NEW อาหารเสริม NUTRIVA เป็น SOD (Super Antioxidants) ช่วยทั้งเรื่องลดสิว ทำให้แผลเป็นหายเร็ว ลดฝ้ากระจุดด่างดำ ป้องกันผิวเหี่ยวเกิดริ้วรอย ฯลฯอีกมากมาย สรรพคุณเยอะมากค่ะ เพราะเป็นสารต้านอนุมูลอิสระ ลองไปหาอ่านรีวิวดูได้ค่ะ ทานแค่1 กล่องก็เห็นผลแล้ว เพิ่งซื้อมาหลายกล่องเลยกลัวทานไม่ทัน ขอส่งต่อแค่ 1490>>SALE 990 บาทส่งฟรี ราคาปกติ 1750บาท คุ้มมากค่ะ ของใหม่ ยังไม่ได้แกะพลาสติกเลยค่ะ

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com สะดวกกว่าค่ะ ตอบได้ทั้งวัน
ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ) สะดวกตอบไลน์ตอนเย็นนะคะ