Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงขายห้องนี้ครั้งแรกค่ะ Etude Eyeshadow 500, Victoria's Secret Body Splash 250, Chanel Lipstick 300, BSC lipstick 50 สนใจแวะเข้าชมกันก่อนค่ะ

Warning Points:
    0/5

ลงขายห้องนี้ครั้งแรกค่ะ Etude Eyeshadow 500, Victoria's Secret Body Splash 250, Chanel Lipstick 300, BSC lipstick 50 สนใจแวะเข้าชมกันก่อนค่ะ

สวัสดีค่ะ

วันนี้ขออนุญาตลงขายเครื่องสำอางและน้ำหอมสี่ชิ้นนะคะ
    ติดต่อแม่ค้าได้ทาง PM หรือเบอร์โทรศัพท์ค่ะ 089-1253070 จิ๊บค่ะ
    ขอให้สิทธิ์แก่ผู้ที่โอนก่อนและผู้ที่ไม่ต่อรองราคานะคะ
    ซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ ยกเว้นว่าสินค้าจะเป็นของปลอมนะคะ
    แม่ค้าอยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวกดูสินค้าแต่ยินดีถ่ายรูปเพิ่มเติมให้ดูประกอบการตัดสินใจ และส่ง EMS ให้ฟรีค่ะ

ชิ้นแรกค่ะ Eye Shadow ของ Etude
    ซื้อใน shop ที่ไทยค่ะ ใหม่ชน shop เลย
    ใช้ทำ smoky eye สวยมากๆ จะแต่งไป party งานกลางคืนก็เริ่ดค่ะ
    ชิ้นนี้แต่งยังไงก็สวยค่ะ ออกประกายวิ้งๆ เกลี่ยยังไงสีก็สวยเข้ากันค่ะ
    ใช้ไปแค่สองครั้งค่ะ ใหม่มากๆ ตอนซื้อมาลืมไปว่ามีอายแชโดว์สีใกล้เคียงกันแล้ว
    ชิ้นนี้ขออนุญาตขายที่ 500 บาทรวมส่งนะคะ

ชิ้นต่อไปค่ะ Body Splash ของ Victoria's secret กลิ่น pure seduction
    ที่เป็นที่ร่ำลือกันว่าหอมมากๆนะคะ แม่ค้าใช้ยังไงก็ไม่หมดซะทีค่ะ พร่องไปไ่ม่เยอะเลย
    ยังไงช่วยรับไปใช้กันหน่อยนะคะ ชิ้นนี้ขอขายที่ 250 บาทรวมส่งค่ะ

ชิ้นรองสุดท้ายค่ะ ลิปสติก Chanel ใช้ไปไม่ถึง 3 ครั้งค่ะ
    เป็น Chanel Rouge Allureเบอร์ 81 สี Insouciante ค่ะ สีจะออกชมพูอมน้ำตาลนะคะ
    เอาไปใช้แต่งกับ Eye Shadow Etude ชิ้นที่ 1 จะเข้ากันมากค่ะ ออกแนว smoky glam
    สวยมากๆเลยล่ะค่ะ แต่แม่ค้าต้องตัดใจขายเพราะซื้อเครื่องสำอางค์มาเยอะเกินไปในช่วงเวลาที่ผ่านมา
    ใช้ไม่ทัน แถมที่ซื้อมาก็มีแต่สีซ้ำๆกันค่ะ

ชิ้นนี้ขอขายที่ 300 บาทค่ะ ---> CF แล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

สีจริงจะใกล้เคียงกับภาพนี้นะคะ

ชิ้นสุดท้ายแล้วค่ะ Lipstick ของ BSC สีออกชมพูอมแดงนะคะ ใช้แล้วปากสีแดงระเรื่อค่ะ
    แม่ค้าลองใช้แล้ว 1 ครั้ง แต่ไม่ค่อยเข้ากับแม่ค้าเลยขอส่งต่อราคาถูกๆนะคะ
    ชิ้นนี้ขอขายที่ 50 บาทค่ะ และขอค่าส่งอีก 20 บาทนะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่ตามอ่าน และขอขอบคุณ SBN มากๆเลยค่ะ
    Last edited by thitarat; 06-13-2010 at 11:50 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->