Avance' + Aveda + Benefit + Bobbi brown + Biotherm + BLOOM + BURT's BEE + Bath & Bloom + Bath & body works +Bisous + Bourjois +Canmake + Clarins + Candy doll + Chanel + Clinique + Dior + EOS + Estee Lauder + Etude + Ettusias + ELF + H&M + IPSA + Illamasqua + Kiehl's + Kose + Kenzo + Koji + Lancome + Laura mercier + Lola + Laneige + Lunasol + Loccitane + Mac + Missha + Panpuri + Philosophy + Stila + Sephora + SK2 + strivectin – sd + The Body Shop + Urban decay + YSL + Yves Rocher
ต่อรองราคาได้นิดหน่อยนะคะ แม่ค้าใจดีค่ะ ต่อได้ แต่ถ้าต่อโหด แม่ค้าขอหายไปเงียบๆ นะคร๊า ฮ่าๆๆๆ

500 บาท ขึ้นไป ส่งฟรี ลงทะเบียนธรรมดาค่ะ

ของแม่ค้าคนเดียวล้วนๆ นะคะ ซื้อเอง เพื่อนให้ ญาติให้ แต่ใช้เองคนเดียวค่ะ

lind id : tanchanui
เบอร์ 0948305561

แม่ค้านอนเร็ว และทำงานประจำ อาจตอบช้า แต่ตอบแน่นอนคร่า

แม่ค้ามีบัญชีเดียวนะคะ กรุงไทย ต่างจังหวัดค่ะ

ขอโพสต์แบบรวมก่อนนะคะ
เป็นรูปรวม จะเขียนรายละเอียดไว้ใต้ภาพนะคะ

รูปรวม lipstick lip gloss ค่า

tester ต่าง ๆ ค่ะ ขายซองละ 30 บาท ไม่รวมส่งนะคะ (4 ซอง 100 บาท ไม่รวมส่งค่า)

Strivectin – sd eye concentrate for wrinkles สำหรับริ้วรอยรอบดวงตา มี 2 ซอง ซองละ 30 บาท ค่ะ

Laneige white plus renew original essence บำรุงผิวให้ขาว มี 3 ซอง ซองละ 30 บาท ค่ะ

Laneige white plus renew daily protection cream spf36 pa++ มี 5 ซอง ซองละ 30 บาท ค่ะ

Laneige white plus renew eye serum night care บำรุงผิว ลดแพนด้า สำหรับกลางคืน

Laneige water bank essence ให้ความชุ่มชื้นกับผิว

Laneige water bank moisture cream ให้ความชุ่มชื้นกับผิว

Laneige water bank gel cream ให้ความชุ่มชื้นกับผิว

Laneige pore deep clearing foam มีเม็ดสครับด้วย หน้าสะอาดมาก

Laneige 35 sun block oil free spf 35 pa++ กันแดด เหมาะสำหรับผู้มีผิวมัน มี 2 ซอง ซองละ 30 บาท ค่ะ

tester ต่าง ๆ และเครื่องสำอางค์ ขายชิ้นละ 80 บาท ไม่รวมส่งนะคะ ( 3 ชิ้น 200 บาท ไม่รวมส่งค่า)

Philosophy purity ทำความสะอาด ทั้งล้างเครื่องสำอาง เป็นโฟมล้างหน้า และโทนเนอร์ 3in1 เลยค่ะ มีมา 3 ซอง ซองละ 80 บาท ค่ะ

IPSA metabolizer บำรุงค่ะ

Kiehl's iris extract activating treatment essence บำรุงค่ะ

Kiehl's double strength deep wrinkle filler สำหรับปัญหาเรื่องริ้วรอยค่ะ

Kiehl's calendula herbal – extract toner โทนเนอร์ค่ะ

Biotherm life plankton essence ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณค่ะ เอาเป็นว่าช่วยให้ผิวแข็งแรงค่ะ

The body shop nutriganics drops of youth เซรั่มช่วยให้ผิวดีขึ้น แข็งแรงขึ้น แม่ค้าใช้มา 2 ขวดแล้วค่ะ ชอบมาก แนะนำเลยค่ะ มีมา 3 ซอง ซองละ 80 บาท นะคะ

Laneige water sleeping pack ex ให้ความชุ่มชื้นแก่ผิว มีมา 2 ซอง ซองละ 80 บาท นะคะ

ELF eyeshadow สี sage 04 เขียวกากี ของใหม่ค่ะ

Missha eyeshadow สี wh201 ขาว ใช้ไป 1 ครั้งค่ะ

Missha eyeshadow สี vl 204 ม่วง ใช้ไป 1 ครั้งค่ะ

Missha eyeshadow สี pk 203 ชมพูอ่อน ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ

Missha eyeshadow สี wn 201 ชมพูอมม่วง ใช้ไป 1 ครั้งค่ะ

Etude tear eyeliner สีขาว เหลือ 90%

Chanel les beige 2.5 ml สี 20 ใช้ไป 1 ครั้งค่ะ

tester และเครื่องสำอางค์ต่าง ๆ ขายชิ้นละ 100 บาท ไม่รวมส่งนะคะ (3 ชิ้น 260 บาท ไม่รวมส่งค่า)

Benefit lolli blam ลิปบาล์มสีชมพู เหลือตามภาพค่ะ

Biotherm UV supra d-tox spf 50 Pa+++ 5 ml ของใหม่ค่ะ

Canmake Gokubuto mascara ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ

Etude golden ratio tear drop powderสี 01 gold ผงกลิตเตอร์ สีทอง เหลือ 80% ค่ะ

missha eyeshadow สี sye01 เหลืองทอง ใช้ไป 2 ครั้ง เหลือ 98%

skinfood eyeshadow สี 3 ขาวเหลือบมิ้นท์ แทบไม่เขียวเลยค่ะ ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ

H&M shimmer lipblam ของใหม่ค่ะ

Estee Lauder gloss สี Extravagant pink shimmer ใช้ไป 4 ครั้ง เหลือเต็มหลอด

Laura mercier lip plumer สี rose flush 2.8g ของใหม่ค่ะ

Bloom lipstick สี tangerine เหลือ 40%

Bloom lip gloss สีใสค่ะ เหลือ 90%

Lancome Hypnose drama mascara สีดำ ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ

Mac Cleanse off oil 6 mlออยล์ล้างเครื่องสำอางค์ ของใหม่ค่ะ

Mac pro eye makeup remover 6 ml ล้างเครื่องสำอางรอบดวงตา ของใหม่ค่ะ

Majolica lash king สีดำ ซื้อมา 499 บาท มั้งถ้าจำไม่ผิด ปัดไป 2 ครั้งค่ะ

Avance' liquid eyeliner สีน้ำตาล ซื้อมาเท่าไหร่จำไม่ได้ค่ะ ใช้ไปสามสี่ครั้ง

Lucas's papaw ointment ของใหม่ค่ะ เพื่อนให้มา ไม่ได้ใช้

Clarins White plushp intensive whitening smoothing serum 3 ml ของใหม่ค่ะ

dior eyes essential เซรั่มรอบดวงตา ทาตัวนี้ก่อน แล้วตามด้วย eyecream ที่มี หรือจะทาเดี่ยวๆก็ได้ค่ะ มี 4 ซอง ซองละ 100 บาท ค่ะ

Lancome lifting firming anti wrinkle cream ทั้งยกทั้งกระชับเลยค่า มี 3 ซอง ซองละ 100 บาท ค่า

Lancome Ultimate xl uv protection spf 50 pa++++ กันแดด มี 3 ซอง ซองละ 100 บาท ค่า

Lancome visionnaire advance skin corrector เซรั่มอันโด่งดัง มี 2 ซอง ซองละ 100 บาท ค่า

Estee Lauder full spectrum brightening uv protector ทั้งกันแดด ทั้งช่วยให้หน้าขาวค่ะ

SK2 ws derdefinition uv lotion กันแดด ขายคู่กันค่ะ 100 บาท

tester และเครื่องสำอางค์ต่าง ๆ ขายชิ้นละ 150 บาท ไม่รวมส่งนะคะ ( 3 ชิ้น 410 บาท ไม่รวมส่งค่า)

Estee Lauder gentle eye makeup remover 30 ml ของใหม่ค่ะ

Burt's bees replenishing lip blam ของใหม่ค่ะ

EOS LIP BLAM ของใหม่ค่ะ

Clarins lift affine visage shaping facial lift serum 5 ml ของใหม่ค่ะ

Bloom lipstick สี Princess ชมพูม่วง เจ้าหญิงสมชื่อค่ะ เหลือ 50% ได้

Bobbi brown blush สี fard a joues สีชมพูน้ำตาลค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้นะ เหลือ 80% ได้

Candy doll blush สีชมพูสดใสมาก แทบไม่ได้ใช้ค่ะ เหลือ 90% จำราคาตอนซื้อไม่ได้แล้วค่ะ

Lancome juicy gloss สี cerise 15 เหลือตามภาพค่ะ

Benefit they're real push – up liner 0.36 g ของใหม่ค่ะ

Benefit stay dont stray 10 ml เป็นไพร์มเมอร์เปลือกตาค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ

Benefit erase paste สี 2 medium เป็น under eye concealer ค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ เหลือ 90%

Benefit cream eyeshadow สี static เทาประกายค่ะ เหลือ 60%

Benefit cream eyeshadow สี birthday suit ทองแชมเปญค่ะ เหลือ 80%

Benefit cream eyeshadow สี airbrush สีเนื้อค่ะ สามารถทำเป็นไพร์มเมอร์เปลือกตาได้ค่ะ เหลือ 80%

tester และเครื่องสำอางค์ต่าง ๆ ขายชิ้นละ 200 บาท ไม่รวมส่งนะคะ ( 3 ชิ้น 550 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า)

The body shop moringa milk body lotion กลิ่นหอมอ่อนๆค่ะ ซื้อมาจากเมกานะคะ จำไม่ได้ว่าเท่าไหร่

tester Biotherm pure-fect skin hydrating gel 20 ml ของใหม่ค่ะ ให้ผิวสะอาด และให้ความชุ่มชื้นค่ะ

tester Biotherm aquasource nuit 20 ml ของใหม่ค่ะ ให้ความชุ่มชื้นดีมาก สำหรับกลางคืนนะคะ ลองเถอะค่ะ แล้วจะรู้ว่ามันดี

Bourjois healthy balance unifying powder สี 53 beige clair ทาไป 2 ครั้งค่ะ เหลือ 90%

Yojiya lip blam ซื้อมาจากญี่ปุ่น หนาวมาก เอาอยู่ จำราคาไม่ได้ น่าจะเป็นเงินไทยประมาณ 400 มั้ง

Aveda smooth infusion 40 ml ผมนุ่มจ้า ของใหม่จ้า

Laneige water sleeping pace ex ของใหม่จ้า ปริมาณตามรูปเลยจ้า

เครื่องสำอางค์ต่าง ๆ ขายชิ้นละ 300 บาท ไม่รวมส่งนะคะ (3 ชิ้น 850 บาท รวมส่งลงทะเบีบนธรรมดาค่า)

Laura Mercier puff ของใหม่

Bath & Bloom Walk in rose yaed massage oil หอมกุหลาบหวาน ปริมาณเหลือ 80% ค่ะ

YSL toning & cleansing micellar water nude makeup ของใหม่ค่ะ

Bath & body works 24 hour moisture ultra shea body cream กลิ่น sweet pea ของใหม่ ฝากเพื่อนซื้อจากเมกา 13$ ค่ะ

Bisous the white queen glutathione powder pact spf 27 pa++ สี 1 ปริมาณ 70%

Lunasol water cream foundation สี YO02 ปริมาณเหลือ 20%

Koji volume Mascara ฝากเพื่อนซื้อจากญี่ปุ่น ได้มาหลายอันมาก ของใหม่ไม่ได้ใช้ค่ะ จำราคาตอนฝากซื้อไม่ได้แล้ว

The body shop cranberry joy shimmer lotion ครีมทาตัวกลิ่นขนมๆ มีชิมเมอร์ ทาแล้วตัววิ้งค่า ปริมาณเหลือ 80%

Benefit that gal ใช้แล้วหน้าผ่องอมชมพู ปริมาณเหลือ 60% ค่ะ

Fresh sugar cherry ลิปมันมีสี สีออกแดงนะคะ ของใหม่ค่ะ ขายแล้วค่ะ

Urban decay 24/7 glide – on eye pencil สี roach น้ำตาลแดงค่ะ ใช้ไปไม่เคยเหลาอ่ะ

Chanel no 5 น้ำหอม ปริมาณเหลือตามภาพค่ะ

เครื่องสำอางค์ และกระเป๋าเครื่องสำอางค์ ขายชิ้นละ 400 บาท ไม่รวมส่งนะคะ

kose sekkisei herbal esthetic mask มาสก์หน้าขาวเนื้อนุ่มเหมือนพุดดิ้ง ใช้แค่ 1 นาทีแล้วล้างออกค่ะ

Mac tinted lip conditioner spf 15 สี fuchsia fix จำราคาที่ซื้อไม่ได้แล้วค่า ซื้อจากเซนลาด

กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ ของ sephora ค่า

เครื่องสำอางค์ชิ้นละ 500 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า

Mac frost lipstick สี angle จำราคาไม่ได้แล้วน๊า ซื้อจากเซนลาด ไม่ค่อยได้ใช้นะคะ ปลายลิปยังแหลมอยู่

Yves Rocher Evidence parfume 50 ml จำราคาตอนซื้อไม่ได้แล้วค่ะ 1000 กว่าบาทได้ ปริมาณเหลือเยอะแยะ

Laneige sliding pact ex snow crystal spe 25 pa++ แป้งผสมรองพื้น สี lively skin tone 3 ขาว วิ้ง เป็นประกายค่ะ ปริมาณเหลือเยอะค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้

Lola loleta jewel powder แป้งฝุ่นเนื้อสีขาว ใช้เซตรองพื้นค่ะ จำราคาตอนซื้อไม่ได้แล้วค่ะ ปริมาณเหลือเยอะมาก ไม่ค่อยได้ใช้ มีเยอะเกิ๊น

Ettusias powder เป็นแป้ง touch up ระหว่างวัน ให้หน้าขาวผ่อง เป็น limited นะคะ เหมาะสำหรับผิวขาวค่ะ ซื้อมา 900-1000 กว่าบาท นี่อ่ะค่ะ จำไม่ได้ ปริมาณเหลือเยอะมาก

Panpuri vanilla planifolia absolute revitalizing all purpose butter ใช้ได้สารพัดค่ะ ทาตัว ทามือ หอมวนิลามากมาย ซื้อจาก king power 1075 บาท ใช้ไป สองสามทีค่ะ เหลือแบะแบน

Lip ชิ้นละ 600 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า

YSL rouge pur couture Glossy stain สี 7 ชมพูนู้ด จำราคาตอนซื้อไม่ได้นะคะ ปริมาณเหลือเกิน 50% ค่ะ

Stila stay all day liquid lipstick สี bellissima ซื้อจาก sephora mega bangna ซื้อมา 800-900 บาทนี่อ่ะค่ะ จำไม่ได้ ขาย 6oo ค่า ใช้ไปไม่กี่ทีอ่ะค่ะ เหลือเต็มแท่ง ปกติจะใช้ทาทับ too face melted lip อ่าค่ะ

Lip + blush ชิ้นละ 700 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า

Too Face Melted liquidified long wear lipstick สี Melted Candy ซื้อจากเซ็นทรัลบางนา เมื่อ พย. 58 นะคะ แต่กล่องเยินหน่อยเพราะแบกใส่กระเป๋าทุกวัน ปริมาณเหลือเยอะค่ะ ใช้ทีเดียวติดทั้งวัน ทาทีละนิดเดียว เหลือ 80%

Clinique happy perfume 30 ml จำราคาไม่ได้ค่ะ จากโรบินสัน พิษณุโลก

Stila convertiblecolor สี poppy ซื้อจาก sephora mega bangna จำราคาไม่ได้ค่ะ 900 กว่าบาทมั้ง ใช้ไปไม่กี่ทีอ่ะค่ะ ใช้ทีนึงก็นิดเดียว เพราะสีชัดมาก

Benefit hervana บลัชออนสีชมพูม่วงขาว สวยมากมายค่ะ ฝากเพื่อนหิ้วจากเมกานะคะ จำราคาไม่ได้อ่ะค่ะ ขายแล้วค่ะ

cream brush และ body crème ชิ้นละ 900 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า

Illamasqua cream blusher สี promise ไม่เคยใช้ค่ะ new ฝากเพื่อนหิ้วจากเมกา 24$

Loccitane crème de roses perlee กลิ่นกุหลาบหอมมาก ซื้อมา 2000 ก่าๆ ปริมาณเหลือ 50% ค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

used kenzo flower 50 ml ญาติซื้อมาฝากจากฝรั่งเศสค่ะ ขาย1200 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า

mac eyeshadow สี midnight madness ซื้อมา 890 บาท ขาย 400 บาท ไม่รวมส่งนะคะ

mac แปรง 208 ซื้อมา 1050 บาท ขาย 700 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า ไม่ค่อยได้ใช้นะคะ

mac mineralize rich lipstick สี smart & sweet ซื้อมา 1250 บาท ขาย 400 บาท ไม่รวมส่งนะคะ

mac mineralize rich lipstick สี elegant accent ซื้อมา1250 บาท ขาย 400 บาท ไม่รวมส่งนะคะ

mac sheertone blush สี pink swoon ซื้อมา 1050 บาท ขาย 700 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดานะคะ ไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ

mac fluidline สี blacktrack ซื้อมา 770 บาท ขาย 450 บาท ไม่รวมส่งนะคะ

laura mercier lip plumper สี peach glow ซื้อมา 1150 บาท ขาย 550 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่ะ

laura mercier eau gourmande 50 ml กลิ่น Creme Brulee กลิ่นเดียวกับครีมทาตัวค่ะ ไม่มีขายในเมืองไทยนะคะ ฝากพี่สาวซื้อมาจากอเมริกา 2 ขวด ปล่อย 1 ขวดค่ะ ขาย 1600 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดานะคะ

chanel rouge allure extrait de gloss สี 57 ชมพูหวานมาก ซื้อจากเดอะมอลล์งามวงศ์วาน 1260 บาท ขาย 700 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่ะ ปริมาณเหลือเยอะมากนะคะ แทบไม่ได้ใช้ (ชอบลิปเนื้อแมทหน่ะค่ะ)

dior rouge สี 443 ส้ม coral ค่ะ ซื้อมา 1300 บาท ขาย 600 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า

dior gloss สี 333 ซื้อมา 1200 บาท ขาย 800 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า ใช้ไป 1 ที คร๊าบบบบบ

Three fluid Foundation สี 202 ซื้อมา 1950 บาท ขาย 1100 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า

Three eye liner pencil สี 01 ออกชมพูแชมเปญ นะคะ ซื้อมา 1150 บาท ขาย 300 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดานะคะ

Benefit brow zing สี light ชุดเขียนคิ้วค่ะ ซื้อมาแล้วใช้ไม่เป็นค่ะ พยายามแล้วก็ไม่ได้ เลยส่งต่อดีกว่า ซื้อมา 1200 บาท ขาย 700 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดานะคะ

รูปไม่ขึ้น ขอรูปหลังไมค์ได้ค่า

Benefit hard angle brush คือ พอเขียนคิ้วไม่เป็น เลยกลับไปเค้าเตอร์ พนักงานให้ซื้อตัวนี้มา เราก็ยังไม่เป็นอยู่ดี เลยส่งต่ออีกค่ะ ซื้อมา 750 บาท ใช้ไป 3-4 ที ขาย 500 บาท รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า