สอบถามกันได้ค่ะ

Mail : order.mercishop@gmail.com

สนใจสินค้าตัวไหน สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ พร้อมส่งค่ะ จัดส่งสินค้าทุกวันพฤหัสและวันศุกร์ค่ะ

1. ไม่รับจองค่ะ โอนปุ๊บพร้อมส่งให้ค่ะ
2. สินค้ารวมค่าส่งแล้วค่ะ

ไปดูกันเล้ยยยยย !!

ตารางเทียบไซส์ค่ะ

ตัวอย่างการหาขนาด (คัพ – ไซส์) ของยกทรง

รอบอก 81 ซม.
รอบใต้อก 69 ซม.
ผลต่าง 12 ซม.

ขนาดคัพคือ B ขนาดไซส์คือ 70

ขนาดยกทรงที่ได้คือ B 70

มี B70 สีน้ำตาล พร้อมส่ง 2 ชุดค่ะ
มีฟองน้ำ ดูมดูม ด้วยนะเออ ^^

ราคา : 250 บาทเท่านั้นจ้า( ราคารวมส่งค่ะ) พร้อมส่งค่ะ

มี SIZE B70 พร้อมส่ง เหลือ 2 ชุดค่ะ สีชมพูหวานๆ
เป็นฟองน้ำดูมๆ อีกเช่นกัน > <

ราคา : 270 บาทค่ะ ราคารวมส่งค่ะ

ชุดชั้นในลายซุปเปอร์แมน ลายนี้สาวๆสั่งจองไปหลายคนเเล้วค่า ^^

SIZE B70 พร้อมส่ง 3 ชุดค่ะ

ตัวนี้มีฟองน้ำ แต่ไม่ดูม นะคะ ฟองน้ำธรรมดา บางๆ จ้า

พร้อมส่งค่ะ

ราคา : 250 เท่านั้นนนนน > < ราคารวมส่ง

ชุดนี้น่ารักมากค่ะ แนว marine look

มี SIZE B75 ค่ะ

เป็นฟองน้ำดูมๆ น้า เหลือ 2 ชุดค่ะ

ราคา : 270 เท่านั้นจ้า ราคารวมส่ง

ชุดนี้น่ารักมากกกกกกกกกกกกกค่ะ หวานมาก เราคอนเฟริม ^^

มีสีชมพูค่ะ SIZE B70 พร้อมส่ง

ราคา : 270 บาท ราคารวมส่ง

ตัวนี้น่ารักค่ะ สีน้ำเงินสด รับซัมเมอร์มากกก ตอนนี้มีแค่สีน้ำเงินนะคะ

พร้อมส่ง SIZE B75 ค่ะ ฟองน้ำดูมๆ

ราคา : 250 บาทเท่านั้นจ้า มี 3 ชุด ราคารวมส่ง

ชุดชั้นใน แนว sexy ลายแม่เสือสาว

มี SIZE B75 ค่ะ เหลือ 2 ชุดพร้อมส่ง

ราคา : 230 เท่านั้นจ้า รวมส่ง

[COLOR="rgb(255, 140, 0)"]เครื่องประดับค่ะ[/COLOR]

โซนเครื่องประดับขอค่าส่ง 20 บาทจ้าา >__<

เพิ่มเติม เครื่องประดับ มือหนึ่งค่ะ

ต่างหูรูปหนวด คู่ละ 40 บาท ขอค่าส่งครั้งละ 20 บาทนะคะ

มีสิบคู่จ้า

แหวนรูปหนวดค่ะ

อันละ 40 บาท ขอค่าส่ง 20 บาทค่ะ

มี 5 อัน

กิ๊บติดผม น่ารักมากค่ะอันนี้

มี 2 อัน อันละ 50 บาท ขอค่าส่ง 20 บาทค่ะ

ต่างหู รูปดาวค่ะ

มี 3 คู่ คู่ละ 40 บาทค่าส่ง 20 บาทค่ะ

ต่างหู รูปมงกุฏ น่ารักมากกกกอันนี้

มีคู่เดียวค่ะ 90 บาทค่าส่ง 20 บาท

รูปจริง สีอ่อนไปหน่อย ของจริงสีจะใกล้เคียงข้างบนมากกว่าค่ะ

ที่รัดผมรูปโบว์

มี 1 ชิ้น 80 บาทค่าส่ง 20 ค่ะ

กิ๊บติดผมรูปโบว์ อันใหญ่

มี 1 อัน ราคา 100 บาท ค่าส่ง 20 ค่ะ

กิ๊บติดผม

มี 1 ชิ้น 100 บาท ค่าส่ง 20 บาทค่ะ

ที่ปิดจุก iphone รูปหัวใจ

มี 1 ชิ้น 60 บาท ค่าส่ง 20 บาทค่ะ

สอบถามได้เลยนะคะ แม่ค้าไม่ดุจ้าา ^^

ขอบคุณพื้นที่ SBNTOWN มากๆค่ะ