กติกาการสั่งนะคะ
1. สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้จ้า
2. เสื้อทุกตัวเป็นของแม่ค้าจ้า ที่ขายเพราะจะเอาเงินไปซื้อใหม่แล้ว สภาพดีแน่นอน ซื้อมาแพงกว่าที่ขายนะคะ แต่ราคาที่ขายส่วนมากลดมาเยอะมาก ประมาณ 50% งดต่อนะคะ ถ้าซื้อตัวเดียว
3. แต่ถ้าสั่ง 1-2 ตัวขอค่าส่ง 30 บาทเท่านั้นจ้า
4. ซื้อ 3 ตัวขึ้นไป ส่งฟรีเลยจ้า
5. สามารถ CF ได้ทาง PM หรือเมลล์นะคะ hi_fa@hotmail.com ค่าาา หรือทาง Line ID:fa_jomyung ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ

[COLOR="rgb(255, 0, 255)"]เริ่มกันเลยจ้า[/COLOR]
1. Dark Grey little Lace Dress
เดรสแขนสั้นสีเขียวเข้มออกเทาค่า อธิบายไม่ถูก สีตามรูปเลยจ้า ที่ปลายกระโปรงเป็นลูกไม้ด้วยจ้า ซื้อมาจากร้านที่สยามค่ะ
ขอขาย 230 บาท ยังไม่ได้ใส่ค่ะ ลดลงอีกเหลือ 150 บาทค่ะ

2. Yellow Mustard Zebra print Dress
เดรสสั้นสีเหลืองมัสตาส สีจริงเหมือนในรูปที่แขวนชุดไว้นะคะ รูปที่ใส่ไปเที่ยวแสงเยอะสีเพี้ยนค่ะ Used twice นะคะ น่ารักมากนะคะตัวนี้
ขอขาย 190 บาท ลดลงอีกเหลือ 150 บาทค่ะ งดต่อนะคะ

3. Brown Zebra print Dress
เดรสสั้นลายม้าลายสีน้ำตาล คอเหลี่ยม Used Once ซื้อจากสยามนะคะ น่ารักดีค่ะ
ขอขาย 180 บาทค่ะ

4. Light Green Dress
เดรสสีเขียนอ่อน มีลูกเล่นที่พู่ข้างขวาบริเวณไหล่ ตัวนี้ยาวนะคะ เกือบเท่าเข่า ใส่แล้วคุณหนูมาก ผ้าไม่บางนะคะตัวนี้ ซื้อจากสยามค่ะ
ขอขาย 180 บาทค่ะ ลดลงอีกเหลือ 150 บาทค่ะ

5. The Beatles Striped Dress in Black&white
Maxi dress ลาย The Beatles แขนกุดข้างบนไม่ใช่ผ้ายืดนะคะ ส่วนกระโปรงเป็นลายทางผ้ายืดนะคะ ยาวประมาณน่อง งานนำเข้าค่ะตัวนี้ Used like new
ซื้อมา 390 บาท ขอขาย 200 บาท งดต่อนะคะ

6. Sweet Colorful dot Set
Set เสื้อกับกระโปรง เป็นเสื้อ Crop หน้าสั้นหลังยาวด้านในมีซับในนะคะ ส่วนกระโปรงเป็นเอวยืด Free size ค่ะ ใส่แล้วน่ารักมาก Must Have นะคะตัวนี้ ได้ไปคุ้มมาก ๆ Used Once like New ค่ะ
ขอขายยก Set 190 บาทเท่านั้นค่ะ

7. Pink Scott print Shirt
เสื้อเชิ่้ตลายสก็อตสีชมพูเปิดไหล่ พร้อมเสื้อสายเดี่ยวตัวยาวไว้ใส่ข้างใน ตัวนี้ใส่แล้วสวยมากจริง ๆ ค่ะ เป็น Must Have อีกตัว ลายสก็อตนี่ต้องมีติดตู้ไว้เลยนะคะ
ขอส่งต่อถูก ๆ 2 ตัวราคา 160 บาทค่ะ

8. White Lace Sleeve Top
เสื้อแขนลูกไม้สีขาว Chick สุด ๆ Match กับอะไรก็ง่ายค่ะ เข้าได้ง่ายทั้งกระโปรงกางเกง
Used like New ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ
ขอส่งต่อถูก ๆ 190 บาทค่ะ ซื้อมาแพงนะคะ

9. White see through Bow back Top
เสื้อซีทรูสีขาวแปรนด์นอกนะคะ ข้างหลังผูกเป็นโบว์เก๋ ๆ นะคะ ใส่เกาะอกดำข้างในจะเซ็กซี่เลยค่ะ (ไม่ได้แถมเกาะอกนะคะ) Used Twice
ขอขายราคา 150 บาทเท่านั้นค่ะ

10. Little Star print Top
เสื้อสายเดี่ยวชีฟองสีเทาลายดาว งานเกาหลีนะคะ จะใส่เดี่ยว ๆ หรือจะใส่ทับเสื้อยืดก็สวยค่ะ ลองแมทกับกางเกงให้ดูนะคะ ว่าใส่แล้วน่ารักแค่ไหน Used like New เลยค่ะ
ขอขายแค่ 150 บาท คุ้มมากค่ะ

11. Grey Butterfly Sleeveless
เสื้อปีกผีเสื้อสีเทา เอวจั้ม ตรงเอวมีผูกเชือกด้านข้างเป็นซิปนะคะ ใส่แล้วคุณหนูมาก ซื้อมาจากหลังการบินไทยค่ะ
ขอขายแค่ 150 บาท

12. Nude Crop with Collar
เสื้อ Crop ตัวสั้นสุดเซ็กซี่ สีไข่ไก่มาพร้อมปกเข้าชุดนะคะ ผ้าดี ไม่ใช่ผ้ายืดค่ะ ด้านข้างเป็นซิปไม่ต้องกลัวว่าจะใส่ยากนะคะ
ซื้อมาแพง ขอขายแค่ 180 บาท งดต่อค่ะ

13. Polka dot Blue Crop
เสื้อ Crop ลาย Polka Dot สีน้ำเงินเข้ม ด้านหน้าเป็นระบาย ๆ 3 ชั้นนะคะ น่ารักมากกกค่ะ
ขอขายแค่ 150 บาท งดต่อค่ะ

[COLOR="rgb(65, 105, 225)"]ขอขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีดีนะคะ [/COLOR]