Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦✦ สงกรานต์ SALE 20% รวมส่งฟรีทุกชิ้นค่ะ ~JK Style Clothing นำเข้าทุกชิ้น! Designสวย+คุณภาพดี✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦✦ สงกรานต์ SALE 20% รวมส่งฟรีทุกชิ้นค่ะ ~JK Style Clothing นำเข้าทุกชิ้น! Designสวย+คุณภาพดี✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทยทุกชิ้นทุกรายการ
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ blacklist เท่านั้น! ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist เช่นกัน ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายในกำหนด 2 วันนะคะ เป็นกฏของร้าน หรือไม่ก็แจ้งวันที่สะดวกแน่นอนให้ทราบก่อน
    ถ้าไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสจอง ของก็เสียโอกาสขายค่ะ!!! เจอแบบนี้ blacklist ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลาสอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าหรือแนบรูปด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวันไม่เว้นเสาร์อาทิตย์ ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ
    -NEW!ขออนุญาตยกเลิก!ไม่รับจองทาง pm แล้วนะคะ เพราะลูกค้าจะไม่เข้ามาดู แล้วหายไปเลย แม้จะไม่ได้ตั้งใจแต่เป็นบ่อยมากๆค่ะ เสียโอกาสท่านอื่น รบกวนไลน์ หรือ e-mail เท่านั้นค่ะ

อยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ เน้นคัดคุณภาพ,ดีไซน์และสไตล์ไม่ตลาดแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com
    *** หรือไลน์ก็ได้ค่ะ ตอนนี้ใช้ไลน์ได้ตามปกติแล้วนะคะ ลูกค้าท่านใดสะดวกติดต่อทางไลน์
    แอดตาม QR code ด้านล่างนี้มาได้เลยค่า ตอบเร็วแน่นอน ส่วนทางอีเมลสั่งได้เหมือนเดิมเลยค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥♥♥ ประกาศ ♥♥♥ ช่วงสงกรานต์ SALE พิเศษ! ลด 20% รวมส่งฟรีทุกชิ้นค่ะ (ไม่รวมกับโปรโมชั่นเดิม) ตั้งแต่วันนี้-วันอาทิตย์ที่ 17 เมษายนนี้นะคะ *เนื่องจากไปรษณีย์ไทยหยุดวันที่ 13-17 เมษา ส่งของอีกทีเช้าวันจันทร์ที่ 18 นะคะ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ค่ะ ท่านใดสะดวกไลน์ แอดมาได้ตาม QR code ด้านบนเลยค่า ***)♥♥♥

MC107 Vanilla Elegant Pattern Printed Summer Jumpsuit จั๊มสูท Summer สีครีมวานิลลาสวยเก๋ พิมพ์ลายดอกไม้เป็นช่อสีดำทั้งตัว เป็น Pattern เข้ากันน่ารัก ขอบปลายแขนและขาสั้นของกางเกงรับกัน ดีไซน์ลงตัวค่ะ คอวีมีกระดุมแป๊ะติด ไม่โป๊ ถ้าเอากระดุมออกก็จะใส่หลวมๆได้เก๋อีกทรงนึงค่ะ ด้านล่างเป็นกางเกงไม่ใช่ทรงกระโปรงค่ะ เหมือนใส่ขาสั้นในตัว ดังนั้นตัวเดียวอยู่ไม่ต้องใส่ซับในเพิ่ม ไม่ต้องกลัวเดินแล้วโป๊ค่ะ น่ารักมากๆ เอวจั๊มหลวม ปรับกระชับได้ตามต้องการ ผ้าคอตตอนนิ่มสุดๆๆๆ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆ ตัวเดียวอยู่ค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย เอวยืดได้ถึง 35 นิ้ว ผูกกระชับได้ตามต้องการ สะโพก Free 40+ ไม่รัดรูป ความยาวทั้งตัว 33 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ สวยเก๋ เนื้อผ้าคุณภาพดี เป็นซัมเมอร์เดรส ทรงพริ้วใส่สบาย ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า

MC106 Earth-tone Printed Premium Chiffon Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนลายเก๋ ผ้าชีฟองแบบหนาเล็กน้อย พริ้นท์ลายละเอียด สี Earth-Tone น่ารักสุดๆค่ะ ใส่คลุมเก๋ๆ หน้าร้อนออกไปข้างนอกได้เลยค่ะ หรือยัง Match ทำผ้าผันคอ ผ้าคลุมไหล่ได้อีกด้วย ตัวนี้ทรงเรียบสวยใส่สบาย ใส่เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋สุดๆค่ะ ลายผ้าเนียนมากๆ
    Size: ไหล่ Free Free ไม่มีกระดุม ความยาว 40 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

MC105 Special Premium Light Egg Loose Top ท็อปสีเปลือกไข่สวยเก๋ เรียบมินิมอล ผ้าคอตตอนลื่นพริ้วสวยเก๋ เนื้อพรีเมี่ยมสุดๆค่ะ สัมผัสนิ่มมากๆ ทรงพริ้ว ใส่สบาย แขนยาวสี่ส่วนดีไซน์ลงตัวกำลังน่ารักเลยค่ะ ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยสุดๆๆ เหมาะกับอากาศเมืองไทย สีโทน Warm ดูหวาน Match ง่ายสุดๆ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวย ทั้งเรียบทั้งลาย ทั้งกระโปรงทั้งกางเกงแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 450 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสีสวย คุณภาพดี ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาว 24 นิ้ว แขนสี่ส่วน 18-19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ท็อปทรง Loose เรียบเก๋ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เรียบหรู ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

MC104 Milky White Navy Pleated V Decor Loose Dress เดรสสีขาวนวลสวยทรง Loose คอกลมกำลังดีแต่งพลีทสีน่้ำเงินเข้มนาวีด้านหน้า พริ้วๆเก๋ๆ มาผูกกันเป็นสี่เหลี่ยมช่วงอกค่ะ น่ารักสุดๆๆ ทรงเก๋มากๆ พอดีตัว ไม่โคร่งไม่หลวมจนเกินไป ใส่สบายมากๆ ปลายพริ้วสวย แต่ไม่โป๊ ความยาวกำลังดี ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ผ้าเนื้อดีมากๆ เป็นคอตตอนผสม รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ แขนสามส่วนน่ารัก ลงตัวกับทรงมากๆ พับเป็นแขนสั้นก็ได้ค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าตัวนี้เก๋น่ารักสุดๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย ความยาว 35 นิ้ว แขนสามส่วน 18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมาก ตัวเดียวอยู่แน่นอน ทรง Loose ไม่รัดรูปแต่ไม่บานโป๊ ดีไซน์เก๋ พอดีตัว ได้ลุคคุณหนูน่ารักมากๆเลยค่ะ

MC103 Special White Fringe Sleeves Marble Grey Lovely Dress เดรสสีเทาแต่งแขนสีขาวสวยเก๋ น่ารักมากๆค่ะ ดีไซน์ลงตัวสุดๆๆ ช่วงลำตัวเป็นผ้ายืด คุณภาพดีสุดๆค่ะ เนื้อผ้าเป็น texture สีเทา Marble grey สีโทนกลางทั้งตัว ทรงตรงพริ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ช่วงแขนเป็นผ้าคอตตอนเชิ๊ตสีขาวนวลสวย เข้ากันลงตัวเป็นอย่างดี ใส่สบายมากๆค่ะ ทรง Fringe แต่ไม่พองมาก ใส่สบายสุดๆจั๊มได้แบบไม่รัดแขนค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆเลยค่ะ เนื้อผ้าหรูเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 34 นิ้ว แขนยาวสามส่วน 17-18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วเก๋ แขน Fringe น่ารักดูหวาน แต่ไม่มากเกินไป ดีไซน์ลงตัวกำลังดี ใส่เดี่ยวได้เลยค่า

MC102 BW Full Knit Cut Fringe Mini Skirt กระโปรงถักสุดเก๋สีขาวดำสลับกันจนเป็นโทนเทา เป็นลายทางสลับเก๋ๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ ยืดหยุ่น เอวยืดได้ไม่หลวมไม่แน่นเกินไป ใส่สบาย เป็นเอวสูงจะรับกับทรงพอดีค่ะ ปลาย Fringe คล้ายตัดเป็นเส้นใหญ่ๆ สวยเก๋ แต่ไม่โป๊ค่ะ ยาวกำลังดี เนื้อไหมพรมนิ่มสุดๆๆ ถักละเอียดไม่โป๊ไม่ทะลุค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ไม่มีอีกแล้วค่า
    Size: รอบเอวสูงยืด 24-26 นิ้ว สะโพก 36-37 นิ้ว ความยาว 18 นิ้ว

MC101 White Half Transparent Polka Dot Layers High Dress เดรสสีขาวน่ารักสุดๆ ด้านในเป็นเดรสเรียบๆ ด้านนอกเป็นชั้นของเลเยอร์ผ้ามุ้งจุดสีขาวเก๋ๆ เข้ากันทั้งตัว ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ด้านในเป็นซับในอย่างดี นิ่มลื่น ยืดหยุ่นด้าน ด้านนอก สวยเก๋แต่มีลูกเล่นที่ลายจุดน่ารัก ทรงหรูสไตล์คุณหนู สีขาวนวลสวยทั้งตัว แขนโปร่ง แต่ไม่โป๊ Match กับรองเท้ากระเป๋า หรือเครื่องประดับหรูๆไปงานได้เลยค่ะ แนะนำสุดๆ ว่าสวยมากๆ คุณภาพดีสุดๆๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าหรู สไตล์คุณหนูค่ะ ไปงาน ไปปาร์ตี้ได้เลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 40 นิ้ว ซับในยาว 37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC100 Special White Fringe Minimal Black Chic Tunic เดรสสีดำแต่ปลายระบายสีขาวสวยเก๋ เรียบหรูสไตล์ Miminal คอติดแต่ไม่เต่าขึ้นไปมากค่ะ คอปีนนิดๆ ใส่สบาย เนื้อผ้าช่วงบนลื่นนิ่ม เป็นผ้าคอตตอนผสมยืดหยุ่นสวยเก๋ ด้านล่าง Fringe สีขาว ระบายเป็นไนลอนสวยเก๋ พริ้วๆใส่สบาย แขนยาวรับกัน ดีไซน์ลงตัวทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋ชิค ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบเก๋มากๆ Minimal เรียบหรู ใส่กับเครื่องประดับ รองเท้า กระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

MC99 Black Half Pleated Fringe Lady Top ท็อปสีดำผ้าสองชั้นบางพริ้วสวยเก๋ เนื้อแบบชีฟองแต่หนากว่า ไม่บางโปร่งเห็นข้างในค่ะ มี 2 ชั้นเหมือนมีซับในในตัว ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ เนื้อผ้าพริ้วเริ่ด ครึ่งตัวบนทรงเรียบๆ ครึ่งตัวล่างแต่ระบายพลีทสวยเก๋ เนื้อละเอียดเนียนสวย เป็นริ้วเก๋ๆ รับกันยาวไปถึงช่วงแขน ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ แขนน่ารักสุดๆ มีความยาวประศอกลงไปนิดๆ ใส่สบายค่ะ สวยเก๋ เรียบหรู ใส่ทำงานก็ได้ ใส่ไปงานไปปาร์ตี้ก็ดี ไม่ผิดหวังค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยคุณภาพดี คุ้มค่าสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 24-25 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

MC98 Blue Tiny Striped V Fringe Cute Shirt เชิ๊ตคอแมนดารินทรงพริ้วสวยเก๋ สไตล์เท่ๆ แบบใส่ทำงานค่ะ แต่ดูมีลูกเล่นที่อก V แต่ Fringe นิดๆ ดูเป็นผู้หญิง แต่ Chic เท่ด้วยลาย และเนื้อผ้าเชิ๊ตคุณภาพดี ผ้าไนลอนผสม พริ้วสวยเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายสุดๆ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ เข้ากับเอวสูงได้พอดี แขนสี่ส่วนน่ารัก คุ้มสุดๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 24-26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ทำจั๊มในกางเกงหรือกระโปรงแล้วน่ารักมากๆ ดูเรียบเท่ สไตล์เชิ๊ตทำงาน แต่ Fringe ทำให้ดูเป็นผู้หญิงค่ะ

MC97 Milky White Mermaid Fringe Sleeves Knit V-neck Tunic เดรสถักสีขาวนวลสวยคอวี สไตล์ Sporty ทรงเรียบเก๋ มีลูกเล่นที่แขน Fringe ถักทั้งตังน่ารัก รับกันสุดๆๆ ทรงตรงใส่สบาย ไม่รัดรูป ได้ลุคของไหมพรมดู Cozy แต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่อากาศเย็นกำลังสบายๆค่ะ เนื้อไหมพรมถักตาแน่นคุณภาพดี ไม่เป็นขุย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยทั้งดีไซน์และคุณภาพค่ะ เริ่ดสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงตรง ไม่รัดรูป ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ได้ลุค Cozy สุดๆๆ น่ารักมากๆ โดยเฉพาะช่วงแขนค่ะ ใส่เดี่ยวๆอยู่เลยค่า เข้ากับเครื่องประดับ รองเท้า กระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอน

MC95 Special Bordered Milky White Lady Top ท็อปสีขาวนวลสวย ดีไซน์คัตติ้งเก๋ มีขอบสีดำช่วงคอลงมาตามคัตติ้งถึงปลายแขนค่ะ เก๋มากๆ ช่วงลำตัวเหมือนใส่เสื้อแขนกุด และมีส่วนของแขนยาวยื่นออกมาจากไหล่ ในตัวเดียวกัน ไม่ใช่ใส่แยกค่ะ ดีไซน์มาแล้วอย่างดี ไม่โป๊ ทรงตรงพริ้วสวย พอดีตัว ไม่รัดรูป ผ้าไนลอนผสมคุณภาพดี ลื่นพริ้วแต่ไม่มันค่ะ ใส่สบายสุดๆๆ เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เก๋ชิค เรียบหรูในตัวเดียว เหมาะกับคนที่ชอบดีไซน์เรียบเก๋แต่มีลูกเล่นเท่ๆไม่เหมือนใคร ตัวเดียวอยู่ค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ดีไซน์โดดเด่นแปลกเก๋ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

MC94 Black Grid Net Premium Midi Skirt กระโปรงทรง midi สวยเก๋ สีดำสนิทผ้า 2 ชั้นด้านนอกเป็นตาข่ายลาย grid ซี่เล็กๆ ทรงวอลุ่มเก๋ๆ คล้าย Tutu Skirt ค่ะ แต่ไม่พองไม่ฟู มีน้ำหนักตกลงพริ้วๆดังภาพ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว ซับในไม่บางเกินไป เหมือนเป็นกระโปรง 2 ชั้นค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่สั้นไม่ยาว ประเข่ากะลังดีค่ะ เอวจั๊มสูง-กลาง ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เอวยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ไม่รัดพุงค่ะ สะโพก Free ทรงพริ้วๆ มีนำ้หนัก เข้ากับท็อปสวยๆอะไรก็ได้ง่ายแน่นอนค่ะ ได้ทั้งเรียบและลาย ทุกสีทุกทรง ตัวนี้รับประกันคุณภาพเลยค่ะ น่ารักสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัด สะโพก Free ความยาว 25 นิ้ว ซับในยาว 23 นิ้ว

MC93 Black Organic Cotton Textured Chic Tunic เดรสสีดำผ้าคอตตอนออแกนิค หนานุ่มสวยเก๋ มี texture ในตัว คอปาดกว้างนิดๆ ทรงเรียบสวย คัตติ้งเก๋ ไม่เท่ากัน 2 ข้าง มีกระเป๋าข้าง 1 ข้างค่ะ น่ารักสุดๆ แขนสี่ส่วนใส่สบาย ยาวกำลังดี ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋สุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 ความยาว 33 นิ้ว แขนสี่ส่วน 19 นิ้ว

MC92 Milky White Half Pleated Fringe Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสีขาวนวลสวยดีไซน์เรียบหรู คัตติ้งซ่อนกระดุม ทรงพริ้ว ปลายแต่งพลีทสวยเก๋ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงคอปกเล็กสุดชิค แขนยาวน่ารัก สไตล์มินิมอล เนื้อผ้าหรู ไม่ธรรมดา มี texture ในตัว แต่ลื่นพริ้วใส่สบาย หนาเล็กน้อยแบบคุณภาพดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ คุณภาพเริ่ดดด ***ตัวนี้มีตำหนิเล็กน้อยเป็นรอยช่วงข้างลำตัวด้านซ้ายค่ะ ไม่สังเกตแทบไม่เห็น ไม่มีผลกับโดยรวมค่ะ สภาพยังเริ่ดมากๆ นอกจากตำหนิแล้วเหมือนใหม่สุดๆๆ จึงตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1850 >>> 750 >>> ลดพิเศษสุดๆๆๆๆๆ 450 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ทั้งเนื้อผ้าและดีไซน์
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอว Free สะโพก Free 42 นิ้ว ทรงพริ้ว ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักสุดๆ เคลื่อนไหวสะบาย เรียบเก๋ ปลายพลีทน่ารัก ใส่เดี่ยวๆอยู่ หรือ Match กับเลกกิ้งก็น่ารักค่ะ

MC91 Light Grey Full Mixed Pleated Midi Skirt กระโปรงพลีทสีเทาอ่อน เอวสูงยืดหยุ่นคุณภาพดี ไม่รัดพุงใส่สบายมากๆค่ะ ทรง Midi ทิ้งตัว มีความยาวกำลังดี หายาก สวยหรู เนื้อผ้าไนล่อนผสมมี texture ในตัว พลีทละเอียดแต่ระยะห่างของพลีทไม่เท่ากัน เก๋ๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อผ้าเนื้อละเอียดเหมือนทราย มี texture แต่ไม่หยาบไม่สากค่ะ ไฮโซสุดๆๆๆ ทรงพริ้วใส่สบาย เวลาเคลื่อนไหวแล้วพริ้วสวยสุดๆๆ แนะนำเลยค่ะ รับประกันว่าคุ้มค่า ใส่ง่ายกับท็อปแบบใดทรงอะไรก็สวย สีเทากลางใส่อะไรก็ง่าย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่าสุดๆ คุณภาพดี ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดคุณภาพดี ระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 30 นิ้ว

MC89 Tiny Polka Dot Premium Textured Lady Top ท็อปสีขาวนวลสวยออกครีมนิดๆ ลายจุดสีดำเล็กๆห่างๆกัน น่ารักมากๆค่ะ ทรง Lady สุดๆ เรียบหรู พอดีตัวไม่รัดรูป คอติดแต่ไม่เต่า ซิปหลังใส่สบาย ผ้าเก๋เป็น texture หรูทั้งตัว เนื้อยืดหยุ่นได้ด้วยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ผ้าแปลกเก๋ไม่เหมือนคร ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย เหมาะใส่เดี่ยว Match กับท่อนล่างอะไรก็เข้าง่ายแน่นอนค่ะ ลายจุดน่ารักไม่ตกยุค หยิบมา Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ แขนยาวทรงเก๋ มีวอลุ่มแต่ไม่พอง ทำจั๊มขึ้นมาที่ข้อแล้วน่ารักมากๆ ใส่สบายสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีก ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

MC88 Special BW Cross Knit Premium Tunic มินิเดรสถักสีขาวดำสุดเก๋ ลายเท่ๆ ช่วงอก เป็นลายเฉียงสวยมากๆค่ะ เป็นถักไหมพรมยืดหยุ่นทั้งตัว คุณภาพดี ไม่เป็นขุยค่ะ ถักตาแน่นไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูดีเทลรูปล่างได้ค่ะ คุณภาพดีมากๆ โทนสีขาวดำสวยเก๋ น่ารักที่ลายลำตัวต่อกับแขนค่ะ ดีไซน์ลงตัวมากๆ ใส่เดี่ยวได้สบายๆ หรือ Match กับเลกกิ้งก็ดูหรู เข้ากับเครื่องประดับ รองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมโดดเด่น แต่เก๋ ด้วยเนื้อผ้า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักคุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

MC87 Graphic Pattern Printed Mandarin Collar Cute Dress เดรสคอแมนดารินสีขาวลายเส้นกราฟฟิกสีน้ำเงินแดงสวยเก๋ เอวจั๊มน่ารัก ทรงไม่รัดรูป จั๊มได้ตามระดับที่ต้องการค่ะ แขนยาวสวยเก๋ เนื้อผ้าผสมมี texture หรูใส่สบาย เนื้อผ้าพริ้ว คล้ายชีฟองแต่หนากว่า มีน้ำหนักกว่า ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่โป๊ Match กับเลกกิ้งก็สวย หรือใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก ลายเก๋ไม่เหมือนใคร สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าลายน่ารักสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอวยืดระหว่าง 25-40 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC86 Black Tiny Dot Loose Cute Dress เดรสทรง Loose พื้นดำลายจุดเล็กๆสีขาว กระจายตัวเป็นลายน่ารัก เหมือนดวงดาวระยิบระยับค่ะ เนื้อผ้าคุณภาพดีสุดๆๆ ลายทอเป็น texture สวยเก๋ ไม่ใช่เรียบๆแบบธรรมดาแน่นอนค่ะ ผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดีมากๆ ลื่นๆแต่ไม่มัน พริ้วสบาย ทรงตรงลงมา พริ้วเวลาเคลื่อนไหว แต่ไม่บานโป๊ค่ะ เรียบเก๋ minimal สุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้่อผ้าเริ่ดดพรีเมี่ยมสุดๆ ทรงและดีไซน์เรียบสวยเก๋ ใส่ได้บ่อยๆ คุ้มค่าแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 37-39 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC83 Milky White Snowy Lace Top (with Inner Tanktop) ท็อปลูกไม้ตาข่ายลายสวยเก๋ไฮโซ เนื้อลูกไม้เป็น texture ฟูๆ เหมือนปุยหิมะ น่ารักมากเลยค่ะ เข้ากับลายสวยไฮโซสุดๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ แปลกเก๋ไม่ธรรมดาค่ะ ตัวนี้มีซับในเป็นเสื้อกล้ามเข้าเซ็ทกันให้ ไม่โป๊ ดีไซน์มาเข้ากันอย่างดี หรือจะไป Match ใส่เองกับที่มีอยู่แล้วก็ได้ค่ะ น่ารักมากๆ ใส่ง่ายใส่สบาย เรียบหรู ดีไซน์คอติด แต่ไม่ใช่คอเต่า กำลังมาแรงเลยค่ะ หลังคอเป็นซิป ใส่ง่าย ปลดได้สบาย ทรงพริ้วๆ มีความยาวทำจั๊มได้พอดี สำหรับบางคนใส่กับขาสั้นคล้ายเป็นเดรสแล้วรับกันมากๆเลยค่ะ รับรองว่าไม่ผิดหวังค่ะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าไม่ผิดหวังแน่นอนเลยค่ะ ทั้งคุณภาพและดีไซน์ค่ะ ได้สองชิ้นไปเลยคุ้มสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 28-29 นิ้ว แขนปานกลางประศอก 15 นิ้ว

MC82 Baby Blue Premium Delicate Pleated Loose Pants กางเกงกระโปรงพลีทละเอียดสีฟ้าสว่างสวยเก๋ baby blue เอวยางยืด คุณภาพดีสุดๆ พลีทละเอียดมากๆ ค่ะ เนื้อผ้าวาวๆดูไฮโซสุดๆๆ ลื่นๆมันเล็กน้อย แต่ไม่ดู Cheap แน่นอนค่ะ คุณภาพดีสุดๆ ดูเนื้อพลีทรูปล่างได้ค่ะ เป็นเกล็ดอัดแน่น วิ้งๆ พริ้วสวย ตัวนี้จะเป็นทรงขาบานเล็กน้อย แต่ไม่บานโป๊ ผ้ามีน้ำหนักตกลงมา ใส่แล้วจะเป็นกางเกงกระโปรงค่ะ จะเหมือนใส่กระโปรงแม็กซี่อยู่ แต่เคลื่อนไหวสะดวกสุดๆๆ สวยเนี้ยบ มีกระเป๋าข้างเอวทั้งสองข้างค่ะ รับรองว่าหาที่ไหนไม่ได้อีกแน่นอนค่ะ สีสวยมากๆ เวลาโดนแสงแล้วจะเหมือนมีเงาๆ กลิตเตอร์ สวยมากค่ะ แนะนำสุดๆ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ง่ายใส่สบาย สีสวย Match กับท็อปเรียบๆทรงอะไรก็สวยไฮโซ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free มากพลีทขยายได้ ความยาว 33 นิ้ว

MC81 Dark Grey Striped Chic Loose Tunic เดรสผ้าคอตตอนสไตล์ minimal ลายทางสีเทาเข้ม Marble และขาวสลับกัน น่ารักมากๆค่ะ เส้นเล็กกำลังดี คัตติ้งสวยเก๋ ทรงพริ้วใส่สบาย เนื้อผ้านิ่มมากๆ เหมาะกับอากาศตอนนี้สุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย บางแต่ไม่โป๊ทะลุ แขนสาม-สี่ส่วนน่ารักสุดๆ พับขึ้นถึงศอกก็น่ารัก ใส่เดี่ยวๆหรือ Match กับคาร์ดิแกน หรือเลกกิ้งก็ได้ค่ะ น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ Highly Recommended!! ว่าผ้านิ่มมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะคุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

MC80 Black Premium V-neck Soft & Light Wool Top ท็อปสีดำเรียบเก๋คอวีแต่งเส้นคาดน่ารัก เนื้อผ้าวูลเทียมสุดนิ่ม ด้านในเป็นเนื้อผ้าลื่นๆใส่สบายค่ะ ไม่คัน แต่ด้านนอกเนื้อหรูเหมือนวูลแท้ แต่บางเบา ใส่สบายสุดๆค่ะ เรียบเก๋สไตล์ Minimal คัตติ้งเข้ารูปนิดๆเป็นทรงเก๋ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวยไฮโซแน่นอน ทั้งลายทั้งเรียบ ทั้งกางเกงหรือกระโปรงได้ทุกแบบเลยค่ะ คุ้มสุดๆแน่นอน โดยเฉพาะคุณภาพผ้า เก๋ไม่เหมือนใคร ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนสี่ส่วน 18 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ โชว์เนื้อวูลสวยเก๋ แต่ใส่สบาย ไม่ร้อน เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า คุ้มสุดๆๆ

MC79 Milky White Premium Pleated Loose Pants กางเกงพลีทขายาวสีขาวนวลสวยไฮโซมากกกกก มีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ ทรงพริ้ว เนื้อพลีทละเอียดแต่มีลูกเล่นที่สลับเส้นเล็กใหญ่ไม่เท่ากันทั้งตัว ได้ texture ที่แตกต่างออกไปจากพลีทธรรมดาค่ะ ผ้าคุณภาพดีมีน้ำหนัก เป็นโพลีเนื้อเนี้ยบเก๋ ไม่ร้อน ใส่สบาย สีสวยเก๋ เอวสูงเอวยืดคุณภาพสุดๆค่ะ ไม่รัดพุง เนื้อพลีทขยายได้มาก ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงขาตรง ทรงสี่ส่วน เวลาเคลื่อนไหวถึงจะเห็นเป็นขากว้างแบบใส่กระโปรงค่ะ น่ารักมากๆ ได้ลุคไฮโซสุดๆ สีเรียบหรู ใส่ทำงานก็ได้ ใส่ไปเที่ยว ไปงานก็ได้แน่นอนค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด โดยเฉพาะเนื้อผ้ายิ่งคุณภาพเริ่ดดดสุดดดดๆๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ โดยเฉพาะเนื้อผ้า คุณภาพดีสุดๆค่ะ
    Size: เอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว คุณภาพดีไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 33 นิ้ว

MC78 White Striped Oversized Chic Shirt เชิ๊ตสีขาวนวลสวยลายดำ เส้นตรงทางตั้งสวยเก๋ เส้นดำเป็นลายสกรีนค่ะ เนื้อผ้าเป็นคอตตอนผสม แบบเนื้อผ้าเสื้อเชิ๊ต ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เป็นทรงแข็งๆนิดๆ แต่สัมผัสมนิ่ม ไม่แข็งโป๊กค่ะ ทรง Oversized ตัวใหญ่แต่ไม่โคร่ง ได้ทรงเซอร์ๆ Match กับเลกกิ้ง หรือสกินนี่ยีนส์สีเข้มได้สวยสุดๆค่ะ คุ้มค่าสุดๆ ใส่เป็นทั้งเชิ๊ตเดี่ยว หรือปลดกระดุม ใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋ คุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 44 นิ้ว Oversized ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

MC75 Light Coffee Half Pleated Bloom Top ท็อปสุดเก๋ เครื่องตัวและแขนเป็นพลีทละเอียดทั้งปลายพริ้วใส่สบาย สีน้ำตาลอ่อนโทนกาแฟอบอุ่น ดูหรูไฮโซ ดีไซน์มาลงตัวอย่างดีทั้งตัวค่ะ ซิปแบบซ่อนด้านหลังใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัวพลีทขยายได้มาก จากละเอียดแล้วค่อยคลายตัวเป็นรัศมีค่ะ เก๋เริ่ดด แขนไม่พองมากค่ะ สามส่วนกำลังดี ทรงนี้ดูหรูสุดๆๆ Match กับท่อนล่างได้หลากหลายสุดๆๆ ใส่ปกติก็สวยเก๋ไฮโซ ใส่ไปงานก็ได้ด้วยค่ะ เนื้อผ้าทอเนื้อผสม คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่าา
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สีอบอุ่นน่ารักมากๆ ดูเรียบๆแต่เก๋ หวานด้วยพลีทและทรงแขน แต่ดู Chic ด้วยคัตติ้งและเนื้อผ้าเริ่ดค่า

MC74 White Full Delicate Pleated Premium Dress เดรสอัดพลีทละเอียดทั้งตัวสีขาวนวลสวยลายจุดเล็กน่ารัก ทรงพริ้วใส่สบาย พลีทขยายได้มาก มีซับในทั้งตัวค่ะ แขนยาวทรงเก๋ ปลายจั๊มเล็กน้อย แต่ไม่บางไม่พองมาก ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ตรงลำตัวปล่อยพริ้ว ใส่สบายสุดๆๆๆ คอกลมปาดนิดๆ ไม่อึดอัดค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน ใส่ได้ทั้งเวลาปกติ ทำงาน หรือ Match เครื่องประดับไปปาร์ตี้ต่อเก๋ๆก็ยังได้ค่ะ คุ้มสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดมือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเร่ิด คุณภาพเร่ิดมากกกก ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free พลีทขยายได้มากสุดๆค่ะ ความยาว 33 นิ้ว ทรงพริ้วตรง ผ้ามีน้ำหนัก แขนยาว 22-23 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ

MC71 Double Heart Striped V-neck Collarless Minimal Shirt เชิ๊ตสีขาวนวลสวยผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอสุดเก๋ เป็น texture ทอทั้งตัว ตัวลายสีดำเป็นจุดลายหัวใจเล็กๆ เดินลายเป็นเส้น เก๋มากๆค่ะ มองไกลๆจะเห็นเป็นเส้นบางเล็ก มองใกล้ๆเป็นดีเทลลายจุดรูปหัวใจ น่ารักมากๆเลยค่ะ คอวี ทรงมินิมอลสุดๆๆ กระดุมแบบเสื้อเชิ๊ตไม่มีปก ปลดกระดุมเล็กๆได้ทั้งตัว ใส่ได้ทั้งเป็นเชิ๊ตและเสื้อคลุมค่ะ ทรงพอดีตัว น่ารักมากๆ สไตล์ Minimal เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะยีนส์เลยค่ะ ทำจั๊มก็สวย ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดมือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋ Minimal สุดๆๆ มีดีเทลทั้งในเนื้อผ้า และทรงเสื้อ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

MC70 Light Marble Grey Striped Chic Jumper จัมเปอร์วอลุ่มลายเส้นสีเทาผ้าคอตตอนผสมสุดเก๋ เนื้อนุ่ม ด้านในบุนิ่มๆทั้งตัว ลายทางสีเทามาร์เบิ้ล ทรงจัมเปอร์ทรงไม่รัดรูป ตัดต่อขอบยืดคุณภาพดีเข้ากันสุดๆๆ ทรงวอลุ่มน่ารักสุดๆๆๆ ตัวนี้เหมาะใส่ในที่อากาศเย็นจะกำลังดีค่ะ เช่นเดินห้าง ไปต่างประเทศ ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดมือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ใต้แขนโค้ง ทรงค้างคาว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC64 Black Chic BW Fringe Loose Tunic เดรสสีดำคอตตอนเกล็ดปลาแบบหนานุ่มแต่ง Fringe ที่ปลาย สวยเก๋ เป็นชั้นสีขาวดำ ดีไซน์เข้ากันลงตัวสุดๆค่ะ คอติดแต่ไม่ใช่คอเต่า ไม่อึดอัดค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนเกล็ดปลายืดหยุ่นได้มาก คุณภาพดีสุดๆๆ ใส่เดีี่ยวได้เลยค่ะ เป็นวอลุ่มสวยเก๋ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าดีไซน์น่ารัก ผ้าดีสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 21-22 นิ้ว

MC62 Navy Browny Tribal Printed Textured Fringe Dress เดรสยาวสี่ส่วนผลาย Fringe พริ้นท์ลายสไตล์ tribal กราฟฟิกเก๋ๆ ลายละเอียดคุณภาพดี เนื้อผ้าผสมบางเบาใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ มี texture ในตัว คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สีสวยโทนนาวี ขาว น้ำตาลสลับกันน่ารักมากๆค่ะ ทรงตรงพริ้วปลาย มีความยาวกำลังดี กำลังฮิตเลยค่ะ หลังคอมีกระดุมทำให้ใส่ง่ายใส่สบายสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าสี สีสวยลายเก๋ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-41 นิ้ว ผ้ายืดหยุ่นได้อีก ทรงตรง ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่ทรงปล่อยพริ้วแบบด้านบน หรือ ใส่กับเข็มขัดหรือเชือกผูกทำจั๊มขึ้นมาก็ดูเก๋ค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน

MC57 Milky White Wrinkle Textured Tassel Tunic เดรสสีขาวนวลสวยทรงพริ้วเก๋ ผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดี texture ย่นเก๋ๆทั้งตัว สไตล์ Organic น่ารักสุดๆค่ะ แต่งพู่เก๋เป็นปลายขอบและช่วงอกสไตล์ฮิปปี้นิดๆ ทรงพริ้วถึงปลาย แขนค้างคาวสามส่วนแบบกว้างใส่สบาย สไตล์ซัมเมอร์เดรส เหมาะใส่ Casual ไปเที่ยวทะเล หรือใส่สบายๆชิลๆได้หมดเลยค่ะ น่ารักมากๆ สีขาวเรียบสวย Match กับเครื่องประดับ หมวก รองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายสุดๆ เข้ากับเลกกิ้งได้สวยมากด้วยค่ะ คนที่ชอบ Match ท็อปกับเลกกิ้งไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด โดยเฉพาะเนื้อผ้าค่ะ คุณภาพเริ่ดดดสุดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆๆๆ เนื้อผ้าเริ่ดมากๆ ใส่เดี่ยวก็น่ารัก ใส่กับเลกกิ้งก็เก๋ สไตล์ญี่ปุ่นสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-44 นิ้ว ทรงค้างคาวมีพท. มาก ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 31-32 นิ้ว แขนสามส่วน 18 นิ้ว

MC56 Special Grey Striped Knit Loose Bearsuit เอี้ยมกระโปรงถักทรงตรงสีเทาอ่อน สวยเก๋ ทรงตรงถึงปลาย น่ารักมากๆ เนื้อผ้าถักตาแน่นเป็นวอลุ่มดึ๋งๆ ไม่โป๊ มีความหนาแต่ไม่ร้อน เมืองไทยอากาศปกติก็ใส่ได้แน่นอนค่ะ Match กับท็อปด้านบนเรียบๆสวยๆอะไรก็ง่ายแน่นอน ไม่ว่าจะเชิ๊ต เสื้อยืด หรือเบราส์แบบต่างๆได้หมดค่ะ เนื้อถักเป็น texture เส้นๆ กุ๊นขอบอย่างดี ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงสองข้างเก๋ๆค่ะ ทั้งตัวสภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ คุ้มสุดๆๆ Match กับท็อปสวยๆใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงตรง ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 34-34 นิ้ว แขนกุด

MC54 BW Graphic Printed Pattern Chic Top เชิ๊ตสีดำพริ้นลายกราฟฟิกเก๋ ตัดต่อปกเชิ๊ตสีดำเรียบชิค เนื้อผ้า texture ทั้งตัว ไม่เรียบๆเหมือนธรรมดาแน่นอนค่ะ เบาบางคล้ายชีฟอง แต่ไม่โปร่ง ไม่ร้อน ระบายอากาศได้ดีมากๆ ใส่เดี่ยวได้ไม่โป๊ค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน Match ใส่กับท่อนล่างเรียบๆ โดดเด่นแน่นอนค่ะ เพราะตัวเสื้อลายเก๋อยู่แล้ว ดีไซน์มาแล้วทั้งตัวค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าลายเก๋ เนื้อผ้าเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

MC53 Milky White Stripe Textured V-neck Minimal Chic Tunic เดรสสีขาวนวลสวยผ้า texture เป็นลอนๆเส้นๆเก๋ๆ ไม่คันค่ะ เนื้อผ้าผสมคุณภาพดีมากๆ ยืดหยุ่นได้มากทั้งตัว แต่ไม่ย้วย เพราะเนือ้ผ้ามีวอลุ่ม ดึ๋งๆค่ะ ใส่สบาย คืนตัวได้ดีมากๆ รักษาง่าย ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่บานโป๊ แขนประมาณศอกกำลังดีค่ะ ทั้งตัวคัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆๆ ใส่ได้ทั้งเดี่ยวๆไปเลย หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่า ตัวนี้ไม่ต้องใส่ซับในค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป กำลังดี ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ ไม่ร้อน เนื้อลื่นๆนิ่มๆใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด แปลกเก๋สุดๆ สำหรับคนที่ชอบเนื้อผ้าเก๋ ทรงมินิมอลเรียบๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้มาก ทรงตรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 32 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

MC48 White Cotton Lace Porcelain Blue Embroidered Top ท็อปทรงเสื้อคลุมสีขาวนวลสวยลูกไม้คอตตอน ปักขอบสีน้ำเงินเป็นลาย คล้ายขอบ Porcelain สวยมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ตัวนี้ตั้งแต่ช่วงคอเป็นตัววีใหญ่ลงมาถึงปลายค่ะ ปลายเย็บติดกัน น่ารักมากๆ ไม่ขาดออกจากกันค่ะ ดีไซน์น่ารัก เหมาะกับใส่กับสายเดี่ยวด้านใน คล้ายเป็นเสื้อคลุม เป็นเลเยอร์ แต่ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าบางเบาใส่สบายมากๆ ดูลายลูกไม้ฉลุได้ที่รูปล่างค่ะ ดีเทลสวยทั้งตัว ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆค่ะ คุณภาพเริ่ดดด ดีไซน์อย่างดีทั้งตัวค่า ใส่เหมือนเป็นทั้งท็อปและคาร์ดิแกนได้เลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ไม่มีกระดุม ความยาว 22 นิ้ว แขน 20 นิ้ว

MC47 White Tiny Striped Simple Chic Set เซ็ทท็อปและกางเกง ลายทางพื้นขาวลายเส้นสีดำเส้นเล็กน่ารัก เข้ากันเป็นเซ็ทสุดเก๋ทั้งตัว เนื้อนุ่มใส่สบาย ผ้าไนลอนผสมยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ลื่นพริ้ว มี texture เป็นเส้นสวยเก๋ในตัว คุณภาพดี บางเบาแต่ไม่ทะลุ ไม่ร้อนไม่โป๊ค่ะ เสื้อจะเป็นลายขวาง แต่ลายกางเกงจะเป็นลายยาวค่ะ ดีไซน์มาเข้ากันทั้งตัว น่ารักมากๆ แยกใส่ Match กับไอเทมที่มีอยู่แล้วได้สบายๆเลยค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน โดยเฉพาะกางเกง ทรงสวยนี้สามารถนำไปใส่กับท็อป หรือเบราส์สวยๆได้หลากหลายมากๆ คุ้มค่าสุดๆค่ะ คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! รับรองว่าคุณภาพดี ใส่สบาย คุ้มค่่าแน่นอนเลยค่ะ
    Size: ท็อป-ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีก ความยาว 20 แขนสั้น 6 นิ้ว
    กางเกง-รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีก ความยาว 33-34 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพอดีตัว เข้ากันเป็นเซ็ทน่ารักสุดๆๆ ไม่ครอปมาก ใส่เข้ากันแล้วพอดีเป๊ะสุดๆค่ะ
    แยกใส่เองก็สวย หรือใส่เข้ากันเป็นเซ็ทก็เรียบเก๋น่ารัก Match กับกระเป๋า รองเท้าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

MC46 BW Stripe Textured Triplex Loose Pants กางเกงสามส่วนขาบานนิดๆ ทรงพริ้วสวยเก๋ สีขาวลายดำสลับกัน น่ารักมากๆค่ะ ตัวเนื้อผ้าคล้ายชีฟองแต่หนากว่าเล็กน้อย และมี texture ในตัว ดูได้ที่รูปล่างค่ะ เอวยืดหยุ่นได้มาก ตัวเนื้อผ้าในตัวก็ยืดหยุ่นได้ด้วยค่ะ เนื้อผ้าตัวนี้บางเล็กน้อย แต่ไม่โปร่งมาก ใส่สบาย ถ้าใครไม่มั่นใจใส่กับซับในเพิ่มได้ค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพดีสุดๆค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก Free 42 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว

MC44 Special BW Super Soft Knit Pullover ท็อปแขนยาวถักไหมพรมนุ่มสวยเก๋ พื้นขาวครีม ลายเส้นดำขวางน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรง Loose พริ้วเก๋ เนื้อผ้านิ่มสุดๆๆ รับประกันว่าเนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ บางเบาแบบใส่ปกติเดี่ยวๆได้ ไม่หนามากค่ะ ตาไม่ห่างไม่ถี่เกินไปกำลังดี ที่สำคัญคือเนื้อนุ่มสุดๆค่า สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ เรียบเก๋ ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40-42 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 20-22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ลยทรงนี้เลยค่ะ พอดีตัว หลวมๆนิดๆ จั๊มในท่อนล่างแล้วสวยมากๆเลยค่ะ ทรงน่ารัก Match ง่าย ใส่สบายแน่นอนค่า

MC42 Premium White Botanical Perforated Lace Cute Tunic เดรสลูกไม้สีขาว สไตล์ฉลุ เป็นtexture เก๋ๆ มีซับในลื่นๆอย่างดีทั้งตัว เวลามองจะดูเป็น 2 เลเยอร์กับซับใน เวลามีเงาจะเห็นเป็นลวดลายลูกไม้และ texture เก๋ๆค่ะ สีขาวนวลสวยเข้ากัน เนื้อผ้าดีมากๆดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ไม่เหมือนทั่วๆไปแน่นอน ดูฟูนุ่มคุณภาพดี โปร่งใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ มีความยาวกำลังดี ใส่เดี่ยวๆปกติก็ได้ หรือ Match กับรองเท้า เครื่องประดับสวยๆ ไปงาย ไปปาร์ตี้ได้เลยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! แรงๆว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ เก๋โดดเด่น ใส่สบาย ใส่ได้หลายโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงถึงปลาย ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาวสามส่วน 14 นิ้ว

MC40 BW Mixed Striped Chic Pullover ท็อปถักสีขาวลายเส้นดำสวยเก๋ สไตล์​กราฟฟิก เท่ชิค เป็นเนื้อถักทั้งตัวค่ะ ลายดีไซน์อย่างลงตัว เนื้อถักตาแน่น อบอุ่น เหมาะใส่ในห้องแอร์ หรือไปเที่ยวต่างประเทศไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ คุณภาพดีมากๆ เนื้อนิ่ม ลื่นใส่สบาย ไม่เป็นขุย รักษาง่าย รับประกันว่าเนื้อไหมพรมนุ่มสุดๆๆๆๆ ค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดมากๆค่ะ ใส่สบาย เก๋ชิค ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

MC39 Special Navy Cardigan Collar White Shirt เสื้อเชิ๊ตสีขาวนวลสวยแต่งตัดต่อช่วงบ่าเป็นเส้นลงมา ผูกแล้วน่ารักเป็นทรงคล้ายคาร์ดิแกนพาดไหล่ค่ะ คลายออกได้ ผูกปรับตำแหน่งขึ้งลง แน่นย้วยได้เองค่ะ เส้นสีน้ำเงินนาวีลายประสีแดงขาว เข้ากันสุดๆ สไตล์เท่ๆ สีเก๋ เข้ากันทัง้ตัว ดีไซน์มาแล้วค่ะ เนื้อผ้าไนลอนผสมลื่นๆแต่ไม่มัน มี texture ในตัว สัมผัสนิ่ม รีดแล้วเรียบสนิท Match กับท่อนล่างเก๋ๆอะไรก็ง่ายแน่อนนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋มากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ตัวเดียวโดดเด่นเอาอยู่ ไม่ต้องพาดคาร์ดิแกนเลยค่ะ ใส่ทำงานก็น่ารัก
    ไปเที่ยวก็สวย Match กับท้อนล่างทำจั๊มขึ้นมาได้น่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

MC36 Premium BW Striped Light Knit Top ท็อปทรงเสื้อยืดเนื้อถักลื่นๆแบบบางทั้งตัว พื้นขาวนวลสวยลายดำ ตัวลายเป็นถักทั้งตัวไม่ใช่ลายพริ้นค่ะ เนื้อไหมถักลื่นๆตาแน่น ไม่โป๊ค่ะ แต่ไม่ร้อน บางเบา แต่มีน้ำหนัก ยืดหยุ่นดึ๋งๆ ลื่นๆใส่สบาย เนื้อสัมผัสนุ่ม ไม่เป็นขุย ลูกค้าหลายท่านชอบผ้านี้มากๆค่ะ เพราะtexture ไฮโซ ไม่ร้อน รักษาง่าย เรียบเก๋ใส่ได้บ่อยๆ Match กับเอวสูงท่อนล่างได้พอๆดีเลยค่ะ ไม่ครอปไม่ลอยมาก สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ แนะนำคนที่ชอบเนื้อผ้าดีๆ สไตล์ Minimal ค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ใส่สบาย คุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 20-22 นิ้ว แขนยาวประศอก 13-14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ผ้าลื่นๆนิ่มๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย สไตล์ minimal Match เก๋ง่ายแน่นอนค่ะ

MC35 Black Full High Lace Cute Dress เดรสลูกไม้โปร่งสีดำ ลายลูกไม้ละเอียดสวยไฮโซสุดๆ ทรงใส่สบายสไตล์คุณหนู เรียบๆ ไม่เว่อร์จนเกินไป คัตติ้งเนี้ยบเก๋ มีซับในทึบทั้งตัว ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลย ไม่ร้อน ใส่สบาย ด้านในเป็นซับในลื่นๆสีดำ เย็บติดกันทั้งตัว แบบดีไซน์มาแล้ว ไม่ใช่แบบถอด 2 ชิ้นค่ะ ใส่เดี่ยวๆเอาอยู่เลย Match กับเลกกิ้งก็สวย ได้ลุคคุณหนู ใส่ปกติ หรือ Match กับเครื่องประดับสวยๆไปงานได้เลยค่า สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ตัวเดียวอยู่ ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ช่วงเอว-สะโพก Free ทรง Loose ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว มีซับในทั้งตัว

MC34 Tri-Color Full Knit Pullover ท็อปถัก 3 สีแขนยาว ทรงจัมเปอร์ เป็นเนื้อไหมฟูถักเก๋ๆทั้งตัวไม่ตัดต่อค่ะ เนื้อถักตาห่างนิดๆดูมีวอลุ่ม เนื้อไม่หนาไม่บางจนเกินไป สีสวยเก๋ พื้นขาว ช่วงตัวน้ำตาล แขนนาวี เข้ากันสุดๆค่ะ โดดเด่นมากๆ เนื้อไหมพรมนิ่ม ไม่ย้วย เป็นวอลุ่มสวย ไม่เป็นขุยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก เนื้อผ้านิ่มมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

MC33 Black V-neck Pleated Fringe Cute Long Top ท็อปสีดำตัวยาวคอวีแต่ง Fringe พลีทและริบบิ้นด้านหน้าเก๋ๆ ปลายทิ้งตัวลงล่าง มีความยาวระดับหนึ่ง ใส่เป็นท็อปไว้ Match จั๊มขึ้นเป็นทรงคุณหนูกับท่อนล่าง หรือว่าสำหรับบางท่านที่ตัวเล็ก สามารถใส่เป็น Minidress ได้พอดีเลยค่ะ แขนยาวกำลังดี พับขึ้นได้ตามต้องการ พับสามส่วนแล้วน่ารักมากๆค่ะ เนื้อผ้าไนลอนผสมคุณภาพดี ลื่นพริ้ว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว ใส่เป็นท็อปหรือมินิเดรสได้ แขนยาว 22 นิ้ว

MC31 Black Loose Simple Chic Playsuit เอี้ยมสีดำสไตล์ Minimal แบบพริ้วๆสุดเก๋ ไว้ Match กับท็อปสวยๆด้านใน ทรงพริ้วสวยสไตล์ Minimal ไม่รัดรูป เคลื่อนไหวได้กระชับกระเฉง รับกับ Top สวยๆได้ทุกแบบค่ะ น่ารักมากๆ มีความยาวกำลังดี ใส่สบาย เนื้อผ้านุ่มลื่น ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆช่วงล่างก็ไม่โป๊ไม่ทะลุค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ น่ารักมากๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า น่ารักมากๆ เพราะ Match ใส่กับท็อปสวยๆได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงถึงปลาย ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด

ใส่สไตล์นี้ทรงเลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงเอี้ยมหลวมๆ ใส่สบาย แต่รัดรูป ทรงตรงพริ้วๆผ้าคุณภาพดีมีน้ำหนัก เข้ากับท็อปเรียบๆได้สวยเท่มากๆค่ะ

MC29 Grey Vertical Stripe Textured Hoodie Tunic เดรสสีเทากลางปกฮู้ดเก๋ๆ ผ้า texture เป็นลอนเส้นยาวสวยเก๋ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ามีวอลุ่มแต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป พองขึ้นเล็กน้อยแบบคุณภาพดี คล้ายนีโอพรีน แต่สัมผัสมนอกเหมือนคอตตอนค่ะ เบาๆใส่สบาย เหมาะใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ เนื้อนิ่มมากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ คุณภาพเริ่ด มีความยาวกำลังดี เคลื่อนไหวได้สบาย ไม่โป๊ค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสภาพเริ่ดมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42-44 นิ้ว ทรงตรง ไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC26 Red Wine Premium Pleated Midi Skirt กระโปรงพลีทเอวสูงสีไวน์แดงเข้มสวยเก๋ เนื้อผ้าผสมมีความหนาเล็กน้อยแบบคุณภาพดี พรีเมี่ยมมากๆค่ะ อัดพลีทเรียงตัวสวย เส้นพลีทใหญ่ปานกลาง ดูหรูมากๆ เอวเป็นเอวยืดด้านในค่ะ ยืดหยุ่นได้ดีมาก พลีทขยายได้มาก ใส่สบายสุดๆๆ เป็นเอวสูง ทำจั๊มแล้วสวยมากๆค่ะ เข้ากับท้อปเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่า สีสวย หายากสุดๆๆๆ
    Size: รอบเอวยืดด้านในระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 29 นิ้ว

MC24 Tiny Sew Tucks Polka Dot Black Top ท็อปสีดำลายจุดสีขาว ทรงพริ้ว ตีเกล็ดช่วงคอถึงอกเป็น texture เก๋ๆ คล้ายพลีทละเอียดค่ะ สวยมากๆ ยืดขยายได้มาก ใส่สบายสุดๆ ทรงปล่อยพริ้วถึงชาย แต่ไม่บานโป๊ค่ะ แขนยาวปลายจั๊มน่ารัก จั๊มสามส่วนแล้วน่ารักสุดๆค่ะ ไม่พองมาก ผ้าเนื้อบางพริ้วใส่สบาย แต่ไม่โปร่งใส ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เหมาะกับอากาศตอนนี้สุดๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆหลายโอกาส ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ พลีทขยายได้มากค่ะ ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดูไกลๆเรียบเก๋ ลายจุดน่ารัก ดูใกล้ๆมีดีเทลตีเกล็ดสวยๆ เป็น texture เพิ่มค่ะ น่ารักมากๆ

MC22 BW Big Line Loose Knit Dress เดรสถักขาวดำลายทางเส้นใหญ่ ถักตาแน่น นิ่มลื่น ดู texture ได้ที่รูปล่างเลยค่ะ คุณภาพดีมาก ดีไซน์ทรงพริ้ว ทรง Loose หลวมๆ ใส่สบาย สไตล์ Minimal ยาว Mid-long แขนกว้างปลายบานเล็กน้อยดังภาพ เป็นแขนหลวมๆไม่รัด น่ารักมากๆค่ะ เข้ากันกับทรงพริ้วๆของตัวเสื้อ รับกันทั้งหมด ดีไซน์มาอย่างดี เนื้อผ้าถักนิ่มลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนจนเกินไป อากาศเมืองไทยใส่ได้เลยค่ะ ไปเที่ยวตปท. Match กับโค้ทกับเลกกิ้งหรือคาร์ดิแกนก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ โดยเฉพาะผ้าเนื้อนิ่มมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่ะ ดีไซน์ทรงเก๋ Loose ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Oversized มีพทติดช่องแขน ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ทรง Loose น่ารักสุดๆๆๆ ลายขาวดำ มินิมอลสุดๆ เข้ากับไอเทมเสริมเก๋ๆอะไรก็งายแน่นอนค่ะ

MC19 Grey Premium Authentic Wool Triplex Pants กางเกงวูลแท้สีเทาอ่อนสามส่วนทรงเก๋ เอวสูง เอวยืดได้ดีมากๆค่ะ ไม่รัดพุง เนื้อวูลนิ่ม ไม่มีซับในค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่มีซับในก็ไม่คันค่ะ นิ่มละเอียดสุดๆๆๆ ทรงด้านหน้าคัตติ้งเนี้ยบ เก็บขอบหน้าขาเป็นเส้นสวยเก๋ คล้ายสแล็ค แขนปลายบานเล็กน้อยแต่ไม่ บานโป๊ค่ะ ใส่สบายสุดๆๆๆ ตัวนี้รับประกันเนื้อผ้าเลยค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ คุณภาพไฮโซสุดๆ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-29 นิ้ว สะโพก 39 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว

MC15 Special Grey Volume Sleeves Light Knit Top ท็อปถัก textured เส้นเป็นลายสวยเก๋สีเทากลางน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้วเก๋ที่แขนเป็นทรงวอลุ่ม แต่ไม่พองมาก ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดีมากๆๆๆๆ เนื้อถักตาแน่นแต่บางเบาทำให้ไม่ร้อน ไม่หนาไม่บางเกินไปกำลังดี ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ใส่ห้องแอร์ในออฟฟิซกำลังดีมากๆค่ะ พิเศษที่ช่วงแขนเป็นวอลุ่มทรงบอลลูนแต่ไม่พองเกินไปพอดีกับช่วงข้อ พับศอกแล้วได้ทรงหรู สวยเก๋สุดๆๆๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ความยาวตัวกำลังดี ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป จั๊มเข้ากับท่อนล่างเอวสูงได้พอดีค่ะ Match กับอะไรก็ง่าย ทั้งกางเกง กระโปรง ทั้งลูกไม้ ทั้งยีนส์ ทั้งวูล เข้าหมดแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าดีไซน์ทรงเก๋แขนน่ารัก โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นเพิ่มได้ดีมาก ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว จั้มได้ตามต้องการ

MC11 Light Grey Smooth Wing Sleeves Premium Top ท็อปสีเทาอ่อนสไตล์ Minimal เรียบเก๋ ทรงพริ้ว คัตติ้งแปลก ช่วงใต้แขนเป็นทรงปีกนกโค้งสวยพอดี ปลายพริ้วทิ้งตัวแต่ไม่บานออก จะพริ้วๆเวลาเคลื่อนไหวหรือขยับแขนค่ะ ทำจั๊มก็น่ารัก เนื้อผ้าเป็นผ้าคอตตอนเกล็ดปลาแบบบางค่ะ มีน้ำหนัก คุณภาพดีสุดๆๆ ทิ้งตัว ลื่นพริ้ว ด้านในไม่คัน ใส่สบายสุดๆค่ะ ระบายอากาศได้ดี ไม่โป๊ทะลุ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ Match กับท่อนล่างได้ง่ายมากๆ เข้าได้กับทุกทรงทั้งกางเกง กระโปรง น่ารักสุดๆค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบเสื้อคัตติ้งเก๋ๆ แต่ภาพนอกเรียบๆ ดูหรู โชว์เนื้อผ้าค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ผ้าเริ่ดมากๆ นิ่มสุดๆๆ แนะนำเลยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ทรงเก๋ เหมาะกับคนที่ชอบเสื้อผ้าที่เล่นที่คัตติ้งทรงแปลกๆ เก๋ไม่เหมือนใครค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ช่วงแขนปีกนก มีพท. กว้างพริ้วใส่สบาย ความยาวด้านหน้า 26-ด้านหลัง 31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ช่วงแขนปีนกวงกว้าง ใส่สบาย เป็นทรงเก๋ๆเวลากางแขน เวลาหุบแขนก็จะได้ทรงพริ้วๆเป็น Layers

MC8 Cappuccino Brown Special Soft Pleated Minimal Tunic เดรสสีกาแฟโทนอ่อน สวยเก๋ เป็นพลีทอัดอย่างดีทั้งตัว ตัวพลีทละเอียดอันเป็นลายเส้นไม่เท่ากัน สับหว่างน่ารัก ได้ texture เก๋กว่าปกติ ตัวเนื้อผ้าจริงๆนุ่มคล้ายผ้าหางกระรอกค่ะ แต่ยืดหยุ่นได้ด้วย ทำให้ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ ไม่ทะลุ และไม่รัดรูปค่ะ เนื้อพลีทขยายได้มาก แต่ไ่มบย้วย เป็นทรงตรงตลอดเวลา ไม่ยับง่ายค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท ดูแลง่าย ซักรีดได้ตามปกติ ตัวนี้ทรงคอติดแต่ไม่เต่าค่ะ เก๋ๆ สไตล์ Minimal เน้นเนื้อผ้าดี สีสวยเป็นหลัก แขนสี่ส่วนน่ารัก พับขึ้นก็สวย ตัวนี้ใส่เดี่ยว Match กับเครื่องประดับ รองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย ใส่ได้บ่อยๆ ตั้งแต่ไปเที่ยว จนถึงไปงานได้เลยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆ ไม่เหมือนพลีทธรรมดาที่วางขายแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกยืดหยุ่นได้ดี Free ระหว่าง 38-42 นิ้ว เนื้อผ้ายืดหยุ่นเพิ่มได้อีก ความยาว 39 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

MC6 Special Milky White Asymmetrical Minimal Shirtdress เดรสทรงปกเชิ๊ตสีขาวนวลสวยเก๋ ดีไซน์น่ารักสุดๆๆ 2 ด้านไม่เท่ากัน ด้านนึงเป็นเรียบๆปล่อยๆทรงตรงค่ะ อีกด้านหนึ่งแต่งตีเกล็ดปล่อยชาย Fringe เก๋ๆ พริ้วๆลงมา แต่ไม่โป๊ ไม่บานค่ะ เนื้อผ้ามีน้ำหนัก เป็นคอตตอนผสม เนื้อยืดหยุ่นได้เล็กน้อยทั้งตัว มีน้ำหนัก ใส่สบาย ไม่มันค่ะ แต่ลื่นพริ้ว สัมผัสนิ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ แต่ถ้าใครต้องการเซฟด้านล่าง ใส่กับขาสั้น หรือเลกกิ้งก็ Match ง่ายค่ะ ส่วนท่อนบนไม่มีปัญหาไม่โป๊ทะลุแน่นอนค่ะ ด้านหลังเรียบเก๋ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเด็ดมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ เรียบสวยใส่สบาย เก๋สไตล์ Minimal Chic ค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว เนื้อผ้ายืดหยุ่นเพิ่มได้เล็กน้อย ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC1 Nude Beige Pink Tiny Wink Patter Loose Dress เดรสสีเบจชมพูนู้ดๆสุดน่ารัก คล้ายสีกะปิค่ะแต่โทนอ่อนกว่า สีแปลกเก๋หายาก น่ารักมากๆ พิมพ์ลายเล็กๆน่ารัก เหมือนเป็นประกายทั้งตัว ผ้าคอตตอนเนื้อพรีเมียม นิ่มลื่น ทออย่างดี สัมผัสลื่นผิวมากๆเลยค่ะ ทรง Loose เรียบเก๋ แต่ด้านข้างเอวมีเชือกซ่อนจากด้านในรูดทำจั๊มได้ หรือปล่อยเก๋ๆก็สวย ใส่ได้ 2 แบบ แล้วแต่โอกาส ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อผ้าบางเบาแต่ไม่โป๊ ไม่ร้อน เหมาะกับอากาศเมืองไทยสุดๆๆ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ นิ่มลื่น คุณภาพเร่ิดสุดๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรง ช่วงสะโพกขยายได้ 43 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทำจั๊มขึ้นก็น่ารักดูกระฉับกระเฉงค่ะ หรือใส่ทรง Loose พริ้วๆสวยๆก็เก๋ ตัวเดียวใส่ได้หลายแบบค่า

CL124 Special Chocolate Browny Full Knit Tunic เดรสถักไหมพรมบางเบาสีน้ำตาลช็อคโกแลต เนื้อไหมพรมถักยืดหยุ่น แต่ไม่โป๊ ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน ผ้าถักไม่คันค่ะ สัมผัสนุ่มสบาย ใส่ในห้องแอร์ หรือเดินห้างกำลังดีเลยค่ะ จะใส่ปกติก็ได้ ไม่หนามาก ลายถักเป็น texture ในตัวสวยเก๋ แขนสี่ส่วน พับขึ้นได้ตามต้องการ พับประมาณข้อศอกลงมานิดๆ สามส่วนน่ารักมากๆเลยค่ะ โดดเด่นที่ลายถักน่ารัก Full Knit ทั้งตัวไม่มีตัดต่อ ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ ผ้ายืดหยุ่นได้มากเข้ากับรูปร่างได้ดี ไม่รัดค่ะ ทรงตรงทรงลงมาทั้งตัวถึงปลาย กุ๊นเก็บขอบอย่างดี ใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก หรือ Match กับเลกกิ้งก็เก๋ค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 2150 >>>950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงตรง ด้านข้างยืดหยุ่นเข้าออกได้มาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL120 Navy Stripe Long V-neck Mini dress มินิเดรสลายทางสีน้ำเงินนาวี ลายเส้นตัดต่อน่ารัก ดีไซน์มาอย่างดีค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงคอวีเน้นขอบหนาน่ารัก สไตล์ญี่ปุ่น เข้ากับลายขวางน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัดต่อผ้าเนี้ยบเก๋ คัตติ้งดีมากๆ ใส่เดี่ยวก็สวย หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่าHighly Recommended!! ว่าใส่ง่าย สวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เนื้อผ้าลื่นพริ้ว ลายเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ Match กับกระโปรงยาวด้านล่างอีกทีก็สวยไฮโซมากๆเลยค่า

CL112 Grey Light & Soft Fluffy Cardigan เสื้อคลุมขนสีเทาอมฟ้าเนื้อนิ่ม ทรงคาร์ดิแกนพริ้วๆไม่มีกระดุม ใส่สบาย เนื้อขน Fluffy นุ่มสุดๆๆๆ เป็นขนเทียม เนื้อเบานุ่มมมม ไม่หนัก ไม่มีกลิ่น ไม่หนาไม่บางเกินไป ตัวซับก็ลื่นนิ่มน้ำหนักเบา ไม่คันค่ะ เหมาะใส่ห้องแอร์ หรือในออฟฟิซเก๋ๆ หรือที่อากาศเย็นไม่มาก กำลังดี ใส่ Winter หนาวมากไม่เหมาะค่ะ ด้านในมีซับในลื่นอย่างดีทั้งตัว แขนยาวน่ารัก จั๊มก็สวย ขอบแต่งเส้นขอบชัดเจนสวยเก๋ ขนไม่หลุดและไม่เละ รักษาง่าย ซักแล้วแขวนให้ผ้าทิ้งตัว ได้ตามปกติ ไม่ต้องรีดค่ะ สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย นิ่มสุดๆๆ ใส่สบายมากๆค่ะ พกพาง่ายแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่า Match กับไอเทมปกติ ใส่กันหนาวในออฟฟิซ หรือ พกพาไปเที่ยวที่หนาวๆก็น่ารักแน่นอนค่า คุ้มสุดๆๆ

CL111 Special Red-wine Graphic Printed Loose Cute Dress เดรสพิมพ์ลายกราฟฟิกสุดเก๋ สีไวน์แดงสลับขาวและนาวี น่ารักมากๆเลยค่ะ ลวดลายลงตัวไม่เยอะไม่น้อยจนเกินไป ลงตัวสุดๆค่ะ เนื้อผ้าไม่ธรรมดา มี texture ในตัว สวยเก๋ สัมผัสนิ่มใส่สบาย ลื่นพริ้ว แต่ไม่มัน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อน คุณภาพดีสุดๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอน มีเชือกรัดเอวแยกให้ค่ะ เก๋ๆ สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังทั้งเนื้อผ้า และดีไซน์ค่ะ น่ารักสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ มีเชือกรัดเอว รัดหรือปล่อยก็ได้ ดีไซน์เก๋ลงตัวสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่ะ

CL109 Special Painting Printed Cotton Linen Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสวยเก๋ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีสุดๆๆๆ พิมพ์ลายน่ารักมากๆ เป็นลายสไตล์ Painting ค่ะ เก๋สุดๆๆ สีโทนน้ำตาล สีกรมท่า อบอุ่น เป็นลวยลายภาพวาดสวยเก๋ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ เนื้อทอคุณภาพดีมากกกกก มีน้ำหนัก มีความหนาแบบคุณภาพดี แต่ไม่ร้อน ทรงตรงใส่สบายไม่รัดรูป พริ้วๆ เนื้อผ้ามีน้ำหนักตกลงมาไม่บานโป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลยไม่ทะลุ แต่ระบายอากาศดีมากๆไม่ร้อน ตัวนี้ทั้งดีไซน์และลายเก๋แน่นอน กระดุมไม้เก๋ๆน่ารัก ดีไซน์ลงตัวทั้งตัว รับประกันเลยค่ะ สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพดีมากๆค่ะ ใส่เป็นเดรส หรือปลดกระดุมทั้งตัวเป็นเสื้อคลุมก็สวย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงถึงปลาย ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL108 Navy Mid-Stripe Textured Premium Knit Pullover เสื้อถักสุดเก๋สีน้ำเงินนาวีทรงคอติด แต่ไม่ใช่คอเต่า ทรงทันสมัย Chic สุดๆ เนื้อผ้าถักตาแน่นแต่บาง ทำให้ตัวเสื้อเป็นวอลุ่มดึ๋งๆเนื้อเนียนสวย ไม่ขึ้นขุยง่าย ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ ละเอียด คุณภาพดีมากๆ เนื้อผ้าเก๋มี texture ในตัว และเข้ากับลายถักลงตัว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ไม่แน่น และไม่หลวมจนเหี่ยว ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่ะ สีนาวีสุดเก๋ หายาก เส้นสีขาวครีมนวลสวย เข้ากันลงตัวสุดๆๆๆ ใครชอบเสื้อผ้าดีๆ เรียบเก๋มีสไตล์ Match ใส่ได้บ่อยๆต้องไม่พลาดค่ะ คุณภาพเริ่ดดดดดด สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! สุดๆว่าคุณภาพเริ่ด ดีไซน์เริ่ด แนะนำเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 23-24 นิ้ว

CL104 Milky White Smooth & Soft Fringe Tunic เดรสสีขาวนวลสวยสไตล์ Minimal Chic คอปีนนิดๆ น่ารัก คอไม่เต่ามาก ใส่สบายสุดๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป เรียบทั้งตัว มีลูกเล่นเก๋ๆที่ปลายเดรสตัดต่อ Fringe ดูมีวอลุ่มเป็นระบายเป็นทรงน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้าสีเทามีลายๆจากลายทอสุดเก๋ โทนเข้มอ่อน เนื้อนิ่ม สัมผัสนุ่มมากๆๆๆๆเลยค่ะ เนื้อผ้าดีสุดๆๆๆๆๆ รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ เป็นผ้ายืดคอตตอนผสม ยืดหยุ่นได้มาก คุณภาพดีสุดๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยเก๋ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL100 Milky White Soft Cable Knit Jumper จั๊มเปอร์ถักสีขาวสุดเก๋ เนื้อถักบางเบา ไม่หนา ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ลายถัก cable สวยเก๋ ตัดกับะพื้นลายไดมอน น่ารักสุดๆ เนื้อถักกลายเป็น texture ในตัว เวลาสะท้อนแสง จะเห็นเป็น texture สวยมากๆค่ะ เข้ากับท้่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ใส่กับยีนส์ก็สวย กับกระโปรงก็น่ารัก Match ได้หลากสไตล์ คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพดีสุดๆ ไม่ผิดหวังค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ จั๊มเปอร์แบบบาง Match กับท่อนล่างได้ง่าย ไม่ดูหนา หรือตัวใหญ่เกินไป ทรงพอดีตัว
    ใส่เดี่ยวๆหรือ Match กับเดรสก็น่ารัก ได้ลุคอบอุ่น แต่งเท่ๆแบบสตรีทนิดๆก็สวยค่ะ

CL89 Beige Mixed Pattern Premium Soft Spring Fringe Poncho เสื้อคลุมทรงพอนโชสีเบจครีมอ่อนๆ ลายพริ้นสลับสวยเก๋ไก๋ แต่ง Fringe ที่ปลาย ดีไซน์เข้ากันทั้งตัว เนื้อผ้าคอตตอนแบบ Premium ลื่นพริ้วเนื้อเนียนละเอียดมากๆค่ะ ลื่นแต่ไม่มัน รับประกันว่าเนื้อผ้าไฮโซสุดๆ มีน้ำหนัก ใส่แบบสวมช่องแขนค่ะ พริ้วๆทรงสวยมากๆ แขนตกลงมาจะเป็นสามส่วนหรือครึ่งศอกลงมานิดๆพอดี สวยมากๆเลยค่ะ มีความยาวแต่ไม่ลากพื้น ปรับให้พอดีได้ตามไหล่คนใส่ค่ะ สวยเข้ากับทุกรูปร่าง ทำให้ดูผอมเพรียว ด้านในใส่ไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่ายเลยค่ะ พกพาไปได้ทุกที ไปเดินห้างกันแอร์นิดๆก็สวย หรือใส่ Match ไปเที่ยวทะเลเก๋ๆ ในอากาศปกติก็น่ารักแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าพริ้ว สัมผัสนุ่ม เนียนสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สวยเร่ิด คุ้มค่ามากๆ สวยเก๋โดดเด่น Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size M(ตามป้าย): ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 40-47 นิ้ว แล้วแต่ไหล่คนใส่ค่ะ ปรับได้ แขนยาวประมาณครึ่งศอก-3ส่วน ประมาณ 15 นิ้ว แล้วแต่ช่วงไหล่คนใส่ค่ะ

CL88 Light Grey Striped Texture Cozy Knit Long Ribbon Collar Pullover เสื้อถักตัวยาวสีเทาอ่อนคอผูก น่ารักมากๆค่ะ เนื้อถักหนานุ่มเหมาะกับใส่ในที่อากาศเย็น ในห้องแอร์ หรือไปต่างประเทศค่ะ ตัวนี้เนื้อผ้าใส่เดี่ยวๆในที่เย็นได้เลย ทรงไม่รัดรูป เหมาะกับ Match กับเลกกิ้ง หรือสกินนี่ยีนส์ได้เข้ากันสุดๆค่ะ บางท่านอาจจะ Match กับกระโปรงก็สวย เรียบเก๋ มีลูกเล่นคือดีไซน์ช่วงคอ และเน้นเนื้อผ้าถักคุณภาพดี ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ แขนเอาลงหรือพับขึ้นได้ดังภาพตามต้องการ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ อบอุ่นใส่สบาย เข้ากับเลกกิ้งสวยมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว เนื้อถักยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 27-28 นิ้ว แขน 20-22 นิ้ว

CL84 Special White Snowflakes Pattern Knit Tunic เดรสสีขาวสวยเก๋ ถักเนื้อนิ่มทั้งตัว สีขาวนวลสวยสลับตัวลายสีเทาอ่อนออกเงินๆ มี Sparkling นิดๆสวยเก๋มากๆค่ะ เนื้อถักคุณภาพเริ่ดสุดๆ ตาแน่น แต่ไม่หนาเกินไป เป็นวอลุ่มสวย เหมาะใส่ไปต่างประเทศ หรือใส่เดินห้างอากาศเย็นๆ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ สามารถ Match เพิ่มเติมได้อีกหลายแบบค่ะ ใส่กับกางเกง หรือเลกกิ้งก็สวย หรือเพิ่มกระโปรงลูกไม้ก็น่ารักไปงานได้เลยค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ทั้งสภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งน่ารักและคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่น ความยาว 30-32 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็เรียบสวย หรือ Match กับ Shirtdress หรือ กระโปรงลูกไม้ด้านในก็น่ารักมากๆ ได้ลุคสวยไฮโซค่า

CL78 Special BW Double Grid Textured Volume Knit Top ท็อปถักเนื้อหรูสุดนุ่มสีขาวดำลายเส้นตารางกริดเส้นใหญ่สวยเก๋ เส้นสีขาวเป็น texture นูนๆในตัว ดู Cozy สุดๆๆ เส้นตั้งกับเส้นนอนทับกันไม่เท่ากัน เก๋ๆ ได้เป็นสัมผัสแปลกใหม่ พื้นดำด้านล่าง ตัวนี้ดูหนาแต่ความจริงเบามากๆ ใส่สบาย เบากว่าไหมพรมถักตาแน่นทั่วไปค่ะ เพราะเนื้อไหมฟูกว่า เนื้อดึ๋งๆยืดหยุ่นแต่ไม่ย้วย ทรงไม่รัดรูป ทรงแขนบอลลูนนิดๆแต่ไม่พองมาก ดีไซน์มาลงตัวพอดีสุดๆๆๆ สีขาวนวลสวย Match กับท่อนล่างได้ทั้งกางเกง ทั้งกระโปรงค่ะ เก๋โดดเด่นแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆๆ ไม่มีอีกแล้วค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

CL74 BW Zig-Zag Graphic Printed Pleated Mini Skirt กระโปรงพลีทผ้านิ่มพริ้นลายซิกแซกสีขาวดำ เนื้อลื่นนิ่มสุดเก๋ ด้านในมีซับในนิ่มลื่นทั้งตัวค่ะ มีความยาวกำลังดี ใส่ได้ทั้งเอวสูงกลางต่ำตามต้องการค่ะ Match กับท็อปเรียบๆได้สวยมากๆ ได้ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต หรือเบราส์เลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ พลีทเนื้อดี พริ้วใส่สบาย เข้ากับท็อปเรียบได้ง่ายมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง 25-36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 28 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท็อปเรียบๆได้หลากหลาย ทุกทรงเลยค่ะ Match ง่ายมากๆ

CL64 Marble Grey Stripe Textured Knit Maxi Dress แม็กซี่เดรสถักสีเทา Marble สุดเก๋ เนื้อผ้านิ่ม texture ถักเป็นลายทางในตัว ใส่สบายมากๆค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ร้อน ถักบางๆ แต่ไม่โป๊ มีน้ำหนักแบบคุณภาพดี แขนสี่ส่วนน่ารัก พับขึ้นเป็นสามส่วน หรือครึ่งศอกก็สวยค่ะ ทรงพริ้วเก๋ ตรงลงมาไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีกมาก ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

CL56 Special White Wrinkle Textured Minimal Chic Top ท็อปสีขาวแขนยาวเรียบๆเก๋ ทรงพอดีตัวใส่สบาย มีลูกเล่นที่เนื้อผ้าเป็นเนื้อย่นทั้งตัว เก๋ไฮโซ Match กับทรงเสื้อเรียบๆได้เป็นอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆๆ หายาก ผ้ามีความหนาเล็กน้อยแต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆกำลังดี ไม่โป๊ทะลุค่ะ ด้านในเป็นผิวเรียบ ไม่คัน ใส่สบาย Match กับท่อนล่างอะไรก็สวย โดยเฉพาะทำจั๊มในเอวสูงค่ะ เรียบเก๋ แต่ดูไฮโซ ใส่ได้หลายหลายโอกาสแน่นอนค่ะ หายาก ไม่ผิดหวัง สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL53 Light Browny Corduroy Loose Bear-suit เอี้ยมสีน้ำตาลหมีสุดน่ารัก ผ้าลูกฝูกบางเนื้อนิ่ม ทรง Loose ใส่สบาย ไม่รัดรูป ใส่กับเสื้อด้านในได้พอดีเลยค่ะ Match กับอะไรก็ง่ายโดยเฉพาะสีพื้น ได้ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต หรือเบราส์สวยๆก็ยังได้ค่ะ ตัวนี้พิเศษมากๆเพราะว่าใส่ได้ทั้งด้านหน้า และด้านหลังค่ะ ด้านหน้าเน้นกระเป๋าเอวหน้ากับกระดุมบน ส่วนอีกด้านเป็นแบบเรียบๆเลยค่ะ แล้วแต่ชอบ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่กับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ช่วงเอวหลวม 36 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว ความยาว 48-50 นิ้ว พับปลายขึ้นได้ตามต้องการ

CL48 Creamy EGG Neoprene Hoodie Chic Volume Tunic เดรสวอลุ่มปกฮู้ดสีไข่ ผ้านีโอพรีนบุนิ่มๆด้านใน เนื้อผ้าให้ลักษณะเหมือนฟองน้ำดึ๋งๆเป็นอวลุ่ม แบบในภาพค่ะ รักษาง่าย ซักและรีดได้ตามปกตื ไม่ยับง่าย คลายตัวเร็ว ทรงเป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยว แต่ไม่แข็งโป๊ก ด้านในซับนิ่ม ใส่สบาย ดูเหมือนหนาแต่จริงๆ บางและเบามากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดีไซน์เรียบๆ ปกฮู้ดน่ารัก ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ บางท่านเอามา Match กับกระโปรงพลีทหรือลูกไม้ท่อนล่าง ได้ลุคหวานขึ้นมาอีก แปลกเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด แปลกเก๋ สวย ดีไซน์ลงตัวค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL39 Light Cream Soft Wool Bearsuit เอี้ยมกางเกงวูลสีเบจครีม สีอ่อน สวยเก๋ เรียบหรู เนื้อวูลแท้ นิ่ม คุณภาพดี ไม่คันค่ะ ตัวนี้เหมือนเป็นกางเกงแล้วมีสายเอี้ยมต่อออกมาก เรียบๆ ถ้าไม่ชอบใส่แบบเอี้ยมก็ เก็บสายแล้วใส่เป็นกางเกงก็น่ารักค่ะ ทรงขาตรง เอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มากเลยค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวสูงและต่ำ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทั้งดีไซน์และ เนื้อผ้า สี ทุกอย่างดูหรูมากๆค่ะ ใส่สบาย ท่อนบนใส่เป็นอะไรก็ได้เลยค่ะ ทั้งท็อป ทั้งเสื้อยืด เบราส์ ได้หลากหลายแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ดค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free เอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆ สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาวเฉพาะกางเกง 36 นิ้ว ตัวสายปรับขึ้นลงได้ 2 ระดับ หรือซ่อนได้ค่า

CL27 Special Light Beige High Cable Knit Premium Top ท็อปถักสีนู้ดเบจโทนอ่อน แบบสีครีมไฮโซสุดๆๆ ลายถักสวยเก๋ ทรง Loose แต่ไม่หลวมโคร่งเกินไป แขนพับขึ้นได้แล้วอยู่แบบในภาพเลยค่ะ น่ารักสุดๆๆ ลายถัก Cable สลับลายละเอียด สวยเก๋ เรียบหรู ไม่เยอะไม่น้อยเกินไป เนื้อผ้าถักบางเบาใส่สบาย ตัวนี้ถักค่อนข้างบางค่ะ เหมาะกับอากาศเมืองไทย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อนและไม่โป๊ทุกละ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวย ใส่แบบปล่อยปลายหรือจั๊มเข้าก็น่ารักค่ะ Recommend สุดๆ เรื่องคุณภาพเนื้อผ้า และลายค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพดีสุดๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงไม่รัดรูป มากความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ texture สวยเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอน ใส่แบบปล่อยชายยาวก็สวย
    หรือจั๊มขึ้นกับเอวสูงก็น่ารัก สีเบจนู้ดๆ ดูไฮโซ ไม่หนามาก ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

CL19 Nude Grey Half Wool Cute Fringe Jumper ท็อปผ้าวูลผสมสวยเก๋สีเทานู้ดแต่ง Fringe ระบายตั้งแต่ไหล่ลงมาที่ลำตัว เป็นช่อๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าช่วง Fringe หนาเล็กน้อยเป็นวอลุ่ม แต่เนื้อผ้าช่วงตัวบางเบาลงนิดๆใส่สบาย ตัวนี้ผ้าเบามากๆค่ะ นุ่มสุดๆ สีเทานู้ดสวยเก๋ทั้งตัว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ปลายเป็นขอบยืดหลวมๆ ใส่สบาย คุณภาพดี เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

CL9 Special Orange Printed Daimond Pattern Loose Tunic เดรสลายพริ้นส์สวยเก๋ โทนสีส้มอบอุ่นน่ารัก ลายไดม่อนกราฟฟิกเก๋ๆ พริ้นท์ลายอย่างดีทั้งตัว ผ้านิ่มลื่นใส่สบายมากๆค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ไป๊ไม่ทะลุค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แขนยาวกำลังดี ปลายพริ้ว มีเชือกรัดเอวแยกให้ด้วยค่ะ สีและผ้าแบบเดียวกัน ผูกหรือปล่อยก็ได้ ทรงเรียบหรูน่ารักมากๆ ไฮโซด้วยลายพริ้นแปลกเก๋ไม่เหมือนใคร โดดเด่นแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าคุณภาพดี ทั้งลายทั้งสีสันแปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว มีเข็มขัดแยกให้ด้วยค่ะ ใส่หรือปล่อยตามภาพก็ได้

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ได้ 2 แบบ คือแบบผูกเอวขึ้นเล็กน้อย กับปล่อยๆเรียบๆเก๋ๆ มีความยาวกำลังดี ไม่สั้นไม่โป๊ เก๋ไฮโซค่า

CL8 Milky White Full Lace High Top ท็อปลูกไม้โปร่ง สวยเก๋ ลายหรู ไม่ธรรมดา ไม่เหมือนลูกไม้ปกติค่ะ ทรงเรียบเก๋ไม่รัดรูป คอปีนนิดๆ ไม่ใช่คอเต่า ไม่รัดค่ะ ด้านหลังเป็นกระดุมคอหลัง ใส่สบาย ไม่อึดอัด ทรงพริ้วลงมา แขนยาวปลายพลีทน่ารักมากๆ เรียบหรู ดูไฮโซสุดๆค่ะ ต้องใส่กับสายเดี่ยว หรือ Sportbra ด้านในค่ะ สวยมากๆ ไม่โป๊ทะลุน่าเกลียดแน่นอน ใส่กับเครื่องประดับอะไรก็ง่าย Match กับท่อนล่างเรียบๆได้สวย หรูมากๆค่ะ เหมาะกับสาวๆที่หาเสื้อไปงาน และยังนำมา Match ใส่ได้บ่อยๆหลายโอกาสด้วยค่ะ คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

CL5 Marble Grey Pleated Bordered Collar Cute Top ท็อปสีเทาสวยเก๋ เนื้อผ้าผสมมีลายเส้นทอเริ่ดสุดๆค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ ผ้าเก๋มากๆเลยค่า เนื้อเรียบลื่นแต่ไม่มัน บางเบา แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ปกใหญ่สวยเก๋ ขอบเป็นพลีทน่ารัก เรียบหรูทั้งตัว ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า ด้านหลังเป็นกระดุมหลัง ใส่สบายสุดๆ ทรงหลวมไม่รัดรูป จั๊มเข้าท่อนล่างก็สวยค่า คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว กระดุมหลัง ไม่ยืดค่ะ ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AY31 Special Cocoa & Cream Soft Knit Loose Dress เดรสถักสีน้ำตาลโกโก้ (น้ำตาลอมเทานิดๆ) สลับสีครีมสวยเก๋ เข้ากัน สีโทนอบอุ่น Cozy มากๆเลยค่ะ เนื้อถักแต่แน่น แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง เหมาะใส่เดี่ยวๆค่ะ ไม่โป๊ ไม่ต้องใส่อะไรข้างในก็เอาอยู่ค่ะ แขนจั๊มเป็นวอลุ่ม 3 ส่วนแล้วน่ารักมากๆ เนื้อผ้าถักคุณภาพดี นิ่ม ไม่คันและไม่เป็นขุยง่าย ผ้าทิ้งตัว พริ้วๆ แต่ไม่บานโป๊ ไม่รัดรูป ทรงเก๋ ใส่สบาย คล้ายทรง Oversized แต่ตัวนี้ไม่โคร่งมากค่ะ ทรงนี้ถ้าใส่รัดรูปแล้วจะไม่สวย ใส่หลวมๆสบายๆเดี่ยวๆได้เลย หรือ Match กับเลกกิ้งหรือเสื้อคลุมก็น่ารักค่ะ สภาพเริ่ดด เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เนื้อถักนิ่ม สีสวยแปลกเก๋สุดๆๆๆ โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ลงมาถึงช่วงตัวทรงหลวมพริ้ว ใส่สบาย ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว พับหรือจั๊มได้ตามต้องการ

AY28 Nude Beige Premium Corduroy Mermaid Top ท็อปสีนู้ดเบจผ้าลูกฟูกนิ่ม บางเบาใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่หนาจนร้อน และไม่โป๊ทะลุค่ะ เนื้อลูกฟูกหรู คุณภาพดี เป็นลอนสวย ไม่ยับง่าย รีดแล้วเรียบสนิท ทรงช่วงลำตัวปล่อยพริ้วเร็วๆ คอกลมแบบปาดนิดๆดูไฮโซ แขนทรง Fringe ความยาวสี่ส่วนกำลังดี ด้านหลังเป็นริบบิ้นผูกช่วงคอค่ะ จะได้ถอดง่าย ใส่ง่าย ไม่อึดอัด ผูกกระชับรับกับสัดส่วนคนใส่ได้ตามต้องการ มีความยาวประมาณเอวพอดี ไม่ครอป ใส่กับเอวสูงแล้วสวยสุดๆ สีนู้ดเบจสุภาพ ดูดี เข้ากับท่อนล่าง เครื่องประดับ และไอเทมอื่นๆได้ง่ายสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋คุณภาพดี ทั้งคัตติ้งและดีไซน์ลงตัวสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ปลายพริ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AY9 Ivory Knit Braid Ribbon Jumper จัมเปอร์ถักสีขาวนวลสวยสุดเก๋ ถักวอลุ่มเนี้ยบสวยทั้งตัว มีลูกเล่นที่ช่วงคอด้านบนแต่งริบบิ้นถักแบบเปียและปล่อยปลายริบบิ้นพริ้วๆลงมาค่ะ ผูกได้ หรือปล่อยก็น่ารัก ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้มาก เนื้อไหมพรมนิ่มสุดๆๆ ตัวนี้มีความหนาใส่เที่ยวเมืองนอกได้ค่ะ ใส่เดี่ยวๆจะหนาไปนิดสำหรับเมืองไทย ถ้าใส่ห้องแอร์ไปเที่ยว หรือปาร์ตี้ได้แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยมากๆค่ะ เนื้อถักนิ่ม เป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยวแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

AY7 Special Floral Pleated Lace Minimal Dress เดรสลูกไม้สีขาวตัวยาว ทรง Loose สวยเก๋ ใส่สบาย เนื้อลูกไม้อัดพลีทสวยสุดๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ลายของลูกไม้เป็นดอกไม้เล็กๆละเอียด ไม่หยาบ ด้านในช่วงลำตัวจนถึงปลายล่างมีซับในยาวทั้งตัวค่ะ ลื่นนิ่ม คุณภาพดี ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้แน่นอนค่ะ แขนยาวทรงตรงลงมา จั๊มปลายนิดๆ ไม่รัด ทรงช่วงเอวหลวมแบบปล่อยๆ ไม่จั๊มค่ะ กระโปรงเป็นพลีทลงมาจากช่วงตัว ใส่สบาย พลีทขยายได้มาก แต่ไม่บานโป๊ มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรง จะพริ้วๆเมื่อเคลื่อนไหวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ เข้ากับเครื่องประดับ อะไรก็ง่าย ใส่ Casual ก็สวย ไปเที่ยวก็ดี ไปงานก็ได้ค่า สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!!
ว่าสวย เรียบเก๋ แต่ได้ลุคปนหวาน ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว ซับในด้านใน 39 นิ้ว ลูกไม้ด้านนอก 41 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะประมาณนี้เลยค่ะ เรียบหรู เน้นเนื้อลูกไม้คุณภาพดี ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ พริ้วๆ ได้ทั้ง Casual และไปงานเลยค่ะ

VA83 Milky White Grid Textured Chic Pullover จั๊มเปอร์ถักสีขาวครีมสุดเก๋ ถักเนื้อละเอียด เป็น texture สีเหลี่ยมดูมีมิติสวยเก๋ไม่เหมือนใคร เนื้อไหมพรมไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่เดี่ยวๆกำลังดีไม่โป๊ ไม่รัดรูป ทรงพอดีตัว แขนยาวสำหรับจั๊มแล้วน่ารัก ทรงเสื้อเข้ากับเอวสูงได้สวยพอดีเลยค่ะ ไม่ต้องทำจั๊ม รับกับเอวสูงได้ทุกแบบน่ารัก ใส่กะยีนส์ก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว+ เนื้อถักยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 20-24 นิ้ว ด้านหลังยาวกว่าด้านหน้าเล็กน้อย ปล่อยพริ้วๆได้ หรือจั๊มเก็บเข้าด้านในได้ แขนยาว 22 นิ้ว

AL96 Special Leaves Pattern Spring/Summer Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนยาวกำลังดี ลายพริ้นใบไม้โทนสีเขียวสลับโทนสวยเก๋ โทนสีและลายซับซ้อนสวยมากๆค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ ผ้าพริ้ว พริ้นลายเนื้อดีสุดๆๆ เป็นคาร์ดิแกน Spring Summer ใส่สบายๆไม่ร้อน ใส่กับ ด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ เหมาะไปเที่ยว ไปทะเล ปาร์ตี้ พกพาไป Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสสุดๆๆ ตัวนี้รับประกันว่าหายาก ถ่ายรูปขึ้นสวยมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบลาย pattern แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร แต่ก็ยัง Match ใส่ง่าย พกพาสะดวก เนื้อผ้าพริ้นคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 2150 >>> 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวประมาณ 44 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงกิโมโน พริ้วๆลู่ลงทั้งตัว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมยาวกำลังดี ไม่ลากพื้น ใส่สบายโชว์ลายสวยเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวย
    เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้หลายโอกาสแน่นอนค่ะ ได้ลุค เท่มีสไตล์ แต่สดใส โดดเด่นแน่นอนค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦✦ สงกรานต์ SALE 20% รวมส่งฟรีทุกชิ้นค่ะ ~JK Style Clothing นำเข้าทุกชิ้น! Designสวย+คุณภาพดี✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

♥ PROMOTION! SALE ZONE ♥ ตัวละ 400 บาท 2 ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

MC76 Black V-Baseball Neck Cute Top ท็อปสีดำสนิททรงพริ้ว คอ V กระดุมเดี่ยว ทรงเบสบอล มีขอบเก๋ช่วงคอ เป็นคัตติ้งน่ารักในตัวค่ะ นอกนั้นปล่อยเรียบเก๋ มินิมอลสุดๆๆ เนื้อผ้าลื่นพริ้ว ไม่บางโป๊เหมือนชีฟองแต่บางเบาคล้ายเนื้อซาตินแต่ไม่มันวาวเหมือนซาตินค่ะ ลื่นนิ่มมากๆ เนื้อผ้าดีสุดๆๆ แนะนำเลยค่ะ เหมาะกับคนที่ Match ใส่กับกระโปรงเก๋ๆได้ทั้งเรียบและลาย ทำจั๊มกับเอวสูงได้สวย ใส่กับยีนส์ก็น่ารัก แถม Match กับเสื้อคลุมก็ง่ายแน่นอนค่ะ คุณภาพดีมากๆ แปลกเก๋ มี texture เท่ๆในตัว มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1550 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงน่ารัก เรียบเก๋สุดๆค่ะ ใส่สบายมากๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทำจั๊มแล้วได้ทรงสวยสุดๆ เข้ากับท่อนล่างเอวสูงอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

MC67 Warn Tone Coffee Tartan Lady Cute Shirt ท็อปปกเชิ๊ตสีน้ำตาลอ่อนคอฟฟี่สวยเก๋ ทรงพอดีตัวน่ารักมากๆค่ะ ดูทะมัดทะแมงแต่ดูเป็นผู้หญิงด้วยสีน้ำตาลอ่อนโทนอบอุ่นค่ะ แขนยาวกำลังดี พับแล้วอยู่สวย เรียบเก๋ แต่ช่วงคอปก เป็นตัววีแบบพับ คัตติ้งเก๋ๆ เนี้ยบสวย เนื้อผ้าคอตตอนผสม แบบเสื้อเชิ๊ต ระบายอากาศได้ดี แต่มีน้ำหนัก ไม่โป๊ รีดง่าย เรียบสนิทค่ะ เหมาะกับใส่ทำงาน และใส่วันทั่วไปสบายๆ Match กับท่อนล่างได้ง่ายสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1550 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงน่ารัก ดีไซน์ปกลูกเล่นเก๋ๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาวสี่ส่วน 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดูเท่ๆด้วยคอปก แต่มีความเป็นผู้หญิงด้วยสีและทรงค่ะ ดูทะมัดทะแมง ใส่กับเอวสูงทำจั๊มแล้วสวยมากๆเลยค่ะ

MC20 Beige Warm Tone Sporty Chic Jumper จั๊มเปอร์สีเบจครีมคอวีสไตล์ Sporty ทรงเก๋ พอดีตัวไม่รัดรูป แขนยาวน่ารัก จั๊มขอบเข้ากันทั้งตัว เนื้อผ้าเป็นผ้าคอตตอนเกล็ดปลาแบบบาง ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ ไม่หนามาก ใส่สบายสุดๆๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็เก๋แน่นอนค่ะ เนื้อผ้าดีมากๆๆๆ สีสวย สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นเข้าออกได้ดี ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

CL60 Special Premium Soft Wool Midi Skirt กระโปรงวูลสุดนิ่มสีเทากลางเรียบเก๋ ทรงตรง ไม่สอบมาก ใส่สบาย เนื้อวูลบางเบา แต่ไม่โป๊ค่ะ เนื้อดีมากๆ เป็นวูลแท้ ไม่คัน คุณภาพเริ่ดด เอวจั๊มยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง คัตติ้งเนี้ยบเก๋เป็นทรง ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ความยาวพอดี ผ่าหน้าเล็กน้อยให้เคลื่อนไหวง่ายแต่ผ่าไม่สูง ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ประมาณ 5 นิ้วจากชาย ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอว 24-34 นิ้ว สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว

CL21 Marble Grey Minimal Chic Basic Top ท็อปสีเทามาร์เบิ้ลทอละเอียด บางเบาเป็นลายในตัว เนื้อผ้าบางเรียบลื่น นุ่มสบาย แต่ไม่คัน ไม่เป็นขุย texture คล้ายผ้าถักแต่บางเบากว่า ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวได้ค่ะ อากาศเมืองไทยก็ใส่ได้ คอติดไม่ใช่คอเต่า แขนยาวจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ ตัวนี้ทรง Minimal ทันสมัยสุดๆค่ะ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เหมาะกับคนที่ชอบแต่งสไตล์ minimal หรือ Normcore ไปเลย เน้นดีไซน์ทรงเรียบหรู เนื้อผ้าดีๆ ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ตกเทรนด์แน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ สีเทาอ่อนลายมาร์เบิ้ล ดูมี texture เป็นลายในตัวสวยเก๋ เรียบไฮโซ ทรงแบบแบรนด์เก๋ๆเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างได้ง่าย น่ารักมากๆ

AY51 Super Soft Grey Textured Minimal Jumper จั๊มเปอร์สีเทาอ่อน เนื้อผ้า texture เป็นลอนสวยเก๋ มีส่วนผสมของคอตตอน นิ่มๆ ด้านในเรียบ เหมือนเป็นซับในในตัวค่ะ เนื้อผ้าแปลกก๋มากๆ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าว่านิ่มมาก ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่หนาไม่บางค่ะ ใส่อากาศปกติได้ไม่โป๊ทะลุ แต่ไม่หนาจนร้อน ดูเป็นวอลุ่มแต่ไม่พอง ไม่อ้วนแน่นอนค่า พอดีตัว ความยาวกำลังดี เข้ากับท่อนล่างก็ง่าย ทั้งกระเป๋า ทั้งกางเกง ได้ทุกวัสดุเลยค่ะ ยีนส์ก็สวย สีขาวก็เหมาะ Match ง่ายสุดๆๆๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ผ้าแปลกเก๋ ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24-25 นิ้ว

AY36 Grey Stripe Textured Minimal Jump Tunic เดรสสีเทาผ้า texture คล้ายลูกฝูกแต่บางกว่า ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ร้อน ไม่รัดรูป เก๋ที่จั๊มตรงปลาย แต่ยืดหยุ่นได้มาก เข้ากับสัดส่วนคนใส่ได้เป็นอย่างดี ทรงพอดีตัว ดูทะมัดทะแมง ไม่รัดรูปค่ะ แขนจั๊มสามส่วนแล้วน่ารักสุดดๆ ใส่เดี่ยวตัวเดียวอยู่เลยค่ะ หรือ Match กับกระโปรงลูกไม้เรียบๆ หรือเลกกิ้งเรียบๆก็สวยหวานขึ้นได้อีกลุค เข้ากับคาร์ดิแกนอะไรก็ง่ายอีกด้วยค่า เนื้อผ้าเริ่ดแปลกเก๋มากๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ใส่สบาย ทรงเก๋
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33-34 นิ้ว จั๊มปลายไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มาก ไม่โป๊ แขนยาว 20 นิ้ว

CL38 Special Plumeria Lace White Top ท็อปลูกไม้สีขาว ลายดอก Plumeria สวยเก๋ ลายเล็กใหญ่สลับกันไปมา ใส่ได้ 2 ด้านเลยค่ะ ด้านนึงเป็นคอแมนดาริน ด้านนึงเป็นคอกระดุมเดี่ยว น่ารักมากๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ ลูกไม้เป็นแบบโปร่ง แต่ลายไม่ทะลุมาก ไม่โป๊มาก เหมาะใส่กับสายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราสีขาวได้สวยพอดีค่ะ ไม่ร้อน เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทรงปล่อยๆก็สวย หรือทำจั้มกับเอวสูงก็น่ารัก นำมาใส่ได้บ่อยๆ หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ ไปทำงานก็ได้ ไปเที่ยวก็ดี หรือไปงาน Match กับเครื่องประดับหรูๆก็ยังได้ค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! รับรองว่าไม่ผิดหวัง ลายลูกไม้เก๋มากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ เรียบหรู โชว์ลายลูกไม้เก๋ๆ ไม่เหมือนลายทั่วไปแน่นอนค่า

CL29 Nude Grey Full Pattern Sleeveless Lace InnerDress เดรสลูกไม้แขนกุดสีเทานู้ด เรียบเก๋ ลายไฮโซ มีลูกเล่นทั้งตัวค่ะ ดู texture และลายผ้าได้ที่รูปล่าง ทรงตรง Loose เก๋ ใส่สบาย ด้านบนเป็นลูกไม้โปร่งกุ๊นขอบอย่างดี ท่อนล่างเป็นกระโปรง มีซับในทั้งผืน สวยเก๋ ไม่โป๊ค่ะ ใส่ได้สองแบบ ทั้งใส่เดี่ยวๆ กับ เสื้อกล้ามหรือสายเดี่ยวด้านในก็ได้ หรือใส่ Match กับ Jumper หรือท็อปทับอีกที แบบสไตล์สุดฮิตในต่างประเทศก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยสุดๆๆ ใส่สบายได้หลากโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่น เอวหลวมทรงตรงทรงไม่รัดรูป ความยาว 35-36 นิ้ว แขนกุด

VA69 White & Grey Volume Stripe Soft & Cozy Dress เดรสวอลุ่มผ้านิ่มสีขาวลายขวางสีเทาสลับกัน สไตล์ญี่ปุ่น ผ้าสุดนิ่มมมมมมมเนื้อดีมากๆ รับประกันคุณภาพผ้าค่ะ ด้านในนิ่มใส่สบาย เหมือนเป็นขนอ่อนๆทั้งตัว นิ่มสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ผ้าหนานุ่มกำลังดี แบบคุณภาพดี ไม่หนามาก แต่ไม่บางแบบคอตตอนธรรมดา ดู texture และเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อนิ่มมากกกก รีดแล้วเรียบสนิท เป็นทรง เป็นวอลุ่มทั้งตัว ไม่เหี่ยว ใส่เดี่ยวๆก็เก๋ ใส่กับเลกกิ้งก็น่ารัก Match กับคาร์ดิแกนก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! น่ารักสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้วพับได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ลายทางสุดเก๋ ไม่ตกยุค ใส่เดี่ยวก็เก๋ Chic Match กับไอเทมอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

AY35 Milky White Sporty Chic Top ท็อปสีขาวMilkyผ้ายืดเกล็ดปลาสวยเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะใส่เดี่ยวๆค่ะ ทรงพอดีตัวสไตล์ Minimal ใส่ง่ายใส่สบาย Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยทั้งกางเกงและกระโปรงค่ะ คอติดนิดๆเก๋กำลังดี ไม่ย้วย ไม่อึดอัด แขนยาวจั๊มน่ารัก ยางยืดคุณภาพดีเข้ากับเนื้อผ้าคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า ใส่ได้บ่อยๆ คุณภาพดีสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว ปลายจั๊ม แขนยาว 22-23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบๆเก๋ๆ สไตล์ Minimal เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เป็นทรงสวย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เรียบๆเท่ๆค่ะ

VA24 Milky White V-neck Sporty Mid-long Dress เดรสยาว Mid-long ทรงพริ้ว คอวีสไตล์ Sporty น่ารัก พื้นขาวนวลสวย Milky ขอบเส้นดำสวยเก๋ ดู Minimal Chic ใส่เรียบๆก็เอาอยู่ ใส่ Match เก๋ๆ กับเลกกิ้ง หรือเสื้อคลุมก็น่ารัก แขนจั๊มแล้วน่ารักมากๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูปได้ ใส่เดี่ยวๆกำลังดีไม่ร้อน ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เป็นผ้ายืดเกล็ดปลาคุณภาพดี เนื้อบางกว่าปกติเล็กน้อย แต่ไม่ทะลุโป๊ ด้านในนิ่ม ไม่คัน ใส่สบาย มีน้ำหนักกว่าคอตตอนธรรมดาทั่วไป เนื้อผ้าดีมากๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ยาวกำลังดี ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆก็สวยเอาอยู่แน่นอนค่ะ Match กับกระเป๋ารองเท้าอะไรก็เรียบสวย น่ารัก Minimal มากๆ

VA46 Special Grey Soft Wool Loose Pants กางเกงวูลผสมสีเทาสวยเก๋ เนื้อวูลนิ่มสุดๆ ทั้งด้านนอกและด้านใน ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุไม่โป๊ ผ้าไม่หนาไม่บางเกินไป ใส่สบาย สีเทาสวยเก๋ สุภาพ โชว์ texture วูลสวย รูปบนอาจไม่ชัดเพราะไม่ค่อยโฟกัสค่ะ ดูดีเทลที่รูปล่างจะเห็นเนื้อ texture วูลง่ายขึ้น ทรงพริ้วสวยเก๋ ปลายขาบานเล็กน้อย แต่ไม่โป๊ ใส่แล้วจะเป็นทรงตกลงมาตามขาคนใส่ + วูลมีน้ำหนักเป็นวอลุ่ม ไม่พริ้วมากค่ะ ซักได้ตามปกติ แต่ห้ามอบแห้งในเครื่องอบผ้าค่ะ เพราะวูลจะหดตัว ควรซักแล้วตากแห้งในอากาศปกติและรีดเรียบค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-28 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย สะโพก Free 40-42 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL CLEARANCE SALE ZONE! ตัวละ 200 บาทถ้วน รวมส่งแล้ว (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

AY2 Milky White Striped Textured Knit Tunic มินิเดรสสีขาว Milky ทรงพริ้วเก๋ textured ในตัวเป็นลายเส้นตรงสวยเก๋ แขนยาวจั๊มปลายน่ารัก จั๊มขึ้นได้ตามต้องการค่ะ ผ้าถักตาแน่นแต่บางเบาใส่อากาศปกติได้ค่ะ น้ำหนักเบา ใส่สบายสุดๆๆ เนื้อ texture สวยมากๆ เป็นลอนๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ คอติดแต่ไม่เต่ามาก ไม่อึดอัด ใส่สบายสุดๆๆ ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือ Match กับเลกกิ้งหรือยีนส์ก็น่ารัก เอาจั๊มเข้าในท่อนล่างเป็น Top ก็ได้ค่ะ ใส่ได้หลากหลายมากๆ เรียบสวย *มีตำหนิ 1 จุดเป็นจุดสีน้ำตาลเล็กมากช่วงหลังแขนค่ะ ไม่มีผลกับตัวเสื้อ ไม่สังเกตไม่เห็นค่า จึงตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1450 >>> 400 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก มากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 30-32 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

VA78 Mustard Mixed Pattern Midi Pleated Skirt กระโปรงเอวสูงพลีทยาวปานกลางสีสวยลายสลับเก๋ สีโทนอบอุ่น เหลืองมัสตาด สลับเทา ดำและแดงเข้ม สวยเก๋เข้ากันอย่างลงตัว ลายเก๋โดดเด่น Match กับ Texture ของพลีท มีซิปข้างเอว ขยายได้เล็กน้อย ใส่สบาย ทรงพริ้วเก๋ เวลาเคลื่อนไหวน่ารักมากๆค่ะ ผ้ามี texture ทั้งตัว พริ้นอย่างดี ไม่ยับง่าย เป็นทรงสวยเก๋ตลอดทั้งวัน Match กับท็อปเรียบๆได้สวย เช่นเสื้อด้านบน เข้ากันสุดๆค่ะ ใส่กับเสื้อยืดก็ง่าย Blouse ก็สวย Shirt ก็เก๋ ความยาวกำลังดี ใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า Highly Recommended!
    Size: รอบเอว 26-27 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 25 นิ้ว

ทรงพริ้วเก๋ สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายและสีเก๋โดดเด่น เข้ากับท็อปอะไรก็สวย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

CL54 Dark Grey V-neck Striped Textured Chic Top ท็อปคอวีสีเทาเข้มสวยเก๋ เนื้อทอละเอียดคุณภาพดี บางเบาแต่ไม่โป๊ เนื้อสัมผัสนิ่มนุ่มมากๆค่ะ ทรง basic ใส่ง่าย ไม่รัดรูป มีความยาว Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เนื้อผ้าเริ่ด มีลายทอเส้นตรงเป็น texture เก๋ๆในตัว แขนยาวพับได้ตามต้องการ เรียบเก๋ เหมาะกับผู้ที่ชอบสไตล์ Minimal ใส่ได้บ่่อยๆ กับท่อนล่างอะไรก็สวยง่าย สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดได้อีกมาก ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL44 Grey Premium Half-Wool Mini Skirt มินิสเกิ๊ตสีเทาเอวปานกลาง-ต่ำ ใส่สบาย ทรงเอ ไม่สอบค่ะ ไม่รัดรูป เหมาะใส่พอดีตัว หลวมนิดๆ เผื่อใส่เสื้อเข้าในกางเกงได้พอดี ซิปหลังคุณภาพดี ไม่ย้วยค่ะ เนื้อผ้า Half-Wool แบบผ้าตัดสูทสุดหรู คุณภาพเริ่ด เนื้อนิ้ม ไม่คัน มีซับในทั้งตัว ทรงเรียบเก๋ เข้ากับผ้าเก๋ๆ คุณภาพดี มีดีไซนืกระเป๋าหน้า 2 ข้าง อันใหญ่ น่ารักมากๆ ใส่แล้วเอาเสื้อจั๊มออกมาได้สวยสุดๆค่ะ ตัวนี้ไม่สั้นมาก ไม่โป๊ เอวปานกลาง-ต่ำ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 400 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า
    SIZE: รอบเอวกลาง-ต่ำ 27-28 นิ้ว ซิปหลัง สะโพก 34 นิ้ว ความยาว 16 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ แต่จะไม่สั้นมากและเอวต่ำกว่านี้เล็กน้อย ทรงสวยกำลังดี Match กับท็อปอะไรก็สวย ได้ Look สาวมั่นค่ะ

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    http://siambrandname.com/forum/showt...1#pt1067879481

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->