กติกา

1.ขอขายให้คนที่พร้อมโอนก่อนค่ะ
2.โอนเงินภายใน 1วันหลัง CF ค่ะ แม่ค้ามีแบงค์ SCB, KBank และแบงค์กรุงเทพ ค่ะ
3.CF แล้วหายขออนุญาติ Black List ค่ะ
4.แม่ค้าใจดีค่ะ มีอะไรสอบถามได้ค่ะ
5.ติดต่อทาง PM / เบอร์ติดต่อขอหลังไมค์ได้จ้า )))
6.สินค้าทุกชิ้นไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
7.สินค้าทุกชิ้นร่วมส่งลงทะเบียนค่ะ ยกเว้นที่มีระบุด้านท้ายค่ะ

1.New Siamsquare.co.th ไซต์ S ราคาช้อปพันปลายๆเกือบสองพันค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่ ปล่อย 750 ในออกมาเหมือนคุณยิปซีด้านล่างเลยค่ะ

2. Used like New Siamsquare.co.th free size ราคาช้อปสองพันต้นๆเกือบสองพันค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่ ปล่อย 750 ในออกมาเหมือนคุณพัดชาด้านล่างเลยค่ะ