[[[TM]]] พร้อมส่ง drug store USA & hi end >>>99บาทขาดตัว ทุกชิ้น!!!<<< เช่น Benefit Smashbox Clinique Lancome EOS NYX ELF Urban Decay maybellineUSA etc.

>>> เป็น Trust Member เชื่อถือได้ ล้านเปอเซนต์จ้ะ

วิธีติดต่อ แม่ค้าไม่สะดวก พีเอ็มนะคะ
line ID : k.tie
tel/whatsapp 0914142131
อีเมลล์ ktiecelebacc@gmail.com
ฟอลโล่ IG ของร้าน @celebacc
กด like ที่ Facebook fanpage ชื่อ Celebacc USA Preorder

ในเฟสฯและโดยเฉพาะอินสตาแกรมสินค้าอื่นๆนอกเหนือจากเครื่องสำอางค์ให้เลือกชมด้วยค่ะ

ราคาที่ป้ายเท่าไหร่อย่าได้แคร์
เพราะเราลดเหลือ 99 บาท ขาดตัว ทุกชิ้น ทั้งกระทู้
ดูสินค้าที่รูปย่อยที่เป็นรีวิวนะคะไม่ใช่รูปรวม
รูปย่อยคือจะพิมพ์รายละเอียดสินค้าไว้ค่ะ
สงสัยหรือสนใจสอบถามได้ตลอดค่ะ ยินดีตอบทุกอย่างจ้า

=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=

รูปรีวิวนะคะ ขอบคุณเจ้าของภาพด้วยค่ะ cr.as tagged
56. Benefit Bad Gal Lash Mascara 4 g ( Black )
ขนาดครึ่งนึงของไซส์จริงคะ พกพาสะดวกสุดๆ
ไม่ว่าจะชุกชนน่ารักหรือสุดซ่าส์ สาวๆทุกคนก็สามารถมี BAD-itude กับขนตาเติมเสน่ห์ได้เย้ายวนให้ขนตาด้วยแปรง
BADgal lash เปรียบเสมือนใส่ขนตาปลอมโดยที่ไม่ต้องใช้กาว มันคือกลเม็ดเด็ดของเราเวลาไปงานปาร์ตี้

=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=

60. Benefit Sugarbomb gloss

62. Benefit Sun Beam
ไฮไลท์สีบรอนซ์ทองประกายชิมเมอร์ เนื้อละเอียดเพิ่มความสว่างมีมิติ
ให้ใบหน้าดูโกลว์ราวกับมีแสงแดดอ่อนๆกระทบใบหน้า สวยเด่นโดดเจิดจรัส

รูปรีวิวนะคะ ขอบคุณเจ้าของภาพด้วยค่ะ cr.as tagged

2.Junkie lip gloss in naked from Urban Decay Naked Palette
เป็นลิปกลอสที่มาจาก naked2 palette ค่ะ ชื่อสี naked เป็นสีชมพูนู้ด มีชิมเมอร์ค่ะ
เหมาะกับคนที่ชอบแต่งตาแบบเบสิกๆ ตามลุคของ naked น่ะค่ะ จะเป็น every look หรือ party look ก็สวยค่ะ

5.Lancome Juicy Tubes in Berry bold ขนาด10กรัม
สีชมพูใสๆ ใช้ทาทับลิปสติกจะช่วยให้ลิปติดทนนานขึ้นค่ะ เป็นรุ่นทดลองที่ขนาดใหญ่นะคะ ใช้ได้นานมากค่ะ
กฃอสยี่ห้อนี้ คุณภาพระดับโลกเลยจ้า ขายถูกมากนะคะ ขายถูกกว่าไซต์เล็กอีกค่ะ คุ้มมากๆค่ะ

ลิปบาล์มเซเลป เพราะโด่งดังมากทั้งเหล่า บิวตี้กูรู บิวตี้บล็อกเกิร์ ทั้งไทยและต่างประเทศแนะนำกันหมดเลยค่ะ
ลิปคุณภาพดรจากUSAแพกเกจรูปไข่น่ารัก เมื่อทาแล้วกลิ่นจะหอมติดปากแถมยังบำรุงให้ปากไม่แห้งแตกเป็นขุยไปพร้อมกันคะลิปทำมาจากส่วนผสมจากธรรมชาติ 100% รับประกันว่าไม่แพ้ค่ะ ทาก่อนทาลิปสติกจะทำให้เนื้อลิปเรียบเนียนและสีลิปติดทนนานจ้า

9. EOS lip balm in sweet mint
11.EOS lip balm in Raspberry

14.NYX Retractable Eye Liner
อายไลน์เนอร์เนื้อครีม แบบหมุนไม่ต้องเหลา ให้ดวงตาคุณดูคมสวย พร้อมบำรุงผิวรอบดวงตาไปในตัว ติดทนยาวนาน ไม่เลอะเลือนระหว่างวัน
ลักษณะเด่นของ NYX Retractable Eye Liner เหมาะสำหรับการใช้ในทุกๆ วัน มีเฉดสีที่หลากหลาย ที่สำคัญติดทนนานเลยค่ะ

16. elf super glossy lip shine in goddness
ลิปกลอสสีสวยชิมเมอร์แน่นมากค้ะ ราคาเพียง 120บาท ถูกยังกะเอามาแจกเลยจย้าาา

19. High Impact Mascara # Black
มาสคาร่าเนื้อสีเข้ม ให้ขนตายาว ดูดกหนาและงอนสวยขึ้นในทันที ให้ดวงตาโดดเด่น คมเข้ม สวยสมบูรณ์แบบ...
พร้อมทั้งดูแลขนตาให้นุ่มนวล และชุ่มชื่นปราศจากน้ำหอม 100% ผ่านการทดสอบโดยจักษุแพทย์และเหมาะสำหรับผู้

สวมคอนแทคเลนส์
- ให้ขนตาหนาอย่างเห็นได้ชัด ด้วยแปรงปัดที่พัฒนาเป็นพิเศษ พร้อมสูตรมาสคาร่าทำงานร่วมกัน ให้ขนตาดูดกหนา

และไม่ติดกันเป็นก้อน
- บำรุงขนตาด้วย ขี้ผึ้งและโพลิเมอร์แบบยืดหยุ่นปัดขนตา โดยเริ่มที่โคนขนตา แล้วปัดขึ้นถึงปลายขนตา ปัดซ้ำเพื่อ

ความคมชัด
ล้างออกด้วยผลิตภัณฑ์ล้างรอบดวงตา
ขนาดทดลอง ราคาเพียง100บาทเท่านั้นค่ะ

27-28

=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=

ขอบคุณสถานที่ดีดีแห่งนี้ค่ะ <3 SBN

=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-==-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-==-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=