ติดต่อที่ clubbeauty_shop@hotmail.com

ตอบเมลล์ตลอดจร้า ส่วนใครที่จะเสนอแลกส่งลิงค์มาในเมลล์เลยจร้า ถูกใจทั้งสองฝ่ายก็แลกค่ะ

ราคานี้รวมส่งแล้วนะคะ ทุกชิ้นเป็นของใหม่ค่ะ

<<<< เริ่มกันเลยค่ะ >>>>

กระโปรงสีดำ ชายกระโปรงแต่งลูกไม้ เอวฟรีไซต์ค่ะ 200

กระโปรงทรงเอสีดำผ้ายืด ระบายเป็นผ้าแก้ว เอวยางยืด 200 รวมส่งค่ะ

เสื้อครอป ผ้าดีมาก ซิปหลัง ทรงสวยค่ะ อก 32-34 ราคา 200 บาท

เสื้อครอปสีน้ำตาล ซิปหลัง ผ้าเนื้อดี 250 รวมส่งค่ะ

เสื้อซีฟองกระดุมเพชร ดีไซต์เก๋ๆที่ช่วงคอเสื้อตามรูปค่ะ 150 ค่ะ

maxi dress สีส้ม เหมือนแบบเป๊ะๆค่ะ ผูกโบว์ที่หลังน่ารักมาก 290 รวมส่งค่ะ

เดรสน่ารักๆ ระบายหน้าอก ถ่ายจากชุดจริงค่ะ 250 บาท

เสื้อครอปสีเหลือง ซิปข้าง อกไม่เกิน 33 นิ้ว 120 รวมส่งค่ะ

เสื้อครอป ด้านหลังเซ็กซี่นิดๆ 120 ค่ะ

สกินนี่สีเหลือง ผ้ายืดนิ่มๆ มีกระเป๋าหลัง 2 ข้าง 230 บาท

maxi dress ผ้ายืด กระเป๋าที่หน้าอกใส่เหรียญได้นะคะ ไม่ใช่กระเป๋าหลอกน๊า 190

เสื้อสีดำผ้ากำมะหยี่ แบบเดียวกะที่นางแบบใส่ค่ะ 180

เสื้อครอป over size แขนค้างคาว ผ้าเนื้อดีค่ะ 180

เสื้อซีฟองคอจีน สีชมพูตัดขาวน่ารักมากจร้า 180

maxi dress ผ้าซีฟองนิ่มมากๆค่ะ มีซับใน มีสายผูกคอหรือจะผูกโบว์ที่หน้าอกก็ได้จร้า ใส่แล้วเป็นเหมือนนางแบบนะคะ 230

mini dress ลูกไม้ ด้านหลังเป็นโบว์ ตัวนี้รับประกันความแบ๊วค่ะ 250

เสื้อครอปสีดำ ปกติดกะเสื้อนะคะ น่ารักอีกแล๊น น น น 250

กระโปรงกางเกง ผ้าฮานาโกะ มีสีเหลืองกะสีแดงค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ซิปหลังจร้า 220

เสื้อปาดไหล่ สีเพี้ยนไปนิดนะคะ ของจริงออกสีน้ำตาลค่ะ 200

เสื้อคลุมเก๋ๆ ทรงคล้ายๆเสื้อสูท ใส่แบบปล่อยแขนหรือพับแขนก็ได้ค่ะ 150

เดรสออกงาน ข้างบนสีเขียวพาสเทล ข้างล่างสี้ำตาลค่ะ ซิปข้าง ใส่แล้วเข้ารูปสวยจร้า 150

ลงครบแล้วค่ะ ติดต่อทางเมลล์เลยนะคะ