สนใจติดต่อได้ที่ toey_narakchan@hotmail.com หรือ 0812517763

-ทุกชุดสภาพใหม่ค่ะ เพราะบางตัวของใหม่ ไม่เคยใส่ และทุกตัวที่ใส่แล้ว คือใส่ครั้งเดียวค่ะ

เด รสสีดำลายจุด ตรงกระโปรงมีลายผู้หญิง fashionista ผูกโบว์ใต้อก ชายกระโปรงเป็นลูกไม้สีขาว มีซิปซ่อนด้านข้าง งานตัดของร้านที่สยาม ขาย 420 บาท

เสื้อยืดสั้นสีส้มๆชมพูๆ ลายดอกไม้ผีเสื้อ ซื้อจากสยาม ขาย 200 บาท

เดรสผ้าชีฟองลายสกอตน้ำเงินขาว รูดซิปด้านหลัง ขาย 200 บาท

เดรสท่อนบนเป็นเสื้อยืดสีดำ กระโปรงสีดำลายจุดสีๆ ผูกโบว์ด้านหน้าหรือหลังก็ได้ เคยใส่ครั้งเดีียวซื้อมา220บาท ขาย160บาทรวมส่ง

เสื้อยาวสีเลืือดหมูลายขวาง แขนตุ๊กตา ตรงแขนและชายเสื้อเป็นซีทรู ผูกโบว์ด้านหน้าหรือหลังก็ได้ เคยใส่ครั้งเดียว ขาย 140 บาทรวมส่ง

เดรสสั้น/เสื้อยาวผ้ายืดสีน้ำเงินเข้มปักหมุนทอง แขนเป็นระบาย ชายไม่เท่ากัน เคยใส่ครั้งเดียว ขาย 200 บาทรวมส่ง

เด รสด้านบนเป็นเสื้อยืดสีขาว ตรงอกมีกระเป๋าลายเดียวกับกระโปรง ตรงกระโปรงสีออกน้ำตาลส้มๆเลายสกอต+ลายลามัวร์ ผูกรูดตรงเอว หรือจะเอาเข็มขัดมาคาดก็ได้ เคยใส่ครั้งเดียว ขาย 170 บาทรวมส่ง (ไม่รวมเข็มขัดนะคะ)

เดรสสั้นหรือเสื้อยาวสีดำ ทรงเก๋ๆดีไซน์ไขว้ทับกัน แต่งกระดุมเฉียงๆ พร้อมกระเป๋าหลอกๆ ใส่กับเล็คกิ้ง หรือจะหาเข็มขัดมาคาดก็สวยค่ะ (ขอยืมรูปแม่ค้าเก่านะคะ) ซื้อมายังไม่ได้ใส่ แต่ซักแล้วค่ะ
ขาย 180 บาทรวมส่งค่ะ

ใส่ได้ 2แบบค่ะ คือเอาปกซ้ายไว้ข้างใน (ตามรูปที่1-2) และเอาปกซ้ายไว้ข้างนอกตามรูปที่3ค่ัะ

เดรสสายเดี่ยวสีน้ำเงิน สายเป็นกำมะหยี่สีดำ ตรงกระโปรงประดับด้วยzip ด้านหลังเป็นแถบยางยืดด้านบน (ไม่ใช่สม็อคนะคะ) คาดเข็มขัดก็สวย (ราคานี้ไม่รวมเข็มขัด แต่แถมเชือกสีขาวไปให้ค่ะ) ใส่ครั้งเดียว ซื้อมา 430บาท ขาย320บาท

เดรสลายสกอต มีระบาย ผูกโบว์ตรงแขน แถมเข็มขัดตามรูปให้ด้วย เคยใส่ครั้งเดียว ขาย 250 บาท

เด รสแขนกุดสีน้ำเงินมีระบายประดับกระดุมทอง2แถว ด้านหลังติดกระดุมด้านบน และมีแถบยางยืดจับเข้ารูป ผ้าดีมาก รีดง่าย ใส่ครั้งเดียว ซื้อมา 420บาท ขาย320บาท

เดรสสีดำ ผ่าหน้าติดกระดุม ชายกระโปรงเล่นระดับ เคยใส่ครั้งเดียว ขาย 200 บาท

เดรสสีครีมลายดอกไม้ มีซิปรูด กระโปรงบอลลูน ปกกะลาสี ผูกโบว์ หรือคาดเอวก้ได้ เคยใส่ครั้งเดียว ซื้อมา 350บาท ขาย 280 บาท

เดรสชีฟองสีขาวแขนระบาย ช่วงกระโปรงเป็นลายจุด (แต่ตัวนี้มีตำหนิเป็นรอยเกี่ยว อยู่2-3จุด มีรอยด้านหน้าตรงระบายเป็นรอยเกี่ยวประมาณ 1 นิ้ว และด้านหลังมีรอยเล็บอยู่นิดนึง) เห็นไม่ชัดเท่าไหร่เพราะเป็นสีขาวๆ แต่ก็ขายตามสภาพ ที่100 บาทค่ะไม่รวมเข็ดขัดนะคะ (ซื้อมา250บาท)