K137 กางเกงแฟชั่นหนาวหนาวสำหรับเด็ก Legging บุผ้าขนนุ่ม แต่งลายหัวใจ ติดโบว์ ราคาปกติ : 380.00 บาท
รายละเอียดย่อ : มี 1 สี: สีน้ำตาล Size 140 (XXL)
รายละเอียดทั้งหมด : กางเกงแฟชั่นหน้าหนาวสำหรับเด็ก กางเกง Legging ขายาวสำหรับเด็กผู้หญิง รูปแบบน่ารักมากๆค่ะ เนื้อผ้าดีเลยค่ะ หนานุ่ม ยืดหยุ่นได้ดี ด้านในบุผ้าขนนุ่มสีเทา ปลายขากางเกงเย็บตัดด้าผ้าขนนุ่มคล้ายผ้าขนแกะสีครีมอ่อน

ตัวกางเกงด้านหน้าแต่งลายหัวใจ ติดโบว์ 2 ข้าง เอวกางเกงเป็นขอบเอวยางยืดด้วยผ้าตัดสีกันลายหัวใจเล็กๆ เย็บติดริบบิ้นผ้าเนื้อกำมะหยี่ทำเป็นเชือกสำหรับผูกปอมๆ น่ารัก ขอบเอวกางเกงแต่งลูกไม้โครเชต์เส้นเล็ก

สินค้ามาเหมือนแบบเด๊ะๆค่ะ สวยน่าใส่ งานตัดเย็บสวยเรียบร้อย งานขึ้นห้างค่ะ

Size XXL (140) : ขนาดสำหรับเด็กโต 3 ขวบขึ้นไปค่ะ (เช็คไซส์ก่อนนะจ๊ะ)

รอบเอว : 9 - 13 นิ้ว
รอบสะโพก : 12-15 นิ้ว
ความยาว: 26-29 นิ้ว (65-75 cm)

K196 เสื้อกันหนาวเด็ก ลายโดเรม่อน ใส่ได้ 2 ด้านสุดเท่ห์
ราคาปกติ : 480.00 บาท

รายละเอียดย่อ : เหลือ สีเทา / 105
รายละเอียดทั้งหมด : เสื้อกันหนาวแขนยาวลายโดเรม่อนมาแล้วจร้า สามารถใส่ได้ 2 ด้านค่ะ รุ่นนี้เนื้อผ้าไม่หนามากนะค่ะ สวมใส่สบาย เหมาะกับอากาศบ้านเราเลยจร้า

เป็น Cotton เนื้อหนาค่ะ เนื้อผ้านิ่มมากๆค่ะ ยืดหยุ่นได้นิดหน่อยค่ะ เป็นลายการ์ตูนโดเรม่อนสุดฮิตเลยจร้า มีกระเป๋าด้านหน้า 2 ข้างค่ะ แต่งกระดุมด้านหน้า

สามารถใส่แบบติดกระดุม หรือไม่ติด ก็ได้นะค่ะ และแต่งฮูดด้านหลัง ที่ฮูดทีหูน้อยๆด้วยนะจ๊ะ และที่น่ารักโดนใจคือ ด้านหลังเสื้อมีลายโดเรม่อนความสูง 7.5 นิ้ว ติดอยู่ด้วยนะค่ะ น่ารักมากๆค่ะ

รับประกันคุณภาพ ตัดเย็บปราณีตสุดๆค่ะ และงานมาสวยเหมือนแบบเลยจร้า

Size 105
รอบอก: 28-31 นิ้ว
แขนยาว: 15 นิ้ว
ความยาว: 17 นิ้ว

KD139 กางเกงแฟชั่นเด็กหญิง เลกกิ้งลายหมี แต่งโคเชถักที่ปลายขา
ราคาปกติ : 299.00 บาท

รายละเอียดย่อ : มี 1 สี:สีเทา

รายละเอียดทั้งหมด : เลกกิ้งสำหรับเด็ก ผ้าหนา เป็นลายน้องหมีทั้งตัวเลยนะค่ะ ด้านในซับด้วยขนสัตว์ทั้งตัวเลยค่ะ

เนื้อผ้าหนา นุ่ม ยืดหยุดได้นิดหน่อยด้วยค่ะ เหมาะสำหรับใส่เที่ยวหน้าหนาวนี้เพื่อลูกน้อยเลยจร้า เพิ่มความน่ารักด้วยโคเชถักเย็บติดที่ปลายขาค่ะ รับประกันความน่ารักเลยจร้า....^^ (สีที่เข้ามา เป็นสีเทาแบบที่เด็กใส่นะค่ะ)

รอบเอว: 15-20 นิ้ว
รอบสะโพก: 22-25 นิ้ว
ความยาว: 25 นิ้ว

KD1310 กางเกงขายาว แต่งหมีที่หัวเข่า แฟชั่นเด็กเกาหลี
ราคาปกติ : 320.00 บาท

รายละเอียดย่อ : มี 1 สี: สีเขียว Size100
รายละเอียดทั้งหมด : กางเกงแฟชั่นสำหรับเด็ก เป็นผ้าCotton 100% แบบเนื้อหนาค่ะ เนื้อผ้าหนา นุ่ม แต่งหมีน้อยที่เข่าทั้ง 2 ข้าง น่ารักสุดๆจร้า

รุ่นนี้ออกแบบเป็นแบบคล้ายๆเลคกิ้งนะค่ะ จะรัดพอดีตัวค่ะ แต่ไม่อึดอัดขาน้องหนูแน่นอนค่ะ เพราะเนื้อผ้านิ่ม และยืดได้นิดหน่อยค่ะ

และยังสามารถนำมาแมชกับเสื้อผ้าได้หลายแบบค่ะ จะใส่กระโปรงทับ ก็น่ารักดี เหมือนในรูปค่ะ หรือจะใส่กับเสื้อยืด ก็น่ารักสุดๆจร้า สินค้ามาสวยเหมือนแบบ รับประกันความน่ารัก Made in KOREA จร้า....^^

Size 100
รอบเอว: 18-22 นิ้ว
รอบสะโพก: 25-30 นิ้ว
หน้าขา: 6-7 นิ้ว
ความยาว: 20.5 นิ้ว

KD154 เสื้อผ้าแฟชั่นเกาหลีสำหรับเด็กเดรสผ้าโปโล สไตล์สปอร์ท
ราคาปกติ : 420.00 บาท

รายละเอียดย่อ : No.1 / 11 , No.2 / 11
รายละเอียดทั้งหมด : เดรสแฟชั่นสำหรับคุณหนู มาแล้วค่ะ รุ้นนี้ออกแนวสปอร์ทๆค่ะ เป็นผ้าแบบเสื้อโปโลเลยค่ะ เนื้อผ้านิ่ม ยืดหยุ่นได้ดีมากๆค่ะ และยังเป็นผ้าที่ระบายความร้อนได้ดีอีกด้วยจร้า ปักเบอร์ 10 และ รูปหมีที่น่าอก หน้ารักสุดๆค่ะ รุ้นนี้รับประกันความน่ารักเลยค่ะ งานตัดเย็บสวยเรียบร้อย เกรดขึ้นห้างเลยค่ะ มาสวยเหมือนแบบเลยจร้า....^^

SIZE 11
รอบอก: 25-32 นิ้ว
แขนยาว: 3 นิ้ว
รอบเอว: 24-30 นิ้ว
รอบสะโพก: 24-29 นิ้ว
ความยาว: 21 นิ้ว

K933 ผ้ากันเปื้อนแบบสวมแขน ผ้ากันเปื้อนสำหรับเด็ก (ขายเป็นคู่ค่ะ)
ราคาปกติ : 180.00 บาท

รายละเอียดย่อ : มี 3 สี:สีชมพู ,สีฟ้า,สีเหลือง
รายละเอียดทั้งหมด : ผ้ากันเปื้อนสำหรับเด็ก ออกแบบเป็นแบบสวมแขนนะค่ะ สะดวก และกันเลอะเทอะได้ดีเยื่อมค่ะ ที่คอด้านหลังเป็นแบบตีนตุ๊กแกนะค่ะ สวมใส่สบายมากๆค่ะ และด้านหน้ามีช่องใส่ของด้วยค่ะ สีสันสดใสและรวดรายการ์ตูน ถูกใจน้องหนูแน่นอนค่ะ ซักทำความสะอาดง่ายด้วยจร้า (ใน 1 ชุด มีให้ไป 2 ตัวนะค่ะ จับคู่สีและลายตามรูปเลยค่ะ )

หน้ากว้าง: 13 นิ้ว
ความยาว: 13 นิ้ว

K219 ผ้าคาดผมเด็ก แต่งโบว์อันใหญ่
ราคาพิเศษ : 129.00บาท

รายละเอียดย่อ : มี 2 สี: สีชมพู, สีขาว
รายละเอียดทั้งหมด : ผ้าคาดผมเด็ก น่ารักม๊ากมาก... วัสดุทำจากผ้าไหมแก้วเนื้อดี ยางยืดนิ่มไม่รัดแน่นใส่สบาย ติดโบว์ใหญ่แต่งคริสตัลสวยงาม เหมาะสำหรับให้เด็กเล็กใส่ออกงานได้เลยค่ะ

สินค้ามี 2 สี ลายจาะแตกต่างกันเล็กน้อยนะคะ ดูได้จากรูปสินค้าเลยค่ะ สีขาวจะแต่งเม็ดคริสตัลที่โบว์ ส่วนสีชมพูจะแต่งลูกปัดร้อยเป็นโบว์และแซมดอกไม้เหมือนแบบเด๊ะๆเลยจ้า

K2117 หมวกไหมพรมสำหรับเด็ก แต่ปอมๆ ติดดาวใหญ่ น่ารักๆ
ราคาปกติ : 169.00 บาท
รายละเอียดย่อ : สีน้ำเงิน , สีแดง , สีชมพู
รายละเอียดทั้งหมด : แฟชั่นเครื่องแต่งกายสำหรับเด็กน่ารักๆจ้า หมวกไหมพรมสำหรับเด็ก แต่งปอมๆก้อนใหญ่ตรงกลาง เย็บติดผ้าลายดาวใหญ่น่ารักเหมือนแบบ

สินค้ามาน่ารักเหมือนแบบเลยค่ะ ไว้สำหรับเด็กเล็กถึงเด็กโตก็ยังใส่ได้นะคะ (3 เดือน - 6 ปี) ช่วงนี้อากาศเย็น หาหมวกน่ารักๆให้น้องหนูใส่กันจ้า

K211 หมวกผ้าลายจุด ติดตุ๊กตากระต่าย หมวกสำหรับเด็ก ดีไซน์แฟชั่นเกาหลี
ราคาปกติ : 149.00 บาท

รายละเอียดย่อ : สีชมพูอ่อน , สีเทา
รายละเอียดทั้งหมด : หมวกสำหรับเด็ก สีสันสดใส เป็นผ้า COTTON 100% เนื้อผ้าหนานุ่มมากค่ะ ยืดหยุ่นได้ดี ไม่รัดหัวเด็กจนทำให้เด็กรำคาญคะ เป็นผ้าสีพื้นลายจุด แต่งตุ๊กตายลายกระต่ายด้านหน้า การตัดเย็บงานเนียบมากๆค่ะ ใส่ได้ทั้งเด็กหญิงและเด็กชายค่ะ

หน้ากว้าง: 8-11 นิ้ว
ความยาว: 8 นิ้ว

K243 Belt Bag กระเป๋าสำหรับเด็ก ลายน่ารักสีสันสดใส
ราคาปกติ : 290.00 บาท

รายละเอียดย่อ : มี 7 ลาย : ช้างสีฟ้า, เป็ดสีเหลือง, หมีแพนด้านสีขาว, รถบัสสีแดง, รถบัสสีน้ำเงิน, กบสีเขียว, ขนมเค้กสีเหลือง

รายละเอียดทั้งหมด : Belt Bag กระเป๋าสุดเท่ห์สำหรับเด็ก ทำจากหนังเทียม แต่นิ่มมากๆ ดีไซน์เก๋ น่ารักสุดๆ สามารถสะพายได้หลายแบบนะค่ะ จะนำสะพายบ่า หรือคาดเอวก็ได้คะ และสายคาดสามารถปรับระดับความยาวได้ตามความเหมาะสมค่ะ มีช่องสำหรับใส่ของ 1ช่องใหญ่ และ 1 ช่องเล็ก ใช้ได้ทั้ง ดญ.และดช. เลยค่ะ

สินค้าจริงมาน่ารักสุดๆ เหมือนแบบเด๊ะๆ งานก็สวยเรียบร้อยค่ะ มีให้เลือกหลายลายหลายสี ไว้ใช้สำหรับพกพาของใช้ส่วนตัวเล็กๆน้อยๆของเด็กได้ รับรองต้องชอบแน่นอนค่ะ

ความหนา: 1 นิ้ว
หน้ากว้าง: 4 นิ้ว
ความยาว: 6 นิ้ว

K244 กระเป๋าเป้สะพายหลังรูปสัตว์สำหรับเด็ก
ราคาปกติ : 350.00 บาท

รายละเอียดย่อ :
มี 4 แบบ: เป็ดสีเหลือง , หมูสีชมพู
รายละเอียดทั้งหมด : กระเป๋าเป้สะพายหลังรูปสัตว์สำหรับเด็ก น่ารักมากค่ะ ทำจากหนังเทียมนะคะ แต่ว่านิ่มมาก สีสันสดใส่ ดีไซน์เป็นรูปสุตว์นานาชนิด มีช่องสำรหับใส่ของช่องใหญ่ 1ช่อง และช่องเล็กด้านหน้าอีก 1 ช่อง สายสะพายสามารถปรับระดับความยาวได้ตามความเหมาะสมด้วยค่ะ จะให้เด็กสะพายไปโรงเรียน หรือไปเที่ยว ก็น่ารักดีนะค่ะ มีให้เลือกหลายแบบหลายลายเลยจ้า

ก้นกระเป๋ากว้าง: 4 นิ้ว
ความกว้าง: 7 นิ้ว
ความยาว: 9 นิ้ว

K245 กระเป๋าสานจิ๋ว มีสายสะพาย แต่งดอกไม้เรยา
ราคาพิเศษ : 99.00บาท
รายละเอียดย่อ : สีแดง, สีชมพู, สีส้ม, สีเหลือง, สีน้ำตาล
รายละเอียดทั้งหมด :
กระเป๋าสานแบบจิ๋ว แต่งดอกไม้เรยา สีสันสดใสมากค่ะ กระเป๋าทำจากเส้นใยธรรมชาติสานสลับสีสวยหวาน และมีสายสะพายยาวเป็นเชือกถัก แถมด้วยดอกไม้เรยาดอกใหญ่สีแมชกับกระเป๋าเลยค่ะ เปิดฝากระเป๋าด้านบนเป็นซิ๊ป ด้านในเย็บบุผ้าซับในอย่างดี งานสวยเรียบร้อย น่ารักน่าใช้มากๆ ราคานี้คุ้มสุดๆ จ้า

สินค้ามาน่ารักมากๆ สามารถใช้ได้ทั้งเด็กและผู้ใหญ่เลยค่ะ เอาไว้ใส่ของจุ๊กจิ๊กเล็กน้อย น่ารักไม่เบาเลยจ้า

ปากกระเป๋ากว้าง: 6 นิ้ว
ความยาวกระเป๋า: 5.5 นิ้ว

[SALE] K316 ที่นอนเด็กสาระพัดประโยชน์ เก้าอี้มหาสนุก Auby
ราคาพิเศษ : 2,900.00บาท

รายละเอียดย่อ : Weight: 10 kg.
รายละเอียดทั้งหมด : ที่นอนสารพัดประโยชน์ หรือ เก้าอี้มหาสนุก AUBY เหมาะสำหรับเด็กตั้งแต่อายุ 3 เดือน ถึง 2 ขวบเลยค่ะ ซื้อแล้วใช้คุ้มจริงๆ โดยสามารถจำแนกช่วงอายุของลูกน้อยให้เหมาะกับการใช้งานได้ดังนี้ค่ะ

3 เดือนขึ้นไป - ใช้เป็นเตียงนอน
6 เดือนขึ้นไป - ใช้เป็นพิตเนสสำหรับลูกน้อย
9 เดือนขึ้นไป - ใช้เก้าอี้ให้ลูกนั่นเล่นเครื่องเล่น และเป็นเก้าอี้สำหรับกินข้าว
12 เดือนขึ้นไป - ใช้เป็นเก้าอี้นั่ง และใช้เป็นโต๊ะกินข้าวไปในตัว
18 เดือนขึ้นไป - ใช้เป็นเก้าอี้

สรุปคร่าวๆได้ว่า ชุดที่นอนสารพัดประโยชน์นี้ สามารถใช้เป็นที่นอนสำหรับเด็กอ่อน เบาะที่นอนเป็นผ้าสามารถถอดซักได้ และที่นอนสามารถปรับระดับเป็นนอนราบหรือปรับความลาดชันได้หลายระดับอีกด้วยค่ะ เมื่อไม่ใช้งาน ก็สามารถพับเก็บได้อีกด้วย ไม่เปลืองพื้นที่ใช้สอยค่ะ

นอกจากนี้ยังมีโมบายเป็นของเล่นห้อยไว้เพื่อหลอกล่อ และให้เด็กเล่นได้ ทั้งยังมีแผงเครื่องเล่นดนตรี มีเสียงเพลง ช่วยเพิ่มความสนุกสนานเพลิดเพลินให้ลูกน้อยได้อีก (เมื่อลูกน้อยโตขึ้น สามารถถอดแผงเครื่องเล่นดนตรีออกแล้วเปลี่ยนถาดเพื่อทำเป็นโต๊ะกินข้าวให้ลูกได้อีกด้วย)

สารพัดประโยชน์จริงๆค่ะ ดูลักษณะการใช้งานคร่าวๆจากรูปที่กล่องสินค้าได้เลยค่ะ

รับประกันคุณภาพจากแบรนด์ Auby ทำจากพลาสติกปลอดสารพิษ แข็งแรงและทนมากๆค่ะ ^^

USFP05 ของเล่นเสริมพัฒนาการเด็กเล็ก Fisher-Price Go Baby Go! Poppity Pop Muscial Dino
ราคาปกติ : 1,790.00 บาท

รายละเอียดย่อ : Weight: 2.5 kg.
รายละเอียดทั้งหมด : Fisher-Price Go Baby Go! Poppity Pop Muscial Dino
ของเล่นเสริมพัฒนาการเด็กเล็ก ช่วยเน้นสอนเรื่องการเข้าใจหลักเหตุและผล
วิธีเล่นคือใส่ลูกบอลเข้าไปที่หลังเต่า หรือวางไว้ที่หางไดโนเสาร์ ลูกบอลจะกลิ้งเข้าไปในตัวไดโนเสาร์ แล้วจะเกิดเอฟเฟ็คทำให้ลูกบอลกลิ้งไปมา พร้อมมีเสียงดนตรีดังขึ้นเพื่อเรียกความสนใจจากเด็กๆได้เป็นอย่างดี และลูกบอลจะกลิ้งออกมาจากปากของไดโนเสาร์ เด็กจะรู้สึกตื่นเต้นและสนใจ แล้วเข้าไปหยิบเล่นค่ะ

USFP04 Fisher-Price Laugh & Learn Fun with Friends Musical Table
ราคาปกติ : 2,290.00 บาท
รายละเอียดย่อ : Weight: 3300 g.
รายละเอียดทั้งหมด : Fisher-Price Laugh & Learn Fun with Friends Musical Table

เหมาะสำหรับเด็กอายุ 6 เดือนขึ้นไปถึง 3 ขวบค่ะ

เป็นโต๊ะกิจกรรม สามารถถอดขาโต๊ะออกได้ เด็กๆสามารถนำถาดกิจกรรมออกมานั่งเล่นกับพื้นก็ได้นะคะ มีกิจกรรม อุปกรณ์ของเล่นหลายอย่าง อาทิเช่น เสียงเพลง แสงสีไฟที่น่าสนใจ เสียงของเครื่องดนตรีต่างๆเหมือนเสียงจริง เช่นเสียงเปียโน เสียงโทรศัพท์ มีหนังสือสอนคำศัพท์ มีที่กดสีรูปทรงต่างๆ และตัวเลขตัวอักษรภาษาอังกฤษให้ได้เรียนรู้มากมาย ทั้งยังได้เรียนรู้เรื่องสี รูปทรง คำตรงข้าม และเสียงเพลงมากมาย นอกจากนี้ โต๊ะกิจกรรมนี้ช่วยส่งเสริมพัฒนาการด้านภาษาอังกฤษได้เป็นอย่างดี แถามได้ภาษาสเปนด้วยค่ะ