Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Tm,,,,โล๊ะต้นปีคะ Philosophy,HERA,Chanel,lancome, urban decry,the history of whoo,Dior,espoir,CK ONE ,,,,,,sale sale

amadeous is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking Tm,,,,โล๊ะต้นปีคะ Philosophy,HERA,Chanel,lancome, urban decry,the history of whoo,Dior,espoir,CK ONE ,,,,,,sale sale

ขอคนที่ถามได้ตอบได้ค่ะ สอบถามได้คะ
    cf no cc นะค่ะ ขอคนรับผิดชอบนะคะ เจอมาจองแล้วหายบ่อยมากคะ ขอ BL คะ
    มีไทยพานิชย์กับกสิกรในกรุงเทพค่ะ
    งดต่อรองนะค่ะ ค่าส่งสามสิบบาทคะ

ติดต่อ cmalinee@rocketmail.com or line: Gitotor

ครีมกันแดดของ espoir แท้ๆค่ะ
    ของใหม่ค่ะสัางพรีมาค่ะ เนื้อเป้นwater base ค่ะสีเนื้อไม่มันค่ะ กันแดดได้ 50 pa แบรนด์นี้ใช้ดีค่ะ
    ขนาด 50 ml ---------------------400 b

น้ำหอม ck one แท้ๆ พร้อมกล่อง ซีรีย์ตรงค่ะ
    ซื้อจาก duty free ค่ะ ขนาด 100 ml
    เหลือ 80 เปอร์เซ้นต์ค่ะ ปล่อยเพื่อเปลี่ยนกลิ่นค่ะ
    เป้นกลิ่นหอมเย้นๆ. ค่ะ กลิ่นยอดนิยมค่ะ
    มีหัวฉีดให้ด้วยค่ะ --------------------sold

สวยครบในหนึ่งเดียวกับ Lancôme BB Complete SPF50 PA++++ บีบีครีมปรับสภาพผิว และปกป้องผิวจากรังสียูวีได้อย่างมีประสิทธิภาพ เนื้อครีมบางเบาสีเนื้อช่วยให้สีผิวแลดูสม่ำเสมอขึ้น ครบทั้งปกปิด ปกป้อง และบำรุงในขั้นตอนเดียว

ลังโคม ครีมกันแดด UV Expert XL-Shield™ SPF 50 PA+++ BB COMPLETE Shield – Correct – Unify – SPF 50 / XL UVA / PA+++
    เพื่อผลลัพธ์สำหรับการเตรียมผิวให้ใกล้เคียงกับการใช้รองพื้น ที่ช่วยให้ริ้วรอย ตำหนิและจุดด่างดำดูจางลงอย่างเห็นได้ชัดในทันที พร้อมยกระดับมาตรฐานการป้องกันรังสียูวีด้วยสูตรผสมใหม่ สามารถปกป้องผิวจาก รังสียูวีเอคลื่นยาว (XL UVA) ที่ส่งผลกระทบระยะยาวต่อผิว
    ด้วยส่วนผสมทรงประสิทธิภาพของสารกรองรังสียูวีชนิดใหม่มอบการป้องกันรังสียูวีบีต่อเนื่อง 12 ชั่วโมง พร้อมปกป้องผิวให้ปลอดภัยจากรังสียูวี รวมถึงรังสียูวีเอคลื่นยาว และป้องกันตัวเองได้ดีขึ้น เทคโนโลยีล้ำหน้าเพื่อการปกป้องผิวระดับ XL พร้อมเสริมคุณค่าด้วย Pollusafe™ Complex ซึ่งทราบกันดีว่ามีคุณสมบัติต้านมลภาวะ และส่วนผสมอื่นๆ
    ซึ่งขึ้นชื่อว่ามีคุณประโยชน์ในการชะลอความร่วงโรย รวมการปกป้องขั้นสูงเข้ากับเนื้อสัมผัสแสนสบายผิว บางเบาราวกลีบกุหลาบ ทว่าผิวยังคงได้รับการคุ้มกันและแลดูเปล่งปลั่ง ผลิตภัณฑ์กันแดดที่ยอดเยี่ยมนี้เผยผิวดูเป็นธรรมชาติดุจผิวเปลือยเปล่าตลอดทั้งวัน
    ขนาด 30 มล. ราคาเต็ม 2050 บาท ซื้อมาปี 2015

เหลือ 70 % เลยคะ ขาย 650 b

Physician super cc+ cream แท้ๆ ขนาด 35 ML ค่ะ ใช้ดีคะ
    แค่ลองๆคะ ใช้นิดเดียวทาทั่วหน้าคะ ใช้ได้ทุกสีผิว
    -------sold out

รองพื้นจาก Chanel คะ ใช้ดีจนบอกต่อคะ
    ขนาด 20 ML คะ สี 12 Beige Rose คะ
    ใช้นิดเดียวทั่วหน้าคะ เหลือ 70 คะ
    ------sold

อายแชวโดวจาก urban decry ค่ะ แท้แน่นอนคะ ไม่ค่อยได้ใช้คะ
    มีตำหนิตรงกระจกเป็นรอยคะ จากการขนส่งคะ นอกนั้นปกติคะ สีติดทนคะ มีลิปให้ด้วยคะ
    -------sold

Christian Dior DiorSnow White Reveal Perfecting Makeup UV Base SPF35 PA+++ With Icelandic Glacial Water New Version 1oz30ml # Bleu

Specification
    Christian Dior DiorSnow White Reveal Perfecting Makeup UV Base SPF35 / PA+++ (With Icelandic Glacial Water) (New Version) is enriched with crystalline pigments to act as an instant booster for the complexion. It corrects blemishes and imperfections while offering UV shield protection and transversal whitening action that runs throughout the Diorsnow UV range, targeting the spread of melanin upwards and outwards to let skin’s transparency shine through.Christian Dior DiorSnow White Reveal Perfecting Makeup UV Base SPF35 / PA+++ (With Icelandic Glacial Water) (New Version) comes in three colourful shades to suit every need and complexion.
    Bleu: visibly conceals yellowness to reveal an immaculate clarity.Rose: helps illuminate lacklustre skin and refresh the complexion.Beige: helps conceal redness and reveal the skin’s transparent beauty.

How to use:
    Apply to a cleansed face to beautify the complexion before makeup.
    ไซด์จริงคะ ----750 b

Cell-Bio Fluid Sync เป็นน้ำที่สกัดขึ้นมาโดยผู้เชี่ยวชาญทางด้านผลิตภัณฑ์
    บำรุงผิว ตัวนี้จะช่วยตอบโจทย์ปัญหาผิว เมื่อผิวเสื่อมโทรมจากอายุที่มากขึ้น หรือความเครียด Essence ตัวนี้คือแบบจำลองของของเหลวที่ใกล้เคียงที่สุดของเซลส์ของเหลวในผิวของเรา ให้อยู่ในรูปแบบของลักษณะน้ำนม ที่มีสารบำรุงที่ผิวของเราต้องการ เอสเซ้นส์จะซึมซาบเข้าสู่ผิวได้เร็ว และช่วยเผยผิวให้กระจ่างใส ดูมีชีวิตชีวาขึ้น

ประกอบด้วย

- Hera cell essence 30ml.

- Hera Mini mask 2p.

- Hera facial care cotton 8p

------250 b

The History Of Whoo In Yang Balance+Lotion (6ml.+6ml.) เชตบำรุงผิวหน้าขั้นพื้นฐาน -balance ที่ช่วยทำให้ผิวนุ่มชุ่มชื่น ปรับสมดุบของผิว ฟื้นฟูผิวที่แห้ง
    มี 4 ขวดเล็กคะ ขายรวมกับ IPsa อายแชว์โดวคะ เหลือเยอะแยะคะ
    น้ำหอมของ Oscar แท้คะ หมดนี่ -----300 b
    แค่ตัวอายก้อคุมแล้วคะ

Philosophy set ค่ะ ของแท้ราคา 2650 บาทค่ะ

ของใหม่จากช้อปไทยค่ะ-6ชิ้นประกอบด้วย
    1.PHILOSOPHYครีมทำความสะอาดหน้า และรอบตา Purity ขนาด 90 ml

2 และ3.The Microdelivery Peel Step 1 & 2 Exfoliator step1 ขนาด 8.5g. step2 ขนาด 4.8g.

4.time in a bottle 2ml

5. PHILOSOPHYมอยซ์เจอไรเซอร์เนื้อเจล Hope In A Jar High 15ml

6.PHILOSOPHYมอยซ์เจอไรเซอร์ Hope In A Jar Night 15ml

--------------850 b

Origins Plantscription™ Powerful lifting cream
    (ขนาดปกติ 50 มล. ราคา 3,400 บาท)
    ครีม ช่วยกระชับและลดเลือนริ้วรอย อุดมด้วยสารสกัดจากธรรมชาติที่เสริมประสิทธิภาพในการมอบผิวที่ดูกระชับ คลายข้อกังวลจากปัญหาผิวหย่อนคล้อย ช่วยให้ผิวแลดูกระชับเรียบเนียน และเติมความชุ่มชื่นสู่ผิวให้ดูเอิบอิ่ม พร้อมรับมือกับ 4 สัญญาณปัญหาผิว ช่วยลดเลือนริ้วรอย ร่องลึก รอยเหี่ยวย่นแลดูจางลง ผิวดูกระชับ เรียบเนียนขึ้น นอกจากนี้ยังมอบผิวที่ดูเอิบอิ่ม ให้กับหน้ารูปหัวใจ ช่วยให้ผิวดูสดใส เปล่งประกายแลดูอ่อนเยาว์ยาวนาน
    เพิ่งซื้อมาจากเคาน์เตอร์คะ แท้ใหม่คะ

คุ่กับ origins plantscription face oil. 15 ml
    ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพของครีมค่ะ เพียงหยดเดียวค่ะ ผสมกับครีมใช้บำรุงค่ะ
    ---------------------sold

Thanks sbn ka
    Last edited by amadeous; 02-10-2016 at 11:54 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->