Blazerssssssss มาใหม่ค่า
สนใจติดต่อ หนึ่ง 0891426646 หรือ nitan_1@hotmail.com
แม่ค้าสูง 155 ซม. นะคะ อก 32 เอว 25 สะโพก 34.5 ค่ะ เผื่อเทียบสัดส่วนจ้า

Blazer แขนสั้นเกาหลี ผ้าซาตินเนื้อดี เงานิดหน่อยเท่านั้นค่ะ
ใส่เป็นเสื้อคุลม หรือใส่ติดกระดุมเป็นเสื้อก็ได้ค่ะ
อก 36 ยาว 24.5 นิ้วค่ะ
ตรงแขนเป็นผ้าซีทรูพริ้วๆเพิ่มความหวานค่ะ
มีสองสีสีขาวออฟไวท์ และสีเทา
ตัวละ 350 รวมส่ง

ลงใหม่ค่า
เดรสทรงเก๋ ด้านบนผ้าคอตตอนดำทรงเชิ้ตแขนกุด
ด้านล่างผ้ายีนส์ระบายๆเป็นชั้นๆ แต่ทรงโอเคนะคะ
เป็นระบายเฉพาะด้านหน้าทำให้ดูไม่บวม
มีโบว์ผูกเอว หรือจะคาดเข็มขัดก็สวยไปอีกแบบค่ะ
อก 34 เอวยางยืด 29 สะโพก 37 ความยาว 32 นิ้วค่ะ
ตัวละ 340 รวมส่ง

เดรสแขนกุดผ้านิ่มสีเบจ ตรงอกประดับหมุดดาวเล็กๆสีทอง
จัมพ์ช่วงเอวเป็นยาวยืด ทรงน่ารัก ผ้านิ่มใส่สบายมากค่ะ
อก 35 เอว 30 สะโพก 40 ยาว 34.5 นิ้ว
ตัวละ 290 รวมส่ง

ชุดหมีแขนกุดผ้าคอตตอนลายดอก ใส่กะเข็มขัดก็สวยนะคะ
ใส่เปล่าก็ดูสบายๆค่ะ
อก 34 เอว 29 สะโพก 36 ความยาว 32 นิ้ว
ตัวละ 360 รวมส่ง

กระโปรงลายดอกอาร์ต ผ้าคอตตอน
มีสองสีค่ะ สีชมพูแดง และสีม่วงเขียว
เอวยางยืด 24-29 สะโพกได้ถึง 40 ค่ะ ความยาว 18 นิ้ว
ใส่เอวสูงหรือใส่เอวต่ำก็ได้ค่ะ เพราะเอวเป็นยางยืด
กระโปรงตัวละ 250 รวมส่ง

สามารถเลือกเสื้อมิกซ์ได้นะคะ เสื้อเป็นเสื้อกล้ามผ้าเด้งๆ เนื้อดีมากค่ะ
ดีเทลเสื้อเก๋นะคะ มีการเดินทรงคล้ายเสื้อคอเซตทำให้ดูมีทรวดทรงขึ้นค่ะ
เสื้อไม่ยาวมากนะคะ ความยาว 16 นิ้ว อกได้ถึง 36 เลยค่ะ มี 4 สี คือ ดำ ขาว ครีม และเทาอ่อน
เสื้อตัวละ 160 รวมส่งค่ะ คุ้มมากมิกซ์ได้เยอะเยย
ทั้งชุดเสื้อ + กระโปรง 380 ค่ะ
เข็มขัดยางยืดรูปโบว์ มีสีขาว ดำ ชมพู แดง เส้นละ 150 บาท (ราคานี้เฉพาะลูกค้าที่ซื้อเสื้อนะคะ)

เดรสเกาะอก ผ้าคอตตอนมีซับใน ปลายเป็นทรงบอลลูนนิดๆ สวยน่ารักสุดๆค่ะ
มีซิปข้างใส่ง่าย สำหรับสาวที่เกาะอกไม่อยู่ เดรสตัวนี้มีสายเสื้อในใสๆ(ถอดเก็บได้นะคะ)
อก 35 เอว 28 สะโพก 40 อัพ ยาว 27 นิ้วค่ะ
แม่ค้าใส่ละดูหลวมๆนิดนึง แต่หาเข็มขัดมาคาดก็สวยเริ่ดเลยค่ะ
พิเศษสุดๆ แถมกั๊กบีนส์หมุดทองให้ไปมิกซ์แอนด์แมชด้วยค่ะ
ตัวละ 380 รวมส่ง
เขียวแดง

ส้มเหลืองชมพู

เดรสปลายบอลลูนเล็กๆ ด้านบนเป็นผ้าลูกไม้ยืดสีขาว
ตรงกลางเป็นยางยืดสีขาว ด้านล่างเป็นผ้าซีทรูนิดๆมีซับในทั้งตัวค่ะ
อก 36 เอว 30 สะโพก 40 ยาว 32 นิ้ว
ตัวละ 350 รวมส่ง เข็มขัด 150 ค่ะ
มีสองสีค่ะ
สีชมพูหวาน
สีแดงสวย

เดรสลายดอกซิปเซ็กซี่ ลายดอกสีดำส้ม

เดรสผ้าชีฟอง เป็นกระโปรงกางเกงนะคะ ซับในทั้งตัวค่ะ ไม่ทะลุแน่นอน
ลายดอกไม้เล็กๆสีขาวดำ เอวเป็นยางยืดค่ะ ซิปหลัง ใส่ง่ายค่ะ
อก 34 เอว 29 สะโพก 38 ค่ะ ยาว 34 นิ้ว

เสื้อกั๊กยีนส์ สุดฮอต
มีสองสีนะคะ สียีนส์เข้ม และสียีนส์อ่อน
สวยมากสุดๆ ผ้าดีค่ะ
อก ได้ถึง 34 ค่ะ ยาว 16 นิ้วค่ะ
ตัวละ 320 รวมส่ง

กระโปรงลายดอก เอวยางยืด ใส่สบายค่ะ เอว 24-30 เลยค่ะ
ความยาว 22 นิ้ว ทรงสอบเข้านิดนึงค่ะ เป็นผ้าคอตตอนเนื้อดีนะคะ
ตัวละ 250 รวมส่ง

New Blazers
1. Blazer ปกใหญ่ อก 36 ยาว 27 ทรงเก๋สวยมากค่ะ
มีสามสีค่ะ สียีนส์อ่อน สียีนส์เทาดำ และสีดำ (ผ้าซาตินยืด แบบด้าน)ค่ะ
แขนยาวสามส่วนนะคะ และผ้าไม่ร้อนเลยค่ะ

ผ้ายีนส์ไม่หนา ไม่ร้อนค่ะ เทาดำ และยีนส์อ่อน

สีดำซาตินยืด

2. Blazer สีดำ ผ้าซาตินยืด แบบด้าน พับแขนเป็นลายทาง
อก 36 ยาว 26 ทรงสวยนะคะ
เข้ากับชุดง่าย ใส่ได้ทั้งเดรส ทั้งขาสั้น สกินนี่

เพิ่มสีขาว ทรงเดียวกัน ผ้าซาตินยืด ไม่เงาค่ะ

5. Blazer ทรงน่ารักมากๆค่ะ ผ้าคอตตอนเป็นทรง ไม่ร้อนนะคะ
อก 34 ยาว 25 นิ้ว ทรงพอดีตัวค่ะ
มีกระเป๋าจริง และกระดุมสีทองหนึ่งเม็ดค่ะ
มีสองสี ตัวละ 360 รวมส่ง
สีดำ

สีฟ้าพาสเทล

6. Blazer ลายสก็อตขาวดำ ผ้าคอตตอนใส่สบายสุดๆค่ะ
มีโบว์ใหญ่ (แกะออกได้ค่ะ)
อก 35 ยาว 26

7. Blazer แบบเกาหลี สีครีม
อันนี้สำหรับสาวอวบนะคะ แม่ค้าใส่แร้วดูหลวมไป ไม่ค่อยสวยค่ะ
อกได้ถึง 40 ยาว 24 ค่ะ ด้านในซับในผ้าซาตินอย่างดี
มีผ้าผูกเอว (ไม่ผูกใส่ปล่อยๆก็ได้ค่ะ)
360 รวมส่ง CF

กระโปรง layering แบบ Topshop
มีหลายสีนะคะ ใส่แล้วชิคสุดๆ
ตามรูปมีสีชมพูนีออน และก็สีฟ้าน้ำเงิน
เอว 28 สะโพกถึง 35 ยาว 14 นิ้ว ตัวนี้แพทเทิร์นเป๊ะค่ะ
(มีสีอื่นอย่างสีดำ สีฟ้าพาสเทล สีม่วงพาสเทล ชมพูพาสเทล ค่ะ)

Lace Blazer ตัวนี้สวยมากค่ะ ไฮโซสุดๆ
ผ้าลูกไม้เนื้อดี ตามรูปสีดำ
(มีสีแดง สีชมพูพาสเทล สีน้ำตาล สีน้ำเงินสดขอดูเพิ่มได้ค่ะ)
อก 36 ยาว 24 นิ้ว ทรงสวยค่ะ คัตติ้งดี
ตัวละ 400 รวมส่ง

เสื้อกล้ามผ้าคอตตอนเนื้อดี ด้านข้างเป็นลูกไม้ลายดอทกลมๆ ซีทรู
อก 38 ยาว 26
ตัวละ 200 รวมส่ง

Lace dress ผ้าลูกไม้ยืด งานตัด มีซับในทั้งตัวนะคะ
ลูกไม้ขาว ซับในสีดำ เนื้อดีสุดๆ
อก 36 เอว 29 สะโพก 38 ยาว 26.5 นิ้ว

ชุดหมีลายดอก ผ้าคอตตอน อกระบาย ซิปหน้า ทรงสวยมากค่ะ น่ารักสุดๆ
อก 35 เอว 29 สะโพก 37 ค่ะ ความยาว 34 นิ้ว

เดรสลายเสือคล้องคอ งานตัดเย็บดีค่ะ ทรงสวย ตัวนี้คนสูงใส่ได้ค่ะ
ความยาว 33-36 นิ้ว ปรับที่ระดับการผูก
ด้านล่างเป็นผ้าลื่นเนื้อดี ไม่ยับง่าย
อก 34 เอว 28 สะโพก 40 อัพเรย ทรงบาน
ตัวละ 450 รวมส่ง

เดรสสีเทาผ้าคอตตอนลายดาวเล็กๆ ทรงน่ารัก
อก 35 เอว 30 สะโพก 40 ยาว 34 นิ้ว
สม็อคช่วงเอวทำให้ดูผอมค่ะ
ตัวละ 290 รวมส่ง

เดรสสายเดี่ยวลายทางลงสีพีช
มีซิปหลังค่ะ แต่ตัวนี้ต้องคนไซส์เอสเลย จะใส่พอดีค่ะ
อก 33 เอว 26 สะโพก 35 ความยาว 33 นิ้วค่ะ
ตัวนี้ผ้าดี งานตัดเย็บดีค่ะ

กุงเกงยีนส์ขาสั้นรุ่งริ่ง ผ้าไม่ยืดนะคะ
ไซส์แอลนะคะ เอว 29 สะโพก 36 ยาว 9.5 นิ้ว
สั้น และรุ่งริ่ง เซ็กซี่สุดๆค่ะ

เสื้อชีฟองสีชมพูตัวยาว หวานแหววสุดๆ แต่ตัวนี้แขนแอบกว้างนะคะ
มีกระดุมข้างหลัง ใส่กะเอวสูงก็สวยนะคะ
อก 36 ยาว 24 นิ้วค่ะ

Office Lady Must Have ^^
OL Must Have 1
เดรสด้านบนชีฟองสีขาว ด้านล่างเป็นสีเทาผสมครีมอ่อนๆ
อก 34 เอว 29 สะโพก 38 ยาว 34 คนสูงใส่ได้นะคะ ไม่สั้นไป
น่ารักหวานๆค่ะ
ตัวละ 360 (มีสีชมพูด้วยค่ะ)

OL Must Have 3
dress ชีฟองสีหวาน สีชมพูหวานมากค่ะ
อันนี้คนสูงใสได้ค่ะ ยาว 34.5 นิ้ว
อกได้ถึง 34 เอว 30 สะโพก 38 ค่ะ

OL Must Have 5
เดรสแขนตุ๊กตา อก 38 เอว 32 สะโพก 40 ยาว 34
ใส่สบายมากค่ะ ผ้าเนื้อดี สีกรมท่า
ของจริงน่ารักกว่าในรูปนะคะ มีประดับลูกไม้เล็กๆตรงคอ และแขนค่ะ
ตัวละ 380 รวมส่ง (เข็มขัดสีส้มแบบสานอันละ 140) ซื้อเดี่ยวขอค่าส่ง 20 ค่ะ

OL Must Have 8
เดรสเกาะอกลายดอท ผ้าชีฟองมีซับใน
มีเสื้อคลุมสีดำน่ารักเก๋ไก๋ เพื่อให้ใส่ไปทำงานให้ได้ด้วยนะคะ
เลิกงานก็ใส่เที่ยวเลย อิอิ
มีสองสี ชมพูส้ม และดำคัลเลอร์ฟูล
อก 35 เอวสะโพกฟรี ยาว 30 นิ้วค่ะ คนสูงใส่ได้
360 รวมส่ง

OL Must Have 9 แนววัยรุ่น
เดรสระบายลูกไม้ดำผ้ายืด ด้านล่างเป็นคอตตอนลายสก็อต
น่ารักมากๆค่ะ อก 36 เอว 30 สะโพก 38 ยาว 36 เลยนะคะตัวนี้
แต่มียางยืดปรับระดับการจั๊มพ์ช่วงเอวได้ค่ะ คนสูง คนตัวเล็กใส่ได้หมดเลย
ตัวละ 340 รวมส่ง มีสีขาวด้วยค่ะ

ระบายสีขาว

OL Must Have 10 แนววัยรุ่น
เดรสลายดอทเกาะอกสียีนส์ หาเบลซเซอร์มาแมชก็ลุคทำงานแล้วค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ (มีผ้าผูกเอวให้นะคะ แต่ใส่กับเข็มขัดก็สวยอีกแบบค่ะ)
อก 33 เอว 29 สะโพก 36 ค่ะ

OL Must Have 11
เดรสจั๊มพ์เอว ทรงสวยค่ะ อก 36 เอว 30 สะโพก 40 ค่ะ ใส่สบายๆ ยาว 35 คนสูงใส่ได้เลยนะคะ
ทรงนี้ใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะ มีสองผ้า มีซับในตรงช่วงกระโปรงนะคะ
360 รวมส่ง

สีม่วงลายดาว ผ้าคล้ายซาตินเนื้อออกลื่นๆ

ผ้าชีฟอง ลายโพลก้าดอทสีส้ม-เขียว

เดรสหรู ผ้าซาติน สม็อคหลัง มีซิปข้างใส่ง่าย
อก 34 เอว 28 สะโพก 38 ค่ะ ยาว 27.5 นิ้ว
สีตามรูปเลยนะคะ ออกเบจ อมทอง สวยหรุสดๆค่ะ
ถ้าไม่ชอบคริสตัลตรงอก สามารถเลาะออกให้ดูเรียบหรูได้ค่ะ

Blazer ลายทาง ผ้าคอตตอนนิ่มๆ
อก 40 ยาว 27 ทรงสวยและผ้านิ่มนะคะ ไม่ร้อนค่ะ เพราะเป็นแบบผ้าเนื้อระบายอากาศดี
มีสามสี สีตามรูปเด๊ะนะคะ -340 รวมส่ง เหลือสีแดงกะฟ้าค่ะ

Blazer สีดำผ้าซาตินยืด ตัดขอบลายเสือ ตรงลายเสือเป็นซาตินค่ะ อก 38 ยาว 26 ค่ะ ทรงสวยนะคะ ผ้าก็เนื้อดีค่ะ
HOT sale 280

Blazer สีดำผ้าซาตินยืด ตัดขอบลายริ้ว ตรงลายริ้วเป็นซาติน อก 38 ยาว 26 ค่ะ ทรงสวยนะคะ ผ้าก็เนื้อดีค่ะ
ตัวลละ 360 รวมส่ง
HOT sale 280 ตัวสุดท้ายแร้วจ้า CF

Blazer ผ้าซาตินยืดสีดำ ผ้าแบบด้าน ไม่เงาค่ะ
แขนยาวสุดปลายแขน
อกได้ถึง 34 ไหล่ 14 ยาว 24
ตัวนี้ทรงพอดีตัว ยาวนิดนึงค่ะ ใส่สวย สุดๆ

Blazer ผ้ายืด ทรงเก๋ น่ารักค่ะ มีกระเป๋าจริง
อก 38 ยาว 25 ค่ะ ใส่พอดีตัว ค่ะ อันนี้สาวอวบใส่ได้สบายค่ะ
เพราะเป็นผ้าคอตตอนนิ่มๆยืดได้เยอะ
มีสองสีค่ะ สีดำ และขาว
320 รวมส่ง
Sale 260 รวมส่ง

Hot Hot 2 Blazer ตัวยาวงานตัดเองนะคะ
ยาว 27 อกได้ถึง 38 ผ้าคอตตอนยืดนะคะ
แบบนุ่มนิ่ม ใส่สบายแต่เป็นทรงสวยนะคะ

ปลายแขนมีดีเทลเป็นลายทางริ้วๆ ค่ะ
สามารถใส่เป็นเดรสได้นะคะ
หรือใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ แบบน่ารักมาก ใส่สบายและผ้าดีสุดๆค่ะ

ด้านหลังเย็บเหมือนเป็นอินทนู ดูเก๋ๆ น่ารักทั้งด้านหน้า และด้านหลังค่ะ
400 รวมส่ง
สีกรมท่า เหลือ 2 ตัวสุดท้ายค่ะ
กรมท่า

Blazer สีฟ้าพาสเทล ทรงสวยมากค่ะ ผ้าดี งานออร์เดอร์นอก ตัดออกมาแค่ยี่สิบตัวเท่านั้นค่ะ สิบห้าตัวส่งไปสิงคโปร์
เหลือแค่ 3 ตัวค่ะ
อกถึง 37 ยาว 27 ผ้า Satin Spandex เนื้อผ้าดีมาก มีซับข้างในด้วยซาตินสีฟ้าค่ะ
ตัวละ 480 รวมส่งค่ะ

Blazer ผ้ายีนส์สีอ่อน อกถึง 36 ยาว 24ค่ะ ทรงน่ารักมากๆ พับแขนเป็นลายสก็อต
ผ้าดีนะคะ ไม่ร้อนค่ะ ด้านหลังเป็นกระดุมเย็บเป็นอินทนู เก๋ๆ มีปักตราน่ารักตรงปกค่ะ

แบบเดียวกันเป็นผ้ายีนส์เข้ม อกถึง 36 ยาว 24ค่ะ ทรงน่ารักมากๆ พับแขนเป็นลายสก็อต
350 รวมส่ง

Blazer ยีนส์สี Blue Jeans (สีเหมือนรูปค่ะ)
ทรงน่ารักมากๆค่ะ มีกระดุมทองๆ ตัวไม่ยาวนะคะ ใส่กับเดรสน่ารักมากๆ
อก 36 ยาว 23 ไหล่ 14 ค่ะ แขนปล่อยยาวสุดนะคะ
Sale 250

Blazer ลายทางลง ตัวละ 360 ค่ะ
ทาง 6 ลายทางสีขาว-น้ำเงิน ผ้าคอตตอน อก 35 ยาว 27 ไหล่ 14
ลดเหลือ 260

****************A Safari Journal**************
Safari chic 2 เดรสลายเสือ ผ้าชีฟอง
มีซับในด้านบนนะคะ ด้านล่างเป็นผ้ายืด
ทรงน่ารักมากค่ะ มีสามสี สีเบจ สีเทา และน้ำเงินค่ะ
ความยาวปรับสายได้นะคะ 32-34 ค่ะ อันนี้คอนเฟิร์มคนสูงใส่ได้ค่ะ
อก 35 เอว 30 สะโพก 38 ค่ะ
200 รวมส่งค่ะ

Safari chic 4 อันนี้ไม่ค่อยซาฟารี อิอิ
เดรสลายสก็อตค่ะ ผ้าคอตตอนลื่นๆ ใส่สบายค่ะ มีสามสีค่ะ
สีขาว (sold)สีชมพู (sold) และสีเขียวสดใส
อก 35 เอว 30 สะโพก 38 ค่ะ ยาว 36 จัมพ์เอวค่ะ คนสูง คนตัวเล็กก็ใส่ได้ค่ะ

Safari chic 6 เสื้อชีฟองลายเสือ สีชมพู สม็อคเอว
ใส่แล้วเอวเล็ก อก 36 เอว 28
Sold

Safari chic 7 เดรสสีเบจ สม็อคหลังเข้ารูป
สวยน่ารักสุดๆค่ะ
ด้านบนเป็นทรงเนื้อกล้าม ด้านล่างเป็นผ้าคอตตอน
อก 34 เอว 28 สะโพก 37 ค่ะ ยาว 33"

Blazer ลายทางลงสีฟ้า ผ้ายีนส์ (ตอนแรกผ้าแข็งเล็กน้อย แต่ซักแล้วนิ่มเลยค่ะ) คัตติ้งดีมากค่ะ ทรงสวยมาก อกได้ถึง 35 ยาว 23 ไหล่ 13.5 ทรงไม่ยาวมากพอดีตัวเลยค่ะ มิกซ์ง่ายค่ะ ไม่มีกระเป๋านะคะ
450 รวมส่ง
Sale 290

Blazer ผ้ายีนส์ลายเส้นๆ ตัวนี้คัตติ้ง และทรงดีมาก (ตอนแรกผ้าแข็ง แต่ซักแล้วนิ่มค่ะ) อกถึง 35 ยาว 22.5 ไหล่ 13.5 ทรงพอดีตัว
ไม่มีกาเป๋านะคะ ตัวนี้แขนสามส่วนนะคะ ไม่ยาวสุดปลายแขน แต่แบบและลายเก๋สุดๆ
450 รวมส่ง
Sale 290

*************** T H E F L O R A L B L O O S O M **************
เดรสลายดอกเซ็กซี่ รุ่นซิป
อก 34 เอว 30 สะโพก 38 มีสามลาย

เดรสลายดอกเซ็กซี่รุ่นซิป 1 ดอกฟ้าๆเล็กๆ ยาว 32

เดรสลายดอกเซ็กซี่รุ่นซิป 3 ดอกเบิ้มวินเทจ ยาว 33 sold เข็มขัด sold

เดรสลายดอกเซ็กซี่รุ่นซิป 4 ดอกสีส้มแดงดำ ยาว 33

เดรสลายดอกเซ็กซี่รุ่นซิป 5 ยาว 33 ดอกหวานๆ

เดรสทรงสวย สีหวานแหวว ผ้าคอตตอนนิ่มๆค่ะ
ดานหลังดีเทลเก๋น่ารักเซ็กซี่สุดๆค่ะ
อก 34 เอว 28 สะโพก 38 ยาว 34 ค่ะ
ลดเหลือ 300 รวมส่ง
สีฟ้าหวานแหวว

เสื้อผ้าซีทรูแขนตุ๊กตาลายดอก
มีสองสีนะคะ ขาวและดำ
น่ารักแบบวินเทจนิดๆ อก 34 ยาว 21 ค่ะ
ใส่กับเอวสูง หรือเอวต่ำธรรมดาก็สวยค่ะ
ตัวละ 240 รวมส่ง

กระโปรงลายดอกผ้าคอตตอน สีสดใสน่ารักคัลเลอร์ฟูลมากค่ะ
มีซับในนะคะ เอวยางยืด ตัวนี้ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ
เอวยางยืดตั้งแต่ 24-30 ค่ะ ใส่สบายสุดๆ ความยาว 15.5 นิ้วค่ะ
ใส่เป็นเอวต่ำ หรือเอวสูงก็ได้นะคะ สวยหมดค่ะ
sale 220

กระโปรงเอวสูงผ้ายีนส์
เอวยางยืด ใส่สบายมากค่ะ เอวก่อนยืด 25 ยืดได้ถึง 31 ยาว 16" สะโพกถึง 37
ทรงสวยมากค่ะ
Sale 320 รวมส่ง

กระโปรงเอวยางยืด ยาว 16" เอวก่อนยืด 26" ใส่เอวสูง เอวธรรมดาก็ได้ค่ะ

อีกแบบเป็นผ้าลินินค่ะ สีเทาอ่อน

ชุดหมีชีฟองเกาะอก
อกได้ถึง 35 เอว 30 สะโพก 36 ยาว 34.5
ทรงสวยมีซับในไม่โป๊ค่ะ
250 รวมส่ง

dress ผ้ายืด ลายทาง สีชมพูขาว สวยหวานสุดๆ
อกได้ถึง 40 ค่ะ ยาว 33 ใส่แบบเรียบร้อย หรือเปิดไหล่ก็สวยนะคะ
หวานแหวว น่ารักมากๆ เก๋ตรงปลายเดรสจะมีกระดุมสีทองติดเรียงกันค่ะ
เพิ่มดีกรีความสวยไฮโซ สวยน่ารักมากจริงๆค่ะ
Sale 299 รวมส่ง

เดรสเข้ารูปสีขาว เซ็กซี่ด้านหลังค่ะ ลายทางลง
ลายทางลงช่วยพรางหุ่นดีนะคะ เดรสผ้ายืดค่ะ เข้ารูป ทรงสวย
ด้านหลังจะโชว์นิดนึงนะคะ สวยมากค่ะ
มีซิปข้างใส่ง่ายค่ะ ใส่แบบคาดเข็มขัด หรือไม่คาดเข็มขัดก็สวยค่ะ
ใส่กะเบลซเซอร์ก็สวยเปรี้ยวนะคะ
อกได้ถึง 36 เอว 30 สะโพก 37 ยาว 33 ค่ะ
220 รวมส่ง ถูกมากค่ะ คุ้มมาก

dress satin อันนี้สวยมากค่ะ
ผ้าดีมากๆ มีซับใน ไม่บางค่ะ
ด้านบนเป็นผ้าลูกไม้อย่างดี นิ่มมากค่ะ ซีทรู สวยน่ารักเซ็กซี่สุดๆค่ะ
อกได้ถึง 37 ยาว 34 ค่ะ
ทรงสวยค่ะ งานตัดค่ะดี คัตติ้งดีมาก
299 รวมส่งผ้าดีคัตติ้งดีมากนะคะ
มีสีส้มลายชิโนริค่ะ ลูกไม้ซีทรูดำ สวยมากกกกกก งานตัดค่ะ งานดีค่ะ คัตติ้งดีจริง

dress ลายดอกสีหวาน ด้านบนเป็นผ้ายืดเนื้อนิ่มใส่สบายสุดๆ
ด้านล่างเป็นคอตตอนเนื้อดีค่ะ สม็อคหลัง
อกได้ถึง 36 เอว 30 สะโพก 37 ยาว 34นิ้ว ค่ะ
sale 300

เสื้อผ้าคอตตอนซีทรูนิดๆ ลายดอก ใส่เป็นเดรสหรือเสื้อใส่กับเอวสูงก็ได้ค่ะ
อกใส่ได้ถึง 36 เอว สะโพกฟรีค่ะ ทรงมันปล่อยๆ ตรงๆ ยาว 29 ทรงสวยค่ะ ผ้าดีค่ะ นิ่ม ใส่สบาย
แขนพองนิดๆ มีสองลายนะคะ
ดอกชมพูพื้นเขียวตุ่นๆ

สีเบจ ลายสีส้มฟ้าเขียว

เสื้อทรง Topshop สวยเก๋ ตรงด้านหลังเป็นผูกโบว์ค่ะ
ด้านหน้าเรียบร้อย ค่ะ มีซิปข้างหลัง ใส่ง่ายค่ะ
อก 34 ยาว 20 ค่ะ สวยมากกกกกกค่ะ ตัดออกมา 20 ตัว ไม่เกินเลย
ลดเหลือ 260 รวมส่ง

เดรสแบบ Topshop
ทรงสวยมากเปิดหลังนิดนึง ผูกโบว์ และมีซิปข้างหลังค่ะ
คัตติ้งดีค่ะ
อก 34 เอว 28 สะโพก 40ค่ะ
สูง170 ก็ใส่ได้อ่า ตัวนี้แพทเทิร์นฝาหรั่ง แม่ค้าดึงขึ้นมา และเอาเข็มขัดคาดค่ะ เลยดูพอดีตัวขึ้น
เทา ผ้าคอตตอน 390 รวมส่ง
เหลือสีเทา พร้อมส่ง ตัวสุดท้าย

เสื้อผ้าซาตินนิ่มๆ ผ้านิ่มลื่นๆ ค่ะ ลายชิโนริสีเหลือง เทา
แขนตุ๊กตา มีผูกตรงเอวขึ้นมานะคะ พรางพุงดีทีเดียวงับ
อกได้ถึง 38 เอวปลอ่ยๆ ได้เยอะค่ะ
ตัวละ 220 รวมส่ง

เดรสสั้น หรือเสื้อชีฟองค่ะ
ไล่สี ผ้าเนือ้ดีค่ะ การตัดเย็บก็ดีค่ะ
มีสองสี สีส้ม และน้ำเงิน Sold ทรงเก๋น่ารักมากนะคะ
ใส่กับเอวสูงก็สวยค่ะ ใส่ปลอ่ยๆดูชิลล์ๆ หรือใส่เข็มขัดก็สวยค่ะ
อก 36 เอว สะโพกฟรีค่ะ ยาว 32 นิ้ว
ลดเหลือตัวละ 200

เสื้อลายดอก ผ้าชีฟอง ทรงน่ารักสุดๆ ลายหวานแหวววมากๆค่ะ
ใส่กับเอวสูง หรือเอวต่ำก็สวย
อก 34 เอว 28 ค่ะ เสื้อยาว 18 นิ้ว

เดรสลายดอกสีหวาน 2
อก 36 เอว 32 ยาว 35 สะโพก 40 อัพ
ด้านบนเป็นผ้าไหมจีน ด้านล่างเป็นคอตตอนค่ะ น่ารักหวานมาก
ตัวละ 360 รวมส่ง sold

เดรสลายดอก 3 ดอกม่วงๆสายเดี่ยว
ผ้ายืด เนื้อเด้ง เนื้อดีค่ะ
อก 36 สะโพก 40 อัพ ยาว 32 นิ้วค่ะ
มีผูกโบว์เข้าทรง
ลดเหลือ 250 รวมส่ง

เดรสลายดอก 5 ลายดอกสีเขียวใบไม้ เดรสชีฟองมีซับใน สม็อคหลัง
อก 33 เอว 28 สะโพก 37 ค่ะ ยาว 34
ตัวนี้น่ารักมากค่ะ
Sale 300 รวมส่ง

เดรสดอก 6
เดรสดอกสีเหลือง กระโปรงสีฟ้าสดใสสุดๆ
อก 34 เอว 29 สะโพก 40 ยาว 32 มีซับใน

chiffon dress ลายดอกเล็กๆ
น่ารักหวานแหววมากค่ะๆ มีซับใน ตัวนี้คนสูงใส่ได้นะคะ อก 35 สะโพก40 ยาว 35 คาดเข็มขัดแล้วสวยสุดๆ
ตัวละ 250 รวมส่ง (ไม่รวมเข็มขัด)
แหวว 1 ดอกฟ้า

แหวว 2 ดอกผสมสีหวานๆ

floral dress ผ้าคอตตอนใส่สบาย
ยาว 32 อกได้ถึง 33 เอว 27 สวยมากค่ะ
ดีเทลด้านหลังเก๋ๆ
งานตัดไม่ซ้ำใคร ทรงสวยุดๆ คาดเข็มขัดก็สวยค่ะ
มีสองสีค่ะ กรมท่า และครีม
ตัวละ 450 ค่ะ เหลือสีครีมค่ะ
ลดเหลือ 400 ค่ะ
[/B]
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
Cool ITEM
The Vintage Shoulder Bag:
งานตัดเองนะคะ ตัดออกมาไม่เยอะค่ะ สีเทาเหลือง
เข้ากับชุดง่ายค่ะ ทรงสวย เป็นหนังเทียมค่ะ ข้างในบุผ้ากำมะหยี่ค่ะ
ขนาดประเป๋า กว้าง 10 นิ้ว สูง 8 นิ้วค่ะ จุของได้เยอะนะคะ ใบใหญ่อยู่เหมือนกันค่ะ
ใบละ 750 บาทค่ะ sale 600
ลดอีก 450 รวมส่ง

เดรสผ้าดีลายดอก คล้องคอ คนสูงใส่สวยสุดๆ
350 รวมส่ง
ลดเหลือ 230

mini dress เกาะอกผ้าซาติน สีคัลเลอร์ฟูลสุดๆ
ผ้าซาตินเนื้อดีนะคะ มีโบว์สีดำผูกให้ แต่ถ้าไม่ชอบหาเข็มขัดมาคาดก็สวยอีกแบบค่ะ
ด้านหลังเป็นสม็อคนะคะ
อกไม่เกิน 34 ยาว 26 ค่ะ
คนสูงก็ใส่เป็นเสื้อยาวค่ะ แต่อันนี้คนตัวเล็กๆไม่สูงมากใส่น่ารักสุดๆค่ะ
Sale 230 baht
Sale อีก 200 รวมส่งเรย

dress ผ้ายืด ทรงสวยสุดๆค่ะ เปิดหลังแบบสวยมากๆ
คาดเข็มขัด หรือไม่คาดเข็มขัดก็สวยค่ะ
มีสองสี สีดำ sold และน้ำเงิน
เหมาะกับสาวไซส์ S-M ค่ะ
อก 33 เอว 27 สะโพก 36
ตัวละ 450 รวมส่งค่ะ
sale 280

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
กระโปรงกางเกง สีน้ำเงินกรมท่า เอวได้ถึง 32 สะโพก 40 ยาว 22 ค่ะ
เอวสูงเก๋ไก๋สุดๆ อันนี้เป็นผ้าคอตตอน
ทรงมันจะหลวมๆ เวลาใส่มีเชือกผูกให้แน่นนะคะ
ใส่ทำงานใส่ไปเที่ยวก็สวยค่ะ

สีเทา มีสีดำด้วยนะคะ

๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙
เดรสสั้นสายเดี่ยวหวานแหวว ลายสก็อตสีชมพู ผ้าคอตตอนใส่สบาย
สม็อคหลัง มีโบว์ผูกเข้าทรง
อก 34 ยาว 30.5 เอว 29 สะโพก 38

เดรสผ้าเด้งเนื้อดี สีครีมน้ำตาล ลายเก๋
อก 36 เอว 30 สะโพก 40 ยาว 32 นิ้ว
มีโบว์ผูกเข้ารูป ใส่สบายมากค่ะ

เดรสสายเดี่ยวผ้าเด้งเนื้อดีสีดำ ปรับความยาวสายได้
อก 36 เอว 30 สะโพก 40 ยาว 33 นิ้ว
มีเสื้อยืดสีดำแถมให้นะคะ
จะใส่แบบเก๋ๆ หรือใส่แบบเปรี้ยวก็ได้ค่ะ

เสื้อยาวสีขนมชั้น หรืออาจะเป็นเดรสได้ค่ะจากร้าน Ivory
ผ้าเนื้อดีค่ะ อก 34 ยาว 26 น่ารักมากๆค่ะ
sold

เสื้อชีฟองลายโพลก้าดอทสีแดงขาว
ทรงสม็อคใต้อก
อก 34 ยาว 23 ใส่แล้วขาวเด่นสุดๆ
sold

เดรสชีฟอง ลายกราฟฟิคสีชมพู
อก 34 เอว 29 สะโพก 40 ยาว 34 มีซับในนะคะ ไม่บาง
สม็อคใส่สบาย คนสูงๆใส่เป็นเดรสได้นะคะตัวนี้
220 รวมส่ง

เดรสชีฟองเนื้อดี ลายกราฟฟิค ระบายๆ
อก 34 เอว 30 สะโพก 38 ยาว 34 ค่ะ
sold

เสื้อชีฟองสายเดี่ยว ลายห่วงยางน่ารักสีออกม่วง
มีโบว์ผูกเข้าทรง อก 33 ยาว 22 ค่ะ
ทรงน่ารักนะคะ มีเสื้อยืดสีขาวแถมให้ค่ะ ไว้ใส่แบบน่ารักเรียบร้อย
ตัวละ 160 รวมส่ง

เดรสชีฟองลายสก็อตสีน้ำตาล
มีซับในนะคะ
อก 36 เอว 30 สะโพก 40 ยาว 34 นิ้ว
ตัวละ 250 รวมส่ง เข็มขัดสีน้ำตาล 140 (ซื้อแยกค่าส่ง 20 ค่ะ)

ชุดหมีเกาะอกสีดำ ปรับระดับยางยืดจั๊มพ์ตรงเอวได้นะคะ
อก 35 เอว 30 สะโพก 37 ยาว 35 นิ้วค่ะ
ตัวละ 250 รวมส่ง CF

ชุดหมีเกาะอกระบายๆ เกาะอกสีฟ้าน่ารัก
ด้านบนเป็นผ้าคอตตอน ด้านล่างผ้ายีนส์ ใส่สบายค่ะ
อก 34 เอว 30 สะโพก 37 ยาว 36
sold

เดรสชีฟองลายดอกสีชมพูซีทรู ไม่มีซับในนะคะ
อก 34 เอว 30 สะโพก 37 ยาว 35

เดรสสายเดี่ยว ผ้าดี มีสีเทา และสีเบจ สม็อคหลังค่ะ
ยาว 34 ค่ะ อกได้ถึง 36 เอว 30 สะโพก 39 ผ้าเนื้อดีนะคะ เด้งๆนิดนึง ทรงเก๋ งานตัดค่ะ
ใส่ละดูเรียบหรู หาเข็มขัดมาคาดก็ดีดูเก๋ไปอีกแบบค่ะ

Sale 200 รวมส่ง
สีเทา 200

สีเบจ 200

12. เดรสเกาะอก ลายตาราง
ข้างบนเป็นผ้ายืด
ข้างล่างเป็นผ้ายีนส์
น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกโคดๆๆๆๆ
มีสีขาวดำ และดำม่วงค่ะ
Sale 230 รวมส่ง

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
dress ผ้ายีนส์สีเทาดำ ทรงเสื้อโคท แขนกุด
เป็นสม็อคหลังเข้ารูป หาเข็มขัดมาคาดก็เก๋สุดๆค่ะ
อกได้ถึง 34 เอว 27 สะโพก 36
sale 230

NEW ITEM 3
เดรสผ้า Silk มีซับในทั้งตัวนะคะ ทรงน่ารักมาก มีสองสีส้มโอโรส กับน้ำเงินสด
อก 34 เอวสะโพกฟรี ค่ะ ยาว 33 ค่ะ
Sale 200
เหลือสีน้ำเงิน 1 ตัว

NEW ITEM 8
Dress ลายสก็อต น่ารักสุดๆ อก 34 เอว 28 สะโพก 37 ยาว 34 ค่ะ
สก็อต 2 สี Normal Sweet ขายพร้อมเข็มขัดเขียว 280 รวมส่ง ไม่รับเข็มขัด 240
เข็มขัดวัสดุดีมากนะคะ อันนี้แม่ค้าแถมให้พิเศษ เฉพะเข็มขัดอย่างเดียว ซื้อมา 200 แล้ว
Sale รวมเข็มขัด 200
เห็นว่ามันแมชกัน เลยเอามาขายให้ถูกๆค่ะ

สก็อต 3 สี Hot Candy ขายเปล่าๆ ไม่มีเข็มขัด 240 รวมส่ง
170 รวมส่ง

แถม blazer ลายตารางเล็กๆสีดำ ผ้าคอตตอน
อก 36 ยาว 25 นิ้ว ทรงพอดีตัวค่ะ เก๋ตรงปก ยาวลงมา
ด้านหลังเข้าเป็นเหมอืนจับจีบโบเข้ารูปค่ะ น่ารักค่ะ

Blazer Satin in Beige
อก 36 ยาว 27 นิ้ว ค่ะ ทรงสวย ตัวสุดท้ายค่ะ
360 รวมส่ง

เดรสทรงเสื้อเชิ้ต ใส่กับเข็มขัดแล้วดูดีไปทำงานได้
ไม่ใส่เข็มขัดดูชิลๆสบายๆค่ะ
อก 36 เอว 30 สะโพก 38 ยาว 34 ค่ะ
มีสามสี สีฟ้า (ขายแล้วค่ะ) สีขาวครีม และ ชมพู สีตามรูปเลยะนะคะ
Sale 200 รวมส่ง

เดรสสีชมพู คนสูงใส่ได้ค่ะ ยาว 34.5 อก 34 เอว 29 สะโพก 37 ค่ะ
ตัวละ 380 รวมส่ง ทรงสวยมากนะคะ ผ้าคอตตอนเนื้อดีค่ะ

=============================
HOT SALE UNDER 120 BAHT!!!!
ALL BRAND NEW
A.เสื้อสายข้างเดียวสีชมพูพาสเพล ผ้าคอตตอน สม็อคหลัง อกไม่เกิน 33ค่ะ เอว 27 ยาว 20 นิ้วค่ะ
80 รวมส่ง ทรงสวยนะคะ มีสีน้ำตาล และดำด้วยนะคะ

B. NEW ITEM 2
dress คล้องคอ ขลิบลายสก็อตสีครีม อก 36 สะโพกเอวฟรี
น่ารักมากค่ะ เป็นผ้าคอตตอนเนื้อนิ่มนะคะ ทรงสวย ใส่ปล่อยๆ หรือใส่กับ กระโปรงยีนส์ก็ได้ค่ะ
Sale 120 รวมส่ง
กระโปรงยีนส์ก็ขายนะคะ 120 รวมส่ง เอวได้ถึง 30 สะโพก 35 ยาว 14 นิ้วค่ะ

C. เกาะอกสีม่วงมังคุด เอาไปใส่กะเบลซเซอร์ หรือใส่กะกระโปรงเอวสูงก็สวยค่ะ
อกไม่เกิน 34 เอว 26 ค่ะ เสื้อยาว 14 นิ้ว
สม็อคหลังน่ารักค่ะ
ตัวละ 100 รวมส่งค่ะ

D.dress สายเดี่ยว ผ้า Silk เนื้อเงานิดนึงค่ะ
สีขาว และสีฟ้าพาสเทล
อันนี้คนสูงใส่ได้นะคะ ยาว 35 อกได้ถึง 40 เลยจ้า
สะโพก 40 ค่ะ
HOT PRICE 120 รวมส่ง

E.Jean A สายหนัง
มีสีเทาดำ และสีฟ้าอ่อน ค่ะ
อก 35 สะโพก 40 ยาว 32-34 ปรับสายได้ค่ะ
มีเสื้อยืดสีขาวแถมนะคะ
ฟ้าอ่อน 120 รวมส่ง

F. เสื้อสายเดี่ยวลายดอก มีสามสี
สีแดง สีน้ำตาล และสีออกฟ้าอมเขียว
อก 33 เอว 30 ยาว 21 ค่ะ
น่ารักมากค่ะ ผ้าคอตตน ใส่สบาย
200 รวมส่ง
Sale 120 รวมส่ง ครบสี

G. กระโปรงยีนส์ เอวได้ถึง 30 สะโพก 36 ยาว 14 นิ้วค่ะ
120 รวมส่ง

H. ชีฟอง สม็อคเอว 120 รวมส่ง

I. ชีฟองลายดอกส้มๆ หวานๆ 120 รวมส่ง

J.เสื้อชีฟองลายดอกสีเหลือง สม็อคเล็กๆใต้อก ใส่พรางพุงดี ค่ะ
อก 36 ยาว 24 ค่ะ
120 รวมส่ง

K.เดรสผ้ายืด ผ้าเด้งเนื้อดีค่ะ สีกรมท่า
อกได้ถึง 36 ยาว 33 ทรงสวยนะคะ
ใส่ปล่อยๆหรือคาดเข็มขัดก็โอค่ะ
260 รวมเข็มขัด ไม่รับเข็มขัด 220 ค่ะ
120 รวมส่ง (ไม่รวมเข็มขัดค่ะ)

L. เสื้อขนมชั้นผ้าคอตตอน ลายดอกสีน้ำเงินสดใส
เสื้อ 120
กระโปรง 120 รวมสองตัวเอาไป 200 รวมส่ง *-*

M. ชีฟองลายหัวใจ เหลือสีส้ม กับฟ้า 120 รวมส่ง

O. ชีฟอง เกาะอก (ในรูปมีสายแต่ของจริงไม่มีแร้วค่ะ)
เป็นยางยืด ยาว 26 นิ้ว สองสีเขียวมิ้นท์ (ซ้าย) กะเขียวมะนาว (ขวา)
120 รวมส่ง

Q. หมีลายดอก สองสี สีแดง กะสีฟ้า 120 รวมส่ง ใครเหมา สองตัว 200 รวมส่งเรย ใหม่ๆ

R. เดรสผ้าซาตินสีฟ้าเทอร์ควอยซ์ มันไม่ได้รีดเลยยับๆอะค่ะ สม็อคหลัง
อก 34 เอว 29 สะโพก 37 ค่ะ ยาว 32
ตัวละ 110 บาทรวมส่ง ผ้าดีเหมอืนกัน

S. เสื้อเกาะอกผ้าซาตินสีเทาอ่อน ผ้าเนื้อดีค่ะ สม็อคหลัง มีโบว์ผูกเข้ารูป
ตัวละ 120 ใหม่เรย
อก 34 เอว 28 ยาว 18 ค่ะ ทรงสวยน่ารักดีค่ะ แต่แม่ค้าไม่ได้รีดเลยดูยับไปนิด อิอิ

T. เสื้อชีฟอง ลายดอกสีชมพู อก 34 เอว 30 ยาว 19 ค่ะ
ทรงน่ารักค่ะ ใส่กับเอวสูงก็น่ารัก
120 รวมส่ง

สีส้มพาสเทลค่ะ
ทรงน่ารักมากๆๆ มีระบายๆริ้วๆ น่ารักที่สุดเลยค่ะ
Sold

Bikini แบบมีโครง 160 รวมส่งค่ะ คัพ B up อกได้ถึง 40 สะโพก 37 ค่ะ อันนี้ ชุดสุดท้ายแระมีกระโปรงด้วยนะคะ
sold

bikini ลายสวยสีฟ้า-น้ำเงิน-ชมพู
สินค้า Brand จาก outlet Size L ของเด็กค่ะ
อก 33 สะโพกถึง 35 ค่ะ เนื้อดีมากค่ะ
ตัวละ 129(ค่าส่ง 20 เว้นสั่งพร้อมสินค้าอื่นส่งฟรีค่ะ) ของใหม่เรยค่ะ

สนใจสอบถาม PM 0891426646 ka
thx SBN ka

ซื้อหลายตัว PM มานะคะ
เดี๋ยวแม่ค้าคิดส่วนลดให้พิเศษค่า

ต่อไปเป็นพวกเสื้อวินเทจนะคะ
เป็นเสื้อของคุณแม่ค่ะ
ทุกตัวนี่ผ้าดีมากค่ะ และการตัดเย็บดี เพราะแต่ก่อนคุณแม่จะใส่แต่เสื้อผ้าที่ตัดจากร้านนะคะ
ทุกตัวนี่ตัดมาตัวละเกือบพันนะคะ (ในสมัยแม่ยังสาว) อิอิ
แต่ทุกตัวสภาพดีที่บอกว่าใหม่นี่ใส่แล้วไม่เหมือนของมือสองแน่นอนค่ะ

เสื้อกั๊กวินเทจ ผ้าเป็นผ้าาขนๆค่ะ
ข้างในบุผ้าซาติน อกได้ถึง 36 ค่ะ ความยาว 19 นิ้ว
ตัวนี้สภาพ 80%
ตัวละ 90 รวมส่ง

กระโปรงกางเกงลายดอกสีวินเทจสุดๆ
ใหม่นะคะ เอว 26 - 30 ยาว 25 นิ้วค่ะ เป็นยางยืดนิดนึงค่ะ ทรงสวยค่ะ ผ้าดีมากๆค่ะ งานตัด
มีตัวเดียวในโลก อิอิ คนสูงใส่ได้นะคะ
sold

กระโปรงแบบป้าย ลายหินๆสีเทา
ตัวนี้เก๋สุดๆค่ะ งานตัดห้องเสื้อ เป็นกระโปรงยาว แบบป้าย ใส่แล้วเพรียวมากๆ
เอว 26- 30 สามารถเย็บตะขอได้ตามหุ่นเลยค่ะ ตัวนี้ยาว 42 นิ้ว
ผ้าดีมากๆ และใหม่มากค่ะ

แบบคล้ายกัน เป็นสีดำ มีจับจีบเพิ่มความหรูตรงด้านหน้าค่ะ ผ้าดีมาก งานตัดห้องเสื้อจ้า
sold