Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ♥♥♥ NEW x UP x SALE ขอมาลดให้ค่า!!! ♥♥♥ Allนำเข้าJAPAN & KOREA♥♥ Baseball Jacket ♥♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Jacket สุดชิค ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมหนัง Modern Chic มากมายค่ะ♥♥♥

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

♥♥♥ NEW x UP x SALE ขอมาลดให้ค่า!!! ♥♥♥ Allนำเข้าJAPAN & KOREA♥♥ Baseball Jacket ♥♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Jacket สุดชิค ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมหนัง Modern Chic มากมายค่ะ♥♥♥

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -CC ได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ ลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ
    ลูกค้าท่านใดสะดวกไลน์ติดต่อ รบกวนเมลมาทิ้ง Id ของท่านไว้ให้ติดต่อกลับนะคะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥ NEW ZONE + FREE SHIPPING ♥
    ♥ UPDATE!!! ของใหม่มาแล้วค่ะ
    จะทะยอยอัพลงเรื่อยๆในแต่ละวันนะคะ ติดตามได้ในกระทู้เลยค่ะ
    Sale พิเศษ ของLotเก่า สอบถามกันเข้ามาได้เลยค่ะที่ janefjapan@gmail.com

AN1 Off White Diamond Textured Mid Long Dress เดรสปกเชิ๊ตสีขาวสุดเก๋ ผ้าลื่นนิ่ม มีtexture ลายตารางขวางทั้งตัว นิ่มลื่น พองเล็กน้อยแต่ไม่มากค่ะ ผ้าแปลกเก๋ไม่เหมือนใคร เป็นไนล่อนคุณภาพดี ใส่สบาย ไม่ร้อน ใส่เป็นแจ็ตเกตทรงเสื้อคลุมยาวก็เก๋​ หรือใส่จะติดกระดุมทั้งตัวแล้วใส่เป็นเดรสเดี่ยวๆเลยก็ได้ค่ะ ไม่โป๊ ไม่ทะลุ แต่ไม่ร้อน เนื้อผ้าดูเหมือนหนามีวอลุ่มแต่จริงๆแล้วเบาใส่สบายมากๆ แขนพับขึ้นแล้วอยู่ค่ะ ประมาณศอกกำลังน่ารักมากๆ เนื้อผ้ามีทรงไม่เหี่ยว ผ้าแบบนี้ซักแล้วแทบไม่ต้องรีดเลยค่ะ แต่บางและเบา ไม่หนักเทอะทะแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยมสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทเท่านั้นค่า ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ หรือใส่แบบเสื้อคลุมกับด้านในอะไรก็ง่าย เรียบเก๋ ชิค ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ Highly Recommended!! คุณภาพทั้งเนื้อผ้า และคัตติ้งเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอกติดกระดุม 38 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AN2 Baby Blue Ultra Light Wool Coat โค้ทผ้าวูทบางเบาสุดเก๋สีฟ้าเบบี้บลู สีสวยไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าเป็นวูล แต่ว่าบางเบา ไม่ร้อนเลยค่ะ มีน้ำหนักเป็นทรง โดยเฉพาะช่วงแขนน่ารักมากๆ กระเป๋าช่วงเอวเป็นกระเป๋าจริงใส่ของหรือสอดมือได้ แขนพองๆเล็กน้อย กระดุมเดี่ยวช่วงกลาง ใส่ง่ายค่ะ ไม่ร้อนมาก ใส่ในห้องแอร์ เดินห้าง หรือไปเที่ยวชิวๆก็ได้ค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย คลุมไหล่ก็สวย สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ไม่มีอีกแล้วค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 4XXX >>> 2150 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 950 CF บาทค่า Highly Recommend!! เก็บไว้ใส่ได้หลากหลายโอกาสเลยค่ะ ไปต่างประเทศก็ได้ ถ่ายรูปออกมาสีและทรงสวยเก๋สุดๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+++ ทรงปล่อยๆไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็น Soft โค้ทเก๋ ไม่หนา ใส่กับด้านในแบบหน้าร้อนได้เลยค่ะ แล้วพกไปได้ทุกที่ คลุมไหล่ก็สวยมากๆเลยค่ะ

AN3 Special Black & Creamy Butterfly Poncho เสื้อคลุมทรงพอนโชพริ้นลายสไตล์มัดย้อมลงบนผ้าทอสุดเก๋ สีโทนดำสลับครีมอ่อนสวยมากๆเลยค่ะ มองด้านหลังแล้วคล้ายปีกผีเสื้อ ทรงพริ้วๆสวย หายากไม่เหมือนใคร ทรงนี้ใครๆก็ใส่ได้เลยค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย แค่สอดแขนออก หรือคลุมไหล่ก็ง่าย และยังสามารถประยุกต์เป็นผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ได้อีกด้วย สีโทนเรียบเก๋ แต่มีสไตล์มากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่เลยค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทเท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบายสุดๆ บางเบา ลายสวยเก๋ สีไม่ตก Highly Recommend!! สุดๆๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 33 นิ้ว แขนยาวประมาณ 15 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ แต่โชว์ลายสวย พริ้วๆ ผ้าเนื้อดีมากๆ กางแขนแล้วด้านหลังลายเหมือนเป็นปีกผีเสื้อค่ะ

AR92 Colorful Premium Floral Printed Ladies Shirt เสื้อเชิ๊ตสุดเก๋ลายพันธุ์ไม้ สีหวานสวยบนพื้นขาวนวลสวย ลายแปลกเก๋กระจายทั้งตัว ซับซ้อนแต่สวยงามลงตัว ไม่เหมือนใคร ทรงเชิ๊ตแบบโมเดิร์นคัตติ้งเนี้ยบหรู คุณภาพดีมากๆ ผ้าคอตตอนนิ่มลื่นใส่สบายไม่ร้อน พริ้นลายอย่างดีทั้งตัว ลายพิมพ์สวยเก๋ ไม่แตก ดูใกล้เนี้ยบมากค่ะ คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆ เนื้อผ้าใส่สบาย ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ไม่ทะลุค่ะ ท่อนล่าง Match กับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่าย เข้ากับเครื่องประดับได้หลากหลาย นำมา Match ได้หลายลุค ทั้งแบบทำงาน แบบไปงานก็ได้ค่ะ แนะนำคนที่ชอบเสื้อมีลวดลาย ไป Match กับไอเทมเรียบแต่ไม่ชอบลายแบบท้องตลาดธรรมดาค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆ ใส่สบาย ลายพริ้นสวยเก๋สุดๆๆ โดดเด่นไฮเอ็นมากๆ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 27- ด้านหลัง29 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงสวยเก๋ไม่รัดรูป เข้ากับเครื่องประดับอะไรก็ง่าย เก๋แต่ดูมีความเป็นผู้หญิงด้วย เข้ากับอะเทมท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่ะ โชว์ลายสวย ใส่สบายสุดๆ

AR100 Snow Flower Lace White Mid-Long Dress เดรสลูกไม้สีขาวสุดสวยเนี้ยบผ้านิ่ม texture เป็นขนเล็กๆเหมือนสำลีดู Snowy มากๆเลยค่ะ แต่ไม่ร้อนแน่นอน โปร่งสบาย เป็นลูกไม้ตาบางๆ คุณภาพดีมากๆๆๆ แปลกเด่นไม่เหมือนใคร ลายดอกไม้สวยเก๋​ ระหว่างช่องเป็นตาข่ายเล็กๆรับกันเลยสวยสุดค่ะ เป็นทรงคล้ายเชิ๊ตคอแมนดาริน มีกระดุมช่วงบน ช่วงล่างเป็นเดรสพริ้วๆทรงตัวค่ะ ตัวนี้พริ้วแต่มีน้ำหนักตกลงมาแบบในภาพค่ะ สวยมากๆ ตัวนี้ใส่กับซับด้านในอาจจะเป็น เสื้อกลาม หรือแขนกุด หรือเดรสอะไรก็ง่ายเลยค่ะ ไม่ร้อนแน่นอน Match ใส่กับกางเกงสไตล์เลกกิ้งก็ง่ายค่ะ สวยมากๆ Recommended คุณภาพเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า คุณภาพดีมากๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ สไตล์แบรนด์ชั้นนำเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า34-ด้านหลัง37 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AR97 Golden Embroidered Sleeves Bomber Cardigan คาร์ดิแกนทรงบอมเบอร์แจ็คเกตสุดเก๋ ตัวเป็นเป็นสีครีม แต่แขนสีดำแล้วปะกสีทองเป็นแพทเทิร์นตารางสี่เหลี่ยมน่ารักค่ะ ลายแปลกเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ การสลับระหว่างสีสวยคลาสสิกมากค่ะ และเข้ากับสีทองที่เป็นลายปักที่แขนและกระดุมแป๊ะสีทองช่วงลำตัวสุดๆๆ สามารถปลดกระดุมได้ทั้งตัวเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็สวย หรือใส่เป็นเสื้อคลุมก็ง่าย แบบคลุมไหล่ก็เริ่ดสุดๆค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน เพิ่มความโดดเด่นและช่วย complete ลุคได้ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอน คุณภาพดีมากๆ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AR98 Special Polka Dot White Chic Tee เสื้อยืดแขนสั้นสีขาวลาย Polka ตัวนี้พิเศษที่ทรงสวย แขนบานออกเล็กน้อย คอติดแต่ไม่อึดอัดค่ะ น่ารักมากๆ กำลังเป็นทรงฮิตในตอนนี้เลยค่ะ ใส่ง่าย ผ้านุ่มมีน้ำหนักแต่ยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดีค่ะ ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูปเกินไป และไม่หลวมจนโคร่ง เข้ากับเอวสูงได้พอดีมากๆเลยค่ะ ใส่กับยีนส์ก็สวย Match ใส่กับ Playsuit ก็รับกันง่ายค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆ ตัดใจส่งต่อเพียง ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพเลยค่ะ น่ารักมากๆ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36-39 นิ้ว ยืดหยุ่นอีกเล็กน้อย ความยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว

AR99 Brick Turtle Neck Volume Knit Loose Jumper จัมเปอร์ทรงหลวมผ้าถักทั้งตัวสีน้ำตาลอิฐสวยเก๋ ตัวนี้ถักแบบบางๆเลยค่ะ แต่ตาถี่ไม่เหมือนไหมพรมธรรมดาค่ะ จึงมีน้ำหนักแต่ไม่หนา ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบายมากๆ คอเป็นคอเต่าที่พับได้ ไม่รุ่มร่าม เพราะพับลงมาได้ตามต้องการเลยค่ะ สีน้ำตาลอิฐสวยเก๋ไม่เหมือนใคร เข้ากับสีท่อนล่างอะไรก็ง่าย ได้ทั้งยีนส์ ทั้งสีขาว ดำ นาวี หรือลายๆก็ได้เลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! สวยสวยไฮโซสุดเลยค่ะ เนื้อถักตาถี่สวยเก๋ คุณภาพสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

ใส่ขึ้นมาแล้วทรงจะประมาณนี้เลยค่ะ สวยเรียบเก๋ มีสไตล์มากๆ หรูดูดีเข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เนื้อถักบางแต่ตาแน่นจึงมีวอลุ่มสวยตกลงมาเป็นทรงค่ะ

AR96 Light Grey Elegant Long Dress เดรสลูกไม้ลายสุดเริ่ดสีโทนเทาอ่อนทั้งตัวค่ะ ทรงปล่อยๆพริ้วๆไม่รัดรูปค่ะ ตัวลูกไม้สวยเก๋ลายสลับเป็นเลเยอร์สวย ไม่เหมือนใคร ด้านในมีซับในลื่นสบายอย่างดีค่ะ ไม่โป๊ไม่ทะลุและยาวพอดีๆไม่โป๊ค่ะ ปลายชายลูกไม้พร้ิวสวยเก๋ ตัวนี้สามารถMatch กับเครื่องประดับสวยๆ หรือเสื้อคลุมสไตล์เลดี้สูทแล้วไปงานได้เลยค่ะ คุณภาพลูกไม้ High-end สุดๆค่ะ สีสวยเรียบเก๋ทั้งตัวไม่ขัดกัน ใส่ตัวเดียวก็อยู่ หรือสามารถ Match ใส่ได้หลากหลายแบบค่ะ เข้ากับแจ็คเกตหรือคาร์ดิแกนได้ทุกทรง สไตล์เรียบเก๋ ดู Feminine แต่ไม่แต่งมากจนเว่อร์เยอะเกินไปค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพและสไตล์เลยค่ะ สวยเริ่ดมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย ความยาว 40-41 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AR91 Light Silver Sparkling Balloon Sleeves Knit Top ท็อปแขนบอลลูนผ้าถักสุดเก๋ด้านสีเงินฟรุ้งฟริ้งทั้งตัว มองไกลๆดูมี Glitter กระจายทั่วตัวเลยค่ะ ขนเป็นขนอ่อนจากตัวด้าย สวยมากๆเลยค่ะ โดดเด่นเป็นสง่าทั้งตัว ตัวนี้ผ้าค่อนข้างหนามีวอลุ่ม แต่ใส่สบายไม่ร้อนใค่ะ เพราะว่าทรงพริ้วๆเก๋ๆ ระบายอากาศได้ดี โดยรวมเรียบเก๋ แต่แขนบอลลูนน่ารัก ใส่แล้วแขนจะบานนิดๆออกน่ารักมากๆค่ะ เก๋โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่า เอวรับกับเอวสูงพอดีๆ ไม่สั้นจนเกินไป คอก็ไม่กว้างไม่แคบเกินไปลงตัวกับดีไซน์โดยรวมค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free ลู่ลงตามไหล่คนใส่ รอบอก Free 40++ ความยาว 18-19 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

AR95 B&W Thin Stripe Neoprene Chic Dress เดรสยาวนีโอพรีนทรงวอลุ่มสุดเก๋สีขาวดำน่ารัก เรียบเก๋ ดูดีมีสไตล์นี้ พิเศษที่เนื้อผ้านีโอพรีน มีน้ำหนักเบา เนื้อนุ่มและไม่ร้อน เป็นวัสดุใหม่ที่เก๋ไก๋เทรนด์กำลังมาเลยค่ะ ล้ำมากๆ ตัวนี้ทรงสวยเรียบเก๋ ไม่เหี่ยว รีดแล้วเรียบสนิท แต่ไม่รีดก็จะไม่ยับมากเหมือนผ้าปกติค่ะ แขนบานออกเล็กน้อย เวลาใส่ขึ้นมาแล้วดูสง่างามค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพและคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพและสไตล์เลยค่ะ สวยเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

AR88 Special Light Grey Lace High Dress เดรสลูกไม้สีเทาอ่อนสุดเก๋ ลายสวยไฮโซมากๆค่ะ ไม่เหมือนใครแน่นอน มีซับในอย่างดีทั้งตัว ด้านในลื่นนิ่ม เนี้ยบใส่สบาย ซับในยาวคลุมทั้งตัว ไม่โป๊แน่นอนค่ะ มีซับไปถึงช่วงแขน สวยมากๆ ไม่รัดรูปค่ะ ทรงตรงใส่สบาย ใส่พอดีตัวแล้วสวยมากๆเลยค่ะ ตัวนี้ใส่ปกติก็ได้ หรือไปงานต่างๆ (งานปาร์ตี้ งานแต่งงาน ) หรือไปเที่ยวยังได้เลยค่ะ ใครที่กำลังหาชุดเดรสสวยๆ สีสุภาพ เก๋ชิค ดูไฮเอ็น ต้องแน่นอนเลยค่ะ ใส่กับเครื่องประดับแล้วสวยมากๆ หรือใส่ปกติเข้ากับคาร์ดิแกน หรือเสื้อคลุมก็ง่ายค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน คุณภาพเริ่ดมากๆๆๆ ลายสวยเก๋เป็นตารางแพทเทิร์นสวย คอแมนดาริน ติดขึ้นมาน่ารักมากๆ ไม่ใช่คอเต่าค่ะ ด้านนอกผ้าบางเบา ไม่ร้อนแน่นอน ใส่สบายสุดๆๆๆ สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆ สวยเก๋ไฮโซสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38 ยืดหยุ่นได้อีกเล็กน้อย ความยาว 32-33 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AR89 Diamond Knit Fringe Top เสื้อแขนยาวถักทั้งตัวสุดเก๋ สีเทากลาง ค่อนไปทางอ่อน สีสวยสุดๆค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่าย เป็น Full Knit ถักขึ้นมาทั้งตัว ลายถักพื้นสวย สลับด้วยลายไดม่อนแต่ง Fringe พริ้วๆ ทั้งตัว ทรงจัมเปอร์หลวมๆใส่ง่าย ใส่สบาย เข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อน ใส่สบายมากๆ ตาถักแน่น ไม่โป๊ด้วยค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพเลยค่ะ สวยมากๆโดดเด่น ไม่เหมือนใคร
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AR90 BW Special Knit Pencil Skirt กระโปรงยาวถักทรงดินสอสุดเก๋ ยืดหยุ่นได้ดีทั้งตัว ไม่ย้วยค่ะ เนื้อผ้าถักคุณภาพดีมีน้ำหนัก แต่ไม่ร้อนค่ะ ตาแน่นทำให้เป็นวอลุ่ม ดึ๋งๆ ใส่สบาย ยืดหยุ่นตามตัว ไม่บางโป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุแน่นอน ใส่ขึ้นมาแล้วทรงสวยเก๋มากๆ กำลังฮิตใน Street style ทั้งยุโรปและเกาหลีเลยค่ะ เรียบเก๋ เป็นการถักระหว่างสีขาวกับดำ Full knit ขึ้นมา มองไกลๆจึงคล้ายๆเป็นลายๆสีเทาเข้มค่ะ ตัวนี้ยืดหยุ่นได้ดีไม่รัดฟิตแน่นอน ทรงนี้เข้ามากๆกับผ้าใบเลยค่ะ ได้ลุค Sporty แบบที่ยังมีความเป็นผู้หญิงมั่นๆอยู่ค่ะ ใส่ไปทำงานก็ง่าย ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ใส่กับจัมเปอร์แล้วขึ้นมากๆ หรือ Match กับ Top ได้หลากหลาย สภาพเริ่ด สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! สุดๆค่ะ ทรงสวย คุณภาพดี เรียบเก๋ Match ง่ายค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดหยุ่น ระหว่าง 25-34 นิ้ว คุณภาพดีไม่รัดพุงแน่น ไม่หลวมเกินไป สะโพก Free ยืดหยุ่น ได้ถึง 40 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว

AR87 Special Blue Tones Printed Ladies Shirt เสื้อเชิ๊ตทรงพริ้วเก๋พริ้นลายสีโทนฟ้าสลับกันไปมาสวยเก๋ ลายคล้ายซิลูเอทของต้นไม้ทับกันไปมา สวยเก๋มากค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้านิ่มลื่นในสบาย ใส่เดี่ยวได้ไม่โป๊ แต่ไม่หนาจนเกินไป รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ ไม่ร้อนแน่นอน สีโทนนี้ และลาย Match กับไอเทมเรียบๆท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่กับกางเกงผ้าแล้วสวยมาก กระโปรงก็เข้ากันค่ะ ตัวยาวเล็กน้อย เมื่อจับใส่ในกางเกงหรือกระโปรงแล้วจั๊มก็น่ารัก หรือปล่อยพริ้วๆก็สวยค่ะ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอน สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! ผ้าพริ้นลายสวยเก๋ไม่เหมือนใคร ใส่สบาย คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 40 ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AR82 Minimal Vertical Line Navy Jump Dress เดรสเอวจั๊มลายทางตรงสีนาวี ผ้านิ่มคุณภาพดีมากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ร้อนแน่นอน ไม่ทะลุไม่โป๊ค่ะ เนื้อผ้าทอตาแน่น แต่นิ่มมีน้ำหนัก รีดแล้วเรียบสนิท ดู texture เนื้อผ้าและลายทางในตัวได้ที่รูปล่างขวาค่ะ เอวจั๊มคุณภาพดีมาก ยืดหยุ่นได้มากไม่รัดพุง จั๊มขึ้นลงให้พอดีเอวของคุณได้ตามต้องกาารค่ะ แขนไม่รัด มีพท. ค่อนข้างมากค่ะ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน แทบไม่ต้องใส่อะไรเพิ่มก็ Complete Look เลยค่ะ ไม่รัดรูปใส่สบาย เก๋ชิคสไตล์ Minimal สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพของผ้า ดีไซน์เก๋ ทันสมัย มีสไตล์ ตัวเดียวอยู่ คุ้มแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงค้างคาว รอบเอวยืดหยุ่นระหว่าง 22-32 นิ้ว ความยาวทั้งตัว 37 นิ้ว จั๊มขึ้นลงได้ตามต้องการ แขนยาว 20 นิ้ว ไม่รัดแขน

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ เก๋มากๆเพราะบนล่างเป็นลายเดียวกันโดยเฉพาะลายทางตรงและสีนาวี โดดเด่นมากแน่นอน พรางหุ่นได้เป็นอย่างดีด้วยค่ะ

AR83 Pleated Skirt Wool Playsuit เอี๊ยมกระโปรงพลีททรง Playsuit สุดน่ารัก ผ้าวูลนิ่ม บางเบาคุณภาพดี ตัวนี้ใส่กับ Top อะไรก็ง่าย น่ารัก ทั้งเสื้อยืด เชิ๊ตหรือเบราส์แบบต่างๆได้ง่ายเลยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่น ไม่เหมือนใคร ทรงน่ารัก ไม่สั้นโป๊เกินไป กำลังดีรับหุ่นแน่นอนค่ะ กระโปรงเป็นพลีทน่ารักมากๆ เนื้อผ้าวูลนิ่มคุณภาพดีไม่หนาไม่บางจนเกินไป สีเทากลาง Match กับสีอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเข้มอ่อนค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบ Mix & Match ได้ลุคแปลกเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพของผ้า และสไตล์น่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 32 นิ้ว แขนกุด

AR79 Golden Gradient Black Chic Soft Knit Loose Jumper จั๊มเปอร์ทรงหลวมสุดเก๋สีพื้นดำครึ่งตัวบน ครึ่งล่างเป็นลาย Gradient ของสีทองสวยเก๋ เข้ากันสุดๆ ไล่สีได้สวยมากๆเลยค่ะ ผ้าถักนิ่มสุดๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่มีวอลุ่ม มีน้ำหนักคุณภาพดีสุดๆค่ะ สวยเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะสีเรียบๆ ขับผิวให้โดดเด่น เหมาะกับคนที่ชอบเสื้อผ้าไม่เหมือนใคร ตัวเดียวอยู่ค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพระดับไฮเอ็นจริงๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก มีพท.ว่างติดช่วงแขน ความยาวด้านหน้า 22 นิ้ว ด้านหลัง 26 นิ้ว แขนยาว 24-25 นิ้ว จั๊มพับขึ้นได้สวย

AR77 Camel V Decorated Jump Sleeves Dress เดรสแขนยาวสีโทนเหลืองอูฐ Camel ตุ่นๆน่ารัก สีแปลกเก๋มากๆเลยค่ะ ไม่เหมือนใครแน่นอน ไม่ค่อยเห็นโทนสีนี้ ทรงพริ้วเรียบเก๋​ ช่วงอกแต่งเป็นตัววี ตีเกล็ดขึ้นมาน่ารักค่ะ เป็นแบบสวมทั้งตัว ผ้า Nylon ลื่นพริ้วใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊แน่นอนค่ะ มีลูกเล่นน่ารักที่แขนจั๊มบอลลูนที่ช่วงปลายเป็นยางยืดคุณภาพดีไม่รัด ยืดหยุ่นดีมากเลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงสวย เวลาใส่แล้วจั๊มขึ้นมาช่วงครึ่งแขนแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพเลยค่ะ โดยเฉพาะสีน่ารักมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ไม่รัดรูปค่ะ ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AR72 Creamy White Ribbon Mandarin Collar Textured Shirt เชิ๊ตคอแมนดารินสีขาวครีมๆนวลสวย ช่วงคอเป็นโบว์ดีไซน์เล็กๆรับกันน่ารัก ดูเรียบหรูแต่มีลูกเล่น ที่สำคัญที่สุดของตัวนี้คือเนื้อผ้าเลยค่ะ เป็นผ้า texture กริดเล็กๆ (ดูได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ดีเทลของผ้าสวย คุณภาพดีมากกกกก รับประกันคุณภาพผ้าค่ะ) สีนวลสวยคลาสสิก ไฮเอ็นมากๆเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบสวย เนื้อผ้าใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักแต่ไม่ร้อน เป็นทรงวอลุ่มสวยตลอดเวลาไม่เหี่ยวค่ะ ใส่ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอน เรียบเก๋ ไม่เหมือนใคร สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียงงงงง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้วยืดหยุ่นได้ ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AR69 (Black&White) Little Stripe Simple Chic Top ท็อปลายทางเส้นเล็ก (สีขาวดำ) สุดเก๋ผ้ายืดสุดนิ่ม ตัวไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ผ้ามีน้ำหนักแต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวได้ไม่โป๊และไม่ระคายผิวเลยค่ะ สัมผัสดีมากเหมือนคอตตอนแต่เนื้อแน่นกว่า ยืดหยุ่นได้ดีเลยค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย ใส่สบายสวยเริ่ดสุดๆ เข้ากับท่อนล่างได้ทุกๆแบบเลยค่ะ ไม่ว่าจะกระโปรงสั้นยาว กางเกงสั้นยาว ผ้ายีนส์ หรือผ้าแบบต่างๆ Match ง่ายและคุ้มมากๆ เพราะเอามาใส่ได้บ่อยๆ แต่ดูไม่น่าเบื่อ รักษาทำความสะอาดง่ายมากๆเลยค่ะ มีสองสีพื้นขาวและดำ เพียงอย่างละตัวเท่านั้นค่ะ มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง SOLD OUT ALL บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!!! สุดๆเลยค่ะ ทั้งคุณภาพและดีไซน์ สวยเก๋ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงจั๊มเปอร์ไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว
    AR69.1 พื้นสีดำ เส้นสีขาว

AR69.2 พื้นสีขาว เส้นสีดำ

AR70 Simple Chic Light Grey Wool Set เซ็ทเสื้อทรงจัมเปอร์และกระโปรงทรงเพนซิลผ้าวูลสีเทาอ่อนสุดเก๋ เนื้อวูลเนื้อแน่น ไม่แตกเป็นขุยน่าเกลียดใส่สบาย รักษาทำความสะอาดง่าย แทบไม่ต้องรีบเลยค่ะ ตัวนี้ไม่หนาไม่บางจนเกินไปใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ร้อนอบค่ะ เนื้อบางเบาแต่ไม่โป๊ และนุ่มนิ่มไม่ระคายผิวเหมือนวูลหยาบค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆ มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ทไม่ขายแยกค่ะ เพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended คุณภาพเลยค่ะ เหมือนได้สองชิ้นไป Match กับไอเทมอื่นๆได้อีกมากมาย คุ้มสุดๆค่ะ
    SIZE: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว
    รอบเอว-รอบเอวยืดหยุ่นระหว่าง 26-30 นิ้ว สะโพก Free 34 นิ้วยืดหยุ่น ไม่รัดรูปค่ะ ยาว 25-26 นิ้ว จั๊มขึ้นลงให้พอดีเอวได้ตามต้องการเลยค่ะ

AR62 Light Grey Grid Mid-Long Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักลายกริดสีดำพื้นสีเทามาร์เบิล มีหลายเฉดผสมกันในโทนเทาอ่อนค่ะ เนื้อผ้าถักคุณภาพดีมากๆ หนานุ่มแบบมีน้ำหนักแต่ไม่ร้อน นิ่ม สัมผัสสบาย ระบายอากาศได้ดี ใส่ปกติได้ด้วยค่ะ ไม่หนามากจนร้อนอบ ตัวนี้ไม่มีกระดุมค่ะทรงปล่อยๆตามรูปเลยค่ะ สีสวยเก๋มากๆ โทนสว่าง ไม่เศร้าแน่นอน สไตล์เรียบหรู มินิมอล ทรงเรียบๆ โชว์ลายเก๋ๆเท่านั้นเลยค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน มือ 1 ของใหม่ สภาพดีสุดๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! สุดๆค่ะ สวยเก๋ลายตารางกริดโดดเด่นแน่นอนค่ะ
    FREESIZE: ไอเทมนี้ Freesize ใครๆก็ใส่ได้ ยาวประมาณ 27-28 นิ้วค่ะ

AR56 Black Grid Minimal Chic Knit Cardigan คารดิแกนสีดำถักลายกริดสีขาวครีมตัดกันกับพื้นดำอย่างสวยงามสไตล์มินิมอลค่ะ texture สวยเก๋ เป็นเนื้อถักคุณภาพดีทั้งตัว ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ มีน้ำหนัก แต่ระบายอากาศได้ดี แขนและเอวจั๊มเล็กน้อย พอกำลังสวยรับกับช่วงเอวสูง แบบว่าใส่กับเอวสูงได้พอดีโดยที่ไม่ต้องเอาเข้าในกางเกงแล้วจั๊มเองค่ะ แขนก็จั๊มพองขึ้นได้ตามต้องการ หรือใส่ยาวเป็นทรงเก๋ๆก็ได้ค่ะ เรียบเก๋เข้ากับไอเทมเรียบๆด้านในอะไรก็ง่าย หรือบางท่านอยากใส่ติดกระดุมเดี่ยวเป็น Top ไปเลย ก็ได้เหมือนกัน เพราะเนื้อถักตาแน่นคุณภาพดี ไม่โป๊ไม่ทะลุุเห็นด้านในแน่นอนค่ะ สวยมากๆ คุณภาพเริ่ด สภาพดีสุดๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX >>> 1850 >>> 850 >>> SALE พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทค่า Highly Recommend!! สุดๆค่ะ สวยมีสไตล์มากๆ เข้ากับอะไรก็ง่าย trend minimal สีขาวดำกำลังมาเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้วยืดได้อีก ทรงพอดีตัวไม่รัดรูปใส่สบาย ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AR58 Nude Beige Small Pleated Faux Leather Skirt กระโปรงหนังสุดชิคอัดพลีทเส้นเล็กทั้งตัวสีนู้ดเบจสวยมากๆเลยค่ะ โทนเทาอ่อน เนื้อหนังเทียมสุดนิ่มสบาย ด้านในนิ่มไม่ต้องมีซับในเลยค่ะ ดูรูป texture เนื้อพลีทได้ที่รูปล่างค่ะ เอวเป็นเอวยืดคุณภาพดีสุดๆ ใส่สบายไม่รัดพุง สภาพใหม่เอี่ยมไม่มีตำหนิค่ะ ตัวนี้ทำความสะอาดง่าย ไม่ยุ่งยาก ไม่มีกลิ่นอับของหนังแน่นอนค่ะ ทรงสวย หนังมีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงดังภาพค่ะ เวลาเคลื่อนไหวแล้วเกลียวพลีทสวยเด่นมากๆ เข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ สีสุภาพดูไฮโซ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยมมือ1ค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommend!! ว่าสวยเก๋คุณภาพดีสุดๆค่ะ นำมาใส่ Match ได้บ่อยๆ ไม่มีเอ้าท์แน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทยืดหยุ่น ความยาว 24-25 นิ้ว

AR52 Off White Zig-Zag Textured Volume Long Top เสื้อวอลุ่มสีขาวพื้นผิวลายซิกแซกสุดเก๋ตัวยาวผ้ายืดนุ่ม ผ้าดูหนานุ่มแต่ไม่ร้อนเลยค่ะ ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี เนื้อลื่นๆใส่สบายและเป็นทรงแบบนีโอพรีนค่ะ เนื้อไม่แข็งกระด้างแน่นอน ถักทอด้วยเส้นใยเล็กละเอียดเป็นลายซิกแซกในตัวอย่างที่เห็นค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ ตัวนี้เป็น Top ตัวยาวหน่อยสำหรับทำจั๊มกับท่อนล่างได้ ให้เอวพองๆสวยรับกับเอวสูงสำหรับคนที่ใส่กับท่อนล่าง หรือบางท่านสามารถใส่เป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ แขนสี่ส่วน ไม่ยาวจนเกินไป เอาขึ้นลงได้อีกค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ สวยเก๋ ไฮโซ สุดๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! ว่าผ้าสวยมากๆค่ะ สีสวย ใส่สบาย คุ้มค่าสุดๆไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ยืดหยุ่นได้ดี ทรงไม่รัดรูป ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

AR55 Blue Denim Simple Chic Baseball Jacket เบสบอลแจ็คเกตยีนส์สีโทนน้ำเงินกลางสวย เข้ากับอะไรก็ง่าย ขอบสีดำยืดคุณภาพดี ผ้ายีนส์มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ย้วย เป็นทรงสวยแบบในรูปค่ะ เป็นแจ็คเกตทรงพอดีตัว ไม่เหี่ยวโคร่ง ใส่สบายมากๆ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะแต่งตัวสไตล์เรียบชิค หรือใส่กับเดรสลายยังได้เลยค่ะ Match เข้ากับอะไรก็ง่าย เป็นไอเทมที่คุ้มค่า สำหรับบางท่านใส่เดี่ยวๆก็ได้ค่ะ ผ้ายีนส์คุณภาพดีไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย คัตติ้งเริ่ดสวย ช่วงกระเป๋าช่วงท้องน่ารักมากเลยค่ะ เก็บรายละเอียดสวยมากๆ คุณภาพและดีไซน์เริ่ดทั้งตัว ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาท เช่นกันค่า Highly Recommended!!!! สุดๆว่าทั้งเก๋ คุ้มค่า โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบแต่งตัว Match ได้หลากสไตล์ไม่น่าเบื่อค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงแจ็คเกตพอดีตัวไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

AR54 Navy Striped Simple Chic Knit Dress เดรสถักสีน้ำนาวีลายทางสีขาวสวยเก๋เป็นเนื้อถักทั้งตัวไม่ใช่ Printed ค่ะ เนื้อผ้าถักทอตาถี่แน่นแต่ไม่หนามาก ผ้ามีน้ำหนักเป็นทรงตกลงมาดังรูปค่ะ คุณภาพผ้าดีมากๆ รับประกันความนิ่มลื่นใส่สบายเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊แน่นอน ทรงตรงไม่รัดรูป ใส่สบาย เข้ากับเสื้อคลุมหรือเครื่องประดับอะไรก็ง่าย สไตล์ Simple Chic เท่ๆเก๋ๆ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป เหมาะกับใส่ได้ทุกโอกาสเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ สวยเก๋ ไฮโซ สุดๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ รับรองไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้วและยืดหยุ่นได้ดีอีกค่ะ ทรงไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AR46 Off White Minimal Special Chic Dress เดรสสีขาวทรงพริ้วเรียบเก๋สไตล์มินิมอล คอพู่แต่ไม่ร้อนแบบคอเต่าค่ะ แขนยาวจั๊มบอลลูนเล็กน้อย คุณภาพเนื้อผ้าเริ่ดสุดๆค่ะ สวยเก๋ มี texture ทอสวยในตัว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวได้ไม่โป๊ค่ะ ทรงตัวเสื้อพริ้วๆเลียนแบบสไตล์วินเทจ แต่นำมาตัดกับผ้าคุณภาพดี และ จับจีบเก็บขอบเนี้ยบเก๋ สีขาวโดดเด่นเก๋ทั้งตัว ตัดลวดลายไม่จำเป็นออกสไตล์มินิมอลค่ะ ภาพรวมเรียบเก๋ แต่พอดูดีเทลตัดกับแสงเงาแล้วดูมีอะไร สวยมากๆเลยค่ะ คุณภาพดีมากๆ สภาพใหม่เอี่ยม คุณภาพดีสุดๆค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! ว่าสวยเก๋คุณภาพดีสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงปล่อยตรงลงมาถึงปลายไม่รัดรูป ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AR47 Grey Mid-Long Knit Mini Dress มินิเดรสทรงไม่รัดรูปผ้าถักสีเทากลางสุดสวย เนื้อผ้าถักและลายผ้าถักคุณภาพดี แปลกเก๋มากๆเลยค่ะ เป็นเหมือนรูเล็กๆ ถี่ๆสวยไฮโซ ไม่เหมือนเนื้อถักธรรมดาค่ะ ดูหนานุ่ม แต่ความจริงแล้วใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ระบายอากาศได้ดี ใส่ปกติได้ค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็ได้ เพราะตาแน่น ไม่โป๊ไม่น่าเกลียดแน่นอนค่ะ ทรงนี้ Mixได้หลากหลายรูปแบบ ไม่ว่าจะ Match กับกระโปรง กางเกง หรือใส่เดี่ยวๆก็สวยค่ะ และเป็นเนื้อผ้าถักที่เข้ากับเครื่องประดับได้ง่ายด้วยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend ว่าสวยเก๋ ได้ลุคHigh-end สุดๆๆๆๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

AR49 Vanilla Soft Tweed Pleated Bordered Cute Top ท็อปสุดน่ารักสีครีมวานิลลาอ่อนสวยเก๋ ดูเรียบหรู ผ้าเป็นผ้าเนื้อทวีตไฮโซสุดๆค่ะ แต่ไม่หนาและไม่คันค่ะ ใส่สบายมากๆ บางเบา แต่ไม่โป๊ไม่ทะลุ ใส่หน้าร้อนเดี่ยวๆได้สบายมากเลยค่ะ ตัดขอบแขนและรอบคอด้วยขอบพลีทเล็กๆสีขาวครีมเข้ากันทั้งตัว แบบที่เห็นในภาพค่ะ เข้ากับ texture ของผ้าทวีตสุดๆค่ะ ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป เหมือนครอปแต่ไม่สั้นมาก กำลังพอดีเอวค่ะ ใส่สบายมากๆ แขนบานเล็กน้อยน่ารัก สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า สวยน่ารักมากๆเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่กับเอวสูงแล้วจะรับกันกับเอวพอดีๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 19 นิ้ว แขนสั้น 8 นิ้ว

AR42 White Pearl High Long Shirt Dress เดรสทรงเชิ๊ตตัวยาวสีขาวสวยผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดี ปักมุกห่างๆทั่วตัว เหมือนเป็นลาย Polkadot กระจายทั่วไปเลยค่ะ สวยมากๆ ดู texture และเนื้อมุกประดับได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สวยเริ่ด ไฮโซสุดๆๆ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ ตัวนี้มีตำหนิจุดเดียวคือ มีรอยขีดเล็กๆช่วงข้างเอวด้านขวาค่ะ (รูปล่างขวา รอยระหว่างมุกเม็ดแรกกับ 2 แถวกลางค่ะ) ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอนค่ะ โดยรวมสภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ เนื้อผ้าคัตติ้งทุกอย่างคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ จึงตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend ว่าสวยเก๋สุดๆๆๆๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AR34 Vanilla Special Knit Crop Tee เสื้อถักครอปสุดเก๋สีครีมวานิลลาน่ารัก ทรงแขนบานออก มีวอลุ่มทั้งตัว เนื้อถักตาแน่น ไม่โป๊ค่ะ ลวดลายถักเป็นลายเก๋ๆทั้งตัว ไม่เหมือนลายถักทั่วไป ตัวนี้ครอปพอดีๆ ไม่สั้นมากจนโป๊ ใส่กับเอวสูงได้สวยมากๆเลยค่ะ ไม่ว่าจะเป็นกระโปรงหรือกางเกง ได้ทุกวัตถุดิบทั้งหนัง ยีนส์ ผ้าแบบต่างๆมากมายค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! ว่าคุณภาพดีและทรงสวยสุดๆๆ นำมาใส่ได้บ่อยๆไม่เบื่อเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงครอป ความยาว 18 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

AR25 Marble Pearl Bordered Simple Chic Jumper จัมเปอร์สีเทาtextureลายมาร์เบิ้ล เนื้อเนียน คอตตอนผสมคุณภาพดี ผ้ายืดหยุ่น ทอตาแน่นไม่เป็นขุย ใส่สบายไม่ร้อน ทรงเรียบเก๋พอดีตัว ไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไปค่ะ จั๊มขึ้นได้สวย รับกับเอวได้พอดี มีลูกเล่นที่ขอบจากคัตติ้งไหล่ลงมาถึงปลายแขนเป็นวอลุ่มคัตติ้งปักมุกเป็นแถว น่ารักมากๆ คุณภาพดี ไม่หลุดค่ะ เข้ากันทั้งตัว เรียบเก๋ แต่ไม่ลูกเล่นสวยๆ ดูไฮโซมากๆเลยค่ะ ใส่กับเอวสูงท่อนล่างอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเรียบทั้งลายเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 550 บาทค่า Highly Recommend!! ว่าสวย และคุณภาพดีมากๆ เนื้อผ้านิ่มใส่สบายสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากเลยค่ะ ติดแขนทรงค้างคาว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ สวยเก๋ เรียบๆแต่มีลูกเล่นที่มุกด้านข้างให้โดดเด่น เก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน นำมาใส่ Match กับไอเทมต่างๆได้ง่ายด้วยค่ะ

AR20 Creamy White Stripe Textured Cool Top เสื้อแขนยาวสุดเก๋ทรงพริ้ว แขนเป็นทรงแขนปกติแต่ตัวเป็นทรงพริ้วบานออกเล็กน้อย ไม่รัดรูป ผ้ามีน้ำหนักจึงตกลงมาเป็นทรงแบบในภาพค่ะ คุณภาพดีมากๆ เนื้อผ้าคล้ายผ้าถักแต่ตาถี่กว่านั้น เหมือนทอมาอย่างดีทั้งตัวมากกว่าค่ะ เหมือนเป็นลายเส้นตรงคล้ายพลีทในตัว texture ถักเลยค่ะ สวยมากๆๆๆๆๆๆ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สีครีมอ่อนสวยออกไปทางขาวครีม เข้ากับอะไรก็ง่าย ลุคอบอุ่น ดูสวยไฮโซ เรียบเก๋ แต่ทรงไม่เหมือนใครค่ะ ใส่ออกมาแล้วเป็นทรงแบบในรูป ไม่ร้อนและไม่โป๊ด้วยค่ะ ใส่เดี่ยวได้ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 CF บาทค่า สวยคุ้มค่ามากๆแน่นอนค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่ายเลยค่ะ ท่อนบนเก๋ๆ ท่อนล่างเรียบๆก็เอาอยู่แน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากเลยค่ะ 40+++ ทรงพริ้ว ยืดได้มากๆ ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

DB54 Grey Neoprene Sporty Chic Hoodie Cardigan เสื้อคลุมสีเทาคอฮู้ดซิปหน้า ผ้านีโอพรีนวอลุ่มสุดเก๋ เนื้อนุ่มใส่สบาย อยู่ทรงไม่ยับง่าย ผ้าแปลกเก๋มากๆเลยค่ะ โดดเด่นแน่นอน ไม่เหมือนผ้าคอตตอนยืดทั่วๆไป ตัวนี้จะยืดหยุ่นใส่สบาย และเป็นวอลุ่มตลอดเวลา น่ารักมากๆ บางแต่ไม่โป๊ น้ำหนักเบา ใส่เดี่ยวๆได้ หรือพกพาไปเป็นไอเทมเก๋ๆ ใส่นอกบ้านได้หลากหลายโอกาส เข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ สีเทาเรียบชิค เก๋สุดๆๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่สุดๆ รับประกันคุณภาพค่า ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุดเพียง 850 เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! ว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ เนื้อผ้าคุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบ ทรงเก๋ ทันสมัย ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ มี Volume น่ารักสุดๆ เข้ากับอะไรก็ง่าย เก๋ชิคแน่นอนค่ะ

เป็นวอลุ่มสวยดูไฮเอ็นมากๆเลยค่ะ

AR16 White Chic Grey Tie Long Shirt เชิ๊ตเดรสยาวทรงเรียบเก๋ ดู stylish สุดๆ ตัวเชิ๊ตเป็นสีขาวนวลสวยไม่โอโม่ ส่วนที่ผูกเป็นผ้าตัดต่อติดกับตัวเสื้อ เป็นผ้ายืดคอตตอนคุณภาพดีนิ่มมากๆ สามารถปล่อยลงได้ เป็นเหมือนแขนเสื้อพาดอยู่ก็ได้ค่ะ ไม่เกะกะ เพราะเป็นส่วนหนึ่งของคัตติ้ง เรียบเก๋ มีสไตล์มากๆ นำไป Match ได้อีก กับคาร์ดิแกนและเสื้อคลุมต่างๆ คุณภาพดี สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยมค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! ว่าตัวเดียวอยู่ หรือเอาไป Match กับเลกกิ้ง หรือคาร์ดิแกนได้อีกหลากหลายลุคเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AR19 Red & Grey Neoprene Volume Bomber Jacket แจ็คเกตทรงบอมเบอร์ คล้ายทรงเบสบอลค่ะ ตัดต่อผ้านีโอพรีนทั้งตัว ขอบเป็นขอบยืดคุณภาพดีไม่ย้วย ทรงไม่รัดรูปแต่เป็นวอลุ่มสวยค่ะ โทนสีเทาตัดขอบแดงน่ารักมากๆเลยค่ะ เข้ากันสุดๆ ไม่ฉูดฉาดมากไป และไม่เรียบเกินไป สภาพเริ่ดมากๆ กระดุมเป็นกระดุมแป๊ะคุณภาพดีค่ะ ติดหรือไม่ติดก็ได้ ใส่สบาย ผ้านีโอพรีนคุณภาพดีไม่ร้อน มีวอลุ่มสวยเก๋เป็นทรง ไม่เสียง่าย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทค่า Highly Recommend!! สวยเด็ดสุดๆค่ะ หายากไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ ทรงเก๋มากๆ มีวอลุ่มวย แต่ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆค่ะ

AR8 Dark Navy Little Floral Cute Dress เดรสทรงพริ้วน่ารักสีน้ำเงินเข้มลายดอกไม้สีขาวเหลืองอ่อนทั้งตัว ดูใกล้ๆแล้วลายน่ารักมากๆเลยค่ะ เป็นดอกไม้ใบละเอียด น่ารักสุดๆ ผ้านิ่มลื่นพิมพ์ลายทั้งตัวอย่างดี รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ สวยมากๆ แขนยาวจั๊มขึ้นได้ สามารถใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ผ้าบางเบาแต่ไม่ทะลุโป๊ ไม่ร้อน ระบายอากาศได้ดี ใส่สบายสุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า น่ารักมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AR5 Simple Chic Stripe Textured Chic Top ท็อปสุดเก๋สีเทากลางมี texture ลายทางตรงสวยเรียบเก๋ทั้งตัว คอเป็นคอติด ไม่เต่ามาก ไม่อึดอีดค่ะ ใส่สบายมากๆ ผ้านิ่มคุณภาพดี มี texture สวยเก๋ไฮโซในตัว เอาไว้ใส่กับกางเกง หรือกระโปรงได้ทุกทรงเลยค่ะ ที่สำคัญคือเนื้อบางเบาระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อนอบค่ะ ดู texture และเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ ซักทำความสะอาดง่ายมากๆ สีสวย Match ง่าย ทรงเก๋ชิค โดยเฉพาะคอแบบนี้กำลังมาเลยค่ะ ทรงแบบพอดีตัวไม่รัดรูปมาก สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! คุณภาพดีมากเลยค่ะ Match กับเครื่องประดับเก๋ๆก็สวยแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดได้อีกมาก ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AS6 Special Grey Soft Leopard Jumper จั๊มเปอร์สุดนุ่มลาย Leopard กราฟฟิกสุดน่ารักโทนเหลือง บนพื้นสีเทาอ่อนสลับลายในตัว ผ้าเป็นเนื้อถักแน่นๆถักตัวนุ่มมีน้ำหนักแต่ใส่สบาย ไม่ร้อน เข้ากับไอทมล่างอะไรก็ง่ายค่ะ เรียบก็เอาอยู่เลย สภาพเริ่ดของใหม่ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1750 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 850 บาท เช่นกันค่า Highly Recommended!!!! สุดๆว่าทั้งเก๋ โดดเด่นและน่ารักในตัวเดียว ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ คุณภาพดีมากๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้วยืดหยุ่นได้ ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงจั๊มเปอร์โชว์ลายสวยเก๋ โดดเด่น ตัวเดียวอยู่ค่ะ ใส่กับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

AS54 Off White Mini Pattern Cotton Cute Dress เดรสคอตตอนสีขาวนวลสวยพิมพ์ลายเล็กๆน่ารักทั้งตัวสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายสุดๆ ผ้านิ่ม มี texture สวยแบบออแกนิค พิมพ์ลายน่ารักอย่างดี สีขาวนวลทั้งตัวไม่โอโม่ค่ะ สามารถใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ผ้าใส่สบายไม่ร้อน แต่ไม่โป๊ค่ะ แขนประมาณ 4 ส่วนน่ารัก จั๊มปลายนิดๆ ไม่อึดอัด ช่วงเอวเอาเชือกผูกหรือไม่ผูกก็ได้ ปล่อยเป็นพริ้วๆก็สวย หรือจั๊มแล้วผูกริบบิ้นก็น่ารัก ใส่เดี่ยวๆอยู่เลยค่ะ หรือ Match ใส่กับคาร์ดิแกน แจ็คเกต ทั้งยีนส์ทั้งเนื้อถักต่างๆก็เข้าได้มากมายเลยค่ะ เช่น Match ใส่กับไบเกอร์ยีนส์ด้านล่างก็ได้ลุคน่ารัก+เท่ๆไปพร้อมๆกัน สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ คุณภาพดีมากๆทั้งเนื้อผ้า คัตติ้ง เนี้ยบเก๋ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! สุดว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก 40+++ทรงค้างคาว รอบเอวขยายได้ถึง 36 นิ้ว ผูกเชือกได้ตามต้องการ สะโพก Free ความยาวทั้งหมด 32 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

AM43 Coral Neoprene Long Kimono Cardigan คาร์ดิแกนยาวไร้กระดุมทรงกิโมโนสีแสดสุดสวยเก๋ ทรงเรียบหรู คัตติ้งเนี้ยบมากๆเลยค่ะ ผ้านีโอพรีนวอลุ่มนุ่มลื่นใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ แขนยาวพับได้ตามต้องการ ตัวนี้ผ้านีโอพรีนจะมีน้ำหนัก ทำให้พริ้วๆ แต่ไม่พอง มีน้ำหนักเป็นทรงอยู่ตลอดเวลา กระเป๋าช่วงเหนือสะโพกมีกระเป๋าจริงน่ารัก คัตติ้งเรียบเก๋ ทรงกิโมโน ตัวคัตติ้งจะเหมือนเป็นตัวดีไซน์ของทรงเสื้อไปในตัวค่ะ ดูดีเมลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ของใหม่มือ1 ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1250 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! สวยทั้งสไตล์และเริ่ดด้วยคุณภาพค่ะ สีสวยไฮโซมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free นรอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่า สี coral สวยโดดเด่น แต่ยังคลุมโทนอบอุ่น ทรงเรียบหรู เข้ากับไอเทมเรียบๆด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

AS30 Navy Mid Long Mandarin Collar Ribbon Chic Dress เดรสคอ Mandarin สุดเก๋สีน้ำเงินนาวีผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดีมากๆ texture ทอละเอียด แต่ไม่ร้อน ใส่สบายสุดๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แต่ไม่บานจนเกินไป ผ้ามีน้ำหนัก มีริบบิ้นผูกเอวแยกให้ค่ะ สำหรับคนที่อยากทำจั๊มขึ้นมาเล็กน้อย เพิ่มความน่ารักเข้าไปในความเรียบเก๋ ผูกแล้วอยู่ เข้ากันทั้งตัวน่ารักมากๆเลยค่ะ แขนยาวพับขึ้นได้ตามต้องการ ผ้าคอตตอนคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ร้อน มี texture สวยในตัว รีดแล้วเรียบอยู่ทรง สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1850 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 CF บาทค่า รับรองว่าตัวเดียวอยู่เลยค่ะ Highly Recommended คุณภาพเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

AS40 Mid Long Super Chic Navy Baseball Jacket เบสบอลแจ็คเกตทรงยาวประมาณสะโพก ผ้าวูลตัดต่อสีน้ำเงินนาวีเข้มสลับขอบดำและ แขนสีเทา เข้ากันทั้งตัวสุดน่ารัก ดีไซน์เรียบเก๋ เน้นคัทติ้งสวย คุณภาพสุดๆ ใส่ติดกระดุมเป็นแบบเดรสเลยก็ได้ค่ะ ตัดต่อผ้าวูลสุดนิ่ม มีซับในอย่างดีทั้งตัว ใส่ห้องแอร์สบายๆค่ะ เหมาะกับอากาศช่วงนี้สุดๆ หรือใส่ไปเที่ยวเหนือ เที่ยวต่างประเทศ เดินห้าง ในออฟฟิซ ได้หมดเลยทุกโอกาสค่ะ สวยเริ่ดมากๆ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงที่ 4XXX>>> 2450 >>> 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆเพียงตัวละ 950 บาทค่า Highly Recommended คุณภาพเลยค่ะ สวยเก๋โดดเด่น เรียบ Chic แต่มีลูกเล่นมีสไตล์ไม่เหมือนใคร ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free ทรงตรง รอบอกและรอบเอวและสะโพก Free 42 นิ้ว ความยาวทั้งตัว 34 นิ้ว
    แขนยาว 22 นิ้ว พับได้ตามต้องการ พับแล้วอยู่ค่ะ

ใส่แล้วจะได้ทรงนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ แต่ Match กับอะไรก็สวย รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

AS38 Off White Smooth Balloon Jump Top จั๊มท็อปสีขาวนวลสวยเก๋ เรียบหรู ทรงบอลลูนใส่สบายมากๆ เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดีไม่รัดแน่แต่ไม่หลวมจนเกินไป จั๊มเอวสูงเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ช่วงแขนเป็นทรงค้างคาว Freeมาก ตัวเนื้อผ้าเป็นคอตตอนผสม พองๆ texture สะท้อนเงาแล้วมีวอลุ่มขึ้นมาค่ะ แขนสามส่วนน่ารักไม่อึดอีด ใส่สบายสุด สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Recommend ว่าสวยมากๆเลยค่ะ ทั้งเนื้อผ้าและคัตติ้งระดับไฮเอ็นสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากๆ แขนทรงค้างคาว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 17-18 นิ้ว

AS2 Black Chic Leather Triplex Pants กางเกงหนังขาบานสุดชิคสามส่วนสีดำสุดเก๋ หนังสวยมากๆค่ะ ด้านในบุผ้าซับอย่างดีสุดๆๆ เอวเป็นยางยืดคุณภาพดีสุดๆ ไม่รัดพุงใส่สบายมากๆ ขาเป็นขาบานออกหน่อยเหมือนกางเกงกระโปรงค่ะ ทรงสวยไม่เหี่ยว หนังคุณภาพดีมากๆๆ ไม่มีกลิ่น และไม่ร้อนค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเริ่ดไฮโซ ระดับแบรนด์ไฮเอ็น ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่า Highly Recommended!!!! สุดๆค่ะ ว่าสวยเก๋ ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก 38-42 นิ้วทรงบาน ความยาว 29 นิ้ว

AM49 Red Wine Leather Simple Chic Jump Skirt กระโปรงหนังทรงพริ้วๆสีไวน์แดงเข้ม สวยเก๋มากๆเลยค่ะ หนังคุณภาพดี นิ่มใส่สบายดูแลทำความสะอาดง่าย จะเรียบสนิทเมื่อรีดจากด้านในค่ะ ทรงสวยสุดๆ หนังคุณภาพดีใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทรงพริ้วทำให้ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ใส่เอวสูงปล่อยช่วงสะโพกตกลงมาตามหุ่น เวลาเดินแล้วจะพริ้วๆตามการเคลื่อนไหวค่ะ เรียบเก๋และคุณภาพดี มือ 1 ของใหม่ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1550 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 850 บาท เท่านั้นค่า รับประกันว่าสวยสุดๆ ใส่กับท่อนบนอะไรก็ง่าย เก๋โดดเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ที่สำคัญคือใส่สบายมากๆ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง สะโพก Free ทรงบาน ความยาว 25 นิ้ว

ใส่แล้วจะได้ทรงนี้เลยค่ะ บานออกแต่ไม่บานโป๊ หนังจะพริ้วเป็นเลเยอร์ตกลงมาเป็นทรงสวยๆ
    เข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่ายแน่นอน ได้ทั้งเสื้อยืด เบราส์ และเชิ๊ตเลยค่ะ

AM29 Crimson Red Ribbon Long Dress (Soft Knit) เดรสยาวสีแดงเลือดนก ไม่แดงสดมาก ทรงพริ้วๆใส่สบายไม่รัดรูป เนื้อผ้าถักบางเบา แต่ตาแน่น มีคุณภาพ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่ทะลุไม่โป๊ และไม่ร้อนแน่นอน ดูรูป texture ได้ที่รูปล่างค่ะ แขนสามส่วนจั๊มขึ้นได้ตามต้องการค่ะ มีสายริบบิ้นคาดเอวแยกให้ต่างหากเป็นชุดค่ะ ช่วงเอวจะมีห่วงคาดสายริบบิ้นได้ เอาออกได้ จะใส่ปล่อยๆเดี่ยวๆไม่มีสาย หรือใส่แล้วผูกริบบิ้นแบบจั๊มขึ้นมาเล็กน้อย หรือจั๊มมากก็ได้ตามต้องการเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาท เท่านั้นค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ บางเบา นุ่ม ใส่สบายมากๆ สีสวยเก๋มากกกกกก ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า Highly Recommend!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดได้อีก ทรงตรง ความยาว 39 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้นค่ะ ใส่สบายไม่รัดรูป ดู casual chic ใส่เดี่ยวๆสวยหรือสามารถนำไปใส่กับเสื้อคลุมหรือ Match กับไอเทมต่างๆก็ง่ายค่ะ

DB83 Nude Beige Light Fibrous Knit Dress เดรสถักยาวสีนู้ดเบจ สวยเริ่ดสุดๆ ตาถักเป็นเลเยอร์ถี่สลับห่าง ทำให้ได้ pattern ตารางๆที่สวยเก๋ เป็น texture ถักทั้งตัว ไม่ร้อนค่ะ ดูรูป texture ชัดๆได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่สบายมากๆ ต้องใส่กับเสื้อ (เสื้อสายเดี่ยว เสื้อกล้าม เชิ๊ตเรียบๆโชว์ปกด้านนอกฯลฯ)ด้านในแล้วปล่อยพริ้วๆ Highly Recommend ว่าสวยสุดๆๆๆ และคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุดเพียง 550 เท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่ะ ผ้าสวยสีสวยมากๆๆๆ ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรงเดรสพริ้วๆ ความยาวด้านหน้า 31 นิ้ว ด้านหลัง 36 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย Matchได้ลุค เซอร์เท่ๆ เรียบเก๋ ไม่เหมือนใครค่ะ

DB76 Off white Sporty Chic Set เซ็ทเสื้อคลุมและกางเกงทรงสปอร์ตี้สีขาวสุดเก๋ ท็อปใส่เป็นเสื้อคลุมหรือใส่เดี่ยวๆก็ได้ค่ะ ผ้าไม่หนาจนร้อน แต่ไม่บางเกินไปจนทะลุ เป็นคอตตอนคุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่สุดๆ กางเกงขาสั้นเป็นทรงสปอร์ตี้เข้ากันกับท่อนบน เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดีสุดๆยืดได้มาก ทั้งเซ็ทตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุดเพียง 650 เท่านั้นค่า คุ้มสุดๆ น่ารักมากๆ นำไปใส่ Match กับท็อป หรือท่อนล่างอื่นๆ ได้ง่ายแน่นอนค่ะ สีขาวสะอาดไม่โอโม่ แต่งตัวง่ายมากๆ Recommend!!! ค่า
    SIZE: ท่อนบน= ไหล่ Free รอบอกเมื่อรูดซิป 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว
    ท่อนล่าง= เอวยางยืดได้ถึง 34 นิ้ว ไม่รัดพุง ผูกเชือกได้ สะโพก 39 นิ้ว ทรงบานออก ความยาว 11 นิ้ว

T2 Biege nude Velvet Mini Dress มินิเดรสผ้ากำมะหยี่แวววาวสวยเก๋สีนู้ดออกชมพูค่ะ สีสวยแปลกมากๆ ปกติจะเห็นกำมะหยี่สีเข้ม แต่อันนี้สีนู้ดสวย ดูไฮโซ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบสวย ใส่พร้อมกับเครื่องประดับก็สามารถออกงานได้เลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3000 >>> 1600 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย รอบเอว 30 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว แขนกุด

NM58 Special Grape Pattern Lace Shirt เสื้อเชิ๊ตลูกไม้ลายองุ่นสีขาวทั้งตัว กุ๊นส่วนที่เป็นปกแข็งและขอบตัวเสื้อด้วยผ้าสีขาวเหมือนกันคุณภาพดี มีดีไซน์เข้ากันสุด ๆในทุกๆส่วน recommend ว่าลูกไม้สวยมากๆค่ะ รับรองว่าหายากไม่มีอีกแล้วค่ะ กระดุมที่ทองลายดอกไม้ค่ะ สภาพดีมากๆทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกนิดค่ะ ความยาว 20 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 02-23-2015 at 07:43 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ♥♥♥ NEW x UP x SALE ขอมาลดให้ค่า!!! ♥♥♥ Allนำเข้าJAPAN & KOREA♥♥ Baseball Jacket ♥♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Jacket สุดชิค ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมหนัง Modern Chic มากมายค่ะ♥♥♥

♥ PROMOTION! ZONE NO.1 ♥ ตัวละ 400 บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

AR33 Dark Navy Special Knit Tanktop เสื้อถักแขนกุดทรงน่ารัก มีวอลุ่มสวยเก๋สีน้ำเงินนาวีเข้ม ดูดีมีสไตล์มากๆเลยค่ะ สไตล์เรียบชิคแต่มีลูกเล่นลายถักเก๋ๆในตัว ลายถักไม่ธรรมดาค่ะ มีเลเยอร์หลากหลายลายสลับกันไปอย่างลงตัว ถักตาแน่นไม่ทะลุโป๊แต่ไม่ร้อนไม่อึดอัดแน่นอนค่ะ รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทค่า รับรองไม่มีอีกแล้วค่ะ ใส่เดี่ยวก็ได้ หรือนำมา Match ใส่กับเดรส กับเสื้อคลุมก็ง่ายแน่นอนค่ะ Highly Recommendสุดๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 36-38 นิ้ว ความยาว 19-20 นิ้ว

ถ้าใครกลัวโป๊ ไม่มั่นใจเวลาใส่เดี่ยวๆ ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่ะ Match ใส่กับเดรสเรียบเก๋ก็น่ารักมากๆ หรือใส่กับเสื้อคลุมด้านนอกอีกทีก็ง่ายและดูดีมากๆค่ะ

AR93 White Diamond Lace Jump Mini Skirt มินิสเกิ๊ตเอวจั๊มสีขาว ผ้าลูกไม้ด้านนอกด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ ใส่สบาย เอวยืดคุณภาพดี ซับในก็ยืดหยุ่นได้ค่ะ เอวปรับสูงกลางต่ำได้ตามใจชอบเลยค่ะ เข้ากับเสื้อท่อนบนอะไรก็ง่าย ลายลูกไม้แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร สีขาวนวลสวยทั้งตัว ไม่โอโม่ค่ะ คุณภาพดีมากๆ ด้านล่างลูกไม้เป็นลายฉลุๆเก๋ๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1550 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพเลยค่ะ สวยเก๋มากๆ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 22-32 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 20 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงประมาณนี้ค่ะ ตรงลงมาไม่รัดมาก เอวยืดหยุ่นเป็นเอวสูงรับกับเสื้อได้หลากหลายแบบค่ะ
    สวยเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่าย สีสุภาพ ดูไฮโซ นำมาใส่ Match ได้หลายลุคหลายโอกาสค่ะ

AR48 Sporty Crimson Red Big Stripe Knit Pencil Skirt กระโปรงสีแดงเลือดนกไม่แดงสดมาก ลายทางตัดขาวดำเส้นใหญ่สลับกัน​ โดดเด่นสไตล์ Sporty น่ารัก ถักทรง Pencil เอวยืดหยุ่นจั๊มขึ้นลงได้ตามใจชอบ สามารถทำเป็นเอวสูง กลางต่ำได้ตามต้องการเลยค่ะ ช่วงสะโพกจะพองๆเล็กน้อย แต่ไม่ทำให้ดูอ้วน เพราะลายทางและเนื้อถักยืดหยุ่น พรางหุ่นได้เป็นอย่างดี ไม่ออกเป็นปล้องๆแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> 650 >>>พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทค่า คุณภาพสุดๆ รับประกันเลยค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก Free ยืดหยุ่นถึง 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว จั๊มขึ้นลงเป็นเอวสูงหรือต่ำเองได้

AM48 Grey Little Grid Wool Slacks กางเกงสแล็คสีเทากลาง เนื้อวูลบางนิ่ม คัตติ้งเนี้ยบเก๋คุณภาพดีมากๆค่ะ ตัวเนื้อผ้ามี texture ในตัวดูลายผ้าชัดๆได้ที่รูปล่างค่ะ เรียบเก๋มีลูกเล่นที่ลายในผ้าเทาอีกทีมีสีแดงเป็นลายกริดในตัว ทอเข้ากันมากๆ ดูไกลๆจึงเห็นเป็นลายกริดทั้งตัวสวยมากๆเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1550 >>> 650 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 400 บาท เช่นกันค่า ใส่เอวสูงเข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เช่น เบราส์สวยๆแบบด้านบน เสื้อเชิ๊ต เสื้อยืด ได้หมดเลยค่ะ คุ้มค่ามากๆ Highly Recommend!!
    SIZE: รอบเอว 28-29 นิ้ว ปรับเล็กรัดเข็มขัดได้ สะโพก 34-35 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ แค่Match กับท่อนบนเรียบๆก็เก๋แล้วค่ะ ตัดกับเนื้อผ้าวูลและลายกางเกง รับรองเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เก๋ไฮโซสุดๆ

AM14 Light Cream Corolla Fringe High Top ท็อปแบบสวมตัวสีครีมเบจเรียบเก๋ ทรงไฮโซ ตัดต่อแต่งระบายที่ขอบแขนขึ้นมา ผ้ามีน้ำหนัก จึงพริ้วๆไปรอบแขนจากช่วงไหล่ลงไปปลายแขนค่ะ สวยมากๆ Highly Recommend ว่าทรงสวยไฮโซสุดๆ เนื้อผ้ามี texture ในตัว ใส่สบายสุดๆค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป สีครีมนวลสวย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เอาไป Mix & Match ใส่ได้ง่ายหลากหลายโอกาสค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> 650 >>> พิเศษสุดเพียง 400 เท่านั้นค่ะ คุ้มค่าหายากสุดๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 19-20 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AM18 Special Cable Knit Chic Bodycon Skirt กระโปรงถักทรงบอดี้คอนสุดเก๋ เรียบหรู ไฮโซ โชว์ texture ถัก cable เป็นเกลียวคล้ายเปียน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวนี้ถักไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่ถักบางแต่ตาถักแน่น ทำให้ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ทะลุไม่โป๊ค่ะ มีสองสีคือสีน้ำตาลอิฐ กับสีเทา อย่างละตัวเท่านั้นค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> 750 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 400 บาท สีเทาSOLD เหลือสีน้ำตาลอิฐค่ะ บาท เท่านั้นค่ะ Highly Recommend!! ว่าคุณภาพดีมากๆๆๆ สวยไฮโซ ใส่กับท็อปอะไรก็ง่ายเลยค่ะ ที่สำคัญคือไม่ร้อน ยืดหยุ่นใส่สบาย ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    FREESIZE: รอบเอวยืดหยุ่น 24-34 นิ้ว สะโพก Free ผ้าถักยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 22 นิ้ว ปรับสูงต่ำได้ตามต้องการ

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ ไม่รัดรูปมากเกินไป เข้ารูปพอดีรูปร่าง เรียบเก๋ แต่โชว์สีและ texture ถักสวยสุดๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ

E2 Special Soft Washed Denim Balloon Pants กางเกงขาสามส่วนผ้ายีนส์ฟอกบางเบา ใส่สบายคุณภาพดี สีน้ำเงินโทนกลางสวย ลายยีนส์ฟอกสวยมากๆเลยค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบายสุดๆ เอวและขาเป็นจั๊ม ทำให้เป็นทรงบอลลูนน่ารัก ใส่สบาย ทั้งเอวและสะโพก ยางยืดคุณภาพดีไม่มีรัด หรือย้วยแน่นอนค่ะ ผูกได้ ขาก็ปรับขึ้นลงได้ตามใจชอบเลยค่ะ ยีนส์ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ มีกระเป๋าจริงด้านข้าง จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ แบบเก๋ ไม่มีที่ไหนอีกแล้วแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> 750 >>>พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: เอว 26-34 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีสุดๆ สะโพก FREE ทรงพองๆ ยาว 29 นิ้ว เอาขึ้นลงได้ตามใจชอบ

DB29 Japanese Organic Cotton Little Grid Cute Top ท็อปสีเบจโทนเหลืองอ่อนปกใหญ่สุดน่ารัก ผ้าคอตตอนออแกนิค มี texture ในตัว ลายตารางสีขาวเล็กๆทั่วตัว ทรงสวยมากเลยๆค่ะ แขนสามส่วน น่ารักมากที่ปกคอบัวใหญ่คลุมช่วงใหล่ น่ารักมากๆเลยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ เวลาเอาใส่ในกางเกงทำจั๊มแล้วสวยมากๆเลยค่ะ ใส่ง่ายใส่สบาย ไม่บางไม่หนาจนเกินไป ตัวเดียวอยู่ค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ยาว 23 นิ้ว แขนสามส่วน 15 นิ้ว

X19 Hydrangea Pattern Special Skirt กระโปรงทรงบานพริ้ว สีขาวสุดเก๋ พิมพ์ลายดอกไฮเดรนเยียทั้งตัว แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพดีสุดๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ใส่กับท่อนบนเรียบๆแล้วสวยมากเลยค่ะ เอวสูง ทรงบานพริ้วทำให้ดูผอมเพรียว ผ้าลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า น่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอว 24.5 นิ้ว สะโพก FREE ความยาว 28.5 นิ้ว

-----------------------------------------------------------------------------

HOT ♥ PROMOTION ZONE NO.2 ♥ ชิ้นละ 300 บาท 2 ชิ้น 500 บาทเท่านั้น

*สินค้าที่อยู่ในโปรฯนี้ ขออนุญาตไม่ลดเพิ่ม งดต่อนะคะ*
    1-2 ชิ้นส่งฟรี!!! ซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไป เพิ่มค่าส่งชิ้นละ 30 บาท

E9 Orange Red Square Pattern Pop T เสื้อยืดถักสีโทนส้มแดง เนื้อบางๆ แต่ไม่บางจนทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ลายน่ารัก เป็นสี่เหลี่ยมสีสลับครีมเก๋ๆทั้งตัว โทนสีแดงส้มสดใส แต่ไม่สดจนเว่อร์ เนื้อผ้าและ texture เริ่ดมากๆค่ะ ดูเป็นลุคสไตล์ยุคป๊อปสุดน่ารัก ถักอย่างดี ลายด้านในและด้านนอกจึงเป็นระเบียบรับกัน คุณภาพเริ่ดสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ไม่มีร่น ไม่มีรุ่ยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่ ตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง 2XXX>>> 1200 >>> พิเศษสุด 300 บาท เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีก ยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 5 นิ้ว

PO23 Pastel Baroque Top เสื้อเชิ๊ตสไตล์บาโรกโทนสีม่วงพาสเทล สุดสวย ผ้า silky คุณภาพดีเริ่ดมากๆค่ะ สภาพดีสุดๆ ตัวนี้โทนสีสวยมากๆค่ะ ลายปริ้นก็ละเอียดมากๆ เพื่อ pattern นี้โดยเฉพาะ ทรงเรียบเก๋ เน้นที่ลายสวย ใส่กับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่ายไปหมดค่ะ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1500 >>> พิเศษเพียง 300 บาท เท่านั้นค่ะ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ

NM48 Japanese Kimono Style Stripe Dress เดรสยาวพอๆดี ไม่แม็กซี่มากเกินไป ใส่ง่าย ทรงพริ้วสวย คัตติ้งดีมาก ผ้าโพลีด้านนอกลื่นๆใส่สบาย ตัดกับผ้าซับในสีขาวอย่างดีทั้งตัวค่ะ เนี้ยบหรูมากๆ สีโทนเขียวมะกอกนู้ดๆ ตัดกับสีขาวครีม เก๋มากๆค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่ หรือใส่กับเสื้อคลุมก็ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 34 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด 

E17 Special Cow Pattern Velvet Top เสื้อแขนสี่ส่วนผ้ากำมะหยี่ลายวัวสุดเก๋สีน้ำตาล ขาวตามรูปค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ากำมะหยี่ยืดทั้งตัว คุณภาพดีมากๆ ไม่เสียทรง ไม่ยับง่ายค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งคอ ชายแขน ฯลฯ สภาพเริ่ดมากๆ หายาก โดดเด่น มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1200 >>> 750 >>> พิเศษสุดดดดด 300 ค่ะ Recommend texture กำมะหยี่แวววาวสุดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกค่ะ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

E3 Dark Denim Super Layers Skirt กระโปรงทรงสวย สอบคล้ายบอดี้คอนแล้วบานตรงปลายเล็กน้อย เป็นทรงสวย ตัดจากผ้ายีนส์สีเข้มคุณภาพเริ่ดสุดๆ เอามาตัดต่อกันเป็นลายเฉียง ด้านในไม่ร้อนไม่คัน เป็นผ้ายีนส์บางแต่ไม่โป๊ สีสวย แบบเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่น สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ แม่ค้าซื้อมาเพราะว่าน่ารักมากๆแต่ใส่ไม่ได้ขอส่งต่อเบาๆเพียง 1600 >>> 800 >>> 200 เท่านั้นค่ะ Special price
    SIZE: รอบเอวสูง 24 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว

AB4 Light Pink Sweet Printed Ribbon Blouse เบราส์ปกใหญ่คอผูกทำเป็นโบว์ได้ หรือปล่อย(ผูกรอบเดียว) ก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ขนนก กับช่อดอกไม้สีน้ำตาล ดูเข้ากันกับพื้นสีชมพูอ่อน หวานน่ารัก สไตล์คุณหนู แต่เก๋ไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

G32 Ballet White Mini Dress มินิเดรสสั้นใส่สบายผ้ายืดคุณภาพดีทรงชุดบัลเล่ เรียบๆแต่มีลูกเล่นตรงปลายฟูฟ่องน่ารัก ตัวนี้ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักมากๆ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 200 บาท เท่านั้นค่ะ
    size: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 32-36 นิ้ว รอบสะโพก 36 นิ้ว ความยาวเสื้อ 36 นิ้ว แขน 27 นิ้ว

ND14 Nude Beige Simple Pencil Skirt กระโปรงส่งสอบสีนู้ดผ้าลื่นหนาแต่ไม่ร้อน ผ้าโพลีอย่างดี ใส่สบายมาก ผ้าหน้าข้างเล็กๆน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ เอวปานกลาง สภาพเริ่ดมากๆค่ะ รีดแล้วเรียบสวยเป็นทรงอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบมากๆ จากญี่ปุ่นแท้แน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง ส่งต่อเพียง 1400 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 เช่นกันค่ะ เอามาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว

JP55 Brown Sugar V-neck Blouse เสื้อสีน้ำตาลแดงคอวี ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่ลำลองหรือจะใส่สูททับก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 450 >>> 200

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showt...8#pt1067593578

Last edited by jane_f; 02-22-2015 at 09:30 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->