พร้อมส่ง (จำนวนจำกัด) Bioderma H2O ตัวนี้ เป็นตัว cleansing water
ของแท้ 100% ปลีก ขวดละ 850 บาท
2 ขวดขึ้นไป COLOR="#FF0000"]800 บาทค่ะ (ส่งฟรีจ้า)[/COLOR][/COLOR]
หมดอายุ ปี2016 คร่าา ของใหม่ทุกขวด ไม่มีค้างสต็อกจ้าาาา
สนใจสั่งซื้อ Add line id: importgirl ได้เรยคร่า
หรือ PM มาได้จ้าา

ที่ใช้เช็ดเครื่องสำอางค์ก่อนที่จะล้างหน้า
ลักษณะจะเป็นน้ำใสๆเหมือนกับน้ำเปล่าเลยค่ะ แต่ว่าจะมีกลิ่นหอมๆอ่อนๆจางๆ

ส่วนผสมพิเศษที่ทำให้ Sensibio เช็ดทำความสะอาดเครื่องสำอางค์ได้ดีมากๆ
คือตัว Micelle หรืออนุภาคเล็กๆในน้ำที่จะดึงอนุภาคน้ำมัน
ของเครื่องสำอางค์ออกจากผิว โดยมีความเป็นกรดอ่อนๆ
ไม่ทำให้สภาพผิวเสียความเป็นกรดด่างตามธรรมชาติ และไม่ทำให้ผิวแห้ง

หนึ่งขวด มีอายุการใช้งาน 12 เดือน

ไม่มีสบู่ พาราเบน น้ำหอมหรือแอลกอฮอล
สูตรสีชมพู จึงเป็นสูตรที่เหมาะกับผิวที่แพ้ง่าย มีโอกาสแพ้น้อยมากค่ะ

วิธีใช้ หยดลงบนสำลีประมาณ 4-5 หยด ให้สำลีพอชุ่มๆ
แล้วเช็ดลงบนใบหน้าได้เลยจ้า ต้องเช็ดตอนที่หน้าแห้ง
ใช้ได้ทั้งกลางวันและกลางคืน
วนได้ทั้งใบหน้า รวมทั้งรอบตาด้วย
ไม่ทำให้แสบตา แต่ทางที่ดีอย่าให้เข้าตาจะดีกว่านะ
เช็ดหลายๆรอบโดยเปลี่ยนสำลีอันใหม่นะ
เช็ดเรื่อยๆ จนสำลีเช็ดแล้วไม่มีสี จะดีที่สุด

ขอบคุณ SBN ค่ะ