Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦♡✦ Update เพิ่มอีก+SALE ของเก่า ส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦♡✦ Update เพิ่มอีก+SALE ของเก่า ส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist อย่างเดียวค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ ลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ
    ลูกค้าท่านใดสะดวกไลน์ติดต่อ รบกวนเมลมาทิ้ง Id ของท่านไว้ให้ติดต่อกลับนะคะ
    (***คุณลูกค้าอย่าลืมตั้งเป็น public Id ในไลน์นะคะ หลายท่านแอดไป user not found เพราะท่านตั้งเป็น private Id อยู่นะคะ)

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥ ประกาศ! Lot ใหม่ล่าสุด Update ต่ออีกทีวันเสาร์อาทิตย์นะคะ ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ Lot เก่า SALE เพิ่มพิเศษ+ส่งฟรีทั้งกระทู้ค่าาา ♥

Lot เก่า ลดเพิ่ม!!! สั่งซื้อสินค้าหลายชิ้นลดเพิ่มพิเศษแน่นอนค่ะ สอบถามรายละเอียดกันเข้ามาได้เลยค่ะที่ janefjapan@gmail.com หรือท่านใดสะดวกติดต่อทาง Line กรุณาทิ้งไอดีของท่านมาทางเมลก่อนนะคะ แล้วแม่ค้าจะแจ้ง Line ID หรือแอดท่านกลับไปโดยเร็วค่า ขอบคุณค่า♥

BS70 Light Nude Grey Minimal Chic Baseball Jacket แจ็คเกตทรงเบสบอลสวยเรียบเท่สีเทาอ่อน โทนพาสเทลนู้ดๆ เรียบเก๋มากๆค่ะ ขอบเนี้ยบ คุณภาพเริ่ด คัตติ้งเนี้ยบไฮเอ็นสุดๆค่ะ เรียบเก๋ ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ ทรงสวย ไม่เหี่ยว ผ้าคุณภาพดีมากๆ มี texture อยู่ในตัวดูได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อสัมผัสสบาย ลื่นเนี้ยบ คัตติ้งตัดต่อกับผ้ายืดช่วงปลายขอบคอ แขน และลำตัวอย่างดี สีเข้ากัน ดีไซน์เริ่ดทั้งตัว สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋ ใส่สบาย คุณภาพไฮเอ็นสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอกรูดซิป 38-40 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ Match เป็นเสื้อคลุมเก๋ๆได้สไตล์นี้เลยค่ะ ได้ทั้งลุคสวยหวาน และลุค Sporty ดูลุยๆ คุ้มค่า เรียบเก๋ ใส่สบายแน่นอนค่า

BS69 Milky White Mandarin Collar Simple Bloom Onepiece เดรสวันพีซสีขาวนวลสวย Milky สุดๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูปใส่สบาย มีคัตติ้งช่วงใต้อกสวยเก๋สไตล์ญี่ปุ่น เนื้อผ้าทรงฟูๆแต่ไม่พองมา เป็นทรงสวยดังรูปเลยค่ะ เนื้อผ้าสไตล์ Paper นิดๆ คือมีวอลุ่ม มีทรง ไม่เหี่ยวๆ มีแสงเงา ไม่แบนๆค่ะ น่ารักมากๆ ผ้า cotton ผสมคุณภาพดี มี texture ในตัวสวยหรู ไม่เหมือนธรรมดาแน่นอนค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไปใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ไม่ทะลุค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทเช่นกันค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ ทรงสวยเรียบเก๋ สไตล์ญี่ปุ่นสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว++ ทรงไม่รัดรูป ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ได้ลุคเรียบหรู ตัวเดียวอยู่ Match กับกระเป๋า รองเท้าหรือไอเทมต่างๆได้ง่าย สวย Casual Chic ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

BS68 Navy Blue MInimal Chic Striped Tunic เดรสทรงตรงพริ้วๆเรียบเก๋ลายทางสีพื้นน้ำเงินนาวีเข้ม ลายสีขาว เข้ากันสุดๆ ผ้าคอตตอนนิ่มคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ เรียบเก๋ ทรงตรงไม่รัดรูป แขนสั้นบานออกน่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่ มีลูกเล่นช่วงข้างสะโพกมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้าง ดู texture ผ้า และดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ใส่สบายมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อย

BS67 Nude Beige Simple Chic Full Knit Long Cardigan คาร์ดิแกนถัก Full knit เป็นวอลุ่ม ตัวยาว เรียบเก๋สไตล์ Minimal Chic ใส่กับอะไรก็ง่าย สีโทนนู้ดเบจ สวยเก๋สุดๆ Match ง่ายมากๆ เนื้อถักคุณภาพดีเป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยวค่ะ ทิ้งตัว ดึ๋งๆเป็นทรงสวย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะพกพาไปคลุมในออฟฟิซ เดินห้าง ถ้าหน้าหนาวใส่ปกติได้เลยค่ะ ไปเที่ยวเมืองนอกก็ได้ Match ใส่กับสไตล์ปกติได้ง่าย Complete ลุคได้สวยจริงๆค่ะ เรียบหรู แต่เนื้อผ้าเป็น texture สวยโดดเด่นไม่เหมือนใคร รักษาง่าย ไม่ขึ้นขุยง่าย ใส่สบาย คุ้มค่าแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆค่ะ Match ง่าย ใส่ได้หลายโอกาสสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 23-24 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป็นวอลุ่มสวยแต่ทรงลู่ลงมาตามไหล่คนใส่ ไม่พองไม่อ้วนค่ะ
    ผ้ามีน้ำหนัก texture สวยเก๋ คุณภาพดีมากๆ เรียบหรู สไตล์ Minimal Chic ใส่ Match กับด้านในง่ายคุ้มค่าสุดๆค่า

BS66 Graphic Mixed Line Pattern Printed Shirt เชิ๊ตลายพริ้นสุดเก๋ ทรงใส่สบาย คัตติ้งตัวและปกชิค ลายใบไม้ลายเส้นสลับไปมาน่ารัก แซมด้วยสีส้มอ่อนและฟ้า พริ้นคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย Silky สุดๆ เป็นไนลอนผสมคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ไม่ทะลุ แต่ไม่ร้อนค่ะ ระบายอากาศได้ดีมากๆ เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่ายค่ะ ทำจั๊มในเอวสูงได้สวยสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว ทำจั๊มได้สวย แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ สวยเก๋ พอดีตัว ไม่พองแต่ไม่รัดรูปจนเกินไป โชว์ลายพริ้นเก๋ๆใส่สบาย
    ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ ทำจั๊มเข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆเลยค่ะ

BS65 Browny Suede Leather Fringe Layers Short Pants กางเกงหนังกลับสีน้ำตาลสวยเก๋ขาสั้น แต่งเลเยอร์เป็นเส้นๆน่ารัก 3 ชั้น สวยเก๋สไตล์ Western เข้ากับท็อปเรียบๆสวยๆได้ง่ายมากเลยค่ะ ใส่เอวปานกลางได้สบายมากๆค่ะ กุ๊นขอบอย่างดี ด้านในมีซับในลื่นๆใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆค่ะ หนังนิ่มใส่สบาย คัตติ้งสวยเก๋ น่ารักมากๆเลยค่ะ
    Size: รอบเอว 25-26 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 15-16 นิ้ว

BS64 Olive Green Soft Military Style Jacket แจ็คเกตสไตล์ Military สีเขียวขี้ม้าสุดเก๋ ทรงปกเหมือน Trench Coat แต่ไม่ยาวค่ะ กำลังดี ใส่สบายมากๆ ทรงหลวมๆ ไม่มีกระดุมค่ะ กระดุมที่ช่วงเสื้อเป็นกระดุมดีไซน์แต่งเก๋ๆค่ะ ทรงตัวเสื้อคือใส่แบบพริ้วๆ ไม่ติดกระดุมก็อยู่ทรงค่ะ ผ้าไนลอนผสมคุณภาพดีมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่อากาศปกติได้ คลุมเก๋ๆ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายตามปกติค่ะ ได้ลุคเท่ๆเซอร์ๆ Complete ลุคได้หลายโอกาสแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพดี คุ้มค่ามากๆเลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม (กระดุมช่วงลำตัวเป็นกระดุมแต่งค่ะ) ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว พับได้ตามต้องการ มีที่เกี่ยวติดแขน

BS63 BW Curve-Border Soft Chic Cardigan คาร์ดิแกนสีขาวนวลสวยดีไซน์เก๋ตัดขอบดำ เป็นขอบคัตติ้งทั้งตัว เรียบหรูค่ะ ขอบช่วงตัดต่อโค้งเป็นทรงเก๋ ไม่รัดรูป ใส่พอดีตัว คล้ายเบลเซอร์ เพิ่มลูกเล่น ใส่ง่ายๆได้หลากหลายโอกาสในชีวิตประจำวัน ไปเที่ยว ไปทำงาน ประชุม คลุม Complete ลุค ให้ดู สวยเก๋สไตล์ Working Woman ได้เหมาะมากๆค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็สวยแน่นอน ได้ทั้งเสื้อยืด ทั้งเชิ๊ต เรียบเก๋ Minimal Chic สุดๆค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ทรงเสื้อคลุมพริ้วๆใส่สบายไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขนยาว 20-21 นิ้ว

BS61 Light Grey Full Knit V Cardigan คาร์ดิแกนถักตาใหญ่สวยเก๋ สีเทาอ่อนคุณภาพดี เนื้อนิ่มสุดๆ ใส่สบาย แขนยาวน่ารัก ตัวเสื้อไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป พอดีเอวใส่สบายสุดๆค่ะ เข้ากับท็อปสวยๆด้านในอะไรก็ง่าย ผ้ายืดหยุ่นได้ดี ขยายได้มากแต่ไม่ย้วย มีวอลุ่มไม่เป็นขุยง่าย เรียบๆ ไม่ต้องซักบ่อยๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ด ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

BS60 BW Striped V-neck Chic Textured Top ท็อปลายทางสีขาวดำคอวีสวยเก๋ ด้านหน้าปลดกระดุมได้เหมือนเสื้อเชิ๊ตค่ะ ใส่สบายสุดๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ทำจั๊มได้สวยากๆ ลายทางเรียบเก๋สุดชิค ผ้ามี texture สวยเก๋ในตัว แขนทรงคุณหนูน่ารัก ไม่พองไม่ลีบจนเกินไปใส่สบายสุดๆค่ะ ปรับคอกว้างคอแคบได้ตามต้องการ สวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ เก๋ชิค ใส่สบายคุ้มค่าสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ตามทรงในภาพ มีพท.ช่วงแขนมาก ความยาว 21-22 นิ้ว แขนปานกลางประมาณ 10 นิ้ว แล้วแต่ใส่ช่วงคอสูงหรือต่ำค่ะ

ใส่สบายๆสไตล์นี้เลยค่ะ ลายทางสวยเก๋ กับทรงหลวมๆเข้ากันสุดๆๆ

BS59 Dark Denim Basic Chic Shirt เชิ๊ตยีนส์สีเข้มสวยเก๋ เรียบสวย ทรงพริ้วไม่รัดรูป ปกเชิ๊ตสุดชิค ใส่สบาย มีความยาวกำลังดี ทำจั๊มในกางเกงได้สวยมากๆค่ะ ใส่เดี่ยวก็เริ่ด ผ้ายีนส์ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนใส่สบายสุดๆๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้ายีนส์คุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 25-27 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

BS58 Milky White Bell Volume Sleeves Soft Knit Top ท็อปผ้าถักวอลุ่มแต่บางเบา สีขาว Milky นวลสวย ใส่สบาย ทรงเป็นทรงตามคัตติ้งผ้าถัก จั๊มเอวนิดๆ แต่ไม่รัด ยืดหยุ่นได้มาก เรียบเก๋ มีลูกเล่นที่แขนเป็นทรง Bell กลมๆน่ารัก แต่ไม่พองมากค่ะ ถ้าจั๊มแขนจะพองนิดๆ ถ้าปล่อยลู่ตามแขนหลวมๆจะ ลู่ลงมากค่ะ น่ารักมากๆๆ เนื้อผ้าดีสุดๆๆ เนื้อถักตาถี่ ดูมีวอลุ่มแต่ไม่หนา ใส่สบาย ประมาณ Fall ใส่ในออฟฟิซ ห้องแอร์ ไปเที่ยวกำลังดีเลยค่ะ อากาศปกติก็ใส่ได้ไม่ร้อนเกินไป ดูเนื้อผ้า texture สวยๆได้ที่รูปล่างค่ะ รับประกันคุณภาพสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 19-20 นิ้ว แขนทรง Bell 11 นิ้ว

BS57 Stripe Chic Sporty Mandarin Collar Shirt เชิ๊ตคอแมนดารินสีขาวช่วงตัวผ้า texture ลายทางสีเทาอมฟ้าสวยเก๋ สลับกับขาว ดีไซน์แบบตัดต่อผ้ารับกันน่ารักมากๆค่ะ คุณภาพเริ่ดสุดๆ ใส่เดี่ยวได้ไม่ร้อน และไม่โป๊ มีความยาวจั๊มได้สวย หรือใส่ปล่อยๆเซอร์ๆก็น่ารักสไตล์คนทำงาน เรียบๆ มินิมอลเน้นคัตติ้งเป็นหลัก รับรองว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป็นเชิ๊ตคอแมนดารินลายทางเก๋ๆ ทรงใส่สบายไม่รัดรูป พอดีตัว ดู Sporty ชิคๆ เข้ากับท่อนล่างเรียบๆได้สวยมากๆค่ะ

BS55 Dark Blue Denim Textured Paper Long Chic Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสุดเก๋ เนื้อผ้านิ่มคุณภาพดี ทรงเปเปอร์ไม่รัดรูป เนื้อคล้ายยีนส์แต่เป็นผ้าค่ะ ใส่สบายกว่า สีน้ำเงินเข้ม คุณภาพดี มี texture ในตัว คล้ายยีนส์มากๆแต่ใส่สบายกว่าค่ะ ทรงช่วงลำตัวพรื้วไม่รัดรูป พรางหุ่นได้ดี แขนบานน่ารัก สวยเก๋ เป็นทรงดังรูป ปกคอเรียบชิค ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ สามารถใส่เดี่ยวๆได้เลย หรือใส่เป็นเสื้อคลุมก็น่ารักมากค่ๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด คุ้มค่าสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋สไตล์ Minimal Chic คุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆไม่ตกยุคแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 39-41 นิ้ว แขนปานกลางทรงบานออก 16 นิ้ว

BS54 Nude Grey Simple Chic Jump Bomber Jacket แจ็คเกตทรงเก๋สีเทานู้ดโทนอ่อน เรียบเก็ทั้งตัว ใส่ปลดกระดุมบนและซิปจะได้ทรงเหมือน Biker แต่ผ้านิ่มไม่แข็ง ใส่สบายกว่าค่ะ เป็น Casual Autumn Jacket เหมาะใส่ได้ Match ได้หลากโอกาสพกพาง่าย พอดีตัว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ทรงน่ารัก เหมาะกับใส่แฟชั่นเพิ่มความเก๋ค่ะ แขนทรงวอลุ่มพองเล็กน้อย รับกับลำตัว น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ หายาก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอกแบบรูดซิปขึ้น Free 40 นิ้ว ทรงแจ็คเกตไม่รัดรูป ความยาว 19-20 นิ้ว แขนปานกลางยาว 15-16 นิ้ว

BS53 Tiny Polka Dot Milky White Ladies Top ท็อปลายจุดสีขาวนวลสวย เป็นเบราส์สวมทั้งตัว ไม่มีกระดุมค่ะ ผ้าไนลอนผสมบางเบาแต่ไม่บางโป๊ มี texture ในตัว ลายจุดเก๋น่ารัก เล็กๆกระจายทั่วตัว ผ้าดีมากๆเลยค่ะ มีลูกเล่นที่ทรงหลวมๆรับกับปลายแขนจั๊มปลายน่ารัก ชายลำตัวปล่อยพริ้ว เหมาะทำจั๊มในเอวสูงได้สวยสุดๆๆ ใส่สบาย สภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่า

Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

BS49 Dark Denim Mandarin Collar Chic Jacket แจ็คเกตยีนส์สีเข้มทรงวอลุ่มสุดเก๋ คอแมนดาริน แบบหลวมๆใส่สบาย ติดกระดุมหรือปลดออกได้ทั้งตัว คุณภาพดีมากๆค่ะ คัตติ้งโครงเสื้อสวยเก๋ คุณภาพดีสุดๆๆ ทรงไม่รัดรูป เหมาะกับใส่กับด้านใน ได้ทั้งตัว หรือแบบคลุมใหล่ พาดไหล่ เป็นไอเทมเสริมก็สวย เรียบเก๋ เนื้อยีนส์คุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย เป็นทรงสวยเก๋ ไม่เหี่ยว สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ คุณภาพดีค่าาา
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

BS48 Transparent Dot & Line Lace Balloon Sleeves Top ท็อปลูกไม้สวยเก๋ ลายลูกไม้เป็นวงกลมเหมือนมุกร้อยกันเป็นเส้น เป็น Line สวยเก๋ สมมาตรซ้ายขวากันทั้งตัวค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป จั๊มเอวยืดหยุ่นอย่างดี มีลูกเล่นที่แขนเป็นทรงบอลลูนพองๆแต่ไม่มาก กำลังน่ารัก จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ ตัวนี้เป็นลูกไม้โปร่งๆ เนื้อถักทั้งตัว ต้องใส่กับเสื้อ สายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราด้านในค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก แขนทรงค้างคาว ความยาว 21-22 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ แขนบอลลูนยาว 19-20 นิ้ว

BS46 Big Light Grey Striped Super Soft Cotton Top เชิ๊ตผ้าคอตตอนสุดนิ่มลายทางสีเทาอ่อนสลับขาวเส้นใหญ่สวยเก๋ ทรงพริ้วไม่รัดรูป มีความยาวเล็กน้อย สำหรับใส่จั๊มกับท่อนล่างได้พอดี หรือปล่อยๆ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ ใส่สบาย คัตติ้งสวยเก๋ น่ารักเข้ากันกับลายทางเส้นใหญ่ น่ารักมากๆ หายาก ตัดต่อผ้าเป็นลูกเล่นช่วงปกและกระเป๋าเสื้อคุณภาพดี ดู texture และเนื้อผ้าสวยๆลายเนื้อทอได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ใส่สบายสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 27-28 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

BS44 Tiny Square Pattern Milky White Cute Dress เดรสวันพีซสวยเก๋สีขาวมิลค์กี้นวลสวยตัดลายจุดสี่เหลี่ยมสีดำสวยเก๋ เรียบๆแต่น่ารัก ลายเป็นสี่เหลี่ยมเพิ่มลูกเล่น ความไม่ธรรมดา น่ารักกว่าลายจุดๆค่ะ แขนพริ้วเป็นระบายน่ารักมากๆ ทรงช่วงตัวทรงตรงพริ้วๆ ไม่รัดรูป ดีไซน์เก๋ด้วยจีบเก๋ๆช่วงกลางลำตัวแล้วปล่อยชายลงมาค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย พริ้วเก๋สุดๆ มี texture ในตัว ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ด้านข้างลำตัวมีกระเป๋าจริงทั้งสองด้านด้วยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด ไม่มีอีกแล้วค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆๆ เนื้อผ้าและคัตติ้งคุณภาพดีสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงตรง พริ้วๆไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนบานพริ้วจีบระบาย 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ยาวกำลังดี สไตล์เรียบเก๋ แต่ลายสี่เหลี่ยมเป็นแพทเทิร์นน่ารัก ใส่สบาย เก๋สุดๆ ตัดเดียวอยู่ค่า

BS41 X-Line Decor White Cotton Top ท็อปสีขาวผ้าคอตตอนนวลสวยเนื้อดี แต่งขอบจากไหล่ ลงช่วงอกด้วยเส้น กับลาย X น่ารักมากๆเลยค่ะ สวยเก๋ คุณภาพดี เนื้อผ้าดีมากๆ ไม่หนาไม่บางเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ แขนบานออกน่ารักมากๆ มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงได้สวยมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพรเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดีสุดๆๆ น่ารักมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนบานเล็กน้อย 12 นิ้ว

BS40 Navy & White Big Line Volume Knit Paper Top ท็อปถักทั้งตัว ลายทางเส้นใหญ่สุดเก๋ สีน้ำเงินนาวีเข้มสลับสีขาวนวลสวย คุณภาพดีมากๆค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง เนื้อผ้ารับประกันคุณภาพสุดๆ เนื้อ Knit ละเอียดเป็นวอลุ่ม แต่บางเบา ไม่ร้อน มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงสวย ไม่ยับไม่เหี่ยวค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆที่แขนเป็นแขนทรงกิโมโนสามส่วน บานออกปลาย แต่ไม่เกะกะ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวย สไตล์ Minimal Chic เนื้อผ้ายืดหยุ่น ทรงพริ้วไม่รัดรูปใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยเก๋สไตล์ MInimal Chic ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอกดีไซน์ทรง Oversized 40++ ปล่อยๆไม่รัดรูปค่ะ ความยาว 23 นิ้ว ทรงแขนบานแบบกิโมโน ยาวสามส่วน 15 นิ้ว

BS39 Special BW Organic Line Grid Minimal Chic Skirt Pants กางเกงสามส่วนทรงกางเกงกระโปรง ปลายบานเล็กน้อย พื้นดำลายกริดสีขาว แต่เป็นลายกริดแบบเส้นไม่เท่ากันเก๋ๆ ดูมี texture พริ้วๆในตัวค่ะ โดยรวมเรียบสวยทั้งตัว ดูทั้งใกล้ๆและไกลๆก็สวย ไม่เหมือนลายธรรมดาแน่นอนค่ะ ผ้าคอตตอนนิ่มพริ้วรับกับทรงพริ้วไม่รัดรูป เหมือนใส่กระโปรง แต่พอเคลื่อนไหวแล้วเป็นทรงกางเกงสวยมากๆค่ะ แต่พริ้วน้ำหนักบางเบาแต่มีซับในไม่โป๊ค่ะ ใส่สบาย เอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดพุง Match กับท็อปเรียบๆได้สวยมากๆ ลายกริดสุดเก๋ มินิมอล ไม่ตกเทรนด์แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้านิ่มใส่สบาย ลายกริดสวยเก๋มากๆค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีไม่รัดพุง สะโพก Free 42 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ลายกริดสุดเก๋ ทรงพริ้วสวยไม่รัดรูปใส่สบาย เวลาเคลื่อนไหวพริ้วสวยสุดๆค่ะ เข้ากับไอเทมเรียบๆได้เก๋ง่ายมากๆค่ะ

BS36 Milky White Little Polka Dot Mini Shirtdress มินิเดรสปกเชิ๊ตสุดน่ารัก สีขาวนวลสวยลายจุดเล็กๆทั่วตัว ทรงคุณหนูน่ารัก ไม่รัดรูปใส่สบาย เนื้อผ้าคอตตอนลินิน มีความหนาเล็กน้อย แต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ เนื้อทอคุณภาพดี ทึบแสงแต่ระบายอากาศได้ดีมากๆค่ะ แขนทรงพองๆเล็กน้อย สไตล์คุณหนู แต่ไม่ความยาว ประศอก สวยเก๋ ปลายเดรสบานเล็กน้อยแต่ไม่โป๊ ตัวนี้บางท่านใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ส่วนบางท่านที่ไม่มั่นใจก็ Match ใส่กับเลกกิ้งหรือใส่ขาสั้นไว้ด้านในได้ เพิ่มความมั่นใจค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพผ้าเริ่ดสุดๆเลยค่ะ แนะนำมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆค่ะ ดีไซน์เรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาวประมาณ 30 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว ทรงตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก

BS35 Blue Stripe Textured V Kimono Top ท็อปลายทางสีฟ้าสลับขาวเส้นเล็กสุดเก๋ ผ้า texture ทั้งตัว ทรงคอวี ไม่รัดรูป คล้ายกิโมโน Top คัตติ้งเนี๊ยบเก๋ คัตติ้งช่วงไหล่เป็นทรงไหล่ตก คือลู่ลงตามไหล่คนใส่ แล้วแขนบานออกน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยมากๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนคุณภาพดีมากๆ มี texture ขรุขระนิดๆในตัว แต่ไม่คันแน่นอนค่ะ รับประกันคุณภาพผ้า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยทั้งดีไซน์ และเนื้อผ้าเก๋ texture สุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลางบานออกเล็กน้อย 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ ทรงนี้เลยค่ะ ลายทางทรงเก๋มากๆ ไม่รัดรูป ใส่กับเอวสูงแล้วจั๊มได้ทรงสวยสุดๆ

BS28 Blue Mini Checkered Textured Cotton Loose Tunic เดรสทรง Tunic หลวมๆใส่สบาย สไตล์ญี่ปุ่น เนื้อผ้าเป็น texture ตารางน่ารักสุดๆๆๆ มี texture ขรุขระเล็กน้อยในตัวเนื้อผ้า แต่ไม่คันแน่นอนค่ะ ใส่สบายมากๆ ลายสก็อตตาเล็ก ตารางสีน้ำเงินขาวสวยเก๋ เรียบๆ ตัดต่อกระเป๋าหน้าน่ารักมากๆ ใส่สบาย มีความยาวพอดี ไม่สั้นเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ผ้าดีมากระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน แต่ไม่ทะลุโป๊ แขนพับขึ้นเล็กน้อยจะน่ารักมากๆ ใส่สบาย คุณภาพดีสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพผ้าเลยค่ะ น่ารักมากๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงลงมา ไม่รัดรูป ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

BS27 Greyscale Big Mix Stripe Soft Knit Long Top ท็อปตัวยาว เนื้อถักลายทางสลับเล็กใหญ่สุดเก๋ โทนขาวเทาดำสุดเท่ ทรงไม่รัดรูปค่ะ ใส่เป็นท็อปทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยมากๆ หรือสำหรับบางท่านสามารถใส่เป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ แขนปานกลางน่ารัก เนื้อผ้าเป็นเนื้อถักไม่หนาจนเกินไป แต่ตาถี่ทำให้เนื้อแน่นเป็นวอลุ่มแต่ใส่สบายมากๆเลยค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ เป็นเนื้อถักละเอียด สีสวยคุณภาพดีสุดๆๆๆๆๆ ทรงไม่รัดรูป รับรองว่าไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆ ลายสวยเก๋ สี Modern Chic ไม่ตกยุคแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนปานกลาง 10 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สไตล์เรียบเก๋ ดูชิคด้วยลายทาง สีโทนสวย บางท่านใส่เป็นมินิเดรสได้ บางท่านใส่เป็นท็อปแล้วจั๊มเอวสูงได้สวยค่า

BS25 Special Grid Knit Lace Decor White Top ท็อปสีขาวด้านบนเป็นลูกไม้ถักลายตารางกริดสุดเก๋ โปร่งๆ ท่อนลำตัวตัดต่อผ้าพริ้วสีขาวเข้ากันทั้งตัว ใส่เดี่ยวได้ มีซับในไม่โป๊ค่ะ ช่วงแต่งลายลูกไม้ คล้ายลายฉลุ ช่วงด้านบนไปถึงแขน น่ารักมากๆ ไม่โป๊แน่นอนค่ะ เก๋ๆ ใครไม่มั่นในใส่กับ Sport bra ได้ ไม่ร้อน ไม่โป๊ค่ะ คุณภาพดีมากๆ สีขาวนวลสวย ทำจั๊มเข้ากับเอวสูงแล้วน่ารักมากๆๆๆๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยน่ารัก ใส่สบาย คุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว28-29 นิ้ว แขนปานกลาง 11 นิ้ว

BS24 Polka Dot Milky White Cute Onepiece เดรสสุดเก๋ลายจุดพื้นขาวนวลสวยลายจุดดำตัดกันน่ารัก ผ้าคอตตอนนิ่มคุณภาพดี เนื้อทอสวยเก๋ทั้งตัว ผ้าไม่เหมือนธรรมดาแน่นอนค่ะ ไม่ยืดหยุ่น แต่ทรงพริ้วไม่รัดรูปอยู่แล้ว ระบายอากาศได้ดี เรียบเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ร้อน ไม่โป๊ทะลุค่ะ แขนยาวน่ารัก พับได้ตามต้องการ มีความยาวพอดีใส่เดี่ยวๆได้ไม่สั้นจนเกินไป เรียบสวยทั้งตัว แต่มีลูกเล่นที่ปกเก๋น่ารัก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า สภาพเริ่ด ผ้าคุณภาพเริ่ด ดีไซน์สวยสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆๆ ตัวเดียวอยู่ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 33-34 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงบานเล็กน้อย

BS20 BW Tones Mixed Pattern Super Cute Cotton Linen Top ท็อปทรงน่ารัก แขน Bell ลายสลับเป็นทางเก๋ๆ สีโทนขาวดำ แต่ดูไกลๆเหมือนไล่เชดสี ขาวเทาดำค่ำ สวยสุดๆๆ ตัดต่ออย่างดี เป็นทรงดีไซน์น่ารัก ไม่รัดรูป ปลายปล่อยระบายยาวพริ้วๆ แขนทรงรับกันน่ารัก ไม่อ้วนแน่นอน ใส่กับเอวสูง ได้ทั้งขาสั้นขายาวเลยค่ะ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอนิ่ม เนื้อเนียนสวย ระบายอากาศดีไม่ร้อน แต่ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าคอตตอนลินินเนื้อดีมากค่ะ ทรงสวย ใส่ขึ้นมาแล้วน่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-37 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนบานออกยาวปานกลาง 13 นิ้ว

BS16 Mandarin Collar Navy Organic Striped Doll Sleeves Top เสื้อแขนตุ๊กตาลายทางสีน้ำเงินเข้มพื้นขาวสวยเก๋ ลายทางเป็นลายเส้นไม่เท่ากัน น่ารักมากๆเลยค่ะ เหมือนเป็น texture ในตัว เนื้อผ้าสีขาวนวลสวย คอตตอนคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ คุณภาพดีมากๆไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ทั้งทรงทั้งไลน์ ดีไซน์ทั้งตัวสวยมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 26-27 นิ้ว แขนสั้นทรงตุ๊กตา 7 นิ้ว ไม่พองมาก

BS1 Marble Grey Special Textured Loose Pants กางเกงสามส่วนสีโทนเทาสลับกันเป็นลายทอสุดเก๋ texture เป็นเนื้อทอสวยทั้งตัวค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี รอบเอวสูงยางยืดคุณภาพดี ทรงสวย มีห่วงเข็มขัดทั้งด้านหน้าและด้านหลังค่ะ ทรงสวยเก๋ เหมือนกระโปรงกางเกง ผ้าตกมีน้ำหนัก ไม่บานเกินไปค่ะ พริ้วเป็นทรงสวย เวลาเคลื่อนไหวน่ารักมากๆ เข้ากับท่อนบนสวยๆอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเรียบทั้งลาย ทุกสีเลยค่ะ สีเทา Match ง่าย ดูดีเรียบหรูแน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ดีไซน์สวยเรียบเก๋ คุ้มค่า ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก 38-40 ความยาว 32 นิ้ว

AX93 Special Mixed Striped Wide-Leg Jump Pants กางเกงเอวสูงจั๊มยืด ลายทางสลับกัน Mix ได้สวยมากๆ คุณภาพดี สีโทาขาวเทาดำค่ะ เป็นลายเส้นทั้งผืน เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆ ยืดหยุ่นเล็กน้อย มี texture ในตัว นิ่มพริ้วไม่โป๊คะ่ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอน เช่น Match กับท็อปตัวด้านบนได้น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอน ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ทรงพริ้ว ใส่สบาย คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 35 นิ้ว

AX88 Navy Embroidered Border White Bloom Top ท็อปทรงบลูมสีขาวปักลายสีน้ำเงินนาวีสวยเก๋ คล้ายลายฉลุในตัว เนี้ยบเก๋ เป็นปักทั้งตัว ไม่ใช่ลายพริ้ว ผ้าคอตตอนนวลสวย คอรูด เป็นเชือกคอตตอนเส้นใหญ่ดีไซนืเข้ากันน่ารักสุดค่ะๆ คัตติ้งไหล่ Free ลู่ลงตามใส่คนใส่ค่ะ ช่วงตัวพริ้วสวยไม่รัดรูป ทรงปล่อยๆพริ้วโชว์ปลายสวยๆได้เลยค่ะ เข้าได้ง่ายกับทั้ง ท่อนล่างเอวสูง ต่ำ ได้ทั้งกางเกงและกระโปรงค่ะ สภาพเริ่ดคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 450​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Bloom ผ้าลู่ตกลงตามคนใส่ ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

AX81 Light Grey Grid Cotton Linen Top ท็อปสีเทาอ่อนลายกริดสีขาว ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอสวยเก๋ นิ่มใส่สบาย ระบายอากาศได้ดีแต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบายสุดๆๆ เนื้อผ้านิ่มมี texture ในตัว เป็นเส้นทอๆ ดูได้ที่รูปล่างค่ะ ช่วงตัวทรงพริ้วไม่รัดรูป คัตติ้งด้านหน้าน่ารักมากๆ เป็นแบบสวมทั้งตัว ทรงหลวมๆค่ะ คอแมนดารินสุดเก๋ แขนปานกลางทรงบานเล็กน้อยน่ารักสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด โดยเฉพาะเนื้อผ้าเลยค่ะ  มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ทรงน่ารัก ไม่เหมือนใคร คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 22-ด้านหลัง 26 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว ทรงบาน

AX70 Off White Simple Chic Long Tunic เดรสยาว แขนกุด สีขาว ผ้ายืดเกล็ดปลา นุ่มพริ้วสวย ใส่สบายค่ะ มีวอลุ่มมากกว่าผ้ายืดทั่วๆไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุแน่นอน แขนกุดน่ารัก ทรงเรียบเก๋ Minimal สุดๆ มีที่รัดเอว (รูปขวาล่าง) สไตล์ Sporty ให้ค่ะ ผูกโบว์ใหญ่ๆรอบเอวได้ หรือใส่แบบปล่อยๆก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพและคุณภาพเริ่ด
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พอใส่กับผ้ารัดเอวเป็นเซ็ทเข้ากันแล้วสวยเริ่ดสุดๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 38-39 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ มีผ้าผูกเอวให้ สไตล์ Sporty Chic ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆ รับประกันคุณภาพค่ะ

AX66 White Fringe Sleeves Minimal Top ท็อปสีขาวนวลสวยเรียบเก๋แขนระบายน่ารัก ผ้าเป็นไนลอนเนื้อนิ่ม คุณภาพดีมากๆค่ะ มี texture ทอในตัว บางเบาแต่ไม่โป๊ เนื้อค่อนข้างทึบ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักสุดๆ texture ผ้าเป็นทรงสวย ไม่ยับง่าย เรียบเก๋ สีขาวนวลสวยทั้งตัว ไม่โอโม่ค่ะ ช่วงคอลงมาเรียบเก๋ เน้นคุณภาพผ้าและคัตติ้ง น่ารักสุดๆที่ทรงแขนบานเป็นระบายใหญ่ๆดังรูปค่ะ พริ้วๆ พรางตนแขนได้เป็นอย่างดี ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทั้งตัวมีความยาวรับกับท่อนล่างเอวสูงได้สวยมากๆ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> SALE พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า ได้ลุคสวยเก๋เรียบหรู ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ

Size: ไหล่ Free รอบอก-รอบตัวช่วงใต้รอบอก 34-36 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้นบานออกเป็นทรงพริ้วๆ ยาวประมาณ 8-9 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ได้ลุคน่ารักมากๆ ช่วงแขนระบายพริ้วสวย เรียบเก๋สุดๆค่ะ

AX65 Big Stripe Collar Sporty Cute Top ท็อปสุดน่ารักสีขาวผ้ามุ้งสีขาวมี texture ทอในตัวสวยเก๋ ปกใหญ่ลายทางสไตล์ Sporty น่ารักสุดๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แขนบานออกน่ารักมากๆเลยค่ะ เป็นทรงที่ดีไซน์มารับกันทั้งตัว ตัวนี้ต้องใส่กับซับในค่ะ เพราะผ้ามุ้งบางเบาแต่ไม่โปร่งมา สีขาวขุ่นๆ ไม่ใสแจ๋วค่ะ ใส่กับเกาะอก สายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ ไม่ร้อนแน่นอนๆ รับประกันความน่ารัก และคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 24-25 นิ้ว แขนสั้นบานออกเล็กน้อย 9 นิ้ว

AX50 Black Vertical Striped Simple Chic Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตลายทางตรงสวยเก๋ พื้นดำลายขาวสุดเก๋ ทรงพริ้วเรียบชิค รับกันทั้งตัว โดยเฉพาะปกเชิ๊ตน่ารักมากๆค่ะ ทรง Minimal คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ซ่อนกระดุมทั้งตัว ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าไนลอนผสมคุณภาพดีสุดๆ เนื้อลื่นพริ้วสวยเก๋ ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน ใส่สบาย แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ทั้งลายและสีพื้นพรางได้อย่างดีค่ะ ไม่เห็นด้านในแน่นอน เรียบเก๋ Match ง่ายกับคาร์ดิแกน หรือใส่เดี่ยวๆก็อยู่เลยแน่นอนค่ะ รับกับไอเทมเสริมเช่นกระเป๋า รองเท้าได้สวยแน่นอน สภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดี ใส่ได้บ่อยๆ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 38 นิ้ว แขนกุด

AL96 Special Leaves Pattern Spring/Summer Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนยาวกำลังดี ลายพริ้นใบไม้โทนสีเขียวสลับโทนสวยเก๋ โทนสีและลายซับซ้อนสวยมากๆค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ ผ้าพริ้ว พริ้นลายเนื้อดีสุดๆๆ เป็นคาร์ดิแกน Spring Summer ใส่สบายๆไม่ร้อน ใส่กับ ด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ เหมาะไปเที่ยว ไปทะเล ปาร์ตี้ พกพาไป Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสสุดๆๆ ตัวนี้รับประกันว่าหายาก ถ่ายรูปขึ้นสวยมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบลาย pattern แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร แต่ก็ยัง Match ใส่ง่าย พกพาสะดวก เนื้อผ้าพริ้นคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 2150 >>> 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวประมาณ 44 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงกิโมโน พริ้วๆลู่ลงทั้งตัว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมยาวกำลังดี ไม่ลากพื้น ใส่สบายโชว์ลายสวยเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวย
    เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้หลายโอกาสแน่นอนค่ะ ได้ลุค เท่มีสไตล์ แต่สดใส โดดเด่นแน่นอนค่ะ

AL88 Milky White Simple Chic Back-Pleated Shirtdress เดรสสีขาวนวลสวยสไตล์มินิมอลเรียบเก๋ ปกเชิ๊ตทรงพริ้วสุดเก๋ ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีมากกกกกกกกกค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าสุดๆๆ สวยเก๋ไม่เหมือนใคร มี texture ทอละเอียดในตัว ระบายอากาศได้ดี คุณภาพเริ่ดมากๆๆ สีขาวนวลสวย รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักทิ้งตัวสวย ด้านหน้าทรงเปเปอร์แบบเรียบๆ พริ้วๆ ใส่สบาย ด้านหลังจับเป็นพลีทสวยเก๋สุดๆๆๆ ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ดีไซน์มาอย่างดีทั้งตัว สภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพและดีไซน์ก็เริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ลำตัวทรงไม่รัดรูป ด้านหลังพลีทขยายได้อีก ความยาว 35-36 นิ้ว แขนสั้น ทรงบานออก 7 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ด้านหน้าเรียบๆทรงพริ้ว ด้านหลังโชว์พลีทสวยเป็นดีเทล เรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ

AL87 Poodle Hand-drawn Printed Soft Top ท็อปคอติดน่ารัก ผ้าพริ้นบางเบาลายพุดเดิ้ลลายเส้นเก๋ๆ สีขาวนวลสวย ไม่โอโม่ เส้นสีดำตัดกันมีสไตล์ คุณภาพผ้านิ่ม เริ่ดสุดๆค่ะ บางเบาแต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ เนื้อทอละเอียดแต่บางเบา มีน้ำหนัก เป็นทรงตกลงมาแบบในภาพเลยค่ะ ตัวนี้ใส่แบบพอดีตัว ไม่รัดรูป รับกับช่วงเอวพอดีๆเลยค่ะ แขนยาวจั๊มหลวมๆน่ารัก ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เก๋ชิค โดดเด่นแน่นอนค่ะ สไตล์ Minimal สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended! คุณภาพของผ้าดีมาก ยืดหยุ่นใส่สบาย ดีไซน์เก๋ ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ผ้าวอลุ่มยืดหยุ่น ทรงไม่รัดรูป ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย แต่ตัวเสียไม่สั้นโชว์สะดือแบบในรูปค่ะ ปิดเอวพอดีๆ เหมาะใส่กับเอวสูงทุกแบบค่ะ

AL74 Light Denim Striped Wide-Leg Jump Pants กางเกงยีนส์ขาบานเล็กน้อย ไม่รัดรูป เอวยืดผูกเชือกระชับได้ตามต้องการ เนื้อผ้ายีนส์สีโทนกลางสวยเก๋ มีtexture ลายเส้นสีขาวแบบทอในตัวเนื้อผ้า ไม่ใช่สกรีนค่ะ สีสวยเข้ากันสุดๆๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป เนื้อยีนส์คุณภาพดี มีน้ำหนักตกเป็นทรงสวย แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ พอใส่แล้วปลายจะลู่ลงตามขาคนใส่ ไม่บานมากเกินไป กำลังดีค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆ ทั้งคุณภาพผ้าและดีไซน์ค่ะ ทรงสวยใส่สบาย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดคุณภาพดีระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 32 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงสวยเก๋ ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ เรียบเท่ ดูดี เข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่าย สไตล์ Minimal
    เน้นคุณภาพคัตติ้ง เนื้อยีนส์คุณภาพดี texture สวยสัมผัสนิ่ม ใส่สบาย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

AL33 Natural Beige Cotton Grid Jump Pants กางเกงเอวจั๊มยืดสีเบจเนเชอรัลลายกริดน่ารัก ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้า Cotton Organic นิ่มสวย มี texture ในตัว สัมผัสนิ่ม ระบายอากาศได้ดี ไม่โป๊ทะลุและไม่ร้อน ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ เข้ากับ Top แบบใดก็สวยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ปรับกระชับได้โดยผูกเชือกสีรับกันที่ด้านหน้าค่ะ สะโพกหลวมๆ มีกระเป๋าจริงข้างทั้ง 2 ข้าง คุณภาพดีมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดเพียง 550 บาทค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

AE72 Grey Big Line Knit Pullover เสื้อถักทรงสเวตเตอร์ หรือ Pullover สุดเก๋ สำหรับทำจั๊มแล้วสวยมากๆ เนื้อถักคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ สีเทากลางเรียบสวย คาดตรงกลางสีขาว เป็นเนื้อถักละเอียดทั้งตัว แต่ระบายอากาศได้ดีค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนจั๊มขึ้นได้น่ารัก ตัวนี้ใส่เดี่ยวก็เอาอยู่ค่ะ หรือใส่กับเลกกิ้งก็สวยมากๆแน่นอน สำหรับบางท่านใส่เป็นมินิเดรสเดี่ยวๆได้เลยค่ะ ถ้าใครไปต่างประเทศ โดยเฉพาะประเทศที่อากาศเย็น ไม่หนาวมากไปไม่ร้อนไป รับรองเลยว่าเอาอยู่ เก๋แน่นอนค่ะ ใส่ได้สบายๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ตัวทรงเสื้อจะเป็นประมาณนี้ค่ะ แต่จะไม่หนามาก ใส่เดี่ยวๆอยู่แน่นอนค่ะ ทรงสวยเก๋ ดู cozy สุดๆ ใครไปต่างประเทศ Pullover สไตล์นี้ต้องมีติดไว้เลยค่ะ

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 550 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 09-13-2015 at 11:51 AM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦♡✦ Update เพิ่มอีก+SALE ของเก่า ส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

♥ PROMOTION! SALE ZONE ♥ ตัวละ 400 บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

BS30 Special BW Vertical Striped Chic Shirtdress เดรสเชิ๊ตสีขาวสวยเก๋ ผ้านิ่มลื่นบางเบา สีขาวเส้นดำสลับเล็กใหญ่ สไตล์ Minimal เรียบเก๋ เน้นทรงสวยๆ ตัวนี้ต้องใส่กับด้านในช่วงล่างค่ะ เช่นขาสั้น หรือเลกกิ้งเรียบสวย จะเซฟกว่า นอกนั้นยังใส่เป็นเสื้อคลุมเก๋ๆได้ดีด้วย ใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ เรียบเก๋ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 36-37 นิ้ว ทรงตรงลงมาพริ้วๆ ความยาวด้านหน้า 34- ด้านหลัง 37 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ลายทางสวยเก๋ ตัวเดียวอยู่ หรือใส่เป็นเสื้อคลุมพริ้วๆกับด้านในก็ได้ค่า คุ้มค่าสุดๆๆ

AX101 Light Grey Fringe Tanktop & Skirt Set เซ็ทสายเดี่ยวและกระโปรงทรงเก๋ สีเทาอ่อนน่ารัก ใส่เข้าเซ็ทกันแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ ท่อนบนเป็นสายเดี่ยวปลายระบายสวยเก๋ ทรงพอดีตัว ท่อนล่างเป็นกระโปรงทรงเอเอวยืดใส่สบาย ทั้งคู่ Match เข้ากันเป็นเซ็ทหรือใส่แยกกับไอเทมเก๋ๆของท่านก็ง่าย เช่น tanktop ใส่กับเสื้อคลุมอะไรก็สวย เข้ากับท่อนล่างได้ทั้งกางเกงกระโปรงได้หลากหลายทรง หรือใส่กระโปรง Match กับท็อปเรียบเก๋ แบบใดก็สวยแน่นอนค่ะ ผ้านิ่มคุณภาพดี มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ไม่โป๊แน่นอน เป็นคอตตอนคุณภาพดี ไม่เหมือนปกติแน่นอนค่ะ ยืดหยุ่นได้มาก ไม่เป็นขุยง่าย เนื้อเนียนเก๋ สภาพเริ่ด คุณภาพเร่ิด ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท *ไม่แยกขาย เพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า นำมา Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนกุด ท่อนลาง รอบเอวระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ยาว 19 นิ้ว

AX74 Special BW 'Lace X Stripe' Set เซ็ทเสื้อและกระโปรงลายทางพรางด้วยลูกไม้ เป็น texture ทั้งตัว ไม่ใช่ลายพริ้นค่ะ สวยเก๋มากๆ มีลายและเนื้อลูกไม้จริงๆในเนื้อผ้า ละเอียดสวย และเข้ากันสุดๆ ตัวเนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ดี ทรงไม่รัดรูปทั้งท่อนบนและล่าง ท่อนบนเป็นท็อปทรงเสื้อยืด แขนบานน่ารัก ทรงสวยมากๆ ท่อนล่างเป็นกระโปรงเอวยืด(เอวสูง)ทรงเอ น่ารัก เข้ากัน สามารถแยก Match ใส่เองได้ตามต้องการเลยค่ะ ใส่เข้า Set ก็สวย ทำจั๊มได้พอดีน่ารักมากๆ หรือ Match Top กับกางเกงได้หลายหลายแบบหรือ Match กระโปรงกับท็อปสวยๆได้มากมายเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆ สภาพและคุณภาพเริ่ดมากๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงง*ไม่ขายแยกเซ็ทเพียง 1850 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งเซ็ทสวยเก๋ ผ้าแปลกเก๋คุณภาพดีมากๆ คุ้มค่าสุดๆ ใส่ทั้งเซ็ทก็สวย หรือ Match แยกกับไอเทมเรียบเก๋ก็โดดเด่น นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 38-40 ยืดหยุ่น ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้นทรงบานออกเล็กน้อย 7 นิ้ว
    ท่อนล่าง-รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ไม่รัดรูป ทรงเอ ความยาว 20 นิ้ว จั๊มขึ้นลงได้พอดีตามต้องการ

AX116 Light Biege Soft Cotton Mid-Long Minimal Tunic เดรสยาวพริ้วๆ สีเบจโทนนู้ดๆ สวยเก๋ ทรง tunic ตรงลงมาถึงปลายเรียบสวย พริ้ว โชว์เนื้อผ้าโชว์เนื้อผ้าคุณภาพดี นุ่มมากๆ นุ่มกว่าคอตตอนปกติแน่นอนค่ะ ใส่สบาย แขนสั้นบานออกน่ารักรับกันกับทรงทั้งตัว คอกลมกำลังดีเก๋ๆ ขอบพริ้วๆ กระดุมหน้าปลดได้ หรือใส่ Full ทั้งตัวก็สวยค่ะ เข้ากับคาร์ดิแกนได้สวยมากๆ ทรงเรียบสวยสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ เน้นผ้าคุณภาพดีใส่สบาย สีสวยไฮโซสุดๆ ใส่กับคาร์ดิแกนสวยๆ หรือ Match กับเลกกิ้งก็น่ารักค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพผ้าเริ่ดสุดๆๆๆๆ
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้านิ่ม พริ้ว คุณภาพดีมากๆค่ะ ทรงสวยเรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอน
    Size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 38 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้วทรงบานออกเล็กน้อย

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพริ้วๆไม่รัดรูป โชว์สีและเนื้อผ้าสวยเก๋ ทรงแขนสั้นใส่สบายบานออกเล็กน้อยน่ารัก
    ผ้านิ่มคุณภาพดี มีน้ำหนัก ทิ้งตัวสวย ความยาวกำลังดี ตัวเดียวอยู่ เข้ากับรองเท้า กระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL SALE ZONE! ตัวละ 200 บาทถ้วน รวมส่งแล้ว (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

BS43 BW Stripe V-Neck Soft Cardigan เสื้อคลุมคาร์ดิแกนลายทางยาวสีขาวดำสลับกันสุดเก๋ แขนสั้นพอดีบานออกน่ารัก ติดกระดุมหรือปลดก็ได้ค่ะ ทรงพริ้วๆ ใส่สบาย สามารถใส่เป็นท็อปได้เลยค่ะ ถ้ากลัวคอลึกก็ใส่กับสายเดี่ยวหรือสปอร์ตบรากำลังดีเลยค่ะ เขา้กีนน่ารักมากๆ ได้ทั้งสีขาว สีดำ สีเทา แบบเรียบๆ สวยเก๋แน่นอนค่ะ ปลดกระดุมใส่เป็นเสื้อคลุมก็เข้ากับอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1550 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ใส่สบาย น่ารักสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป

ใส่เป็นท็อปสไตล์นี้ หรือใส่เป็นเสื้อคลุมกับสายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราก็สวยค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ลายเก๋มากๆ

BS45 Milky White Full Embroidered Mandarin Collar Top ท็อปสีขาวคอแมนดารินสวยเก๋ ปักลายดอกไม้ละเอียดทั้งตัว *ตัวนี้มีตำหนิเล็กน้อยช่วงปกด้านซ้ายมีรอยเส้นเล็กๆ ในเนื้อผ้า ไม่สังเกตไม่เห็น ไม่มีผลอะไรกับตัวเสื้อค่ะ สำหรับคนที่ไม่ mind เรื่องนี้ รับรองว่าคุ้มค่าสุดๆ จุดอื่นเป็นของใหม่แน่นอนค่า คุณภาพผ้าเริ่ดมากๆ โดยเฉพาะลายปักทั้งตัว เหมือนมี 2 เลเยอร์ แขนทรงบอลลูนพองๆใหญ่ๆน่ารัก ไม่บานมาก ใส่สบาย ทรงตัวไม่รัดรูป ไม่ร้อน ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 200 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพดีค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงตรง พริ้วๆไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนบานพริ้วจีบระบาย 14 นิ้ว

AE21 Super Soft HQ Chiffon Maxi Cardigan เสื้อคลุมสีเทานู้ดอมม่วงผ้าบางเบายาว Maxi สุดน่ารัก พริ้วๆใส่สบาย เป็นชีฟองสีสวยคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ซีทรูหน่อยๆ ไม่มีกระดุม ทรงพริ้วสวย แบบว่าทรงหรูเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อน และ พกพาติดตัวไปใส่ Complete ลุคได้ทุกที่สะดวกมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1350 >>> 650 >>>พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 200 บาทเท่านั้นค่า สีสวยและคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 44-45 นิ้ว แขนสั้น 12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมทรงพริ้วๆ แต่ความยาวจะเป็น Maxi สีสวยเก๋ ใส่กับข้างในเรียบๆปกติ ยังไงก็สวยง่ายค่ะ

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showt...1#pt1067756241

Last edited by jane_f; 09-13-2015 at 11:49 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->