Philosophy Purity เคลนเซอร์ที่ดีที่สุด ฮอตฮิตในหมู่ดารา นางแบบและแอร์โฮสเตสค่ะ
แบรนด์นี้เป็นเวชสำอางค์ค่ะ ชื่อเสียงของแบรนด์ไม่ต้องบอกนะคะ ทราบกันอยู่แล้ว ตัวนี้เป็นเคลนเซอร์ที่ได้รับรางวัลจากเมกาด้วย ใ้ช้ได้กับทุกสภาพผิว ช่วยให้การล้างเครื่องสำอางจบในขั้นตอนเดียว ใช้แทน make up remover , cleanser , toner ได้เลยค่ะ ผิวไม่แห้งตึง ช่วยให้ผิวชุ่มชื่น ล้างสะอาดทำให้ไม่เป็นสิวเพราะหน้าอุดตันค่ะ

ซื้อมาขวดใหญ่มาก ( มีไซส์เดียว ) จากพารากอน ส่วนขวดเล็กจะต้องซื้อแบบเป็นเซทแปดพันกว่าค่ะ
ดูแววแล้วจะใช้นานข้ามปีกว่าจะหมดนะคะ ขอเอามาแบ่งขายให้ค่ะ

เวลาใช้ก้แค่พรมหน้าให้เปียก แล้วเทเคลนเซอร์ออกมาประมาณเหรียญบาท นวดให้ทั่วหน้าเครื่องสำอางก้จะล้างออกง่ายดายค่ะ หน้าไม่ตึง ไม่ขุยแน่นอน ไม่ต้องใช้สำลีเช็ดให้เจ็บหน้า หน้าเหี่ยวด้วยค่ะ ลองมาแล้วดีจริง มีตังค์ก้จะไปถอยตัวอื่นๆของแบรนด์นี้อีก ผิวดูหรูหราขึ้นมากมาย

แบ่งใส่ขวด 40 ml ที่ซื้อมาจากไดโซะนะคะ เทให้เต็มขวดแน่นอนไม่ต้องห่วงค่ะ ขวดเป็นฝาเกลียวแถมมีจุกรูเล็กข้างในให้อีกที พกพาสะดวก แม่ค้าก้จะแบ่งไว้พกไปเที่ยวเหมือนกันค่ะ ขวดนี้เราว่าน่าจะใช้ได้ถึงเดือนนะ ถ้าเทมือไม่หนัก คุ้มค่ามากมาย ดีกว่าไปซื้อขวดจริงสองพันสี่ค่ะ เหลือขวดสีชมพูกับฟ้าให้เลือกค่ะ

ขายขวดละ 270.- ( ราคารวมค่าขวดแล้ว )
ค่าส่งลงทะเบียน 30.- ติดสก็อตเทป ห่อกระดาษก่อนใส่ซองบับเบิ้ลให้ค่ะ

Rules ka
CF no CC ka
pm มาเลยค่ะ
ของเป็นของแท้แน่นอนซื้อมาจากห้่าง แบ่งใส่ขวดให้กับมือ ไม่ผ่านบุคคลใดๆค่ะ
ส่งลงทะเบียนให้ค่ะ
แม่ค้าหายไปเที่ยว 24-26 มิ ย ค่ะ ถ้า pm มาช่วงนั้นอาจจะไม่อยุ่ค่ะ