Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 17 of 17

Thread: 30 ความจริง ที่ผู้หญิงเถียงไม่ออก^__^ แหะ แหะ

zezar's Avatar
    zezar is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ไม่เถียง เลยค่า

barumbum is offline Trusted Member
    0/5
    ผู้ห?ิงทุกคนต้องมีตู้เสื้อผ้าสองตู้ขึ้นไป และเมื่อ
    ถึงสี่ตู้เมื่อไหร่จะเริ่มบริจาคเสื้อผ้าที่ไม่ใช้ให้คนอื่น
    และตอนที่เริ่มโละของจะมีประโยคประเภท
    "เสื้อตัวนี้ยังไม่ได้ใส่เลย!!!"

ถูกต้องค่ะๆๆๆๆๆๆๆๆ

0/5

Talking

ถูกทุกข้อเลยค่ะ

huahorm's Avatar
    huahorm is offline Trusted Member
    0/5
    เหมือนเป็นส่วนใหญ่ แสดงว่าเรายังไม่เบี่ยงเบน 55555

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    ถูกต้องที่สุดเลยยยยยค่า

แสดงว่าเราก็เป็นผู้หญิ๊ง ผู้หญิงมากกกนะเนี๊ยะ

555555++++
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

0/5

Talking

7..ผู้หญิงไม่เคยเหน็ดเหนื่อยจากการเดินช็อปปิ้ง
    และหากนับก้าวระหว่างที่เธอเดิน คุณคงไม่เชื่อในระยะทางที่วัดได้
    ...มาคิดดูแล้วก็จริงนะ ^ ^''

11.ผู้หญิง ใช้ลิปสติกไม่เคยหมดแท่ง
    ...หลักฐานยังมีอยู่ที่บ้านคาโต๊ะเครื่องแป้งเลย -_-''

12.ผู้หญิงชอบสมัครฟิตเนสและจินตนาการ
    ว่าตัวเองจะฟิตแอนด์เฟิร์มขึ้นในสามเดือนข้างหน้า
    แต่ หลังสมัครเสร็จเธอจะแวะไปที่ร้านกิฟท์ช็อป
    ที่อยู่หน้าฟิตเนส และนานๆ จะมาที่นี้สักที
    ...โอ๊ะโอ่~!

16.คำขอโทษที่ดีที่สุดคือ "ไปช็อปปิ้งมั้ย?"
    ...ถ้าเธอออกตังค์ให้ ก็ ok 555

17.ผู้หญิงไม่รู้ว่าที่เปิดกระโปรงรถอยู่ไหน เพราะ
    ไม่รู้ว่าจะเปิดมันไปทำไม หรือถึงเปิดเป็นก็ไม่รู้จะทำอะไรกับมันดี
    ...สำหรับเรา.. จริง!

21.ผู้หญิง ผมตรงอยาผมหยิก ผู้ห?ิง ผมหยิกอยากผมตรง
    ...ผู้หญิงอย่าหยุดสวย

30. ดูเหมือนว่าผู้หญิงทุกคนจะชอบช็อปปิ้ง ฝันอยาก
    ขึ้นปกแมกกาซีนและอยากรักกับพระเอกฮอลลีวู้ด
    แต่ความจริงคงยากที่ชีวิตจริงจะเป็นอย่างนั้น ผู้หญิงทุกคน
    จึงมีอีกความฝันเล็กๆ อีกอันซ่อนอยู่ นั่นก็คือ การได้ทำกับ
    ข้าวเย็นให้แฟน นั่งดูทีวีด้วยกันตอนค่ำ นอนกอดกันตอน
    หลางคืน ตื่นมาจัดที่นอนและตื่นขึ้นมาเตรียมข้าวเช้าให้ และ
    อยากให้เขาบอกว่า "ผมรักคุณ" และหอมแก้มหนึ่งทีก่อน
    ไปทำงาน (คุณว่าจริงมั้ย)
    ...ไม่สามารถปฏิเสธได้เลย ^_^
    เชื่อไหม...แค่เปลี่ยนแปลงตัวเอง คุณก็เปลี่ยนชีวิตได้...

0/5
    อาร์ทตัวแม่ชัดๆค่า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook