Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: ถามเพื่อนๆที่มีลูกสาวซัก 7-10 ขวบซื้อเสื้อผ้าลูกที่ไหน

Warning Points:
    0/5

ถามเพื่อนๆที่มีลูกสาวซัก 7-10 ขวบซื้อเสื้อผ้าลูกที่ไหน

ตอนนี้ลูกสาวเริ่มโตแล้ว หาเสื้อผ้าสวยใส่ยากจังปกติจะซื้อตามเวปที่เป็นเสื้อผ้านำเข้า-ส่งออก พวก Gymboree, Gap, Old Navy แต่เดี๋ยวนี้เขาไม่ค่อยมีไซส์เด็กโตเลยค่ะ ใครพอแนะนำได้มั๊ยค่ะจะซื้อเวปไหนดีค่ะ :!:

0/5
    มีแต่ลูกชาย บันฯ ซื้อในห้าง กับ แพทตินั่ม

ชุดเด็กสาว แพทฯ เยอะมากมาย ลองเดินไปดูนะค่ะ ถ้าจำไม่ผิด ชั้น 3 (ยัยปุ๊กใช่ป่าว)
    [SIGPIC][/SIGPIC]

drpom is offline Trusted Member
    0/5
    ZARA ค่ะ น่ารักดี chaps เด๋วนี้ก็ใช้ได้นะคะ
    ถ้าในcentral ส่วนใหญ่ยังเปน sanrio ,potato,barbie ค่ะ

0/5
    เราก้อซื้อตามห้างสรรพสินค้าชั้นนำทั่วไปนี่แหล่ะแต่จะรอตอนเซล โฮ้ย..มันล์มากเคยซื้อเดรสของ ซารา ให้ลูกสาวจากราคาเต็ม 1950 เหลือ 350 ก๊ากกกกกกกกกกกกก สะใจ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

kwangkwang's Avatar
    kwangkwang is offline Trusted Member
    0/5
    ปกติจะซื้อตามห้างฯบ้านเรานี่แหละค่ะ แต่พยายามซื้อตอนมีเซลส์ หรือใช้คูปองลด50% เช่นที่เซ็นทรัล ก็จะซื้อ sanrio ทั้งชุดเที่ยว อยู่บ้าน ชุดนอน แต่คงได้ซื้อเป็นปีสุดท้ายแล้ว เพราะใส่ไซส์ 160ใหญ่สุดแล้ว (ลูกสาว8ขวบ หนัก38โล)

ยังไม่รุจาไปหายี่ห้อไหนต่อดีเลย
    http://forum.siambrandname.com/image.php?type=sigpic&userid=16047&dateline=1219124539

หยุดซื้อน้องเป๋าสักพัก ตามหาแมวน้ำให้ลูกก่อน

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ตามห้างทั่วไปค่ะ หรือบางทีก็ฝากเพื่อน น้องหิ้วมาให้จากเมืองนอก พวก Gap, Esprit แต่ตอนนี้ใช้ไซส์ผู้ใหญ่แล้วค่ะ เพราะตัวใหญยักษ์ แต่ดูแบบ ดูลายให้น่ารักแบบเด็กๆ

Comments from Facebook