Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: TM: สบู่สมุนไพรมาดามเฮง รักษาสิว ฝ้า กระ และจุดด่างดำ ราคาเริ่มต้นที่ 20 บาทจ๊ะ

2kcartoon is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Smile TM: สบู่สมุนไพรมาดามเฮง รักษาสิว ฝ้า กระ และจุดด่างดำ ราคาเริ่มต้นที่ 20 บาทจ๊ะ

รูปสินค้าทั้งหมดที่มีค่ะ

ไม่ต้องกังวลกับปัญหาสิวที่หน้า ที่หลัง หรือกลิ่นตัวอีกต่อไป เพียงใช้สบู่ของมาดามเฮง
    ชื่ออาจจะฟังดูเชย แต่ผลิตภัณฑ์ใช้ดีมากมายจ๊ะ ราคาไม่แพงอย่างที่คิด

สนใจติดต่อ kej041@hotmail.com หรือ 0846764472 เก๋จ๊ะ

ค่าส่ง

1 กก. แรก ไม่ถึง 1 กก. ค่าส่ง 20 บาท
    ค่าส่ง กก.ที่ 2 เป็นต้นไป กก. ละ 15 บาทค่ะ

ซื้อ เยอะตกลงค่าส่งกันได้จ๊ะ

----------------------------------------------------

Gift set สบู่ 4 ก้อน ก้อนละ 50 กรัมค่ะ ก้อนสีขาวๆ ก็คือสบู่ด้วยจ๊ะ
    เป็น สบู่แคร์สปา แต่ละสีจะให้กลิ่นที่ต่างกัน ทำความสะอาดผิวได้หมดจดนุ่มนวล ชุ่มชื้น
    ขายเซ็ทละ 60 บาทค่ะ หลายเซ็ทลดราคาได้อีกค่ะ มีเยอะค่ะ
    สำหรับ gift set สบู่ 4 ก้อน ซื้อ 2 ชุดเป็นต้นไปส่งฟรีค่ะ
    พิเศษซื้อ 10 ชุด อันละ 40 บาท รวมส่งเช่นกันค่ะ

Ozzy acne clear up soap

เป็นสบู่สำหรับคนเป็นสิว ผสมสมุนไพร ตัวนี้แม่ค้าลองใช้แล้ว สิวหายไปเยอะเลยค่ะ แต่เป็นสบู่ที่ละลายไวมาก
    เพราะฉะนั้นเวลาใช้แค่เพียงทำให้มือเปียกน้ำแล้วไปถูกับก้อนสบู่ไปมา 2 ถึง3 ครั้งก้อพอค่ะ จะได้ไม่เปลือง
    เท่าที่ลองมาโดยใช้วิธีนี้ ใช้ได้ถึง 3 เดือนนะคะ สำหรับการล้างแค่ใบหน้าและคนเดียวค่ะ
    ก้อนละ 60 บาทค่ะ
    พิเศษ 4 ก้อนเป็นต้นไป ก้อนละ 50 บาทค่ะ

Gift set รักษาสิว ประกอบไปด้วย
    1. Ozzy acne clear up soap 50 กรัม สบู่ทำความสะอาดใบหน้าหรือร่างกาย
    2. Ozzy acne clear up solution 14 ml. สำหรับแต้มสิวค่ะ
    3. Virgin olea lotion 30 ml. โลชั่นใสบำรุงผิว เนื้อซึมเร็วไม่เยิ้ม
    4. ถุงผ้าเนื้อดี ใบใหญ่ค่ะ

เซ็ทนึงใช้ได้ นานหลายเดือนค่ะ ยกเว้นสบู่จ๊ะ เซ็ทนี้ 300 บาทค่ะ คุ้มสุดๆ เลยจ๊ะ ถ้าซื้อแยกแพงกว่านี้อีกจ๊ะ
    รูปสินค้าภายใน Gift set acne จะมีของทั้งหมด 4 ชิ้น ถุงผ้าเนื้อดี และใบใหญ่มากค่ะ

เซ็ทสบู่ต้นตำหรับ Herbal soap 1 กล่องบรรจุ 6 ก้อน
    น้ำหนักก้อนละ 160 กรัม พิเศษแถม clear spot solution oil free 1 ขวด
    ใช้สำหรับแต้มฝ้า และรอยจุดด่างดำบนใบหน้า 1 ขวดค่ะ ตัวนี้ถ้าใครเคยใช้ จะรู้ว่าดีมากค่ะ อาบสดชื่น สิวที่หลังหายเกลี้ยง
    แยกขายก้อนละ 25 บาทค่ะ โลชั่น clear spot ขวดละ 150 บาท
    ทั้งเซ็ทราคา 220 บาทค่ะ
    ขออนุญาต ขายให้กับคนซื้อทั้งเซ็ทก่อนนะคะ

Exfoliating Bag soap
    สบู่ต้นตำหรับถุงผ้าขัดผิว ทำใ้ห้ผิวสดใส นุ่มนวล ไม่หมองคล้ำ กระตุ้นให้ผิวชุ่มชื้น เหมาะสำหรับคนที่ขี้เีกี้ยจใช้สบู่และบวบจ๊ะ
    เพียงใช้สบู่ถุงผ้าขัดผิวในครั้งเดียว
    น้ำหนัก 80 กรัม กล่อง ละ 30 บาทค่ะ

Honeygen soap formula of Madame Heng
    สบู่น้ำผึ้งมาดามเฮง ผสมวิตามินอี น้ำผึ้ง และคอลลาเจน ไม่ทำให้ผิวแห้ง ผิวเนียนนุ่มน่าสัมผัส ให้ผิวกระจ่างใสในเวลาอันรวดเร็ว
    ขนาดก้อนละ 150 กรัม สบู่น้ำ ผึ้งก้อนละ 75 บาท

Drop Aging Lotion โลชั่นใสบำรุงผิว ลดริ้วรอย เนื้อโลชั่นซึมไวไม่มัน เย้มก่อให้เกิดความรู้สึกเหนอะหนะบนใบหน้าเลยจ๊ะ
    โลชั่นสารพัดประโยชน์ สามารถใช้ทาได้ทั้งหน้าและร่างกาย
    พิเศษแถมฟรี สบู่คอลลาเจน ขนาด 50 กรัม 1 ก้อน
    ราคา 220 บาทค่ะ

สบู่ทองแท่ง แพ็คเกจหรูหรามากเลยจ๊ะ เหมาะสำหรับมอบเป็นของขวัญ
    เป็น สบู่อโรมาผสมขมิ้น ทำให้ผิวขาว กลิ่นช่วยผ่อนคลายอารมณ์ อาบสะอาดสดชื่น
    1 แพ็ค บรรจุ 2 ก้อน ก้อนละ 250 กรัม ก้อนใหญ่มากมาย
    ขาย 140 บาท

สบู่อโรมาสปาขมิ้น น้ำหนัก 250 กรัม คุณสมบัติแบบเดียวกับทองแท่งจ๊ะแต่ใส่ถุงทอง นำไปมอบเป็นของขวัญก็ได้นะคะ
    ขายถุงละ 80 บาทค่ะ

เปรียบเทียบให้ดูแต่ละแบบค่ะ

Orange Natural Soap Vitamin C Original Formula
    สบู่ส้ม สูตรต้นตำหรับวิตามินซี ทำให้ผิวกระจ่างใสสดชื่น ชุ่มชื้นผิวปรับสภาพ ผิวให้เนียนเรียบ
    ขายปลีกลูกละ 60 บาทจ๊ะ ถ้ารับทั้งเซ็ท 4 ลูก ขาย 220 บาท
    เซ็ทนี้มีถุงแดงแถมให้ด้วยค่ะ

Baby soap
    สบู่เด็กสำหรับผิวแพ้ง่าย สามารถใช้ได้ทั้งตัวและหน้า โดยไม่ทำให้เกิดการระคายเคืองค่ะ ปกป้องผิวจากการติดเชื้อหรือผดผื่นคัน ให้ความชุ่มชื้น กลิ่นหอมนุ่มๆ อายสะอาดจ๊ะ
    น้ำหนักก้อนละ 150 กรัม ก้อนละ 20 บาทค่ะ

สบู่ลาโนลิน สำหรับผิวบอบบางแพ้ง่ายโดยเฉพาะ ผลิตจากลาโนลินน้ำมันผิวแกะ น้ำมัน ธรรมชาติที่มีความบริสุทธิ์สูง สกัดจากน้ำมันหล่อเลี้ยงบนขนแกะ
    ทำให้ผิวมีความชุ่มชื่นสูง เกิดความเนียนนุ่ม เรียบเนียน
    น้ำหนัก ก้อนละ 100 กรัม ขายก้อนละ 120 บาท

Snow soap หรือ Balance soap สบู่ขิง เ
    สำหรับ ผิวบอบบางแพ้ง่าย เซ็ทนี้แถมที่ใส่สบู่ช่วยทำให้สบู่ไม่หมดเร็ว น้ำในที่รองสบู่สามารถนำมาฟอกตัวได้เหมือนเดิม
    น้ำหนักก้อนละ 110 กรัม มี 2 สีคือ สีขาวและสีเขียวจ๊ะ เซ็ทละ 90 บาทค่ะ

สบู่ชาเขียว รูปใบไม้ น้ำหนัก 80 กรัม 1 ก้อน น้ำหนัก 30 กรัม 1 ก้อน แถม จานรองสบู่ 1 ใบ เนื้อหนาค่ะ
    ขาย 120 บาทค่ะ

สบู่ชาเขียว สำหรับคนที่มีปัญหาสิว น้ำหนักก้อนละ 120 กรัม แถมแก้วน้ำ 1 ใบด้วยค่ะ
    ขาย 60 บาทค่ะ

สบู่ Holily กลิ่นลิลลี่ค่ะ สำหรับคนไม่ชอบกลิ่นกุหลาบค่ะ
    น้ำหนัก 125 กรัม ก้อนละ 60 บาทค่ะ

สบู่ Holily lotion and soap
    Holily soap 125 g. , Holily lotion 50 ml.
    ขาย 140 บาทค่ะ

สบู่ snow
    green tea soap 110 g.
    snow soap 110 g.
    balance soap 110 g.
    ขายก้อนละ 50 บาท ตอนนี้เหลือแค่สีขาวกับสี เขียวนะคะ สีชมพูหมดค่ะ

[IMG=http://img3.imageshack.us/img3/9858/57422442f.jpg][/IMG]
    สบู่ชาเขียว รูป snow น้ำหนัก 110 กรัม
    แถมแก้วใส่สบู่ด้วยค่ะ ขาย 90 บาท

Lemon relaxing and enjoy soap
    ใช้ทำความสะอาดร่างกายให้สดชื่น ปกป้องผิวจากกลิ่นเหงื่อ กลิ่นกายให้ความหอมสดชื่น สะอาดนุ่ม ผิวไม่แห้งตึง
    สบู่ มะนาว ก้อนใหญ่ น้ำหนัก 120 กรัม ก้อนละ 55 บาท
    สบู่มะนาว ก้อนเล็ก น้ำหนัก 50 กรัม ก้อนละ 25 บาทค่ะ
    มีสองสีนะคะ คือสีเหลืองและสีเขียวค่ะ

Orange Natural Soap Vitamin C Original Formula
    สบู่ส้ม สูตรต้นตำหรับวิตามินซี ทำให้ผิวกระจ่างใสสดชื่น ชุ่มชื้นผิวปรับสภาพ ผิวให้เนียนเรียบ

สบู่ส้ม ก้อนใหญ่ น้ำหนัก 120 กรัม ก้อนละ 55 บาท
    สบู่ ส้ม ก้อนเล็ก น้ำหนัก 50 กรัม ก้อนละ 25 บาทค่ะ

สบู่ clear spot สารสกัดจากพืืชธรรมชาติ และวิตามินซี เหมาะสำหรับคนที่มีจุดด่างดำ จะช่วยลดรอยให้ค่อยๆ จางลงค่ะ
    สบู่ clear spot soap
    ขนาดก้อนใหญ่ 250 กรัม ใหญ่มากมายเลย คุ้มมากเลยค่ะ เวลา ใช้ก้อตัดเป็นส่วนๆ ได้เลยค่ะ
    ก้อนละ 250 บาทค่ะ

Rose & olive soap
    สบู่สมุนไพรกุหลาบและมะกอก สำหรับทำความ สะอาดผิวให้นุ่ม ชุ่มชื้นด้วยมอยเจอไรเซอร์ในน้ำมันมะกอกและกุหลาบ
    ผสมวิตามิน C ,E ลดการเสื่อมสภาพของผิวไม่ให้ผิวแห้งง่าย กลิ่นหอมของกุหลาบและอโรมา

น้ำหนัก 120 กรัม ก้อนละ 50 บาทค่ะ

สบู่อโรมา ทำให้ผ่อนคลาย สบายผิว เหมาะสำหรับคนผิวแห้งค่ะ
    1 แพ็คประกอบด้วย สบู่ 4 ก้อน ก้อนละ 120 กรัมค่ะ
    ขาย 220 บาท แยกขาย ก้อนละ 60 บาทค่ะ

Easy sport Soap
    สบู่ทำความสะอาดผิวให้สดชื่น สำหรับกิจกรรมทุกรูปแบบ หลังจากเหงื่อออกแล้วยังสดชื่น ไม่มีกลิ่นเหงื่อ กลิ่นกาย ขจัดความเหนอะหนะ ให้ผิวเบาสบาย สดชื่นได้ทั้งวันค่ะ
    น้ำหนัก 150 กรัม ก้อนละ 35 บาทค่ะ

Detox Coffee soap สบู่ดีท็อกซ์ กาแ่ฟ
    ช่วยทำความสะอาดผิวได้ดี ดูดซับสารพิษไม่ให้เกิดการสะสม โดยเฉพาะหลังจากผิวต้องสัมผัสแสงแดดนานๆ ทำให้ผิวดำคล้ำ ช่วยดูแลผิวไม่ให้ลอกเป็นขุย
    ไม่ระคายเคือง ปรับผิวให้ขาวเปล่งประกาย สดใส ผิวเนียนนุ่ม

น้ำหนัก 140 กรัม ก้อน ละ 80 บาทค่ะ

สบู่สิว acne เหมาะสำหรับคนเป็นสิว

แพ็ค 4 ก้อนแถมถุงผ้า 180 บาท

สบู่สิว acne เหมาะสำหรับคนเป็นสิว ด้วยส่วนผสม Tea tree ทำให้ใบหน้าเกลี้ยงใส ลดสิวและความมันส่วนเกิน ไม่เกิดการสะสมแบคทีเรีย

ก้อนละ 150 กรัม ขายก้อนละ 35 บาทค่ะ

สบู่หมีตัวเล็ก สำหรับเด็กๆ หรือผู้ใหญ่ที่ผิวแพ้ง่าย แนะนำจ๊ะ คุณสมบัติเดียวกับ Baby soap ทำมาเพื่อกระตุ้นให้เด็กๆ ชอบอาบน้ำค่ะ

น้ำหนัก 50 กรัม ขายปลีกตัวละ 40 บาท

Collagen Milk Bath / face ผงขัดหน้าคอลลาเจน
    ลดริ้วรอยเหี่ยวย่น รอยหยาบกร้าน เสริมความยืดหยุ่นความชุ่มชื้นให้กับชั้นผิว ขจัดเซลผิวที่ตายแล้ว อย่างนุ่มนวลด้วยกรดธรรมชาติจากน้ำนม
    วิธีใช้ ใช้ผสมกับน้ำธรรมดา หรือนม หรือโยเกิร์ตก้อได้ค่ะ
    ขวดละ 150 บาท

กล่องสีแดงคือผงพอกหน้าขมิ้น ขวดด้านขวามือผงพอกหน้าชาเขียว

ผงพอกหน้าชาเขียวสำหรับคนเป็นสิวจ๊ะ
    ผงพอกหน้าขมิ้นสำหรับคนที่้มีปัญหา สิว ฝ้า และจุดด่างดำ ช่วยให้ผิวเนียนนุ่ม

น้ำหนัก 50 กรัม ขวดละ 130 บาทค่ะ

Alage Exfoliage Bath 8 mask
    สาหร่ายขัดผิวผสมวิตามินอี เป็นสาหร่ายทะเลที่ได้จากธรรมชาติ ไม่ทำให้ผิวระคายเคือง ให้ความรู้สึกนุ่มลื่นหลังการใช้ ในขณะที่นวดสามารถใช้ขัดหรือนวดตัวเพื่อกระตุ้นสร้างเซลใหม่ บำรุงผิวให้สดใส

ขนาด 50 กรัม ขวดละ 120 บาท

แ้ป้งร่ำ หรือดินสอพองบริสุทธิ์ สำหรับทาใบหน้าช่วยดูดซับความมัน
    หรือ ผสมกับนมสดหรือขมิ้นเพื่อขัดหน้า ทำให้ผิวกระจ่างใสจ๊ะ

ขนาด 60 กรัม ขาย 80 บาทค่ะ

สบู่ผลไม้มังคุดและฝรั่ง
    ช่วยลดการอักเสบของสิว ผื่นคัน แผลเปื่อยไม่ให้เกิดแบคทีเรียเชื้อรา กลากเกลื้อน ป้องกันการเสื่อมของเซลผิว ทำให้ผิวสดใส
    น้ำหนัก 120 กรัม ก้อนละ 25 บาทค่ะ

Acne gift set
    ประกอบด้วย
    1. acne soap heart 30 g.
    2. acne soap 50 g.

เซ็ทละ 20 บาท 6 เซ็ทส่งฟรีจ๊ะ

Set clear spot soap & Solution

Clear spot soap
    วิธีใช้ ลูบไล้ให้ทั่วใบหน้าทิ้งไว้สักครู่ แล้วล้างออกด้วยน้ำสะอาด หลังจากนั้นซับหน้าให้แห้งแล้วใช้ clear spot solution แต้มบริเวณที่เป็นฝ้าหรือจุดด่างดำ เช้าเย็น หลังจากนั้นทาครีมบำรุงปกติ ตอนเช้าควรทากันแดดทับด้วยนะคะ
    Clear spot solution
    ช่วยลดปริมาณ การผลิตเม็ดสี จึงทำให้กระ จุดด่างดำ ฝ้าจางเร็วขึ้น
    ประกอบด้วย
    สบู่ ขนาด 50 กรัม จำนวน 2 ก้อน
    เคลียร์ สปอต โซลูชั่น จำนวน 1 ขวด 14 ml
    ขาย ยกเซ็ท 330 บาทค่ะ
    ขายแยก ชิ้นละ 120 บาทค่ะ

สบู่บารองค์ สบู่ธรรมชาติที่ออกแบบสูตรเพื่อทุกภูมิภาคของประเทศ
    กลิ่น คันทรี อบอวลด้วยมวลพฤกษา เกสรดอกไม้ผสมลาเวนเดอร์ กลิ่นหอมที่แมลง ยุง เหลือบ ริ้น ไร ไม่เข้าใกล้ ผสานความคลาสสิคด้วย sandal wood ให้ความสดชื่น ไม่เหนอะหนะเวลามีเหงื่อ รู้สึกสะอาดไม่มีกลิ่นกาย ไม่ระคายเคืองผิว

น้ำหนัก 130 กรัม ขาย 30 บาท

สบู่สมุนไพรมะขาม สารสกัดจากธรรมชาติ มีคุณประโยชน์ในการผลัดเซลผิวเก่าที่ตายแล้วให้หลุดออกจากผิ พร้อมกับช่วยสร้างเซลล์ผิวใหม่อ่อนวัยขึ้นมาแทน วิตามินซียับยั้งการผลิตเม็ดสีเมลานินที่มีมากผิดปกติ ซึ่งเป็นสาเหตุของการเกิดฝ้า กระ จุดด่างดำ โดยไปยับยั้งการทำงานของเอนไซน์ไทโรซิเนส ช่วยให้ฝ้า กระ จางลง ทำให้ผิวขาวใส กระตุ้นการสร้างคอลลาเจนใหม่

มะขาม ช่วยชำระสิ่งสกปรกจากผิวหนังได้ดี โดยเฉพาะผิวที่มีรอยด้าน เช่นข้อศอก ฝ่ามือ ที่มีรอยกร้านดำ และบริเวณรักแร้ ขาหนีบ เพื่อให้ผิวหนังที่เป็นรอยดำจางลง ทำให้ผิวขาวนุ่มนวลขึ้น

น้ำหนัก 120 กรัม ก้อนละ 25 บาท

สบู่สมุนไพร ขมิ้น + ไพลสด+สเลดพังพอน
    ขมิ้น ใช้บำรุงผิว มีฤทธิ์ต่อต้านเชื้อรา ป้องกันการเกิดสิวฝ้า นอกจากนี้ยังช่วยกระตุ้นภูมิต้านทานของร่างกายและผิวหนังได้ดี

ไพล ช่วยลดการอักเสบสมานแผล มีฤทธิ์ฆ่าเชื้อโรค มีสารระงับกลิ่นตัว ขับเหงื่อ ทำให้รู้สึกสบายตัว

สเลดพังพอน ช่วยในเรื่องสิวบวมแดง ผื่นคัน

สบู่ นี้เหมาะสำหรับคนที่น้ำเหลืองไ่ม่ดี แนะนำจ๊ะ

น้ำหนัก 120 กรัม ก้อนละ 25 บาท

สบู่แคร์สปา ก้อนใหญ่ น้ำหนัก 150 กรัม
    ก้อนละ 55 บาท

สบู่แชมพูบาร์ สูตรต้นตำหรับมาดามเฮง

นวัตกรรมใหม่เพื่อการเปลี่ยน แปลงดูแลเส้นผมในรูปแบบแชมพูก้อน
    พบความรู้สึกใหม่ของการสระผมด้วยสบู่ สมุนไพร อุดมด้วยน้ำมันมะกอก
    แมคคาเดเมีย วิตามินอี ให้ผมนุ่มสลวย ไม่พันกัน ไม่ทำให้ผมแห้ง
    ช่วยให้หนังศรีษะสะอาดไม่เป้นรังแคคันศรีษะ เหมาะกับทุกสภาพเส้นผม

น้ำหนัก 150 กรัม ก้อนละ 60 บาท

Bear soap น้ำหนัก 130 กรัม แถมถุงแดง

แพ็คละ 89 บาท

Ice cream relaxing and enjoy soap

คุณสมบัติแบบเดียวกับมะนาวนะคะ แต่ว่าทำเป็นรูปไอศรีมค่ะ ใช้ทำความสะอาดร่างกายให้สดชื่น ปกป้องผิวจากกลิ่นเหงื่อ กลิ่นกายให้ความหอมสดชื่น สะอาดนุ่ม ผิวไม่แห้งตึง

น้ำหนัก 150 กรัม ก้อนละ 60 บาทค่ะ

------------------------------------

สนใจสอบถามได้ค่ะ
    kej041@hotmail.com หรือ 084-676-4472 เก๋จ๊ะ

ขอขอบคุณเวป SBN ด้วยค่ะ

Warning Points:
    0/5

Re: TM: สบู่สมุนไพรมาดามเฮง รักษาสิว ฝ้า กระ และจุดด่างดำ ราคาเริ่มต้นที่ 20 บาทจ๊ะ

ใช้แล้วสิวหาย ส่วนผสมจากธรรมชาติแน่นอน 100%
    สมัคร slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->