กติกานะคะ
- สนใจตัวไหนสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Tel : O9O-986-9239 SMS, Line, What’sapp แอดไลน์มาที่ wawa_ss หรือ wawa8998@gmail.com ได้หมดค่า
- ของทุกชิ้นเป็นของใหม่ ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ พิจารณาให้ดีก่อนตกลงซื้อค่ะ และให้สิทธิ์สำหรับผู้ที่โอนเงินก่อนเท่านั้นค่ะ
- ราคาที่ประกาศไว้ไม่รวมส่งนะคะ ค่าส่งลงทะเบียน 30 ems 50 ค่ะ
*** โปรโมชั่น 2 ชิ้นส่งฟรีค่า***

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> ชุดใส่เล่น / ใส่เที่ยว / ใส่ทำงาน / สัมภาษณ์งาน <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

W39 : เดรสซีทรู ยังมีลูกค้าสั่งให้เราหาอีกจำนวนมากค่ะ เราเลยจัดให้ ครั้งนี้มา 2 สีค่ะ ไม่ได้หวานมาก ตามคำเรียกร้อง ใส่ได้หลายโอกาสมากๆ คุ้มค่าสุดๆ >> SALES at 180
(สีดำ : อก 36 ยืดสุด 40 เอวยืดสุด 40 ยาวซับใน 33.5 ซีทรู 44-45 )
(สีน้ำเงิน : อก 34 ยืดสุด 40 เอวยืดสุด 40 ยาวซับใน 32 ซีทรู 47 )

W40 : เดรสสีดำ ลูกไม้ ลายสวยมากค่ะ ดูหรูสุดๆ ใส่ได้เรื่อยๆเลยค่ะ ได้หลายงาน หลายโอกาส ทำงาน ใส่เล่น หรือไปเที่ยว(กลางคืน)เก๋ๆค่ะ ^^ ราคาพิเศษสุดๆ 220 บาท ไวไวเลยจ้า (อก 38 เอวยืดสุด 40 ยาว 35) >> SALES at 200

W43 : อีกหนึ่งเดรสเรียบร้อย ใส่ทำงาน ใส่สมัครงาน เรียบร้อยสุดๆค่ะ หรือจะใส่ไปเที่ยวก็ได้ ไม่ว่ากันค่ะ ด้านบนเป็นลายจุดนะคะ (อกยืดสุด 40 เอวยืดสุด 40 ยาว 37) >> SALES at 190

W23 : เดรสสีครีม สวยมากค่ะ ลูกเล่นที่กระโปรงพริ้วๆนะคะ มีซับใน ตัวเสื้อเป็นผ้าลูกไม้ค่ะ น่ารักมากกกก จัดไปเบาๆ 220 ค่า (อก 36-37 เอวยืดสุด 36 ยาว 32-34) >> SALES at 200

W14 : ชุดเดรสเข้ารูป ผ้าแบบยับๆมีลายนะคะ เป็นผ้าที่ยืดได้เยอะมาก สวยมากด้วยค่ะ ไม่ต้องรีด ใส่สบายๆ ขายถูกๆค่า 180 บาท (อก 36 เอวยืดสุด 34 ยาว 35-36) ***Promotion ส่งฟรี***

W03 : ชุดกระโปรงกางเกง ไอเท็มที่ขายดีมากกกกกที่ร้าน เป็นผ้าสียีนต์ค่ะ ตรงหน้าอกมีโครงและฟองน้ำเสริมอึ๋ม ด้านหลังเป็นแบบผูกค่ะ อวบๆหน่อยใส่ก็สวย เปิดหลังนิดๆ หน้าร้านเราขายที่ 350 ค่ะ ขอพิเศษที่นี่แค่ 250 บาทเท่านั้น รีบๆนะคะ ไอเท็มนี้มาไวไปไวมากๆค่า (อกหน้ากว้าง 18 นิ้ว หลังเป็นแบบผูก เอวยืดสุด 34 ยาว 31-32) ***Promotion ส่งฟรี***

W11 : เสื้อคลุมสีน้ำเงินค่า เป็นผ้าลื่นๆเหมือนผ้าทำงานนะคะ ใส่แล้วพริ้วๆ จะใส่คู่กับเสื้อกล้ามตัวโปรด หรือจะใส่คลุมเกาะอกก็สวยมากๆค่า ใส่ได้หลายโอกาสสุดๆ ลดพิเศษจ้า จาก 300 เหลือเพียง 180 บาท!!! >>> Promotion ส่งฟรี!!!

W12 : อีกหนึ่งเสื้อคลุมมีดีไซต์จ้า จะเป็นแขนปล่อยๆนะคะ จะไม่ใช่ทรงเข้ารูป ใส่แล้วพริ้วๆ เก๋ๆค่ะ (ไอเท็มนี้เป็นไอเท็มขึ้นห้างนะจ๊ะ) คุณภาพเนื้อผ้าดีมาก ลดสุดๆ เพียง 180 บาทจ้า >>> Promotion ส่งฟรี!!!

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> ชุดออกงาน / ปาร์ตี้ / งานราตรี / งานแต่ง / งานประจำปี <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

W22 : เดรสเกาะอก ทรงบอลลูน สวย เก๋ ไม่มีใครเหมือนแน่ๆค่ะ งานส่งออกนอกนะคะ ปกติขายฝรั่งอยู่ 2-3 พัน เรามีริบบิ้นไว้ผูกเอวให้ด้วยนะคะ อวบๆก็ใส่ได้ เดรสทองใส่ออกงานได้เกือบทุกแนวค่ะ ยิ่งงานแต่ง สีทองสีมงคลค่ะ อันนี้ขายราคาทุนค่ะ 240 บาท (อกสม็อคด้านหลัง ยืดสุด 37-38 นิ้ว เอว 32-33 ยาว 29-30 จากเกาะอก ) ***Promotion ส่งฟรี***

W16 : เดรสสีขาว ทรงบอลลูน สวยมากๆค่ะ จะใส่แบบสาบเดี่ยว หรือว่าเป็นเกาะอกก็ด้ค่ะ ใส่แล้วน่ารักมากกกก รับรองเลยค่ะ เราขายขาดทุนที่ 220 ค่ะ (ทรงแบบนี้แพงนะคะ ใครเคยเดินสยามจะเห็นว่าปกติ 4-500 up นะคะ) (อกสม็อคด้านหลัง ยืดสุด 36 นิ้ว เอว 28 ยาว 32 จากเกาะอก ) >>> Promotion ส่งฟรี!!!

W17 : เดรสสีแดง ใส่ออกงานจะเกิดมากค่ะ เหมาะกะการออกงาน งานแต่ง ปาร์ตี้ งานเลี้ยงได้หมดค่ะ ใส่แบบเกาะอกหรือสายเดี่ยวก็ได้ สีแดงสด สวยมากกกกก ขายไวไวเลยค่ะ 220 บาท (อกยืดสุด 36 นิ้ว เอว 29-30 ยาวจากเกาะอก 33 ) ***Promotion ส่งฟรี***

W33 : มาใหม่!!! ชุดราตรียาววววว ยาวลากพื้น ผ้าดีละสวยมากกกกกกค่ะ มีซับในเป็นสีน้ำตาลเข้มทั้งตัว ไม่โป๊แน่นอน เห็นของจริงจะต้องหลงรักแน่ๆค่ะ สวยจริงๆ ใส่ออกงานไหน เกิดแน่นอนค่ะ ชายกระโปรงด้านหลังจะยาวกว่าด้านหน้านะคะ เวลาเดินชายกระโปรงจะลากกะพื้นเบาๆ สวยมากกกก ชุดนี้เหมือนพี่แอน ทอง ในงานรับรางวัลนะคะ ช่วงอกใส่ได้ทุกขนาดค่ะ ช่วงใต้ราวนมมีสม็อคด้านหลัง ยืดสุดได้ 34 ค่ะ หน้าร้านเราขายอยู่ 1200 ค่ะ เราขายขาดทุนไปเลย 620 เท่านั้น!!! (ชุดนี้ ผ้าดีมากและหนักค่ะ ค่าส่ง 40 บาทและไม่ร่วมโปร 2 ชิ้นส่งฟรีค่ะ)

ปิดท้ายด้วยกระเป๋าสุดสวยนะคะ ของใหม่!!!