กติกา shopping จ้า
1. สนใจสินค้าชิ้นไหน ก็เลือกสั่งซื้อได้ตามช่องทางข้างล่างดังนี้ค่ะ;
1.1 Private Message
1.2 Email : fashionpeak@hotmail.com
1.3 โทรศัพท์สั่งซื้อได้ที่ 089-799-0179

2. fashionPeak รับจองสินค้า 2 วันนะคะ ถ้าไม่ได้รับการติดต่อกลับขออนุญาติให้สิทธิ์ลูกค้าท่านอื่นๆ

3. โอนค่าสินค้าได้ทั้ง ไทยพาณิชย์และกรุงไทยค่ะ
3.1 ธนาคารไทยพาณิชย์ 778-212625-5 Sasiwimon Suebsook
3.2 ธนาคารกรุงไทย 277-0-02241-5 Sasiwimon Suebsook
4. โอนค่าสินค้าแล้วรบกวนแจ้งกลับด้วยนะคะ ทาง PM หรือ email หรือ โทรศัพท์ก็ได้ค่ะ fashionPeak จะจัดส่งสินค้าภายในวันถัดไปหลังจากลูกค้าโอนเงินแล้ว และคุณลูกค้าจะได้รับสินค้าภายใน 2-3 วัน แน่นอนค่ะ
5. ขนาดของเสื้อผ้าอาจคลาดเคลื่อนไปบ้างเนื่องจากความยืดหยุดของเนื้อผ้าและรูปทรงของแบบ +/- 1นิ้วโดยประมาณค่ะ

ทุกชิ้นส่งฟรีจ้า
ถึงเวลาลุยแล้ว

No. 1
เสื้อผ้าแฟชั่น เสื้อยืดคู่รัก ผ้า cotton คอกลม ลายสวยเก๋ เอาไว้ใส่เป็นคู่ ดูน่ารัก sweet
size: M
เสื้อผู้หญิง
รอบอก 31-34"
ความยาววัดจากไหล่ 24"
เสื้อผู้ชาย
รอบอก 38-40"
ความยาววัดจากไหล่ 29.5"
price: 390.-

No. 2
เสื้อยืดคู่รัก คอกลมพื้นสีขาว ลายเก๋ๆ เอาไว้ใส่คู่กัน...หวานๆ ลาย L-O-V-E
เสื้อผู้ชาย

No. 3
เสื้อผ้าแฟชั่น เสื้อยืดคู่รัก คอกลมพื้นสีขาว ลาย L - O - V - E
เสื้อผู้ชาย

No. 4
เสื้อตัวยาวสีขาวระบายด้านหน้าหลายชั้น disign เก๋ ดูดี เวลาเดินระบายจะพริ้วๆ ดูสวยมากค่ะ หรือสาวมั่นคนไหนจะใส่เป็น dress ตัวสั้นก็ยังไหวนะคะ ใส่กับยีนส์ขาเดฟ ใส่กับ leggings ก็ได้ค่ะ
size: free size
รอบอก 33"
รอบใต้อกปล่อย ไม่รัดรูป
เอวปล่อย ไม่เข้ารูป
ความยาววัดจากไหล่ 29"
price: 319.-

No.5
เสื้อผ้าชีฟองตัวยาว พื้นสีขาวลายดอกไม้เล็กๆ สีแดง ใส่สบาย พริ้วๆ match กับยีนส์ ขาสั้น หรือ mini skirt ก็ได้ค่ะ
รอบอก 32-36"
รอบใต้อกปล่อย ไม่รัดรูป
จั๊มเอวช่วงสะโพก
ความยาววัดจากไหล่ 28"
price: 259.-

No. 6
กระโปรงผ้าชีฟองระบายใหญ่สามชั้นสีเทา เอวยางยืด
เนื้อผ้าดี ทิ้งตัวสวย ใส่สบาย เข้ากันได้กับเสื้อหลายแบบ ใส่ทำงานได้ ใสลำลองก็ได้ค่ะ
เอวยางยืด 24-32"
สะโพก 34-39"
ยาว 18"
มีซับในเรียบร้อยในตัว
price: 299.-

No. 7
กระโปรงผ้าชีฟองระบายเล็กๆ สองชั้นเล็กห่างกัน มีสองสี ม่วง - ดำ เอวยางยืด
เนื้อผ้าดี ทิ้งตัวสวย ใส่สบาย เข้ากันได้กับเสื้อหลายแบบ ใส่ทำงานได้ ใสลำลองก็ได้ค่ะ
ยาว 21"
มีซับในพร้อมในตัว

No. 8
กระโปรงผ้าชีฟองระบายใหญ่สองชั้นสีน้ำตาลเข้ม เอวยางยืด
ยาว 18"
มีซับในเรียบร้อยในตัว

No. 9
กระโปรงผ้าชีฟองระบายเล็กสองชั้นติดกันชายกระโปรง สีดำ เอวยางยืด
ยาว 21"

No. 10
เสื้อผ้าแฟชั่นนำเข้าจาก HongKong ชุดแซก ต่อสม๊อกช่วงเอวด้วยผ้าชีฟองพื้นขาวลายจุดดำ พร้อมเข็มกลัด
ชุดแนวนี้กำลังมาใส่สบายๆ ใสๆ ช่วงนบเป็นเสื้อยืดเนื้อ SPANDEX ช่วงกระโปรงเป็น chiffon ระบายพองๆ น่ารักค่ะ มีให้เลือกสองสีน่ะค่ะ คือกระโปรงพื้นขาวจุดดำ กับกระโปรงพื้นดำจุดขาว
รอบอก 32-34"
รอบเอว 24-30" เป็นสม๊อกรอบตัว ยืดหยุ่นได้ดี ไม่อึดอัด
ชุดยาว 30"
price: 319.-

No.11
เดรสสั้น (dress) ผ้าชีฟอง พื้นดำลายจุดเล็กๆหลากสี ชายกระโปรงระบายสองชั้น ทรงบานนิดๆ ใส่สบาย ดูดีค่ะ
รอบเอวปล่อยไม่รัดรูป
ชุดยาว 32"
price: 329.-

No. 12
ชุดแซกแขนกุดสีเทา แต่งระบายรอบคอสองชั้น เอวผูก ช่วงตัวเป็นสีเทา ช่วงกระโปรงเป็นผ้าลายสีน้ำเงินลายเส้นสีขาว มีกระเป๋าสองข้าง เป็นชุดแซกแนว casual ใส่สบายๆ look ใสๆ ค่ะ
รอบใต้ปล่อยไม่รัดรูป
เอวรูดได้
ความยาววัดจากไหล่ถึงชายกระโปรง 34"

No. 13
ชุดแซกสั้นแขนกุดแนว casual พื้นขาวลายเส้นน้ำตาล ด้านหน้าติดกระดุม คอกลม ช่วงเอวมีเชือกผูก
ชุดนี้ใส่สบาย สำหรับวันพักผ่อน สบายๆ แนว sport
รอบอก 33"
รอบเอว 24-32" เอวปล่อย ไม่รัดรูป มีเชือกผูก
ชุดยาว 36"

No.14
เดรสสั้น (dress) สีขาวต่อช่วงอกลงมาด้วยผ้าริ้วระบายสีดำตลอดตัว
ตัวเสื้อเป็นผ้ายืด cotton ผสม spandex ประดับพลอยเล็กๆ ช่วงอก
ชุดนี้ผ้ายืดหยุ่นได้ดีค่ะ ใส่สบาย มีให้เลือกสองสีค่ะ
รอบอก 32-34"
รอบเอว 24-30" ชุดเข้ารูปนิดหน่อย, ผ้ายืดหยุ่นได้ดี
ชุดยาว 34"
price: 309.-

No.15
เสื้อสายเดี่ยวสีส้มสดใส เป็นผ้าเย็บต่อกันสามท่อน สลับผ้าลายสก็อต
ท่อนบนเป็นตีเกล็ดเล็กๆ รอบอก ร้อยเชือก ทรงบาน ผอม อวบ ใส่ได้ทุกคนค่ะ
free size
ยาว 30"
price: 279.-

No. 16
เสื้อแขนกุดสีดำ metallic screen ลาย multi pattern screen เฉพาะด้านหน้าลาย screen สีสวย มีให้เลือกสองลายจ้า
รอบอก 31-33"
รอบใต้อก 28-31"
เอว 26-30"
ความยาววัดจากไหล่ 22"
price: 199.-

ขอบคุณพื้นที่ดีๆค่ะ