Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: U p d a t e !! S t y l e n a n d a เสื้อเว้าไหล่ / เสื้อไขว้หลัง / เดรส ราคาถูกที่สุดในเว็บเลยค่า หลายแบบเลยค่า :d

Warning Points:
    0/5

Thumbs up U p d a t e !! S t y l e n a n d a เสื้อเว้าไหล่ / เสื้อไขว้หลัง / เดรส ราคาถูกที่สุดในเว็บเลยค่า หลายแบบเลยค่า :d

กติกาค่ะ

cf+พร้อมโอนภายใน 2 วันนะคะ
    แม่ค้าขายถูกกว่าเว็บอื่นแล้วแน่นอนค่ะ รับรอง
    ขอค่าส่งแม่ค้าด้วยนะค๊าาาา

ลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทจ้า

เมล์มาคุย หรือ pm มาสอบถามกันได้นะคะ แม่ค้าใจดีค่ะ

mama_mamade@hotmail.com

ขอบคุณที่แวะมาดูและอุดหนุนกันนะคะ

.....

พร้อมส่งเสื้อยืด ไขว้หลัง stylenanda สีขาว สีเทา และสีดำค่ะ ขายตัวละ 250 บาทค่ะ

.................................................

เสื้อเว้าไหล่ สีเทา ค่ะ ติดป้ายแบรนด์ stylenanda พร้อมส่ง นะคะ ^^ 250 บาท ถูกมากกค่า สีเทา สีดำ และสีขาวค่ะ

...........................................

ด้านหลังค่ะ

เดรสผ้ายืด stylenanda มาใหม่ แบบน่ารักค่ะ แบบในรูปเลยค่ะ พร้อมส่งสีเทาค่ะ หมดแล้วหมดเลย supplier บอกว่าไม่มีมาแล้วนะคะ!! อกกว้างประมาณ 46 นิ้ว ยาว 29.5 นิ้วค่ะ ตัวละ 390 บาทค่ะ

..............................................

เสื้อยืด stylenanda แบบน่ารักค่ะ มีสีขาว และเทาค่ะ ขายตัวละ 290 บาท

..............................................

เสื้อยืดสีดำ ผ้าดีมากค่ะ เก๋ ตรงกระเป๋าหน้าอก แบบสอดเข้าไป ไม่ซ้ำใคร ไม่โหลแน่นอนค่ะ
    ยืนยันว่าผ้าดี ที่ jj ขาย ตัวละ 590 บาทนะคะ

แต่ทางร้านขายแค่ 150 บาทค่ะ เอามา Sale เลยจ้า

ทรงจะสอบๆ ตรงช่วงปลายเสื้อนิดนึงค่ะ

.............................................................

เสื้อผ้าโล๊ะค่ะ!!

เสื้อคลุม military style ของใหม่แต่ซักแล้วค่ะ ได้มาแพงเหมือนกัน ขายถูกๆ 300 บาทค่ะ

...................

สนใจสอบถามได้นะคะ

ขอบคุณพื้นที่ดีดี SBN ค่า

Warning Points:
    0/5

Re: U p d a t e !! S t y l e n a n d a เสื้อเว้าไหล่ / เสื้อไขว้หลัง / เดรส ราคาถูกที่สุดในเว็บเลยค่า หลายแบบเลยค่า :d

เป็นเสื้อผ้าเว้าหลังที่ออกแบบได้น่าสนใจมากๆเลยค่ะ
    slotxo wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->