Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: SKINFOOD ซื้อมาเองจากเกาหลีแท้100%..ถูกกว่าใน Shop และ Pre-Order ค่ะ(Tomato Serum,Grape Foundation,BB เห็ด,Juice Serum)

Warning Points:
    0/5

SKINFOOD ซื้อมาเองจากเกาหลีแท้100%..ถูกกว่าใน Shop และ Pre-Order ค่ะ(Tomato Serum,Grape Foundation,BB เห็ด,Juice Serum)

SKINFOOD ซื้อมาเองจากเกาหลีแท้100%..ถูกกว่าใน Shop และ Pre-Order ค่ะ(Tomato Serum,Grape Foundation,BB เห็ด,Juice Serum)
    ตามรูปเลยน่ะค่ะ ของเพิ่งซื้อมาเมื่อประมาณเดือน มีนาคม นี้เองค่ะ *
    ตอนอยู่ในร้านมันห้ามใจไม่ไหวหยิบแหลกค่ะ ,, ใช้ไม่ทันแน่ๆๆยังเหลืออีกเต็มเลย
    เก็บในตู้เย็นตลอดน่ะค่ะ ไม่ต้องห่วงค่ะ

1.(NEW)Skin Food White Grape Fresh Foundation ราคาเต็ม 680 บาท ขาย 400 บาทค่ะ
    (ใช้ดีมากค่ะ ปดปิดรอยสิวได้เนียนมากๆๆๆๆใช้มาอันที่ 3 แล้วค่ะ ซื้อมาเยอะเกิ๊นค่ะ ปล่อยออกอันนึงค่ะ)
    ปริมาณ 60 ml.
    #23 สำหรับสองสี

2. (NEW)Skin Food Mushroom Multi Care BB Cream SPF20 PA+ ราคาเต็ม 1,280 บาท ขาย 600 บาทค่ะ
    (อันนี้เนียนๆเวลาอยากแต่งหน้าแบบบางเบาจะเหมาะมากๆๆค่ะ เนียนสุดๆๆ)
    ธรรมชาติ ปริมาณ 50 กรัม #2 Natural Skin สำหรับผิวขาวเหลือง – ผิวสองสี

3.(NEW) Skin Food Fresh Juice C Serum เซรั่มวิตามินซีบริสุทธิ์เข้มข้น ราคาเต็ม 1,100 บาท ขาย 650 บาทค่ะ
    (คอนเฟิมว่าใช้แล้วหน้าขาวขึ้นมากค่ะ แล้วบางเบาไม่ทำให้หน้ามันเลยค่ะ ไม่ทำให้เกิดสิวด้วย แล้วรอยด่างดำหายขึ้นเยอะเลยค่ะติดใจตัวนี้มากๆๆ )
    4. (used) Skin Food Tomato Whitening Serum เซรั่มยอดขายอันดับ 1 ในกลุ่มหน้าขาว ราคาเต็ม 1,150 บาท ขาย 500 บาทค่ะ
    (ตัวนี้พี่สาวฝากขายค่ะ เค้าใช้ยาหมออยู่เลยใช้ไม่ได้ แต่เก็บไว้ในตู้เย็นตลอด กดไปแค่ 3 วันเองค่ะ เพ่ราของเก่าเพิ่งหมด หน้าขาวดีค่ะ บางเบาอีกตัว ซึมซาบง่ายกว่าแบบครีมเยอะค่ะ)

ค่าจัดส่ง 30 บาทค่ะ
    แพ็คให้อย่างดีค่ะ *

PM มาหรือโทร 086-053-0706 ได้ค่ะ
    Last edited by eauyeauy; 06-19-2010 at 07:03 PM.
    Everyday is Fashion Show ...**

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->