ถูกมาก!!>>เอิบมาส์คใต้วงแขน //รองพิ้นน้ำ MISSHA/ Laura Tint moist ทดลอง/ปัดแก้ม 4ช่อง Laura/วิตามิน E กระปุกยักษ์ Kirkland / EYE PALLETE DIOR /เทสเตอร์น้ำหอม ถูกมาก และอีกเพียบ

เกือบทุกชิ้นเป็น USED in good conditions นะคะ

อ่านก่อนนะคะ >>>ราคานี้ไม่รวมค่าส่งพัสดุแบบลงทะเบียน ใน กทม คิดบ้านละ 40 บาท / ต่างจังหวัด คิดบ้านละ 60 บาท, ถ้าเป็น EMS ในกทม บ้านละ 60 บาท , ต่างจังหวัด บ้านละ 80 บาท <<<<
ค่าส่งนี้อาจพิจารณาเป็นเคสๆไปนะคะ อาจมากหรือน้อยกว่านี้จ้า ^__^

รูปรวมจ้า

1. แป้งผสมรองพื้นรุ่นยอดนิยม คุมมัน ปกปิดรูขุมขน ฮิตสุดๆจากห้องแป้งพันทิพ CHANEL MAT LUMIERE EXTREME มี SPF20 นะคะ เบอร์30 Beige Cendre โบว์ผิวขาวเหลืองค่ะ BA แนะนำให้ซื้อสีนี้ แต่พอกลับมาทาจริงเหลืองไปหน่อยสำหรับผิวโบว์ค่ะ >> ราคาเค้าเตอร์ 2200 กว่านะจ๊ะ ..
อุปกรณ์ครบ (ในรูปรวมเป็นแป้งของโบว์เองนะคะ ซึ่งขายไปแล้วจ้า ส่วนรูปด้านล่างนี้เป็นของคุณอา ซื้อมาพร้อมกัน ผิดเบอร์เหมือนกันค่ะ คุณอาเค้าปาดเอาตรง logo ไปใช้ก่อน โลโก้หายไปแล้ว แต่แป้งยังเหลือเพียบนะคะ ใช้ไปนิดหน่อย ขาย SOLD OUT บาท ^^

1.1 เพิ่ม Chanel White Essentiel Whitening Modeling Effect Base SPF30/PA+++ เบอร์ 10 Rosee 30มิล เบสสีเนื้ออมชมพูนิดๆเพิ่มความเรียบเนียนและสดใสให้แก่ผิวที่หมองคล้ำจ้า ..ใช้ไป1ครั้ง พร้อมกล่องนะคะ ราคาเต็ม 1800 นิดๆนะคะ ขาย SOLD OUTค่ะ

1.2 Erb underarm Detox mask มาส์คดีท็อกซ์ใต้วงแขนของเอิบจ้า ใช้ไปครั้งเดียว พร้อมกล่อง (ที่เห็นฟีบๆนั่นไม่ได้หมายความว่าใช้ไปเยอะนะคะ ใช้ไปแค่ครั้งเดียว)คนที่เคยใช้จะรู้ว่าตัวหลอดมันจะฟีบๆอย่างนี้แหล่ะจ้า^^ ขาย 430 บาทค่ะ

2. รองพื้น Liquid ของ MISSA SIGNATURE RADIANCE FOUNDATION SPF 20 PA ++เบอร์ 21 ค่ะ อันนี้เป็นเบอร์กลาง สำหรับคนผิวขาวเหลืองนะคะ มีกันแดดด้วยนะคะ ใช้ไป2จึ้ก...ใหม่มาก มาพร้อมกล่องจ้า... ขาย 700 บาทค่ะ
อันนี้เพิ่งซื้อเมื่อปลายปีที่แล้วนะคะ มาพร้อมกล่องค่ะ..

3. ปัดแก้ม LAURA MERCIER สี CORAL RED QUAD ใช้น้อยตามรูปเลยนะคะ ขาย SOLD OUT ค่ะ

4. LAURA MERCIER Tint ขนาดทดลอง 5.3 มิล ใช้ไป1ที ขาย 120 บาท

5. ยาทาเล็บ OPI รุ่น MAT สี navy นะคะ ใช้ไป 1 ที ขาย SOLD OUT บาท อีกรูปคือรูปจากเน็ตนะคะ

6. PALETTE อายแชโดว์+ลิปกรอส ของ DIOR ค่ะ แทบไม่ได้ใช้เหมือนกันค่ะ เป็น eyeshadow 4 สี+ กลอส 2 ช่องค่ะ ขาย 900 นะคะ

7. ฉีดผมบำรุงส่วนแห้งเสีย LIESE SMOOTH HAIR COCKTAIL กลิ่นหอมเหมือนองุ่นเลยค่ะ ใช้ฉีดตอนผมแห้งแล้วค่อยหวีนะคะ เป็นตัวบำรุงค่ะ เพิ่งซื้อมา ใช้จี๊ดเดียวจริงๆ ขาย 320 ค่ะ (ที่เห็นเป็นชั้นขาวๆนั่นคือชั้นน้ำนมนะคะ ต้องเขย่าก่อนแล้วฉีดจ้า)

8. ตลับใส่แป้งฝุ่น ANNA SUI พร้อมกล่องค่ะ อุปกรณ์ทุกอย่างพร้อม ขาย 600 บาท

9. น้ำหอมเทสเตอร์ ของ dior Fahrenheit ใช้ไปแล้วจี๊ดนึงค่ะ ขาย 150 บาทค่ะ

10. Salvatore Ferragamo กลิ่น Charm สีฟ้า ไม่เคยใช้ค่ะ ขาย 220 บาทค่ะ

11. Jadore โลชั่นน้ำหอมค่ะ ไม่เคยใช้นะคะ แม่ให้มา แต่ไม่เคยใช้ค่ะ ขาย SOLD OUT ค่ะ
12. Dior Pure Poison โลชั่นน้ำหอม อันนี้ใช้ไปแล้ว เหลือตรงเส้นลูกศรที่ขีดตามรูปค่ะ ได้มานานแล้วเหมือนกัน ขาย SOLD OUT ค่ะ

13. ชุดทดลอง แช่มือและมาส์คมือของ Panpuri ค่ะ ยังไม่เคยใช้นะคะ ตัวแช่มือหมดอายุ18/6/2010 ส่วนตัวมาส์คมือหมดอายุ 05/09/2010 นะคะ ขายคู่กัน 150 ค่ะ

14. ชิมเมอร์ลูกโลกของ Missha นะคะ ใช้ปัดทั่วหน้า ให้หน้าวิ้ง ประมาณเหมือนของ Lotree น่ะคะ...ใช้น้อยตามรูป คาดว่าปัดชาตินี้คงไม่หมด ^^ แต่อันนี้โบว์เคยทำตกพื้นนะคะ
ตัวชิมเมอร์ด้านใต้หลุดจากตัวตลับค่ะ จริงๆเอาเทปกาวแปะให้ติดกับตลับด้านในก็จะอยู่ค่ะ แต่ไม่ได้แปะเท่านั้นเอง ^^ บอกหมด ไม่หมกเม็ด... ขาย 320 ค่ะ

15. Skinfood HONEY LIP TREATMENT ลิปเจลลี่บำรุงริมฝีปากค่ะ ใช้ไปไม่เยอะ ขาย 100 ค่ะ

รายการที่ 16-17 ดูสีเทียบได้เลยจ้า.... ^____^

16. ลิปกลอส ETUDE Dear darling gloss เบอร์ 13 สีชมพูค่ะ ใช้ไปไม่เยอะ ขาย 100 ค่ะ

17. EYESHADOW STICK ของมิชชา และ อีทูดี้นะคะ แบ่งเป็นสีตามรูปค่ะ ทั้งหมด 4 แท่ง คือมิชชาชมพู, อีทูดี้ชมพู, มิชชาทอง, อีทูดี้ทอง ขายแท่งละ 120 ค่ะ

18. Eyeshadow ของ Skinfood สีเงินค่ะ ทาแล้ววิ้งๆชิมเมอร์ค่ะ ใช้น้อย ขาย 120 ค่ะ
19. EYeshadow ของ ETUDE สีส้มและสีฟ้า ใช้น้อยเช่นกัน ขายสีละ 120 บาทค่ะ

20. ชุด collagen moistfull kit เทสเตอร์ค่ะ ขาย 120 บาท

21. วิตามิน E แบบซอฟเจล เหลือ 392 เม็ด (จากเต็มกระปุก500เม็ด) ขาย 600 บาทค่ะ (กินคู่กับวิตามิน ซี เพื่อผิวสวยนะคะ ^^) หมดอายุ ธันวาคมปี 2012 นะคะ ^^

สนใจยังไงลองโทรหรือ pm มาสอบถามหรือต่อรองได้นะคะ (ต่อโหดๆไม่เอานะจ๊ะ) ................ ยินดีตอบทุกคำถามค่ะ ^___^

........สินค้าทุกชิ้นไม่รวมค่าส่งนะคะ.........

ให้สิทธิ์คนโอนก่อนเท่านั้นนะคะ
ชื่อบ/ช กฤษณา ชูศักดิ์ชินคุณ
เลขที่ บ/ช 238-0-72111-4
ธนาคาร กรุงเทพ สาขาเดอะมอลล์บางแค
บัญชี สะสมทรัพย์

ติดต่อโบว์ได้ตลอดนะคะ 081-3761568 ค่ะ ถ้าไม่รับเด๋วจะโทรกลับนะคะ

ขอบคุณSBN และทีมงานทุกคน สำหรับพื้นที่ดีๆอย่างนี้นะจ๊ะ

ฝากห้อง Hi-Street ด้วยนะคะ ขาย รองเท้า LYNและ Dahong (แนว Doctor marten เลยนะคะ)
และห้อง Hi-End ขาย Hampstead MM damier นะจ๊ะ..