เสื้อทำเองค่า แบรนด์ OwlOwlet : collection แรกค่ะ ผ้าเนื้อดี นิ่ม บางเบา ใส่สบาย แทบจะไม่ต้องรีดค่ะ งานเย็บเนี๊ยบมากกก!! ระดับขึ้นห้าง ใส่เป็น Dress ก้อได้ เป็นเสื้อใส่คู่กับเลคกิ้งก้อดี หรือจะใส่ชิวๆเก๋ๆกับกางเกงขาสั้นก้อไม่เลวค่ะ ทำมาลายละไม่เกิน 5 ตัว ขายราคาเดียวทุกตัวที่ 450 บาท (รวมค่าส่งแบบลงทะเบียนค่ะ) ฝากด้วยนะคะ ^-^
สนใจ PM หรือ โทรมาที่ 081-9157808 ได้ทุกเวลาค่ะ

1. เชิ๊ตยาวคอจีนสีเทา ลายดอก ค่ะ

2 เชิ๊ตยาวคอจีนสีเหลือง ลายดอกเล็กๆสีดำ ค่ะ

3 เชิ๊ตยาวคอจีนสีฟ้า ลายดอกเล็กๆสีดำ ค่ะ

4 เชิ๊ตยาวคอจีนสีกะปิ ลายแกะ ออกแนวอิยิปหน่อยๆค่ะ

5 เชิ๊ตยาวคอจีน ลายทางสีขาว-ส้มอิฐ ค่ะ

6 เชิ๊ตยาวคอจีน ลายสก็อตสีขาว-ดำ ค่ะ

7 เชิ๊ตยาวคอจีน ลายสก็อตสีขาว-น้ำตาล-ดำ ค่ะ

8 เชิ๊ตยาวคอจีน ลายสก็อตสีขาว-ม่วง-ดำ ค่ะ

9 เชิ๊ตยาวคอจีน ลายสก็อตสีขาว-เทา ค่ะ

10 เชิ๊ตยาวคอจีนสีชมพู ลายไก่ ค่ะ

11 Dress ต่อใต้อก สีเหลือง จุดแดง ดู Vintage หน่อยๆค่ะ

12 Dress ต่อใต้อก ลายทางสีขาว-ม่วง ค่ะ

13 Dress ต่อใต้อก ลายสก็อตสีขาว-ดำ ค่ะ

14 Dress ต่อใต้อก ลายสก็อตสีเหลือง-น้ำตาล-ขาว ค่ะ

15 Dress ต่อใต้อก ลายสก็อตสีขาว-น้ำตาล-ดำ ค่ะ

16 Dress ต่อใต้อก ลายสก็อตใหญ่สีฟ้า-น้ำตาล ค่ะ

17 Dress ต่อใต้อก ลายสก็อตใหญ่สีฟ้า-ชมพู ค่ะ

18 Dress ต่อใต้อก ลายสก็อตใหญ่สีเขียว-ม่วง ค่ะ

ขอบคุณพื้นที่น่ารักๆของ SBN ค่ะ