Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 16

Thread: เอาแบบยื่นคำร้องขอ..........สำหรับเพื่อน ๆ ที่มีคู่แล้วเกิดอาการเบื่อนะคะ :P

Warning Points:
    0/5

เอาแบบยื่นคำร้องขอ..........สำหรับเพื่อน ๆ ที่มีคู่แล้วเกิดอาการเบื่อนะคะ :P

พอดีได้เป็น fwd mail มา เห็นว่าน่าจะมีประโยชน์กับเพื่อน ๆ ที่เริ่มเบื่อคนที่นอนข้าง ๆ ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลใด ๆ ก็ตาม (มีหลายช่องให้มาร์คมาก ๆ ) ถึงจะใช้ไม่ได้จริง ๆ ก็เอาไว้ใช้ขู่ก็ยังดีค่ะ (อ๋อ เถียงเหรอ เด๋วชั้นเขียนแบบฟอร์มนะ อิอิ)

ขำ ๆ นะค้า

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่า
    แม่รักน้องครีมที่สุดในโลกเล้ยยย เป็นเด็กดี เติบโต แข็งแรงนะคะ

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    อ่ะจ้าก.................พี่โอ๋ขา ไม่ขอประนีประนอมยอมความกันซะหน่อยเหรอคะ ก่อนที่จะเขียนแบบฟอร์มอ่ะ 555

ข้อ 1 และ ข้อ 9 เนี่ยโดนมากมายค่า.........อิอิ
    *¤°•°• --» (¯`v´¯) «-- •°•°¤*
    ท่องไว้ .... เก่าไม่ไป ใหม่ก็ต้องไม่มา ....

linaja's Avatar
    linaja is offline Trusted Member
    0/5
    ใครที่เอาไปใช้ต้องมีข้อแนะนำ หรือ ข้อพึงระวังเพิ่มเติมนะคะ

ในการใช้แบบฟอร์มนี้ ควรมั่นใจ และแน่ใจเสมอว่าคู่กรณีไม่มีเอกสารแบบเดียวกันอยู่ในมือ มิฉะนั้นอาจโดนยื่นกลับได้ ซึ่งจะเป็นอันทำให้เราเสียหน้าอย่างแรง

55+
    เรียนรู้คน ด้วยตัวเราเอง ไม่ใช่จากปากคนอื่น

ปากคนห้ามได้ ความคิดคนห้ามไม่ได้

N'Bungkee
    "Rest In Peace My Dearest"

0/5

อิอิ

โดนเหมือนกันค่ะ

หลายข้อเลย

เดี๋ยวจะเอาไปใช้บ้างค่ะ

0/5
    ฮามากค่ะ เดี๋ยวส่งต่อให้คุงแฟนมาอ่านดีกว่า
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

0/5
    Quote Originally Posted by mol199 View Post
    อ่ะจ้าก.................คุณโอ๋ขา ไม่ขอประนีประนอมยอมความกันซะหน่อยเหรอคะ ก่อนที่จะเขียนแบบฟอร์มอ่ะ 555

ข้อ 1 และ ข้อ 9 เนี่ยโดนมากมายค่า.........อิอิ
    น้องมลจ๋า ฟอร์มนี้ จะใช้ในกรณีที่วิธีไหนก็ไม่ได้ผลแล้วจ้ะ เค้าเรียกว่า pre-devoce form hahaha

Quote Originally Posted by linaja View Post
    ใครที่เอาไปใช้ต้องมีข้อแนะนำ หรือ ข้อพึงระวังเพิ่มเติมนะคะ

ในการใช้แบบฟอร์มนี้ ควรมั่นใจ และแน่ใจเสมอว่าคู่กรณีไม่มีเอกสารแบบเดียวกันอยู่ในมือ มิฉะนั้นอาจโดนยื่นกลับได้ ซึ่งจะเป็นอันทำให้เราเสียหน้าอย่างแรง

55+
    คุณlinaja คะ ฮาได้อีกค่า

Quote Originally Posted by mookmik View Post
    โดนเหมือนกันค่ะ

หลายข้อเลย

เดี๋ยวจะเอาไปใช้บ้างค่ะ
    ได้ผลไม่ได้ผลอย่างไรอย่าลืมกลับมาเล่าให้เพื่อน ๆ ฟังบ้างนะคะ อิอิ

Quote Originally Posted by Sweet_Jasmine View Post
    ฮามากค่ะ เดี๋ยวส่งต่อให้คุงแฟนมาอ่านดีกว่า
    ของคุณลิมีโดนข้อไหนบ้างเป่าคะ อิอิ
    แม่รักน้องครีมที่สุดในโลกเล้ยยย เป็นเด็กดี เติบโต แข็งแรงนะคะ

0/5

Talking

ข้อ4 กะข้อ9เลยค่า....
    ติดเกมส์ออนไลน์อ่ะ แก่แล้วยังไม่เลิกเล่นเลย....
    มีแต่คนถามนิว เมื่อไหร่จะมีลูกอีกคน--*
    จามีได้ไง อีฝาชีเล่นเกมส์ตั้งแต่3ทุ่มยันตี2
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

0/5
    Quote Originally Posted by oohio View Post
    ของคุณลิมีโดนข้อไหนบ้างเป่าคะ อิอิ
    ของลิหรอ ขอกาถูกทุกข้อละกัน
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5
    ฮาได้อีกค่ะ แต่ว่าไม่ขอเปลี่ยน

สามีเราดีแล้ว ไม่เปลี่ยนหรอก กลัวเค้าจะ ขอเปลี่ยนตัวเราอ่ะดิ

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5

Wink

พี่โอ๋ หนูขอยืมแบฟอร์มไปให้ พี่สาวก่อนน่ะค่ะ

รู้สึกว่า แก อยากๆ เปลี่ยน

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook