อันไหนของใหม่ก็บอกว่าใหม่ ชิ้นไหนบอกว่าใช้แล้วจะบอกว่าใช้ไปกี่ครั้งคือของมือสอง ไม่หมกเม็ดค่ะ เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ประโยชน์ ส่งต่อของให้เพื่อนๆ ได้สวยๆกันดีกว่าค่ะ ทุกชิ้นคิดค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท ค่าส่งEMS 50 บาทค่ะ เริ่มช้อปกันเลยค่ะ!!!!!

ช่องทางติดต่อด่วนๆ Line ID : mangmao_s

1. เดรส New!!! Miss Selfridge ,size 6 ไม่เคยใส่เลยค่ะ ซักแล้วแขวนเก็บอย่างเดียวเลยค่ะ ทรงสวยเข้ารูป มีแหวกหลังเป็นรูปสามเหลี่ยม สะโพกถึง36นิ้วได้ค่ะ เราสูง 162 cms. ใส่แล้วอยู่ประมาณครึ่งหน้าขาค่ะ ใส่ส้นสูงอีกนิด เปรี้ยว เก๋ มั่กมาก จัดไป 800 บาท

2. เดรส New!!! Miss Selfridge, size 8 ไม่เคยใส่เลยเช่นกันค่ะ ซักแล้วแขวนเก็บอย่างเดียวเลยค่ะ ทรงสวยรัดรูป คอเว้าโชว์เนินอก เซะซี่มากกกก ผ้ายืดได้ทั้งตัว เป็นเกร็ดๆลายวิ้งๆ ใส่แล้วอยู่ประมาณครึ่งหน้าขาค่ะ เหมาะกับค่ำคืนนี้เป็นที่สุดค่ะ รับรองใส่แล้วเริ่ดสะดุดตา จัดไป 900 บาท

3. เดรส New!!! River Island, size 8 ตัวนี้ของใหม่ห้อยป้ายเลยค่ะ เก็บอย่างเดียว ไม่ขายเพราะหวงมาก ตัวนี้เริ่ดตรงที่ใส่แล้วเซกซี่จริงๆ ผ้าเป็นซีทรูทั้งตัว เย็บต่อระบายเป็นชั้นๆ ปกปิดซีทรู ความยาวคลุมเข่า เข้ารูปเห็นสัดส่วน ปาร์ตี้เก๋ๆ หรือ ออกงานสังคม จัดชุดนี้ไม่ผิดหวังค่ะ ไม่ซ้ำใครด้วยเพราะซื้อจากนอกนะเค๊อะ จัดไป 990 บาท

4. เดรส Used Promod, size S ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ งานปาร์ตี้สละโสดเพื่อนสาว เด่นมากค่ะ ระยิบระยับทั้งตัว ยาวเหนือหัวเข่า สายเดี่ยวปรับสายได้ คอลเลคชั่นจากนอกเช่นกันค่ะ จัดไปเบาๆ 650 บาท

5. เดรส Used Atmosphere, size S ใส่ไปสองครั้งค่ะ ได้มาจากห้างprimark ที่London เดรสสีดำระบายเป็นชั้น ใส่ง่าย ในวันสบายๆ เข้ารูป ความยาวเหนือหัวเข่า จัดไปราคาเบาๆ 500 บาทค่ะ

[IMG]http://i202.photobucket.com/albums/aa141/accbacmu/Mobile%20Uploads/image-29.jpg[/IMG

6. เสื้อยืดเอวลอย New!!! Chaps ไซส์ S ตัวนี้ห้อยป้ายเลยค่ะ ซื้อตอนลดราคาเอากลับมาบ้านแล้วใส่ไม่ได้หลวมไปน่ะค่ะ เราว่าเหมาะกับสาวไซส์ M แม้ตัวเสื้อจะไซส์ S เอวไม่ลอยมากค่ะ กะลังสวย ไม่โป๊นะ ลดต่ำกว่าทุนเลยค่ะ 325 บาท

7. เสื้อเข้ารูปปาดไหล่ New!!! Chaps ไซส์ S ตัวนี้ห้อยป้ายเหมือนกันค่ะ ซื้อตอนลดราคา ใส่พอดีเกินไปน่ะค่ะ คับอกมั่กมาก แฮ่ๆๆ จริงๆเข้าเอวกะลังสวย สีเหลืองใส่แล้วขาว ลดต่ำกว่าที่ซื้อมาค่ะ 350 บาท

8. รองเท้า Aldo มือสอง เบอร์ 37 สูง 3.5 นิ้ว ใส่ไม่เกิน 5 ครั้งค่ะ สภาพดีมากค่ะ มีตำหนิจุดเดียวที่ส้นข้างซ้ายมองแทบไม่เห็นค่ะ หนังสวยมันดำ ใส่แล้วเพรียวมั่กๆๆ ราคาดี 2,500 บาท จัดด่วนค่ะ

9. Hands & Feet Products

@ 5 ชิ้นแรกแถวบนเป็นครีมทามือค่ะ ของใหม่นะคะ ใช้ดีทุกตัวคอนเฟิร์มโดยแม่ค้าเอง ทาบนเครื่องบ่อยๆ มือไม่แห้ง ของเยอรมันทั้งนั้นยกเว้น BBW นาทีทอง!!!! คิดราคาเท่ากันทุกหลอด หลอดละ 130 บาทค่ะ

@ 1 ชิ้นแถวบนขวาสุดเป็นครีมทาเท้าให้นุ่มเนียน ของเยอรมันค่ะ ครีมนุ่มลื่น ใช้ไปประมาณ10ครั้งได้ค่ะ เหลืออีกเยอะเลย 80 บาทนะคะ

@ 2 ชิ้นแถวล่างเป็นเจลล้างมือ กลิ่น Sea Island Cotton ขวดเล็กพกสะดวก ขวดละ 80 บาท รับ 2 ขวด 150 บาทค่ะ

10. Body Glitering
มีชุดสวยๆ แล้วต้องอย่าลืมทาวิ้งๆตามตัวนะคะ เพิ่มความเจิดจรัสเมื่อแสงไฟกระทบตัว มี 3 แบบให้เลือกค่ะ

ซ้ายสุดเป็นมูสทาตัว ใหม่ๆๆๆเลยนะ เขย่าๆแล้วฉีดลงบนตัวแล้วทาตามตัว แนะนำสุดๆ เพราะมันวิ้งมาก แม่ค้าชอบ ของBBW กลิ่นออกหวานๆ 100 ml. คุ้มมาก มีขวดเดียวด้วย 500 บาทจ้า

กลางเป็นสเปรย์พ่นของ Victoria's Secret กลิ่น Love Spell หอมนิรันดร์กาล พ่นมาแล้วมีกลิตเตอร์แถมหอมด้วย ขวด 100 ml. ใช้แล้ว2-3ครั้ง ขอส่งต่อ 400 บาทค่ะ

ขวาสุดเป็นbody lotion ที่มีกลิตเตอร์ในตัว ของ Victoria's Secret แจ่มอีกแล้วววว ขวดใหญ่ 250 ml. ใช้ไปประมาณ 5 ครั้ง ส่งต่อ 400 บาทค่ะ

11. Lips
เพิ่มความสวยด้วยลิปบาล์มและลิปกลอสกันหน่อยค่ะ

ตัวแรกลิปบาล์มกลิ่น Creme Brulee เครมบูเล่ ของ H&M หอมหวน มั่กๆ ใหม่ๆๆ ค่ะ 15 g. 130 บาทค่ะ จัด 2 ตลับให้ 250 บาทน้าา

ตัว2&3 แดงๆนั่นลิปกลอสค่ะ BBW ออกสีแดงๆ มีกลิตเตอร์ กลิ่นสตรอเบอร์รี่+ชอกโกแลต อร่อยอีกแระ 14 ml. ใหม่ปิดซีล แท่งละ 150 บาท จัด 2 แท่งให้ 280 บาทนะคะ

ตัวสุดท้าย กลอสใสๆ ของ BBW กลิ่นเมนทอลมิ้นท์ เย็นๆ 14 ml. แท่งละ 150 บาทค่ะ

เข้ามาอุดหนุนกันหน่อยนะค้าาา ขอบคุณ SBN ค่ะ