ลงของเพิ่ม 25/10/15...ของแท้ ของใหม่มีใบเสร็จ ขายถูก ทุกชิ้นเลือกของแถมได้ค่ะ!!!

NEW แป้งผสมรองพื้น GIORGIO ARMANI Luminessence bright make-up veil SPF 35 PA+++ (Refill) เบอร์ 03 รุ่นนี้ใช้ดีมากค่ะ ปกปิดได้ดี แต่ไม่หนา ดูหน้าผ่องๆใสๆตลอดวัน ลองไปอ่านรีวิวดูค่ะ สีนี้กลางๆใช้ได้หมดสำหรับคนผิวขาวหรือผิวสองสี ทาแล้วไม่วอก ไม่หมองคล้ำ แถมมีกันแดดในตัว ของใหม่เพิ่งซื้อ ยังไม่ได้แกะพลาสติก 1,390 บาทส่งฟรี และเลือกของแถมได้เลยค่ะ คุ้มมากมาย

ของใหม่ ยังไม่ได้เปิดพลาสติกเลยค่ะ

ฟลูอิดกันแดด Sunkiller จากญี่ปุ่น รุ่นนี้บางเบาสุด ทาแล้วซึมเลย ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่อุดตัน ทาแล้วหน้าผ่องๆใสๆสามารถใช้แทนเมคอัพเบสได้ SPF 50 PA+++ กันแดดได้ทั้งวัน ของใหม่ แค่แกะห่อออก แต่ยังไม่ได้ใช้เพราะซื้อผิดรุ่น ขอส่งต่อแค่ 250บาทส่งฟรี

อายไลเนอร์สีดำแบบดินสอหมุนได้ จากญี่ปุ่น กันน้ำกันเหงื่อ อยู่ได้ตลอดวันไม่เลอะเป็นแพนด้า ซื้อมาผิดสี ลองใช้ไปแค่ครั้งเดียว ขอส่งต่อแค่ 170บาทส่งฟรี

แม่ค้าเพิ่งไปถอย BOBBI BROWN มาหลายชิ้น บางอันคงไม่มีโอกาสได้ใช้ค่ะ ของใหม่ยังไม่ได้แกะ มีใบเสร็จเพิ่งซื้อ ขอส่งต่อราคาถูก ขายขาดทุนเลยค่ะ เลือกของแถมได้ด้วยค่ะ

NEW BOBBI BROWN BRUSH (ของใหม่ยังไม่ได้แกะ พร้อมใบเสร็จ) แปรงสำหรับปัด Bronzer (คล้ายๆ shading) ช่วยทำให้หน้าดูมีมิติ หน้าไม่แบนค่ะ แปรงนี้ใช้ดีมากๆ ปัดง่าย จะเอามาใช้ปัดบลัชออน ปัดแก้มด้วยก็ได้ค่ะ คุ้มค่า และทนมากเพราะด้ามเป็นไม้โอ๊ค ใช้ได้เป็นสิบปี ตกก็ไม่หัก ลองไปหาอ่านรีวิวดูนะคะ แปรงนี่ถือเป็นอุปกรณ์ที่สำคัญไม่แพ้ตัวเครื่องสำอางเลยนะคะ เพราะถ้าใช้แปรงดีก็ปัดออกมาได้สวยอย่างที่ต้องการ ขอส่งต่อแค่ 1,890>>SALEถูกมาก 1,590 บาทส่งฟรี!!! ของใหม่ 2,400 ราคานี้หาไม่ได้แล้วค่ะ!!! และเลือกของแถมได้เลยค่ะ คุ้มมากมาย

NEW BOBBI BROWN Concealer Blending แปรงสำหรับใช้กับคอนซีลเลอร์/corrector(คอเรคเตอร์) สำหรับปกปิดริ้วรอย ปิดได้ทั้งรอยสิว รอยเหี่ยวย่น ใต้ตาดำ ฯลฯ แปรงนี้ใช้ดีเกลี่ยง่าย ทนมากเพราะด้ามเป็นไม้โอ๊ค แปรงนี่ถือเป็นอุปกรณ์ที่สำคัญไม่แพ้ตัวเครื่องสำอางเลยนะคะ เพราะถ้าใช้แปรงดีก็เกลี่ยออกมาได้สวยเนียนอย่างที่ต้องการ ขอส่งต่อแค่ 990>>SALE 790 บาทส่งฟรี (ของใหม่ 1,250) คุ้มมากค่ะ!!! ราคานี้หาไม่ได้แล้วค่ะ!!! และเลือกของแถมได้เลยค่ะ

Lepoze ครีมร้อนกระชับรูขุมขนช่วยลดสิวเสี้ยน ใช้ดีค่ะ ลองไปอ่านรีวิวดูค่ะ ลองใช้ไปแค่ครั้งเดียว ขอส่งต่อแค่ 250บาท>>SALE 190 บาทส่งฟรี

เลือกของแถมได้เลยค่ะ มีทั้งมาสคาร่าของ Estee, Clinique, Bobbi Brown, ครีมกันแดดPAYOT, ครีมกันแดด Spectraban เลือกได้เลยค่ะ

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com สะดวกกว่าค่ะ ตอบได้ทั้งวัน
ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ) วันธรรมดาสะดวกตอบไลน์ตอนเย็นนะคะ
ไม่ค่อยได้เช็ค pm ค่ะ

ขอฝากลิ้งค์

ของใหม่ถูกๆใช้ดี **SHISEIDO acne care *ESTEE LAUDERมาสคาร่า*ชุดเซ็ท CLINIQUE อายครีม ลิปติก มาสคาร่า*BOBBI BROWNยกเซ็ต*มาส์กคอลลาเจนKURON*กันแดดNATURE REPUBLIC*โฟมทำสีผม

http://sbntown.com/forum/threads/358...B8%9C%E0%B8%A1

สินค้าขายแล้วค่ะ