**ของแม่ค้าใช้เองนะคะ เป็นของแท้เท่านั้นค่ะ **

กติกาเล็กน้อยค่ะ

* สนใจสอบถามได้ที่ Line: nancienancie

* มี บช. K-bank ที่เดียวนะคะ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

* สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน 100 %

* ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ แต่ก่อนซื้อสามารถสอบถามรายละเอียดและขอรูปภาพเพิ่มเติมได้ค่ะ
ยินดีตอบทุกคำถามค่ะ

* เครื่องสำอางค์ชิ้นไหนถ้ามีกล่อง จะส่งให้พร้อมกล่องนะคะ ทุกชิ้นจัดแพคส่งอย่างดีค่ะ

* สินค้าชิ้นไหนขายแล้วขออนุญาตลบรูปออกนะคะ

* ขออนุญาตให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนนะคะ

YSL Rouge Volipte Shine No.13 Pink in Paris เหลือเกือบเต็มแท่ง Sale 750 บาท

ํYSL Rouge Volipte Shine No.16 Orange Impertinent เหลือเกือบเต็มแท่ง SOLD ราคาป้าย 1400 บาท

MAC Lipstick Toledo Limited Edition สี Barbecue Sale 590 บาท

MAC Lipstick Matt สี Red Woo Sale 390 บาท

Benefit watt's up hlightlighter ไฮไลท์ตัวดังของ Benefit สีแชมเปญ สวย ทาง่ายเข้ากับทุกสีผิว ด้านล่างมีฟองน้ำไว้เกลี่ยด้วยค่ะ แบบที่คุณโมเมแนะนำ ใช้ทาไปครั้งเดียว เหลือเต็มหลอดค่ะ มีกล่องให้ครบค่ะ ขาย 500 บาท (ราคาเคาท์เตอร์ 1,290 บาทค่ะ)

Cr.ภาพจากinternet

** ขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN TOWN ค่ะ **