Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: ล้างสต๊อก!! รองเท้างามๆสไตล์เกาหลีของใหม่ 150 เอ๊ง ..

Warning Points:
    0/5

ล้างสต๊อก!! รองเท้างามๆสไตล์เกาหลีของใหม่ 150 เอ๊ง ..

แม่ค้ามีแต่ SCB นะคะ
    CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 24 ชม.ค่ะ

แม่ค้าให้สิทธิ์คนพร้อมโอนวันนี้ก่อนค่ะ
    ขอความกรุณางดต่อรองราคานะคะ เพราะขายขาดทุนมากๆแล้วค่ะ แม่ค้าขอเพิกเฉยต่อ pm หรือ mail ที่ต่อรองราคานะคะ
    ค่าส่ง ฟรี!!!!!!!

CF ได้ทาง PM หรือทาง jukjikjapan@hotmail.com ค่ะ

CF แล้ว CC ได้ค่ะ แต่รบกวนแจ้งนิดนึงน๊าาา แม่ค้าไม่ว่าอะไรค่ะ

แต่ถ้า CF แล้วหาย แม่ค้าจะติด blacklist ไว้ในใจอย่างเงียบๆ และจะไม่ซื้อขายกับ login นั้นอีกค่าาาา

#####ของใหม่#####

1. สีดำน่ารักมากๆเลยค่ะ เป็นขนๆ ร้อยด้วยเชือกสีชมพู น่ารักสุดๆค่ะ มี SZ 37 ขาย 150 บาท

2. คู่นี้ wonder girl มากมายค่ะ น่ารักสุดๆ มีไซส์ 39 ค่ะ ขาย 150 บาท

3.คู่นี้จะเป็นสานๆข้างใต้ค่ะ นิ่มด้วยนะคะ sz 38 ขาย 120 บาทค่ะ

4. โบว์เงิน sz 36 ขาย 150 บาทค่ะ look หรูมากเลยค่ะ นี้จะเป็นคล้ายๆซาตินน่ะค่ะ จะมันๆเงาๆอะค่ะ ใส่แล้วคุณหนูมากเลย

0/5
    5. สีดำโบว์ชมพู คู่นี้หวานมากค่ะ ของจิงน่ารักด้วยน๊า มี sz 37 ค่ะ ขาย 150 บาท

6. รองเท้าส้นสูง 3" ค่ะ สีจิงๆจะเป็นสีม่วงนะคะ มีไซส์ 36, 39 และ 40ค่ะ ขาย 150 บาท

สีจิงๆจะเป็นแบบนี้คะ จะออกม่วงๆค่ะ

0/5
    7. คู่สีชมพู แม่ค้ารับรองว่า ของไม่โหลไม่ชุ่ยค่ะ งานเนี้ยบ ดีสมราคาค่ะ มีมาคู่เดียวและไซส์เดียวนะคะ คลิกที่รูปเพื่อแสดงภาพใหญ่ค่ะ sz 39 ราคา 200 บาท

8. คู่นี้ก้อสวยค่ะ มีสองสีค่ะ สีแดงเลือดหมูกับสีน้ำตาลค่ะ คู่นี้จะเป็นคล้ายๆกำมะหยี่นะคะ แม่ค้ารับรองว่า ของไม่โหลไม่ชุ่ยค่ะ งานเนี้ยบ ดีสมราคาค่ะ มีมาคู่เดียวและไซส์เดียวนะคะ คลิกที่รูปเพื่อแสดงภาพใหญ่ค่ะ sz 38 ราคา 150 บาท

9. โบว์น้ำตาลคู่นี้จะเป็นคล้ายๆกำมะหยี่นะคะ แม่ค้ารับรองว่า ของไม่โหลไม่ชุ่ยค่ะ งานเนี้ยบ ดีสมราคาค่ะ มีมาคู่เดียวและไซส์เดียวนะคะ คลิกที่รูปเพื่อแสดงภาพใหญ่ค่ะ sz 38 ราคา 150 บาท

8 และ 9 จะเหมือนคู่นี้ที่เคยลงขายไป เพียงแต่มีส้นค่ะ

10. คู่นี้ภูมิใจนำเสนอมากค่ะ สวยมาก แม่ค้าชอบมาก ชอบที่สุด แม่ค้าถ่ายรูปเองไม่สวย แต่มีตัวอย่างมาให้ดูค่ะ sz 38 ราคา 150

จะสไตล์เดียวกันกับคู่ที่ลงขายเลยค่ะ แม่ค้ารับรองว่า ของไม่โหลไม่ชุ่ยค่ะ งานเนี้ยบ ดีสมราคาค่ะ มีมาคู่เดียวและไซส์เดียวนะคะ คลิกที่รูปเพื่อแสดงภาพใหญ่ค่ะ
    คู่นี้จะเป็นเหมือนหนังๆ สีน้ำตาลอะค่ะ

ใส่แล้วจะประมาณนี้ค่ะ

เครดิต เวบ Dahong

0/5
    11. เสื้อสายเดี่ยวชีฟองค่ะ ขาย 150 ค่ะ ของใหม่นะคะ

0/5
    มาต่อกันที่มือสองนะคะ

*** ทุกชิ้นเป็นของมือสองของแม่ค้าเองค่ะ สภาพดีค่ะ แต่ละอันใช้งานแค่ครั้งเดียวเท่านั้น ***

1. วิกผมหางม้า ผมจะตรงๆนะคะ ในรูปดูงอๆ แฮะๆ (>//<)

พอมัดผมแล้ว จะยาวประมาณกลางหลังค่ะ

อันนี้ซื้อที่ the mall ค่ะ ตรงบู้ทที่เค้าขายพวกวิกน่ะค่ะ

ซื้อมาเป็นพันค่ะ ใช้งานไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ

ไหมนุ่มลื่นค่ะ ขาย 200 บาท <-- ราคานี้เอาไปหวีเองนะคะ

พอใช้เสร็จก้อเก็บใส่ถุงตาข่ายค่ะ มิได้หวีแต่อย่างใด

ตอนถ่ายภาพก้อหวีให้แล้วค่ะ พอดีมันพันกัน ชักหงุดหงิด เลยเลิกหวีค่ะ

มิฉะนั้น ผมอาจขาดกระจุยได้ 555+ เลยหยุดอยู่แค่นั้นค่ะ

สีตามรูปมันน้ำตาลอ่อนไปหน่อยนะคะ ของจริงจะเข้มกว่านี้

คือสีประมาณน้ำตาลโค้กค่ะ

จะมีหวีสับติดผมแล้วก้อผูกอีกทีค่ะ

2. วิกซาลาเปา แต่ละอันใช้งานแค่ครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ เหลือแต่ด้านขวามือนะคะ

สีประมาณในรูปเลยนะคะ

ซ้ายจะดูยุ่งๆค่ะ (หมดค่ะ)

ขวาจะดูเรียบร้อยๆ

ขายอันละ 60 ค่ะ

ถ่ายรูปยากมาากเลยค่ะ T_T สีจริงๆออกโค้กๆ แล้วมีทองๆแซมๆหน่อยอะค่ะ
    จัดแฟลชจะได้รูปนี้นะคะ จะเห็นว่ามีสีทองแซมๆค่ะ
    v
    v
    v

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจสินค้าค่ะ

และขอขอบคุณ sbn สำหรับพื้นที่แห่งนี้ค่ะ

0/5
    เดี๋ยวตามไปดูเม้าส์มินนี่อีกห้องนึงด้วยน๊าค๊า

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->