Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: โล๊ะๆๆๆๆ ราคาย่อมเยาว์ พร้อมส่ง เสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ แก้ว Rilakkuma!! รับรองว่าไม่ซ้ำใครและไม่มีใครเหมือน สภาพนางฟ้าทุกชิ้น หลายสิ่งของใหม่จากร้านดัง IG ปล่อยต่ำว่าทุนไปเลยคร่าาาาาาาาาาาา

Warning Points:
    5/5

โล๊ะๆๆๆๆ ราคาย่อมเยาว์ พร้อมส่ง เสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ แก้ว Rilakkuma!! รับรองว่าไม่ซ้ำใครและไม่มีใครเหมือน สภาพนางฟ้าทุกชิ้น หลายสิ่งของใหม่จากร้านดัง IG ปล่อยต่ำว่าทุนไปเลยคร่าาาาาาาาาาาา

สวัสดีค่ะ
    ทู้นี้มีแต่ใหม่และเหมือนใหม่เท่านั้น ราคาตามที่บอก ถูกมากๆแล้วจริงๆ เสื้อผ้าเรารับรองได้ไปไม่ผิดหวัง ขายมาเป็นร้อยตัวไม่เคยมีปัญหาค่ะ
    สอบถามได้ แม่ค้า 32-27-36/37 ลูกค้าหุ่นใกล้ๆกันไม่ต้องกังวลค่ะ หลายชิ้นจะใหญ่กว่าอยู่แล้วโดยเฉพาะเสื้อ ไม่ชัวร์ถามได้ค่ะ

ลงทะเบียนเพิ่ม 30 บาทค่ะ EMS ราคาจะแล้วแต่ชิ้น งดต่อค่ะ

เพราะสินค้าทุกชิ้นตั้งราคาไว้ถูกสุดๆแล้วจริงๆ ขออนุญาติงดต่อนะค่ะ
    ทุกชิ้นรับรองว่าคุณภาพเกินคุ้มนะค่ะ
    ถ้าชิ้นไหนไม่มั่นใจ จะบอกตำหนิทุกอย่างให้เลยค่ะ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ CF แล้วกรุณา no CC pleasee ไม่หายยยนะค่ะ เห็นใจแม่ค้าด้วยจ้าาา

ขายมาหลายอย่างแล้ว ไม่ต้องกลัวหายหรือโกงนะค่ะ
    มีอะไรเมลล์มาได้เลยจ้า yadawipa@gmail.com ค่ะ

กติกาเพิ่มอีกหนึ่งอย่าง คือเราให้สิทธิ์คนพร้อมโอนนะค่ะ จองได้ แต่ท้ายที่สุดจะให้ผู้ที่โอนก่อน แจ้งไว้ป้องกันข้อพิพาทภายหลังค่ะ

เดรสเว้าไหล่ สะโพกไม่เกิน 38 ดูดีมากๆ ใส่ไปทำงานก็ได้ ปาร์ตี้ก็ดี ดินเนอร์ได้สบายๆ 250 จ้า สภาพดีมากกกก

Cop Sretsis งาน

เสื้อยีนส์สีอ่อนสไตล์ topshop ตำหนิตรงกระดุมนิดนึง ใส่แบบปล่อยสวยกว่าค่ะ คลุมชุดว่ายน้ำได้เลยเก๋ๆ 220 ไปเลย

เสื้อจาก Miladi นะคะ ขายดีมากๆ ผ้านิ่ม ใส่สบายแต่ไม่บางนะ ของใหม่ ร้านขาย 450 เราขายเพียง 390 มีตัวเดียวสีขาวนะคะ รับรองไม่ผิดหวังงง

กระโปรงเอว 28 สะโพก 38 สีเพี้ยนนิดนึง จริงๆสีครีม/โอรสนะคะ match ง่ายมากๆ 150

กระโปรงงานตัด ก๊อปแบบ topshop swing skirt เอว 26 สะโพกฟรี ยาว 16 นิ้ว ผ้าไม่ยืดค่ะ น่ารักมากๆ ผ้าสีดำเงาๆ ดูไฮโซมากมาย 120 ไปเลยจ้า

เชิ้ตไม่มีแบรนด์แต่งานดีผ้าหนา แขนจั้มนิดหน่อย ไม่รัดค่ะ ให้ลุคเท่ๆ 150 บาท แมชได้กับทุกสิ่งงงงง

เสื้อน้ำเงิน freesize มีดอกไม้อยู่ที่ช่วงคอด้านซ้าย แมชดีๆออกงานได้เลย ผ้าเงาๆ ดูดีมากค่ะ 250 บาท

กางเกงยีนส์ขาสั้น เอวได้ถึง 26 สะโพก 36 ค่ะ ของใหม่จ้า ผ้าหนาผ้าดี สีสวย 100 บาท

ซื้อจากเมืองนอก ปล่อยต่อถูกๆ เอว 28 กระโปรงนะคะ mini skirt ใส่กับถุงน่องหรือใส่เดี่ยวๆ เซกซี่มากๆ 80 บาท

กระโปรงจาก 80daysfromnow เอว 26 สะโพก 36 ยืดได้นิดหน่อยค่ะ ซื้อมา 650 ปล่อยเลย 250 บาท แม่ค้าอ้วนขึ้นมากๆ เคยใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ผ่าหลังนะคะ

ถุงผ้าแมวน้อย marie สภาพตามที่เห็นนะคะ เอาไปซักก็ได้เหมือนใหม่เลย ไม่มีตำหนิหนักๆ 150 บาทเท่านั้นจ้ะ ของแท้น้าาาา

ชุดจาก her kloset ซื้อมาซักแขวน ไม่มีโอกาสได้ใส่เลย ของจริงน่ารักมากกกกค่ะ เครดิตรูปจากทางร้าน (ขอบคุณคุณเพลงค่ะ) เอาไปเลยต่ำกว่าทุน 280>>200>>150 จ้าาาา
    อกได้ถึง 35 เอวฟรีถึง 29 สะโพกฟรี ยาว30.5 ค่ะ

เสื้อเทาเปิดไหล่ สวยมากๆจ้ะ เอา 270>>200>>150 เท่านั้นเลยยย

อีกตัวนะคะกับงานคุณภาพ การันตีว่าไม่เหมือนงานทั่วไปแน่นอน made in korea ค่ะ ผ้าหนา ยืดได้นิดหน่อย
    เหมาะกับ XS-S งานดีจริงๆ ส่งต่อเพราะคับไปค่ะ เสียดายมาก
    เอวได้ถึง 28 ยาว 33.5 450>>300>>200 เช่นกันจ้าาา

เสื้อสไตล์ superdry แต่ว่า DIY เป็นคอปาดและชายเสื้อตามที่เห็นนะคะ freesize เลย 100 บาทเท่านั้น คลุม bikini เก๋ๆค่ะ

กระโปรง เอว 28 สะโพกฟรี 50 บาท

Case Samsung S3 นะคะ ของใหม่ มีลายอยู่แล้วไม่ใช่ตำหนินะ 100>>50 บาทค่ะ

กางเกงกระโปรงสไตล์มิลิน size M เอว 27-28 สะโพก 36 เอาไปเบาๆ 250>>150 ของใหม่ค่ะ

เดรสผ้าหนาหน่อยนะคะ ใส่กับเลกกิ้งไปเมืองนอกได้เลย freesize ส่งต่อเบาๆ 150 ใหม่มากก

สวยๆจาก Rumoured Favorite 150>>90 ค่ะ ซีทรูช่วงไหล่ CF

สายเดี่ยวเปิดไหล่ของใหม่น่ารักมากกกก ของจริงสีชมพูนะค่ะ อก 33 มีซับในด้วยนะค่ะ 250>>180>>150 บาทจ้า

กล้อง Fish Eye สภาพดีมากๆ ปล่อยต่อราคาน่ารักที่สุด 700 บาทเท่านั้นคร้าาา

เดรสผ้ายืด 200>>150>>100 บาท ใส่สบายมากจ้าาาคอนเฟิร์ม ทรงน่ารักด้วยยย

เสื้อแขนเดียว ใส่ครั้งเดียวใหม่มากกกกกก 200>>150>>100 บาท ผ้าหนาผ้าดีจ้าา

Jumpsuit เกาะอกประดับหมุด น่ารักมากๆสภาพดี มีตำหนินิดหน่อยตามภาพแต่เวลาใส่แล้วไม่เห็นค่ะ ขาย 100>>50 บาท Freesize แต่สะโพกไม่เกิน 39-40 จ้า

นาฬิกา 700 บาทค่ะ copy brand เกรด AAA

Case โทรศัพท์ สภาพดีมากกกกก Bumper ด้านหลังเป็นพลาสติกใส ของดีค่ะ ขายคู่ 50 บาทนะคะ สำหรับ iPhone5 ค่ะ

แก้ว Rilakkuma มีไม่กี่ใบเท่านั้น เอามาขายถูกๆจากญี่ปุ่นนะคะ ใบละ 290 บาทจ้าาาา มีสามใบ คว้าด่วนน้าาาา

size 37 คู่นี้สวยมาก ใหม่มากจริงๆ 250 เท่านั้นค่ะ

size 36 คู่นี้สวยมาก ใหม่เลย 300 ค่ะ

size 36 used สภาพดี 150 ค่ะ

size 36 jelly flat ของใหม่ 200 บาทค่ะ

ชุดไปงานใส่ไปหนเดียว ฟรีไซส์นะค่ะ เอวเป็นยางยืดค่ะ ยาวประมาณ 47 นิ้ว นางแบบสูง 155 ค่ะ
    ใส่แล้วดูหรูนะค่ะ ไม่มีสม๊อค ช่วงบนใส่บราดำก็โอเค ช่วงล่างมีซับให้ความยาวตามรูปค่ะ ช่วงเอวเป็นชั้นระบายสวยมาก
    ขาย 600>>400>>250 NET นะค่ะ สีดำ classic ตลอดกาล รับรองได้ไปไม่ผิดหวัง ซื้อมาแพงกว่านี้มากค่ะ

ชุดไปงานตามภาพไม่ผิดเพี้ยนค่ะ
    270.-

100.- มีตำหนิ ขอดูได้ค่ะ

100.- มีตำหนิ ขอดูได้ค่ะ

ใบนี้ 200 ค่ะ เป็นงานhandmade ละเอียดมากๆ

ด้านล่างใบล่ะ 180 จ้าาา ไซส์ดูรูปรวมนะค่ะ เทียบกับ passport ให้ดูค่ะ
    จุเยอะนะจ้ะ หูรูปได้ด้วย สีสันสนใสมาก เป็นผ้าทอมือค่ะ

พวกอุปกรณ์โทรศัพท์เหล่านี้ ให้ฟรีนะคะ!! เพียงแค่แจ้งแม่ค้าว่าอยากให้ชิ้นไหน เคสชมพู สำหรับ Iphone4/4S สายแมนยูแถมฟรีค่ะ!!

thanks SBN

Warning Points:
    5/5

Re: โล๊ะๆๆๆๆ ราคาย่อมเยาว์ พร้อมส่ง เสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ แก้ว Rilakkuma!! รับรองว่าไม่ซ้ำใครและไม่มีใครเหมือน สภาพนางฟ้าทุกชิ้น หลายสิ่งของใหม่จากร้านดัง IG ปล่อยต่ำว่าทุนไปเลยคร่าาาาาาาาาาาา

ฝาก hi-street
    H&M ZARA RIVER ISLAND LOOKBOOK CHARLES&KEITH GU FOREVER21 ASOS AMERICAN APPAREL COACH MILIN TOPSHOP KATE SPADE LYN THEATRE ใหม่ๆๆๆ พร้อมส่ง เยอะมากกกกกกกกกกก
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1067301844

และ hi-end หนึ่งพันบาท ด้วยนะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1067301841

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->