหน้าเว็บให้ครับ

คุณ srichardson ออกแบบมาได้เลยครับ ภายในอาทิตย์หน้ากำลังปรับปรุงหน้าเว็บแรกอีกรอบครับ จะได้นำไปแสดงผลในครั้งต่อไปได้เลยครับ

ขอบคุณมากเช่นกันครับ ที่พยายามรักษากฎ และช่วยดูแลชุมชนแห่งนี้ครับ

Quote Originally Posted by srichardson View Post
    ขอบคุณมากค่ะ เห็นหน้าเวบอันใหม่แล้วสวยจังเลย แต่ว่า รูปสำหรับSocial group ห้องBeauty secret ไม่สวยเลยอ่ะ ช่วยหารูปอะไรสวยๆน่ารักๆ มาแปะให้หน่อยซิค่ะ ที่ห้องพระ ยังมีรูปพระองค์เบ่อเริ่มเลยอ่ะ โฮฮๆๆๆ ไม่ยอมอยากสวยมั้ง ขอบคุณค่า

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member
    0/5
    ขอส่งโลโก้ ของ sbn buddha pra ครับ พี่ webmasrer

ถ้าผิดพลาดหรือใช้ไม่ได้ รบกวนพี่ webmaster แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ.

ขอบคุณครับ.

pepsi5510
    กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

9
    0/5
    Quote Originally Posted by pepsi5510 View Post
    ขอส่งโลโก้ ของ sbn buddha pra ครับ พี่ webmasrer

ถ้าผิดพลาดหรือใช้ไม่ได้ รบกวนพี่ webmaster แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ.

ขอบคุณครับ.

pepsi5510
    ได้ครับ จะนำไปใช้ เป็น รูปโลโก้ แทน Social Group sbn buddha pra ครับ

9
    0/5
    ทางเราได้ ย้าย Social Group ในส่วนของ Brand Name ไปไว้ ในส่วน ของ HiEnd Brandname Chat เพื่อ ความสดวกในการพูดคุย ของเพื่อนๆ สมาิชิก

หากใคร มีความเห็นอะไรเพิ่มเติมแนะนำได้เลยนะครับ

อยากได้ เครื่องมืออะไร ใหม่ๆ มาแนะนำได้ครับ ตอนนี้ ทางเราได้งบเพิ่มมาสำหรับ เพิ่ม Server ของระบบ แล้วครับ
    อีกไม่เกิน สองสัปดาห์ เรา จะได้ลงระบบใหม่ครับ ปัญหาต่างๆ ที่ขัดข้องทางเทคนิค คงหายไป และจะได้ปรับปรุง นำระับบ ต่างๆ ที่ทำไว้มาให้เพื่อนสมาิชิก ได้ใช้

เพื่อนๆ สมาชิก มีอะไร อยากแนะนำให้ทางเราพัฒนเพิ่มเติม แนะนำได้เลยนะครับ

ขอบคุณมากครับ และยินดี ที่ได้ ทำงานร่วมกัน เพื่อชุมชนแห่งนี้
    ชุมชน ที่เรา อาศัยร่วมกัน ครับ

ขอบคุณครับ
    SBN Webmaster

0/5
    Originally Posted by bandalee
    รบกวนสอบถามนะค่ะ เพราะพี่ไม่มั่นใจ

พี่จะตั้งกระทู้เชิญชวนให้เข้าไปพูดคุยในคลับ lv ในห้อง คุยเรื่องแบรนด์เนม ไม่ทราบว่าจะผิดกติกาหรือเปล่า

แล้วถ้าพี่อยากจะเปลี่ยนหัวข้อคำบรรยายสำหรับกรุ๊ปหลุยทำได้หรือไม่

ขอบคุณคะ

คำตอบจาก Webmaster - สามารถทำได้ทั้งสองประเด็นเลยครับ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

9
    0/5
    Quote Originally Posted by bandalee View Post
    Originally Posted by bandalee
    รบกวนสอบถามนะค่ะ เพราะพี่ไม่มั่นใจ

พี่จะตั้งกระทู้เชิญชวนให้เข้าไปพูดคุยในคลับ lv ในห้อง คุยเรื่องแบรนด์เนม ไม่ทราบว่าจะผิดกติกาหรือเปล่า

แล้วถ้าพี่อยากจะเปลี่ยนหัวข้อคำบรรยายสำหรับกรุ๊ปหลุยทำได้หรือไม่

ขอบคุณคะ

คำตอบจาก Webmaster - สามารถทำได้ทั้งสองประเด็นเลยครับ

สามารถทำได้ทั้งสองประเด็นครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณมากครับ พี่ webmaster
    กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

Page 7 of 9 FirstFirst ... 5 6 7 8 9 LastLast